Summoner Master Forum
September 30, 2024, 01:26:39 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขอประทานโทดนะครับ ช่วยบอกผมหน่อยคับ เกี่ยวกับ Deck ฟูจิลิส  (Read 1244 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
SefirozE
Member

Email
« on: October 07, 2007, 12:42:19 AM »

ขอโทดนะครับ ที่ทำให้พวกคุณๆ เสียเวลาแต่ว่า 
ผมเกิดเบื่อDeck เก่าผม แล้ว อยากเล่นDeck ฟูจิลิสขึ้น มา แต่พอเข้าไปดู ใน 7 ดาว อ่ะครับ ผมเลือกไม่ถูกเลยว่าจะจัดแบบไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า Deck ฟูจิลิส ใน 7ดาว Deck ไหน พอจะสู้เมต้า ได้ ดีครับ
ขอโทดจิงๆนะครับ Mod ของบอร์ด   

Immaculate
Member

« Reply #1 on: October 07, 2007, 02:33:22 AM »

สาย ที่เหนนะครับ
Lazal เจ้าแม่โดยตรง โดยมี nazae warfare bakery girl panna ช่วยหาของครับ
[สายนี้ แพ้ทาง athena โดยตรงครับ แต่มี panna ช่วย ใช้ยากนิดเพราะ ดินส่วนมาก เปนตัวรองคอมหมด เลยไม่มีในสนาม]
สาย Pugilist ทั่วไป
มี General Lazal Arzion Deathclaw คละกันไป ครับ เน้นหลากหลายครับ เพราะรุปแบบซ้ำ จะไม่มีไร surprise เบื่อง่าย
สาย Death claw อะครับ
เหมือนทั่วไปอะครับ แต่ เอา death claw มา death แล้ว มาช่วยตี ผมว่าโหดมากๆ

การืดที่ควรมีในเดคนี้เปนตัว เสริม ที่ต้องใส่ [ไม่นับ pugilist] TTT Fairy ครับ ตีข้ามไลนื แล้วค่อยมาตีหน้า

แนะนำว่าอย่าขุดแบบนี้นะครับ เดี๋ยวโดน ใบเหลืองนะครับ -*-

Teeza
Member

« Reply #2 on: October 07, 2007, 02:36:13 AM »

pugilist หลักก็
akamu inzu 4
akamu เด็ก 4
toy retailer 2-4
panna2-3
tango 2
ประมาณนี้มั้งคับ

SefirozE
Member

Email
« Reply #3 on: October 07, 2007, 03:49:04 PM »

แนะนำว่าอย่าขุดแบบนี้นะครับ เดี๋ยวโดน ใบเหลืองนะครับ -*-

ขอบคุณ ที่เตือนนะครับ ละขอบคุณที่ตอบ ในที่สุดก็มีคนตอบ สะ ที แล้ว สาย ที่เอามาจัดกับนินจาล่ะครับเป็นอย่าไงมั่ง

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Moderator
Member

« Reply #4 on: October 07, 2007, 03:57:42 PM »

ขั้นแรก ลองดูที่กระทู้ใต้ลายเซ็นผม
แล้วก็ช่วยลบข้อความที่โพสซ้ำด้วยนะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: