Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:26:28 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: นากา(Naga) - จบการต่อสู้ - มิสติก"หยุด"  (Read 979 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
__
Member

« on: September 15, 2007, 02:09:25 AM »

1. นากาเมื่อโจมตีแล้วตัวที่โดนจะติดฟรีสเคิสร์ดังนั้นจะเทียบพลังป้องกันกับพลังโจมตีของนากาทันทีเลยใช่หรือไม่
     1.1 หากไม่ จะย้ายเป้าหมายไปโจมตีตัวอื่นไหม
     1.2 หากต้องย้าย ใครเป็นคนเลือกว่าจะไปโดนตัวไหนต่อ
     1.3 สุดท้ายหากตัวสุดท้ายที่ถูกเลือกจะไม่มีเป้าหมายต่อจะเทียบพลังที่ตัวสุดท้ายใช่ไหมหรือเปลี่ยนเป้าหมายต่อ (0.o)

2. แม่ทัพนักธนูของแอนดิซอง(จำชื่อจริงไม่ได้อีกแล้วน่าจะเป็น Anndisong Archer General ) ทีว่า เมื่อจบการต่อสู้ซีลที่สู้ติด ฟรีสเคิสร์น่ะครับหากเราใช้การ์ด"หยุด"หรือเกิดเหตุการ์ณดังนี้เราจะติดฟรีสหรือไม่(ขอแทรกด้วยว่าผู้ตีจะเสียmpหรือไม่
่และถือว่าโจมตีสำเร็จหรือไม่)
     2.1 ใบที่ทำให้ติดเคิสร์ที่ตีไม่ได้(Houdini, Snare, Cool moon, Garuda wiser)
     2.2 มิสติกที่ติดชื่อ"ไม่สามารถโจมตีได้"
     2.3 ทำให้เป็นอินแอคทีฟซีล(Capivity ...ถูกหรือเปล่า?...
     2.5 สู้กับใบที่ยกเลิกอบอลิตี้

3. เพื่อนผมเค้าใช้ kuku clock น่ะครับแปลกๆ เล่าเลยนะครับ เริ่มแรกผมใช้ พี่สิง Lion ,of Leo บุกมาาาาาาาน อัดเข้าใส่แกรนเดครอส (ขออภัยข้าพเจ้านี้จำชื่อซีลไม่ได้ยกเว้นใบที่ข้าพเจ้ามี "ขอโทษครับ" ) ที่มั่นใจในการGrowth ของตัวเองอย่างแรงจนไม่ได้รวมร่าง เขาหยุดให้ตายชักดิ้นชักงอ แต่ก็เผาสู้ไม่ได้แต่ใบเผาผมหมดแล้วแต่อยู่ดีๆเขาก็เอา นาฬิกาkuku clock ปาอัดหัวสิงโตLionของผมเขาบอกว่าเร่งให้การโจมตีไม่ได้ผล?!?!? ผมงงเลยถึงเร่งก็ตีไปแล้วมันจะ ยกเลิกได้ยังไงกัน ดังนั้นผมจึงขอถามว่า เขาใช้ถูกไหมครับ

***ขอโทษด้วยถ้าใช้ภาษาไม่เหมาะ***

T_T                    X_X                     =_=                    ^o^                     '_'                    0.o                     -_-a                     -w-b                     >.<
« Last Edit: September 15, 2007, 02:19:10 AM by __ » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: September 15, 2007, 06:48:39 AM »

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=10959.0

Pages: [1]
  Print  

Jump to: