Summoner Master Forum
October 03, 2024, 03:35:25 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: คิดว่า เอ่อ Secret ต่างๆนานา เปนไงบ้างอะ  (Read 8426 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
NoXMagiS
Member

« Reply #30 on: October 04, 2007, 03:22:05 AM »

เพราะส่วนมากพี่ปอ วาดแต่ผู้หญิง

แล้วต้อง หญิงผีขาวเนียน ผมสีบรอนซ์ทองด้วย งิงิ -*-

ปล. ผมไม่ได้ว่าอารายพี่ปอน้า 
พี่ปอเคยวาดซีเครตเป็นผีด้วยเหรอครับ อิอิ

-*- แง่ว พิมพ์ผิดๆ แก้แระๆ -*-

ซะงั้นอะ T^T

Bkz_da_Custard
Member

« Reply #31 on: October 04, 2007, 03:23:27 AM »

TNT นี่ ... Tower of Nang Na Ngow team (หอคอยแห่งทีม นังหน้าโง่) รึป่าวน้า เหอๆ
มันคือที่ไหนล่ะนี่ ใกล้ซาฮาร่าเรอะ ข้างๆฟูจิยามาเรอะ หรืออยู่ในลูฟร์ล่ะ (อ่า กวนอีกฉาน)
แต่มะรุจิงๆนะคับ และพวกผมก็จะไปโผล่เป็น เหยื่อ หรือนักล่าเหยื่อให้น่ะครับ
อ๊าาา นู๋เกียด อังเดร ม่ายอ๊าววววว อย่ามาใกล้น้าาา

กรี๊ดดดดด (กรี๊ดทำไม)
ทำไม ต้องโดนเหยียบด้วยอะคับ ก็ในเมื่อ
แรงๆๆๆๆ อย่างงี้ พวกทั่นน่ะแหละ เตรียมสถานที่
เช่น ห้องเก็บความแรง (คล้ายๆเก็บเสียง)
ด้วยนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน (เอื๊อกก พูดไรออกไปเนี่ย)

HL นี่ก็คงเป็น ... Horror Lizard ใช่มะคับ
- -* ร้าน จิ้งจกสยองขวัญ แหะๆๆๆ ^^*

เกรียนละคับ~

พูดไร ระวังหน่อย             จะล้อเล่นขอให้มีขอบเขต

วอนิ่ง ซะหน่อยได้มั้ยคับ...     
« Last Edit: October 04, 2007, 03:35:51 AM by Bkz_da_Custard » Logged

light of dark
Guest
« Reply #32 on: October 04, 2007, 03:43:11 AM »

คือ เขา จะแนะนำ ร้านให้ คุณไปลองเล่น หรือลองซื้อ หาการ์ดดูนะครับ พวกเขา ก็แนะคุณดีๆ ทำไมคุณถึงต้องไปแปลงชื่อร้านคุณด้วยหล่ะครับ

มีอะไรผิดปรกติ หรือเปล่าครับ

ปล. เผื่อ ไม่รู้จะบอกให้

T.N.T คือ ระเบิด และ อีกความหมายคือ  เป็นอักษร ตัวแรก ของ ชื่อเจ้าของร้าน ทั้ง 3 คน

H.L  คือ HEAVEN LIGHT

คิดก่อนแล้วค่อยพิมพ์

เพิ่งรู้นะเนี้ยว่ามาจากชื่อเจ้าของร้าน
singer
Member

Email
« Reply #33 on: October 04, 2007, 08:20:05 AM »

เด็กใหม่กรุณาอ่านกฏบอร์ดด้วยนะครับ  เพราะมีความรู้สึกว่า สำนวนมันคุ้นๆเหมือนคนที่โดนใบแดงยังไงก็ไม่รู้ ^^

ด้วยความหวังดีครับ

ส่วนเรื่อง ซีเคร็ตนั้น ผมยังไม่มีความเห็นนะ หุหุ

ปล. ด้วยความหวังดี อีกรอบนะครับเจ้าของกระทู้

บอร์ดนี้เกรียนโดนมาเยอะแล้วนะครับ ระวังคำพูดที่พิมพ์ลงมานิดนึงนะครับ เพราะว่าที่คุณคะนองออกไป มันส่งผลเสียต่อความรู้สึกของคนอ่านหลายคนจริงๆ  ระวังถ้าไปเล่นกับคนอื่นจะโดนกดจมดินไม่ได้เกิด เพราะความหมั่นไส้นะครับ

TAN~UGi
Member

« Reply #34 on: October 04, 2007, 02:33:15 PM »

ถ้าผลิตมาเยอะมันก็ล้นสิครับ
ดูอย่างตอนนี้ มีแต่คนเปิดได้ ซิกมันท์ saint3 อะคับ
 สงสัยจะไดเห็น ซิกมันท์saint3 80 บาทแน่เลย 

mantellumarydoll
Member

Email
« Reply #35 on: October 04, 2007, 02:43:44 PM »

ผมก็มีคำถามมาถามครับ  ตั้งแต่ผมเปิดboxมา  crimson  sakuraเป็นชุดแรกที่ผมเปิดได้secretแถมยังเปิดได้ถึง2ใบ  ส่วนเพื่อนผมเปิด7ซอง  มันได้5ใบ  แถมพอเปิดboxอีกก็ได้อีก2ใบ  ทำไมsecretชุดนี้เปิดหาได้ง่ายจังเลยครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #36 on: October 04, 2007, 03:23:43 PM »

แต่ซีเครทเหมือนกันอย่างนึงคือ ภาพสวย 

entasis
Member

Email
« Reply #37 on: October 04, 2007, 04:00:01 PM »

ผมก็มีคำถามมาถามครับ  ตั้งแต่ผมเปิดboxมา  crimson  sakuraเป็นชุดแรกที่ผมเปิดได้secretแถมยังเปิดได้ถึง2ใบ  ส่วนเพื่อนผมเปิด7ซอง  มันได้5ใบ  แถมพอเปิดboxอีกก็ได้อีก2ใบ  ทำไมsecretชุดนี้เปิดหาได้ง่ายจังเลยครับ

บังเอิญชิโรอิอาจหนีการตมล่าไปแถวบ้านท่านเลยเจอบ่อย- -

พูดถึงซีเคร็ต ชอบโฮลี่saint1 ชอบฉากหลังครับ อลังการมาก ดูแล้วเหมือนมีปีกจริงๆ

Red Hot Chili PepperS๛
Member

Email
« Reply #38 on: October 04, 2007, 04:44:47 PM »

ซีเคร็ท สวยทุกใบ แต่ไม่รับประกันความเก่ง 

ปล. ตะกี้เข้ามาอ่านตกใจ นึกว่าเกรียนมาป่วนกระทู้

MAMAซาง
Member

« Reply #39 on: October 04, 2007, 05:09:06 PM »

ผมว่าวานาอันซีเคร็ทสวยมากเลยครับ   

MarvinSank
Member

Email
« Reply #40 on: October 04, 2007, 05:35:17 PM »

ผมว่าวานาอันซีเคร็ทสวยมากเลยครับ   
สวยอย่างเดียวไม่ว่าแต่หมุน... :-Xเป็น12นี่สิ
ฟาริดตบไม่เข้า

</VuMl<@/Vg>
Member

Email
« Reply #41 on: October 04, 2007, 06:57:01 PM »

โฮลี่มันโดนคิดว่าโกงตั้งแต่มีผ้าคลุมมา

•StarwarS•
Member

« Reply #42 on: October 04, 2007, 07:51:55 PM »

secret มันเป็นการค๊อดๆๆแรร์ ถ้าไม่เปิดบล็อกโอกาสน้อยที่จะเจอ เพื่อนผมมันเปิดซองได้ วานาอัน อะครับ อิจฉามาก แต่มันไม่ใส่ใจเท่าไหร่การ์ดเลยยับๆเน่าๆ - -*
ปล.มันใส่ซองเล่น+นิยมยัดการ์ดใส่กระเป๋ากางเกง

Beam and Gangster
Member

Email
« Reply #43 on: October 04, 2007, 08:03:29 PM »

ชอบมาวินแสง ดูดีมาก

มังกร
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #44 on: October 05, 2007, 02:39:30 AM »

สำนึกแล้ว ก็แล้วกันไปนะครับ

ครั้งหน้ามี remove ออกจากบอร์ดเท่านั้นเอง

Panther
Member

Email
« Reply #45 on: October 05, 2007, 10:44:49 PM »

สวยอย่างเดียวไม่ว่าแต่หมุน... :-Xเป็น12นี่สิ
ฟาริดตบไม่เข้า

ความ สามารถ หรือจะ สำคัญ เท่า หน้าตา หุหุ  มัน อลล แรง มาก เยย

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: