Summoner Master Forum
October 03, 2024, 05:18:20 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: +++แฮ่!!! โฮก!!! หมาป่าจันทรา หมาป่าอสูร และผอง$  (Read 2591 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ผมโดดได้นะ (อยากดั้งค์เว้ยยย)
Member

Email
« on: November 04, 2007, 01:00:48 AM »

คู่หู่ เเฮ่!!! กะ โฮก!!!
moonshire werewolf *4
frantic werewolf *3

ลูกพี่ลูกน้อง เฮียเเฮ่ กะ ตี๋โฮก
highland wolf *2
blackwood werewolf *2

ลูกสมุนมือเปิบพิศดาร
stone scale fish *3

หุ่นยนต์รับใช้สุดเเสนซื่อสัตย์
Omicron-O *3
A-doll *3

อสรพิษร้ายเเสนโฉด
she the snake *3

บาปที่คอยกลืนกินผู้อื่น
ซิน กบ*2

นางฟ้าตัวน้อยแปรพรรคเข้าหาอสูร
tango*2

mys
พระจันทร์เจ้าขาทั้งหลาย
cool moon *2
cresent *2
bloody moon *2
moon rabbit *2
และคทาเเบรนด้า *2
จักร*1 และ thunder bolt*2
brigh (เขียนงี้ป่าว)*1
สุสานซิน*1

เกมส์รุกใช้ เฮียมูนชาร์ย ตอนต้นเกมตีกระหน่ำจ่าย1เอง

โดยมี ปลาหิน เเละ โอไมคร่อน-โอ คอยช่วยในเรื่องจั่วและการใช้สกิลของ โอไมคร่อน-โอ

คนอื่นมีโนโจ๊ก 2ใบเรามี 5 เฮ้!!! และตัดเกมสโดยการ เอ็มดอล เดธๆๆๆๆ ไปเรื่อยๆ ถ้าเจอยกเลิกเคร์ส

ก็สตีลเอาก็ได้ หรือถ้า ไฮเเลนวูฟ ขึ้นก็กันคูลมูนฝ่ายตรงข้ามได้ ช่วงเเรกน่าจะรอด

กลางเกมส์ ฟรานติก น่าจะขึ้นมือได้เเล้ว ก็ใช้ฟรานติก คอมทริปเปิ้ลเซิร์ต บลัดดี้มูน at12เจอเเสง+3 หรือคลีเซ้น at 14

หรือคอม ซินกัดซีลรองได้ แถมตีได้2ที โอ้!!! หรือใช้นางฟ้าหน้าหมวยตีข้ามลาย ใช้กับคทาเเบรนด้าก็เจ๋งat+4 (ถ้าตีเข้าไม่เข้า+2)

ถ้าเจอซีลควายใช้ ซินน้ำฟรีสตบ หรือ กัดซีลรอง หรือ จักรบั้นเเล้ว เดธ ก็ได้

ถ้าเจอ เย่ ก็กราบงามๆ แล้วบอกว่ายอมเเพ้ครับ แต่ถ้าเย่ at15-18 เราอาจจะชนะก็ได้ ที่สำคัญเรามี you must die ด้วย moonrabbit ไงพอช่วยได้บ้างละครับ

ช่วยดูให้หน่อยน้าคร้าบ การ์ดใหม่ยังไม่ออกเอาการ์ดเก่าเล่นก่อนดูให้ทีน้าครับ

ว่าเก่งรึยังพอจะชนะเมต้าได้มั้ยล่ะครับ
« Last Edit: November 04, 2007, 08:13:43 PM by Call,me LEO » Logged

Panther
Member

Email
« Reply #1 on: November 04, 2007, 02:40:44 AM »

เอ ดอล ๓ เปง เอ็ม ดอล ๒ ดี ก่า นะ ครับ   ลองใส่ ซินน้ำ ดู ดี มะ เก่ง ดี

Member

Email
« Reply #2 on: November 04, 2007, 02:54:14 AM »

เอ ดอล ๓ เปง เอ็ม ดอล ๒ ดี ก่า นะ ครับ   ลองใส่ ซินน้ำ ดู ดี มะ เก่ง ดี

แพงอ่าเอ็มดอล ส่วนซินน้ำหรอ ใช้ฟรีสเเล้วตบป่ะน่าสน ระหว่าง ฆ่าโดยใช้งู กะฟรีส อืมๆๆ

ฟรีสดีกว่านะ เเต่ถ้าเจอตัวยกเลิกเคิร์สก็งูน่าจะเสถียรกว่ามั้งนะ ไม่รู้สิ

ขอบคุณมากครับเดี๋ยวไปคิดดู

SefirozE
Member

Email
« Reply #3 on: November 04, 2007, 03:04:01 AM »

เอ ดอล ๓ เปง เอ็ม ดอล ๒ ดี ก่า นะ ครับ   ลองใส่ ซินน้ำ ดู ดี มะ เก่ง ดี

แพงอ่าเอ็มดอล ส่วนซินน้ำหรอ ใช้ฟรีสเเล้วตบป่ะน่าสน ระหว่าง ฆ่าโดยใช้งู กะฟรีส อืมๆๆ

ฟรีสดีกว่านะ เเต่ถ้าเจอตัวยกเลิกเคิร์สก็งูน่าจะเสถียรกว่ามั้งนะ ไม่รู้สิ

ขอบคุณมากครับเดี๋ยวไปคิดดู

เจอตัวยกเลิกเคิสก็เอาซิน น้ำ ตบสิครับ

แล้ว เอา เป็น M -doll ดีกว่า นะ

gb_seaoer
Member

« Reply #4 on: November 04, 2007, 03:42:14 PM »

เราน่าจะตีได้เร็วกว่านะคับ 1 ตี ทำไปเต๊อะ เด๋วเค้าก็ค่ายแตกแระ

Member

Email
« Reply #5 on: November 04, 2007, 07:54:16 PM »

กลัวอย่างเดียวละครับพวกซีลใหญ่เกินปรกติ เย่ ลู โสม อังเดร

ต้องพยายามถึงขีดสุดๆๆ พี่ครับให้กี่ดาวดีอ่า เราอยากให้มีเด็คถูกๆดีให้น้องเล่นงิ

ช่วยผมหาทางสู้ เฮเว่นไนท์หน่อยได้ไหมครับ หนักมาก แอท14 ยกเลิกมิส อีกเทิร์น13ออล จบข่าว สวัสดี เรย

ส่วนอังเดร หรือ อ็อบซีเดี่ยน เนี่ยลำบากอีกเช่นกันแอทเยอะลูกเล่นสูง เหนื่อยมากครับพอมีวิธีดีๆช่วยบอกผมหน่อยได้ไหมครับ

วิธีชนะเมต้า เเบบเพื่อเราตีเร็วเเต่พลาดไม่ทันเขาอะครับ ใส่ ลิเบร่า-เม ดีไหมอะ เอาไฮเเลนด์วูฟออก ลดมูนชาร์ยลงตัวหนึ่ง
« Last Edit: November 04, 2007, 08:01:07 PM by Call,me LEO » Logged

MAMAซาง
Member

« Reply #6 on: November 04, 2007, 08:02:57 PM »

กลัวอย่างเดียวละครับพวกซีลใหญ่เกินปรกติ เย่ ลู โสม อังเดร

ต้องพยายามถึงขีดสุดๆๆ พี่ครับให้กี่ดาวดีอ่า เราอยากให้มีเด็คถูกๆดีให้น้องเล่นงิ

ช่วยผมหาทางสู้ เฮเว่นไนท์หน่อยได้ไหมครับ หนักมาก แอท14 ยกเลิกมิส อีกเทิร์น13ออล จบข่าว สวัสดี เรย

ส่วนอังเดร หรือ อ็อบซีเดี่ยน เนี่ยลำบากอีกเช่นกันแอทเยอะลูกเล่นสูง เหนื่อยมากครับพอมีวิธีดีๆช่วยบอกผมหน่อยได้ไหมครับ

วิธีชนะเมต้า เเบบเพื่อเราตีเร็วเเต่พลาดไม่ทันเขาอะครับ ใส่ ลิเบร่า-เม ดีไหมอะ

ที่จริงเด็คนี้เป็นเด็คมืดใส่ลิเบล่าก็ได้นะยิงอังเดรเหลือ9ลีลาเจเหลือ8โดนทีแทบอวก
« Last Edit: November 04, 2007, 08:04:37 PM by MAMAซาง » Logged

Member

Email
« Reply #7 on: November 05, 2007, 12:26:08 AM »

ขอบคุณมากครับ ถ้าผมไปเเข่งงานเเกรน-โอเนี่ยต้องปรับปรุงไรอีกบ้างละครับ

อ้อเอา ไฮเเลนด์วูฟ ออกเเล้วใส่ลิเบร่า-เมเเทนดีมะครับ เล่นๆดูเเล้วไฮเเลนด์ความสำคัญน้อย

คิดไงกันมั่งอะครับ

Panther
Member

Email
« Reply #8 on: November 05, 2007, 01:15:10 AM »

ถ้าใส ลิเบรา ต้องหา เอมเบอร์มา อีก น่อ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: