Summoner Master Forum
September 30, 2024, 01:23:02 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: รูปงาน GO11 วันอาทิตย์ - รูปเยอะ  (Read 6635 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
MC ChamP
Member

« on: October 18, 2007, 02:48:49 PM »

รูปงานวันอาทิตย์มาแล้ว ไปดูเลย

พี่ Photo A ของเรา มาลงแข่งกะเค้าด้วย

น้องๆมารับการสอนเล่น ST กันทั้งครอบครัวเลย

คนร่วมงานมากมาย

น้องเจียง น้องคนนี้มาร่วมงานทุกครั้ง และเล่นเกม CM ทั้งวัน !!

คุณพ่อกับคุณลูก ลองสู้ ST กันดู

นักเล่นการ์ดหญิงวันนี้มาคนเดียว อีกคนไปสอบพื้นฐานทางวิศวะกรรม

หลังการ์ดมิสติก ทำด้วย วานาอัน Secret 

บรรยากาศ Side Event

พิธีกร แม่มดสาว กับโจรหนุ่ม

น้องคนนี้แยกร่างสู้กันเลยทีเดียว สงสัยเป็นศิษย์ชิโรอิ

สงครามเด็กแวนต์

คู่นี้ก็แยกร่าง เจ๊ยยย

รอบชิงที่1 ผู้เช้าชิงคนแรก กิจ

ผู้เข้าชิงอีกคน ภูเขา

ร่วมเล่นเกมหน้าเวทีกันล้นหลาม

ที่ 8

ที่7

ที่6

ที่5 นายหมี

ที่4 กิจ

ที่3 โอปอ

ที่2 หมู

ที่1 ภูเขา

รูปรวม

ก็หมดแต่เพียงเท่านี้ครับ
พบกันใหม่คราวหน้า งาน GO12 หรือ GT 8 หว่า
« Last Edit: October 18, 2007, 02:51:09 PM by MC ChamP O™ » Logged

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #1 on: October 18, 2007, 02:54:21 PM »

โอ้ววว มีเด็กแวนต์ กะฝาแฝดพี่บันด้วย

Panther
Member

Email
« Reply #2 on: October 18, 2007, 02:54:58 PM »

เก็บภาพได้หมดทุกมุมเรย      ภาพที่ ๘ ติดด้วย หุหุ กำลัง โดน เย่ กาทืบอยู่ เรย หุหุ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #3 on: October 18, 2007, 02:58:34 PM »

เน็ต 56k อาจจะดับได้ด้วยกระทู้นี้ 

รูปสวยทุกรูปเลยครับ

Dark End Dragon
Member

« Reply #4 on: October 18, 2007, 02:59:50 PM »

ท่าตอนรับรางวัล หมู่ ของไอ้อาร์ม นี่ช่ายเลย

จะไป ต่อยกะไค ฟ่ะ ~

gb_seaoer
Member

« Reply #5 on: October 18, 2007, 03:11:11 PM »

ติดรูปหน้าเวทีด้วย ได้ งูฟอยไป ดีใจมากมาย 

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #6 on: October 18, 2007, 03:28:27 PM »

ติดเต็มๆ

ผมยุ่งมากๆเลย สงสัยต้องตัดแล้วสิ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #7 on: October 18, 2007, 03:37:49 PM »

น้องเจียง น้องคนนี้มาร่วมงานทุกครั้ง และเล่นเกม CM ทั้งวัน !!

ห๊ะ นี่มัน น้อง เฉียง    เด็กที่ชอบแกล้งผู้ใหญ่ - - เวลา ผมชนะเขาได้เกมนึง เกมที่ 2 น้องเขา จะนั่งอ่าน Text ทุกตัวอัก ษร ทุก ใบ สุดท้ายก็ได้ชนะแค่ 1-0 ตกเรต  ชิ 

เด็กคนนี้ ตบของเก่งมาก และโปรดปราน การ์ดฟรีเป็นที่สุด  -*-  มีอะไรขอหมด บึ๋ยๆ 

MENN' !*
Member

« Reply #8 on: October 18, 2007, 03:54:28 PM »

ติดตอนกำลังเหวอพอดีเลย 555+ ช่างเถอะ

ห๊ะ นี่มัน น้อง เฉียง    เด็กที่ชอบแกล้งผู้ใหญ่ - - เวลา ผมชนะเขาได้เกมนึง เกมที่ 2 น้องเขา จะนั่งอ่าน Text ทุกตัวอัก ษร ทุก ใบ สุดท้ายก็ได้ชนะแค่ 1-0 ตกเรต  ชิ 

เด็กคนนี้ ตบของเก่งมาก และโปรดปราน การ์ดฟรีเป็นที่สุด  -*-  มีอะไรขอหมด บึ๋ยๆ 
เด็กคนนี้มาสลิงกับผมด้วย 2 เที่ยว ผมแพ้เค้าด้วยทีนึง -*- เพราะเจอย้อนทั้งเฟียร์อยู่ 4-5 รอบ เง้อ 

- Yami Anubis -
Member

« Reply #9 on: October 18, 2007, 04:57:38 PM »

รูปสุดท้าย : คนขวาล่างดูจะเพลียนะครับ นั่งหลับเลย ตอนตรวจเด็คลิสก็บ่นเพลียซะแล้ว 

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #10 on: October 18, 2007, 05:17:37 PM »

จะว่าไป เวลาผมแข่ง จะดูหลอนๆ

ตอนแข่งเมน  มาตรวจ Deck List กับพี่ บัญ เขาตรวจละเอียดมาก ขนาด อัลตร้าโปร มีตำหนิจากการผลิต นับเกือบ 10 ใบได้ เขายังมองเห็นเลย สุดท้าย ก็ถอดอัลตร้าโปรเล่น 

ตอนแข่ง ไซด์ หลังจากที่ตกรอบจากเมน  ตอนนั้นกำลัง วิกฤติ มี จัดจ์คนนึง เดินมาแตะหลัง บอก "น้อง ใส่ซุสกี่ใบ"    2 ครับ  ผมก็ตกใจเห้ย  โดนเช็ค Deck หรอ ใจหายใจคว่ำ  ผมก็ถามเขา ตอนนั้นยังไม่ให้เขา เอาเด็คไปตรวจ  ผมเอามือจับเด็คไว้ แล้วถามว่า "ทำไม"
พี่เขาก็บอก "เออหน่ะ"  แล้วเขาก็หยิบ กองมิสติกไป เช็ค จานั้น ก็ หยิบใบแดงออกมาจากกระเป๋าหลัง  ตอนนั้นตกใตสุดขีด หน้าซีดเลย ม่ายๆ โดนใบแดง ที  ไหนได้ เขาเอาซุสมาคืน ผมทำหล่นที่ไหนไม่รู้ 

อยากจะขอบคุณ พี่จัดจ์คนนั้น มากๆ เลย แต่ตอนนั้นตะลึงอยู่ ไม่ทันจะขอบคุณ

ถ้าพี่จะ คืน การ์ดก็บอกดีๆก็ได้ครับ ผมชอบ หลอนๆ เวลาแข่ง 

หลังจากนั้น แข่ง ไซด์รอบ 4 พี่ บัญก็เดินมาอีก ผมก็หลอนอีกละ (วันนี้เรามีปัญหากับ จัดจ์เยอะจังแฮะ - -") เขา เอา กล่อง Deck มาคืน เพราะจำ อัลตร้าโปรได้ หลังจากที่หลอน กับพี่จัดจ์ ที่กล่าวไปด้านบน หลังจากนั้นทั้งวัน ก็รั่วไปหมดเลย ลืมนู่น ลืมนี่   ขอบคุณ พี่ บัญมากคร้าบบ   
« Last Edit: October 18, 2007, 05:21:54 PM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ SouLCalibu[R] • » Logged

Lucifer-ZaX
Member

« Reply #11 on: October 18, 2007, 09:49:35 PM »

ท่าตอนรับรางวัล หมู่ ของไอ้อาร์ม นี่ช่ายเลย

-*- นั่งแบบนั้นละเข้าใจง่ายดี 555

ส่วนซุสของคนข้างบนมันมาอยู่ในเดคผมเองแหละกำลังเรียงการ์ดไหงมีซุส3ใบหว่า - -

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #12 on: October 18, 2007, 09:55:55 PM »

-*- นั่งแบบนั้นละเข้าใจง่ายดี 555

ส่วนซุสของคนข้างบนมันมาอยู่ในเดคผมเองแหละกำลังเรียงการ์ดไหงมีซุส3ใบหว่า - -

แล้วพี่ ก็เดินเอามาคืนเอง หรือว่าอย่างไรคับ 

เพราะผมเล่น รอบล่าสุด ก็กับ  พี่ที่ได้ที่ 8 ในงานนี้ แล ~

[L]unifer
Member

Email
« Reply #13 on: October 18, 2007, 10:00:29 PM »

รูปสุดท้าย : คนขวาล่างดูจะเพลียนะครับ นั่งหลับเลย ตอนตรวจเด็คลิสก็บ่นเพลียซะแล้ว 
สงสัยเค้าจะเพลียจิงๆครับ
จำได้ว่ากว่าจะนอนก็เกือบตี 4
ตื่นกันทีเรียงคิวกัน...ไปอาบน้ำ
งานนี้เพลียครับ
จำได้วันแรกมาแข่งสายอะ งิงิ

วีต้าพี่พรุน แด๊กแล้วไปนอนซะ
Member

Email
« Reply #14 on: October 18, 2007, 10:10:56 PM »

สงสัยเค้าจะเพลียจิงๆครับ
จำได้ว่ากว่าจะนอนก็เกือบตี 4
ตื่นกันทีเรียงคิวกัน...ไปอาบน้ำ
งานนี้เพลียครับ
จำได้วันแรกมาแข่งสายอะ งิงิ

มัวแต่ทำกิจกรรมหมู่อยู่  ม่ะเพลียไหวรึ    -   - ''

Acolyte
Guest
« Reply #15 on: October 18, 2007, 10:16:41 PM »

จัดจ์สายเดียวที่ไม่ได้ไปร่วม งาน GO กับเขา - -''

รู้ๆกันอยู่เนอะ สายใคร

ปล. แมกน่า กุไปป่ะเนี่ย
Lucifer-ZaX
Member

« Reply #16 on: October 18, 2007, 10:23:15 PM »

แล้วพี่ ก็เดินเอามาคืนเอง หรือว่าอย่างไรคับ 

เพราะผมเล่น รอบล่าสุด ก็กับ  พี่ที่ได้ที่ 8 ในงานนี้ แล ~

ให้แมกน่าที่คุมแข่งไปคืนครับเพราะไปคืนเองไม่ทันกำลังจะเริ่มรอบต่อไปพอดีตอนเรียงการ์ดเสร็จ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #17 on: October 18, 2007, 10:27:18 PM »

ให้แมกน่าที่คุมแข่งไปคืนครับเพราะไปคืนเองไม่ทันกำลังจะเริ่มรอบต่อไปพอดีตอนเรียงการ์ดเสร็จ

อ้ออ พี่คนนี้นี่เอง ยินดีที่ได้รู้จักและแข่ง ด้วยครับ 

ฝากขอบคุณแมกน่า คนนั้นด้วยนะครับ แล้วก็ ให้เขาเอามาคืนดีๆก็ได้นะครับ -*- เดินมาเหมือน ผมไปก่อ คดีๆอะไรไว้ยังงั้น

•StarwarS•
Member

« Reply #18 on: October 18, 2007, 10:47:50 PM »

เหอๆๆ แยกร่างซะงั้น 55+ 

zealotzephyr
Member

Email
« Reply #19 on: October 19, 2007, 12:09:36 AM »

วะวะวะ วะ นา อันน
อ่า 

Sun Ce
Member

« Reply #20 on: October 19, 2007, 12:11:57 AM »

หลังการ์ดวานาอัน อย่างโหด
ดีไม่ดีหลังการ์ดแพงกว่าการ์ดที่ใช้เล่นอีก :o

Moonshiny Doll
Member

« Reply #21 on: October 19, 2007, 12:16:33 AM »

อ้ออ พี่คนนี้นี่เอง ยินดีที่ได้รู้จักและแข่ง ด้วยครับ 

ฝากขอบคุณแมกน่า คนนั้นด้วยนะครับ แล้วก็ ให้เขาเอามาคืนดีๆก็ได้นะครับ -*- เดินมาเหมือน ผมไปก่อ คดีๆอะไรไว้ยังงั้น
แล้วอะไรทำให้พี่คิดงั้นเอ่ย หรือไปก่อคดีมาจริงแล้วร้อนตัว

-------------------

คนใช้หลังการ์ดวานาอันนี่แน่จริงๆแฮะ หมดนั่นกี่พันเนี่ย

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #22 on: October 19, 2007, 12:57:25 AM »

หลังการ์ดวานาอัน ตอนแรกเพื่อนก็บอกอยู่ว่าเห็นคนใน Main Event ใช้เป็นหลังการ์ดมิสติก ได้ยินครั้งแรกก็ตกใจอยู่ไม่รู้ว่าเป็นยังไง สุดท้ายมาเห็นในภาพนี้ สุดยอดจริงๆ สงสัยถ้าผมได้เล่นกับพี่เค้าคงแพ้ชัวร์เลย มองแต่กองมิสติกเค้าลืมมองในสนาม    

MENN' !*
Member

« Reply #23 on: October 19, 2007, 01:08:17 AM »

วันนาอัน ของพี่อุ้ยชิมิคับ ??

odin sphere
Member

Email
« Reply #24 on: October 19, 2007, 01:58:32 AM »

คนทำหลังการ์ดวาอานัน ท่าทางรวยแฮะ ขอตังซื้อkuku กระสือ kali มั่งครับ

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #25 on: October 19, 2007, 02:39:27 AM »

คนร้านตูได้ลงรูป2วันเลยเว้ย

นี่ถ้าได้ลงแข่งด้วยเดคตัวเองนะ...ฮึ่ม

NoXMagiS
Member

« Reply #26 on: October 19, 2007, 03:09:19 AM »

ติดรูปผมด้วย ummmmm... -*-

ติดไปเพื่อ 

แล้วมะไหร่ School Cham จะมีรูปมาลงง่า 

MC ChamP
Member

« Reply #27 on: October 19, 2007, 04:06:21 AM »

School Championship ผมแทบไม่ได้ถ่ายเลยครับ
เพราะว่าแบทกล้องหมดอะครับ

-'๑'- Sailor Star Light -'๑'-
Member

« Reply #28 on: October 19, 2007, 08:35:40 PM »

ดีจายจัง  wanaan ติดในรูป...555

แล้วก็ดีจายอีกอย่าง ได้ Uniion Cup มาอีก 2 ใบ เอิ้ก ๆ

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #29 on: October 19, 2007, 09:31:29 PM »

ดีจายจัง  wanaan ติดในรูป...555

แล้วก็ดีจายอีกอย่าง ได้ Uniion Cup มาอีก 2 ใบ เอิ้ก ๆ
มะก่อนกองซีลก็ใช้แพนนาด้วยหนิครับ

ตอนนี้เห็นอยู่ในแฟ้ม 15-16 ใบ -*-

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: