Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:18:49 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: เด็ก ซิก นี่ ควรเอา ซิก ใหญ่ ไว้......  (Read 9843 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
[Sig]mu[ND]
Member

Email
« on: October 28, 2007, 02:01:21 PM »

คือ เวลาเล่นอะครับเราควร นำเอา ซิกใหญ่ ไปเปนตัวตั้งดี หรือ เอาไว้เป็นตัวตีดีอะครับตัวตั้งจะได้ + ให้คนอื่น เเต่ at

มันเยอะดีเหมาะจะเปนตัวตีอะครับสับสนเเล้วนี่     

ช่วยเเนะนำกันหน่อยนะครับหลายๆความเห็น

❤N A F❤
Member

« Reply #1 on: October 29, 2007, 10:25:12 PM »

ได้ดาบแล้วค่อยไล่ตบ ตาแรกๆหลบก่อนดีกว่า

SefirozE
Member

Email
« Reply #2 on: October 31, 2007, 01:07:59 AM »

ถ้าเด็ก ซิก ไม่เอาซิกมันใหญ่ ตี แต่เอา Pony ตีมันก็แปลกแล้วครับ ได้ดาบแล้วตีไม่คิดชีวิด

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #3 on: October 31, 2007, 02:02:30 AM »

เท่าที่เห็นนะคับ ใช้ซิกใหญ่ยืนตาแรก แล้วเอาซิกเด็กไล่จ้วงด้านหลัง

แต่..ส่วนมากมักจะเล่น หนุมาน + ชาแมน 

Immaculate
Member

« Reply #4 on: October 31, 2007, 02:12:01 AM »

เล่นไรก้อได้ ให้ชนะเปนอันพอ

ขอไม่เกรียนก้อพอ เล่นในกฏเกณฑ์

ดวงๆๆๆๆๆ แล้ว ก้อดวงงงงงๆๆๆๆๆ

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #5 on: October 31, 2007, 02:14:32 AM »

เล่นไรก้อได้ ให้ชนะเปนอันพอ

ขอไม่เกรียนก้อพอ เล่นในกฏเกณฑ์

ดวงๆๆๆๆๆ แล้ว ก้อดวงงงงงๆๆๆๆๆ
เกี่ยวอะไรอ่าคับ  ???  คือเค้าถามว่าจะเอาตัวซิกใหญ่หรือเด็ก ยืนและตี อันไหนจะดีกว่า

งงมากทำไมพี่พอล ตอบเยี่ยงนี้

Immaculate
Member

« Reply #6 on: October 31, 2007, 02:25:10 AM »

อุตส่าห์ แฝง นัยว่า

มันอยู่กับ สถานการณ์ และรุปแบบเดคอะ

สายไนท์  เน้นดาบ ก้อซิกใหญ่ อยุ่หน้า จะรุ่งเรืองกว่า มั้ง
สายไนท์ เน้น ลิงบิน ก้อ สับไปมา ในบางครั้ง หนุมานตัด mp ไม่พอ ก้อ เอาซิกใหญ่ ช่วยขึ้นกันชาลมไว้
สายเปกาซัส ไงๆ ไอนี้ ก้ออยุ่หลัง เกือบตอลดเวลา นอกจากต้นเกม meville [จะสารพัสประโยชน์ดีกว่า] อันนี้เน้นเดก

สรุปอยุ่กับ ดวงๆๆๆๆ แล้วก้อ ดวงๆๆๆๆ [ที่แท้มันอยุ่กับสถานการณ์ ว่าดวง เปนอย่างไง]
สาเหตุ ที่บอกว่า  ขอไม่เกรียนก้อพอ เล่นในกฏเกณฑ์   เดคนี้ ตีต้องดูหน้าตาผู้เล่นด้วย ถนอมน้ำใจบ้าง
[ถ้าอีกฝ่ายเหม้นขี้หน้า จิง ก้อ รีบๆ ตี ให้มันจบซะ นั้นเขาโมโหเรานาน]

มุขๆๆๆ นะอั๋น

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #7 on: November 01, 2007, 12:15:06 AM »

มันอยู่กับ สถานการณ์ และรุปแบบเดคอะ

สายไนท์  เน้นดาบ ก้อซิกใหญ่ อยุ่หน้า จะรุ่งเรืองกว่า มั้ง
สายไนท์ เน้น ลิงบิน ก้อ สับไปมา ในบางครั้ง หนุมานตัด mp ไม่พอ ก้อ เอาซิกใหญ่ ช่วยขึ้นกันชาลมไว้
สายเปกาซัส ไงๆ ไอนี้ ก้ออยุ่หลัง เกือบตอลดเวลา นอกจากต้นเกม meville [จะสารพัสประโยชน์ดีกว่า] อันนี้เน้นเดก

สรุปอยุ่กับ ดวงๆๆๆๆ แล้วก้อ ดวงๆๆๆๆ [ที่แท้มันอยุ่กับสถานการณ์ ว่าดวง เปนอย่างไง]
สาเหตุ ที่บอกว่า  ขอไม่เกรียนก้อพอ เล่นในกฏเกณฑ์   เดคนี้ ตีต้องดูหน้าตาผู้เล่นด้วย ถนอมน้ำใจบ้าง
[ถ้าอีกฝ่ายเหม้นขี้หน้า จิง ก้อ รีบๆ ตี ให้มันจบซะ นั้นเขาโมโหเรานาน]

พูดถึงเราก็มาตอบซะเลยซิ 

จำได้ว่าพี่พอลมะเคยดูหน้าคนเล่นเลยนิ ข้ามไลน์ได้ก็ข้ามเลย แถมตอนนั้นตีกะ Naomhia ที่จัดขึ้นเล่นๆ แล้วก็ยังตีเรามะเข้า รู้สึกซะใจยังไงบอกมะถูก ก่อนผ่าน 3 DisCard +at เข้าเทิร์น Dis Gain MP แล้วฟาดซิกจากนั้นค่อยไล่ถลุงต่อ มันส์ได้ใจมาก

Immaculate
Member

« Reply #8 on: November 01, 2007, 10:43:13 PM »

สาเหตุ ที่บอกว่า  ขอไม่เกรียนก้อพอ เล่นในกฏเกณฑ์   เดคนี้ ตีต้องดูหน้าตาผู้เล่นด้วย ถนอมน้ำใจบ้าง

พูดถึงเราก็มาตอบซะเลยซิ 

จำได้ว่าพี่พอลมะเคยดูหน้าคนเล่นเลยนิ ข้ามไลน์ได้ก็ข้ามเลย แถมตอนนั้นตีกะ Naomhia ที่จัดขึ้นเล่นๆ แล้วก็ยังตีเรามะเข้า รู้สึกซะใจยังไงบอกมะถูก ก่อนผ่าน 3 DisCard +at เข้าเทิร์น Dis Gain MP แล้วฟาดซิกจากนั้นค่อยไล่ถลุงต่อ มันส์ได้ใจมาก

อั๋น บอกว่า ตอนนั้นะ บอกว่า เซงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหมือน เจอยิ่งกว่า ซิกมันอีก ขนาด จั่วๆๆๆๆๆๆ ยังใช้ไม่ได้

ตอนนี้เลย เบื่อ sigmund - knight เพิ่งดาบไป เลย เพราะประเภท แบบว่า สกิลอย่างเดียว โดดๆ เทพแหละ ไปเล่น ablity แทนแหละ 
ตอนนี้เจอใหม่ได้ เลย  ปรับ มาหลายสายแหละ ตอนนี้จะเอา สาย ปรับ ตอนโดน ชาแมนลมอยู่  โดน หนุมานก้อแก้ได้ 

ปล.
เดี๋ยวเจอคุณเอกเล่นสายประเภทนั้นแหละ -*- และโหดกว่าอีก เพราะมัน kyrie !!!!!!!!!!
[ต้องเอาชาลไปตบ ให้ได้ ไม่ได้มี libera กล้าตีเว้ย ]

เล่นเพือ่ความสนุก อย่าหวัง เพื่อชนะ พอ
กันพวก พูดต่อ

อันนี้เปนเดคแรกผมนะ ผมจัดเพราะมัน ซิกมันใหญ่เท่านั้นเองแหละ
« Last Edit: November 01, 2007, 10:48:56 PM by Immaculate » Logged

Panther
Member

Email
« Reply #9 on: November 02, 2007, 11:38:34 PM »

เรผบน พูดจา สุภาพ หน่อย หุหุ

บอกว่า ปรับๆ เปลี่ยนๆ ก็ ไม่เห็น เอามาเจอซักที เล่น กับ แฝดตัวเองอยู่ ได้   

Immaculate
Member

« Reply #10 on: November 02, 2007, 11:59:27 PM »

เรผบน พูดจา สุภาพ หน่อย หุหุ

บอกว่า ปรับๆ เปลี่ยนๆ ก็ ไม่เห็น เอามาเจอซักที เล่น กับ แฝดตัวเองอยู่ ได้   

พูดไม่สุภาพหรอ -*- งงนิดๆ

[Sig]mu[ND]
Member

Email
« Reply #11 on: November 03, 2007, 12:13:47 AM »

นี่มาตอบคำถามของผมหรือมาตีกันครับเเหม

Panther
Member

Email
« Reply #12 on: November 03, 2007, 12:23:35 AM »

นี่มาตอบคำถามของผมหรือมาตีกันครับเเหม

แหะๆ มัน ก็ ต้องีม บ้าง เนาะ หุหุ

ซิกมัน ปกติ เค้า เอา ตัวใหญ่ ยืน เฉยๆ อ่า เอา พวก อื่นข้ามไชน์ ความเสี่ยงมันน้อยกว่า แต่ถ้าติดดาบ ก็ เอาไป ตี ได้ แล้ว

[Sig]mu[ND]
Member

Email
« Reply #13 on: November 03, 2007, 12:26:09 AM »

ครับ นี่ค่อยสมกับเป็นผู้เชี่ยวขาญหน่อยไม่ใช่มาตีกันต่อหน้ามือใหม่อย่างผมเเหม ไม่เท่เลยครับ

Panther
Member

Email
« Reply #14 on: November 03, 2007, 12:28:09 AM »

ลอง เอา เดคของตัวเองมาโพสจิครับ หลายๆคน หลายๆความคิดมาช่วยแก้ไขปัญหา 

Immaculate
Member

« Reply #15 on: November 03, 2007, 12:44:01 AM »

ว่างั้น แหละ

ที่จิงไม่ได้ตีกันนะ -*- เล่นตลกกัน   

มันมีหลาย กรณีหลายเดค อะที่จะวาง seal แตกต่างกันไป

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #16 on: November 03, 2007, 01:22:33 AM »

ปล.
เดี๋ยวเจอคุณเอกเล่นสายประเภทนั้นแหละ -*- และโหดกว่าอีก เพราะมัน kyrie !!!!!!!!!!
[ต้องเอาชาลไปตบ ให้ได้ ไม่ได้มี libera กล้าตีเว้ย ]

เล่นเพือ่ความสนุก อย่าหวัง เพื่อชนะ พอ
กันพวก พูดต่อ

อันนี้เปนเดคแรกผมนะ ผมจัดเพราะมัน ซิกมันใหญ่เท่านั้นเองแหละ
รั่วป่าว AOM ดินมันยกเลิกอบิลิตี้นิ แล้ว Kyrie ก็ยกเลิกอบิลิตี้เหมือนกัน

เท่าที่จำได้นะ ไม่รุ้ผมเมาเองป่าว แต่น่าจะใช่  ???

ส่วนไอ้เรื่องที่บอกว่า เล่นเพื่อความสนุก อย่าหวังชนะ หน่ะขอให้จริงเถอะนะ 

เห็นพี่แกเล่นทีไรพอแพ้ก็บ่นโน่นบ่นนี่เหมือนแพ้เพราะดวงหรือการ์ดไม่ครบอารัยเนี่ยซักอย่างทุกที

ปล. เอาไว้มาเล่นกันใหม่ก็ได้นะ ถ้าบอกว่าจัดมาหลายคอนเซ็พ หุหุ 
« Last Edit: November 03, 2007, 01:58:36 AM by ~~Sakura_Biyori~~ » Logged

Panther
Member

Email
« Reply #17 on: November 03, 2007, 01:55:22 AM »

ถึงเรปบน

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่ลงทุนไปมากมายมหาศาลในเวลาอันสั้น หุหุ

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่คอยเปลี่ยนคอนเสปอยู่ตลอดเวลาเมื่อแพ้ หุหุ

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่จัดแต่เมต้า เวลาเอาไปสู้กับเพื่อนที่ด้อยกว่า หุหุ

ผมว่า  เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ  ( แซวๆ )

ถึงเจ้าของกระทู้

ผมว่าคุณควรลองไปเล่น เยอะๆนะครับ จะได้รู้ว่า เวลาของขึ้นยังไงควรแก้สถานการณ์ยังไง เวลาไหน ของขึ้นไม่ดควรแก้ไขยังไง

แล้วก็ลองดูว่า ของที่คุณใส่ไป มันดี ไหม เวลาขึ้นมือ หรือว่าเวลาที่เสียเปรียบ

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #18 on: November 03, 2007, 01:58:13 AM »

รู้สึกว่าเนื้อหาของกระทู้มันเริ่มต่างจากหัวข้อแรกเริ่มที่ได้ตั้งไว้... ???

maB evoL
Member

« Reply #19 on: November 03, 2007, 05:09:18 PM »

เพื่อนผมใช้ hanuman ยืนแล้วมี 2 sigmund อยู่แนวหลังมี pony จั่วและก็ wind goddesให้ hanuman ตุ๋ย

❤N A F❤
Member

« Reply #20 on: November 03, 2007, 05:16:51 PM »

เพื่อนผมใช้ hanuman ยืนแล้วมี 2 sigmund อยู่แนวหลังมี pony จั่วและก็ wind goddesให้ hanuman ตุ๋ย
sigmundนี้ใหญ่ใช่ไหมคับ ถ้าใช่ไม่เอา sigmund ตุ๋ยไปเลยล่ะง่ายกว่าด้วย หรือจะหาของ

Immaculate
Member

« Reply #21 on: November 04, 2007, 12:36:18 AM »

ถึงเรปบน

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่ลงทุนไปมากมายมหาศาลในเวลาอันสั้น หุหุ

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่คอยเปลี่ยนคอนเสปอยู่ตลอดเวลาเมื่อแพ้ หุหุ

เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ ที่จัดแต่เมต้า เวลาเอาไปสู้กับเพื่อนที่ด้อยกว่า หุหุ

ผมว่า  เค้าคง เล่น แค่สนุกแหละ ครับ  ( แซวๆ )

ผมว่าคุณควรลองไปเล่น เยอะๆนะครับ จะได้รู้ว่า เวลาของขึ้นยังไงควรแก้สถานการณ์ยังไง เวลาไหน ของขึ้นไม่ดควรแก้ไขยังไง

แล้วก็ลองดูว่า ของที่คุณใส่ไป มันดี ไหม เวลาขึ้นมือ หรือว่าเวลาที่เสียเปรียบ

เรื่องเงิน นะ ผมบอกได้เลย ว่า -*- ผมใช้ ไปไม่เกิน 1300 กับซีล รวม update ก้อเยอะสุด 1500 หักกับขายออก ก้อ 1400 มั้ง ด้วย บอกจิงๆว่า ถุกสำหรับ คนทั่วไปซื้อการ์ด
แต่อาจแพงไป สำหรับบางคนอะนะ -*- แพงสุด คง ซิกใหญ่มั้ง ใบอื่น ก้อถูกหมดอะ ยกเว้น เวทย์หญิง [อันนี้ 160 แต่ซำ ซื้อ 100  TT เศร้าเว้ย นึกว่าถูกแล้วนะ 160]

ลองคิดดูนะ ล่าสุด ราคาเยอะสุด -*- แบบ full option ของแพงนะ 1500 มั้ง แบบแพงจิงๆ ถ้าทั่วไป ก้อไปปาไปเท่าไรว่า หนุมาน ฟอย 2 ตัว -*- ไม่ฟอยตัว ลองไปคิดเล่นๆอะ แล้วจะรุ้อะ -*- [ที่ล่าสุด maelstrom ใบ ละ 10 sinน้ำ 60 กระรอกลม 20 [อันนี้แพงไป] shrine samurai  ฟอย 10 และต้องขอบคุณต้อง shrine ปรกติฟรีตัวนึง ถ้าเปนเอง ใครจะห้ามใจไหว]
[เศษ ของ ตอนนี้ ขายออก ไป 70 % แหละ ที่ไม่ได้ใช้อะ]

ตอนนี้ มีตังเยอะ กว่าตอนเริ่มเล่น -*- 1700 อะ ไม่รุ้ว่า เท่าทุนหรืออะไรอะ -*- ไม่รวมธนาคารนะ [ตังมันวนมาเรื่อยๆ ทำนุ้นทำนี้ ก้อได้มาแหละ แอบขายการืดอยู่เงียบๆ]

[mystic อย่าไปคิดมันเลย ถ้าคิดถึงคนข้างนอก ตกใบแพงๆ เราเราถูกกว่ามาตรฐานนะ [มาตรฐาน[ขั้นต่ำ] bastet 200 นะ -*-] ประมาร 20-30 ต่อใบอะ สู้พวกเองไม่ได้เลยวะ เรื่อง mystic ถุก -*-  ยอมแพ้เลยวะ  ]

ปล. จากข้างบน บางใบ ซื้อ ราคาปรกติ แต่ ราคา ลด แล้ว ก้อ ได้มาตรฐาน ขั้นต่ำ ทุกใบ แล้ว บางใบ  กอ้ถูกเวอรืบางใบอะ

เรื่อง 2

-*- เจอสักตา ดีกว่า ^^ -*- ^^ -*- แพ้ ก้อ ทำไปเรื่อยไม่มีไรทำ ชีวิตไม่ค่อยมีไรทำ ตอนอยุ่บ้าน ก้อ คิด list
นอกจากเรียนไม่เข้าใจจิงๆ ค่อยอ่านหนังสือ

เดค

ตอนนี้ก้อมี 1.sigmund - knight 3 verison 2. sigmund - peagasus 1 verison  3. sigmund - knight peagasus

[ไม่รุ้จะเรียก ว่า ดัดแปลงได้เปล่า เพราะดัดแปลง 3-5 เยอะสุด 10 ใบมั้ง ล่าสุด จะใส่ plant แสงแหละ -*- ในเดค pegasus]

ยังไงก้อ แพ้ เดค at เยอะเหมือนเดิม -*- [ ยังเล่นpegasus ไม่ถุกทาง ยังไม่ค่อยอยากแตะ เลยแพ้ at ไม่รุ้แพ้ไปได้ไง andre งงกับตัวเองโคตรๆ ]

ที่จิงอยากจัดหลายเดค เช่น เดค ซิน ซำ ก้อจัด จัด เดคนู้นนี้ -*- ก้อเกรงใจเพื่อนนิดๆ เดี่ยวมันซ้ำไม่หนุก
[ไม่รุ้ข้ออ้างเปล่า บรรทัดข้างบน อยากบอกว่า มันเปลืองตังมากกว่า]

เรื่องอั๋น อาจรั่ววะ -*- ยิ้มๆ ยิ้มไม่ออก 

งงกับตัวเองครับ เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยุ่

------------------------------------แก้แหละ------------------------------------ลืม

sigmundนี้ใหญ่ใช่ไหมคับ ถ้าใช่ไม่เอา sigmund ตุ๋ยไปเลยล่ะง่ายกว่าด้วย หรือจะหาของ

ชิกมันใหญ่ยืน -*- แปลกนิดๆ มีดาบปะ อะ ถ้ามี ก้อ ยืนได้ [ต้องมีมิสติกขุ่ ไม่ใช่ เอาไปตี มิสติก 2 ใบ]

ไม่มี อยู่หลังดีกว่า อย่าไปกำหนดลายน์สิ้นเปลือง ยังไง ก้อจ่าย 2 คอมฟรี -*-
« Last Edit: November 04, 2007, 02:12:28 AM by Immaculate » Logged

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #22 on: November 04, 2007, 02:07:32 AM »

เร็ปบน อย่าโพสซ้ำ สิคับ ใช้ Modify เอาก็ได้นิ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #23 on: November 04, 2007, 02:10:08 AM »

ซิกใหญ่ไม่ดีครับ เพราะจะทำให้โหลดนาน
ควรมีขนาดซิกข้างใต้ที่เหมาะสมครับ 

อ้าวไม่ใช่เรอะ 

แต่ตอนนี้ผมสนุกกับซิกมันเลี้ยงหนูนะ สนุกจริง ๆ 

Ramio*
Judge
Member

Email
« Reply #24 on: November 04, 2007, 02:19:05 AM »

ผมมีอยู่แบบเดียว สายผสมระหว่างไนท์กับเปกาซัส ไม่ค่อยอยากเปลี่ยนอะไรมาก

ยกเว้นว่า ไม่อยากเล่นเมต้าจริง ค่อยหยิบเด็คอื่นเล่นแทน...

เข้าเรื่อง....

ก็อย่างที่เรปก่อนโพสไป ขึ้นอยู่กับสถานการณ์ และการ์ดบนมือ...

Panther
Member

Email
« Reply #25 on: November 04, 2007, 02:26:42 AM »

ถึงเรปบน

เรื่องเงิน นะ ผมบอกได้เลย ว่า -*- ผมใช้ ไปไม่เกิน 1300 กับซีล รวม update ก้อเยอะสุด 1500 หักกับขายออก ก้อ 1400 มั้ง ด้วย บอกจิงๆว่า ถุกสำหรับ คนทั่วไปซื้อการ์ด
แต่อาจแพงไป สำหรับบางคนอะนะ -*- แพงสุด คง ซิกใหญ่มั้ง ใบอื่น ก้อถูกหมดอะ ยกเว้น เวทย์หญิง [อันนี้ 160 แต่ซำ ซื้อ 100  TT เศร้าเว้ย นึกว่าถูกแล้วนะ 160]

ลองคิดดูนะ ล่าสุด ราคาเยอะสุด -*- แบบ full option ของแพงนะ 1500 มั้ง แบบแพงจิงๆ ถ้าทั่วไป ก้อไปปาไปเท่าไรว่า หนุมาน ฟอย 2 ตัว -*- ไม่ฟอยตัว ลองไปคิดเล่นๆอะ แล้วจะรุ้อะ -*- [ที่ล่าสุด maelstrom ใบ ละ 10 sinน้ำ 60 กระรอกลม 20 [อันนี้แพงไป] shrine samurai  ฟอย 10 และต้องขอบคุณต้อง shrine ปรกติฟรีตัวนึง ถ้าเปนเอง ใครจะห้ามใจไหว]
[เศษ ของ ตอนนี้ ขายออก ไป 70 % แหละ ที่ไม่ได้ใช้อะ]

ตอนนี้ มีตังเยอะ กว่าตอนเริ่มเล่น -*- 1700 อะ ไม่รุ้ว่า เท่าทุนหรืออะไรอะ -*- ไม่รวมธนาคารนะ [ตังมันวนมาเรื่อยๆ ทำนุ้นทำนี้ ก้อได้มาแหละ แอบขายการืดอยู่เงียบๆ]

[mystic อย่าไปคิดมันเลย ถ้าคิดถึงคนข้างนอก ตกใบแพงๆ เราเราถูกกว่ามาตรฐานนะ [มาตรฐ

ชิกมันใหญ่ยืน -*- แปลกนิดๆ มีดาบปะ อะ ถ้ามี ก้อ ยืนได้ [ต้องมีมิสติกขุ่ ไม่ใช่ เอาไปตี มิสติก 2 ใบ]

ไม่มี อยู่หลังดีกว่า อย่าไปกำหนดลายน์สิ้นเปลือง ยังไง ก้อจ่าย 2 คอมฟรี -*-

ซือของ ถูกๆ ไป ขาย เอา กำไร ไม่ดีนะท่าน เพื่อนๆขายให้ เพราะเพื่อน ถึงเวลา เอาไปขายคนอื่น แพงๆ ไม่ดีๆ หุหุ

Immaculate
Member

« Reply #26 on: November 04, 2007, 02:27:40 AM »

ถึงเรปบน

[mystic อย่าไปคิดมันเลย ถ้าคิดถึงคนข้างนอก ตกใบแพงๆ เราเราถูกกว่ามาตรฐานนะ [มาตรฐาน[ขั้นต่ำ] bastet 200 นะ -*-] ประมาร 20-30 ต่อใบอะ สู้พวกเองไม่ได้เลยวะ เรื่อง mystic ถุก -*-  ยอมแพ้เลยวะ  ]

ปล. จากข้างบน บางใบ ซื้อ ราคาปรกติ แต่ ราคา ลด แล้ว ก้อ ได้มาตรฐาน ขั้นต่ำ ทุกใบ แล้ว บางใบ  กอ้ถูกเวอรืบางใบอะ

เรื่อง 2

-*- เจอสักตา ดีกว่า ^^ -*- ^^ -*- แพ้ ก้อ ทำไปเรื่อยไม่มีไรทำ ชีวิตไม่ค่อยมีไรทำ ตอนอยุ่บ้าน ก้อ คิด list
นอกจากเรียนไม่เข้าใจจิงๆ ค่อยอ่านหนังสือ

เดค

ตอนนี้ก้อมี 1.sigmund - knight 3 verison 2. sigmund - peagasus 1 verison  3. sigmund - knight peagasus

[ไม่รุ้จะเรียก ว่า ดัดแปลงได้เปล่า เพราะดัดแปลง 3-5 เยอะสุด 10 ใบมั้ง ล่าสุด จะใส่ plant แสงแหละ -*- ในเดค pegasus]

ยังไงก้อ แพ้ เดค at เยอะเหมือนเดิม -*- [ ยังเล่นpegasus ไม่ถุกทาง ยังไม่ค่อยอยากแตะ เลยแพ้ at ไม่รุ้แพ้ไปได้ไง andre งงกับตัวเองโคตรๆ ]

ที่จิงอยากจัดหลายเดค เช่น เดค ซิน ซำ ก้อจัด จัด เดคนู้นนี้ -*- ก้อเกรงใจเพื่อนนิดๆ เดี่ยวมันซ้ำไม่หนุก
[ไม่รุ้ข้ออ้างเปล่า บรรทัดข้างบน อยากบอกว่า มันเปลืองตังมากกว่า]

เรื่องอั๋น อาจรั่ววะ -*- ยิ้มๆ ยิ้มไม่ออก 

งงกับตัวเองครับ เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยุ่

------------------------------------แก้แหละ------------------------------------ลืม

ซือของ ถูกๆ ไป ขาย เอา กำไร ไม่ดีนะท่าน เพื่อนๆขายให้ เพราะเพื่อน ถึงเวลา เอาไปขายคนอื่น แพงๆ ไม่ดีๆ หุหุ

เชคได้เลย ของเพื่อน ทุกใบยังครบเหมือนเดิมทุกใบ แต่ ของ ข้างนอก บางส่วน ขายเท่านั้นแหละ -*-

กรณี ผมนะ ไม่ใช่พี่ ของพี่มันร้อน ตัง ซื้อ อังเดร -*- [สุดท้ายก้อขายให้ถูกเวอร์ เพราะซื้อมาถูกพอสมควร]

อย่าไปลาก คนเพิ่มเลย -*- พี่เราอุตส่าห์ เดคเรียน ให้เราดูราคาของ ดูเดคต่างๆ โดยมันไปอ่านหนังสือ พี่ดีมาก -*-
« Last Edit: November 04, 2007, 02:31:19 AM by Immaculate » Logged

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #27 on: November 04, 2007, 02:51:53 AM »

พี่ นี่คนไหนเนี่ย งงไปหมดและ  ???

หน้าตาเหมือนกันอีก

จะว่าไป กบ นี่ใช่พี่น้องของพี่ช้างทั้ง 2 ด้วยป่าว

เห็นหน้าเหมือนกบเลย 

Immaculate
Member

« Reply #28 on: November 04, 2007, 04:40:40 PM »

พี่ นี่คนไหนเนี่ย งงไปหมดและ  ???

หน้าตาเหมือนกันอีก

จะว่าไป กบ นี่ใช่พี่น้องของพี่ช้างทั้ง 2 ด้วยป่าว

เห็นหน้าเหมือนกบเลย 

พี่ฝาแฝด

กบใครหว่า แต่หน้าคงดีอะนะ หน้าตาเหมือน เรา 555+ มุข ๆๆๆ [หลงตัวเองนิดๆ]

ปล.เรื่อที่พูดมา ตรงกันข้ามหมด ยกเว้น ประโยคแรก
« Last Edit: November 04, 2007, 07:30:08 PM by Immaculate » Logged

maB evoL
Member

« Reply #29 on: November 04, 2007, 04:50:30 PM »

Bigๆอ่ะคับ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: