Summoner Master Forum
October 01, 2024, 03:58:09 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: @@ ประกาศงานแข่งพิเศษ นินจามารังสิตครั้งที่สุดท้ายวันอาทิตย์ที่ 30 นี้@@  (Read 10634 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
สรยุทธ
Member

Email
« on: September 06, 2007, 07:08:23 AM »

สัวสดีน้อง ๆ และเพื่อน ๆ ทุกคนนะครับ ตอนนี้เป็นที่ทราบดีแล้วว่าร้านพี่ชาติหรือร้านพี่บอลที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตได้ทำการย้ายร้านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว บางคนมาหาร้านไม่เจอก็มีมาก เดินหลงเข้าไปไหนบ้างก็มีไม่น้อย

ผมในนามของเจ้าของร้าน ซึ่งต่อไปก็จะเป็นร้านพี่บอลโดยถาวรแล้ว ความจริงก็เป็นมานานแล้วน่ะนะ ก็จะขอประกาศย้ายร้านไปอยู่ในโซนใหม่ แต่ชั้นเดิมครับ เป็นร้าน BALL CARDGAME ตั้งอยู่โซน IT บริเวณใดนั้นเรามาดูตามแผนที่กันเลยครับ

ที่ตั้งร้านตู้กระจกเดิมถูกปิดปรับปรุงไปแล้ว หางัยก็หาไม่เจอ เดินวนกี่รอบก็ไม่เจอแน่ ๆ

1. เริ่มแรก ให้เดินต่อมาที่โซน มือถือก่อน

2. เดินตรงมาเรื่อย ๆ จะทะลุเข้าถึงโซนคอมพิวเตอร์

3. พอเข้ามาแล้วก็จะพบกับ อำเภอยิ้ม ของกรมการปรกครอง ที่ ๆ เขามาทำบัตรประชาชนกัน อยู่ทางด้านซ้ายของร้าน

4. ทางด้านขวาของร้าน จะติดกับ Net Design และ ศึกษาภันท์ที่เด็ก ๆ รูจักกันดี

5. อ้า ถึงแล้ว ระหว่างกลางของ ศึกษาภันท์และ อำเภอยิ้มก็คือร้านพี่บอลนั่นเอง

แล้วร้านนี้มีอะไรบ้างล่ะ

มิสติกสามัญมากมายเป็นเล่ม

นินจาภาถาโฮโฮเฮะ

การ์ดเก่า ๆ ก็มีเยอะ ราคาย่อมเยาวว์

โปรโมที่ไหนหมดแต่เรามีให้แลกมากมาย

จะเอาโปรโมแบบพิเศษก็มีให้นะ ขายเป็นชุดๆ เลย

Ruler นินจามารังสิต

ก็ขอประชาสัมพันธ์มา ณ ที่นี้นะครับ ถ้าใครเคยมาออนทัวร์ครั้งแรกๆ ก็จะรู้ว่า ร้านของผมนั้นติดกับสถานที่จัดออนทัวร์เลย แต่แผนที่เป็นรูปภาพที่บอกก็น่าจะทำให้เดินทางมาร้านได้ง่าย

และวันอาทิตย์นี้ ก็ยังมีแข่งขันประจำร้านปรกติเช่นเคย แต่ ฉลองเดือนแรกช่วงเปิดร้าน เราจะมีของรางวัลสนับสนุนแกผู้สมัครแข่งทั่วไปทุกคนครับ

-  ค่าสมัคร 30 บาท สมัครเสร็จแจกซองนินจาพิเศษให้ฟรี 1 ซองที่ลงแข่ง
               -  Random ซอง นินจา แก่ผู้สมัครทั้งหมด 50 % มา 8 คน แจกเพิ่ม 4 ซองแรนด้อมให้คนแข่ง
               -  แข่งจนจบเกมทุกแมทช์รับ Random โปรโมพิเศษจากทางร้าน ร่วม 30 ใบ

รางวัลที่ 1 Random Promo Foil 2 ใบ (นินจา 10 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 2 Sacred Moggie       2 ใบ (นินจา 5 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 3 Fetish Enchantress 2  ใบ (นินจา 3 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 4 Kumara Naga         2  ใบ (นินจา 3 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 5 Union Wands         2  ใบ (นินจา 2 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)

Random Saxon, the Outlaw Mercenary 2 ใบสุ่มแจกแก่ผู้เข้าแข่งขันทุกคน ผูที่ได้อันดับสูงสามารถเปลี่ยนโปรโมอันดับ 1 - 5 ได้

ของรางวัลดังกล่าวเป็นการจัดการโปรโมทจากทางร้าน บอล การ์ดเกม เป็นเวลา 1 เดือน นับจากวันที่ประกาศ เริ่มแข่ง ตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 9 เป็นต้นไป  ลงทะเบียนตั้งแต่บ่าย 1.30 ทุกอาทิตย์ตลอดเดือนกันยายน มาแข่งกันเต็มที่นะครับ  มาแข่งก็เหมือนมาเอารางวัลฟรีๆ ไม่มีขาดทุนแน่นอน  น้อง ๆ ท่านอื่นที่มีเด็คนินจาเด็ด ๆ มาคิล Noob ที่รังสิตได้เลย 55+

แล้วเจอกันครับ 

« Last Edit: September 26, 2007, 02:51:15 AM by สรยุทธ » Logged

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #1 on: September 06, 2007, 07:16:00 AM »

ยินดีด้วยคร้าบบบ มีล๊อคเป็นของตัวเองแล้ว 

ว่างๆจะไปเยือนครับ 

การ์ดดีและถูก  เจ้าของร้านอัธยาศัยดี 

นินจาในตู้เก็บๆไว้บ้างน่ออ จะไปซื้อ แหะๆๆ ไดเมียวๆๆ 

ปล. การ์ด ที่เอามาโชว์ทำไมต้องใส่ถาดถ่ายด้วยหว่า 

ขึ้นร้านใหม่แล้ว
++++ขอให้ค้าขายร่ำรวย ลูกค้าเยอะๆ ทำมาค้าขึ้นครับ สาธุ  ++++
« Last Edit: September 06, 2007, 03:30:22 PM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ SAMURA[I] • » Logged

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #2 on: September 06, 2007, 07:34:23 AM »

ขอบคุณครับ มาแข่งที่ร้านวันอาทิตย์เลยสิ  จะรอ ๆ ๆ

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Member

« Reply #3 on: September 06, 2007, 11:25:58 AM »

ถ้าว่าง ๆ จะไปสอย Secret weapon นะครับ

-'๑'- Sailor Star Light -'๑'-
Member

« Reply #4 on: September 06, 2007, 03:49:15 PM »

ขายร่ำ ขายรวย ฮ่อ ฮ่อ ฮ่อ

เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์
Member

Email
« Reply #5 on: September 06, 2007, 06:45:13 PM »

เซ็งลี้ตั่วถั่ง รวยๆเน้อ

Aei2J
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #6 on: September 06, 2007, 07:50:21 PM »

ยินดีด้วยครับสำหรับร้านใหม่

ยังไงก็ขอให้ขายดี ๆ กิจการรุ่งเรืองอยู่กันไปนาน ๆ ละกันนะครับ 

ขาดเหลือหรืออยากจัดอะไรพิเศษติดต่อมาได้เลยนะครับ  จะช่วยเท่าที่ช่วยได้ละกัน 

Photo_A
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #7 on: September 06, 2007, 08:52:51 PM »

ยินดีกับร้านใหม่ด้วยครับ (ป้ายร้าน สีได้ใจมากเลยครับ)

แล้วอย่างไรจะขอเก็บภาพซักหน่อยนะครับ

GMA_K
Member

Email
« Reply #8 on: September 06, 2007, 09:06:19 PM »

ยินดีด้วย

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #9 on: September 06, 2007, 10:09:43 PM »

ขายไดเมียวถูกจังว่างๆจะไปแข่งครับ
วันอาทิตย์นี้คงไป

Suchan.poloplow
Member

Email
« Reply #10 on: September 06, 2007, 10:20:37 PM »

ขอให้ขายดีนะครับ  เด็กเปิดซองเยอะ ๆ  :)

SCHOOL CHAMPIONSHIP ที่ 1 ต้องเปนโรงเรียนเรา
Member

« Reply #11 on: September 06, 2007, 10:56:45 PM »

Ruler นินจามารังสิต
               -  ค่าสมัคร 30 บาท สมัครเสร็จแจกซองนินจาพิเศษให้ฟรี 1 ซองที่ลงแข่ง
               -  Random ซอง นินจา แก่ผู้สมัครทั้งหมด 50 % มา 8 คน แจกเพิ่ม 4 ซองแรนด้อมให้คนแข่ง
               -  แข่งจนจบเกมทุกแมทช์รับ Random โปรโมพิเศษจากทางร้าน ร่วม 30 ใบ

รางวัลที่ 1 Random Promo Foil 2 ใบ (นินจา 10 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 2 Sacred Moggie       2 ใบ (นินจา 5 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 3 Fetish Enchantress 2  ใบ (นินจา 3 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 4 Kumara Naga         2  ใบ (นินจา 3 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)
               รางวัลที่ 5 Union Wands         2  ใบ (นินจา 2 ซอง แก่เด็คที่มี Seal ชุดนินจาในเด็ค 10 ใบขึ้นไป)

งงอะคือถ้าจ่าย 30 ค่าแข่งก็จะได้ซองนินจาฟรีเหรอ

แล้วรางวัลซิลใน deck ต้องมีนินจา10ใบขึ้นไปถึงจะได้ซองหรือป่าวหว่า

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #12 on: September 06, 2007, 11:03:13 PM »

ยินดีด้วยคร้าบบบ มีล๊อคเป็นของตัวเองแล้ว 

ว่างๆจะไปเยือนครับ 

การ์ดดีและถูก  เจ้าของร้านอัธยาศัยดี 

นินจาในตู้เก็บๆไว้บ้างน่ออ จะไปซื้อ แหะๆๆ ไดเมียวๆๆ 

ปล. การ์ด ที่เอามาโชว์ทำไมต้องใส่ถาดถ่ายด้วยหว่า 

ขึ้นร้านใหม่แล้ว
++++ขอให้ค้าขายร่ำรวย ลูกค้าเยอะๆ ทำมาค้าขึ้นครับ สาธุ  ++++

มาเลยเชส พร้อมเสมอ วันนี้เราก็เพิ่งไปมาเอง ร้านดูสบายตามากๆ เจอแก๊งเล่นยูกินั่งตีกันอยู่เลย(ตีการ์ดน่ะ-_-") พี่บอลก็ตัดผมใหม่ด้วย!!!
ในจำไนวนการ์ดที่โชว์ มีมาร์วินแสงฟอย และเซนมาธาของผมอยู่ด้วยหุๆ(ชื่อคนขายZE)

ปล.พี่บอล มาอ่านแล้วอย่าลืมหาโกสึให้ผมนะ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #13 on: September 06, 2007, 11:25:14 PM »

ขอให้ขายดีเทน้ำเทท่าครับผม 

AS12
Member

Email
« Reply #14 on: September 06, 2007, 11:51:52 PM »

ขอให้คนมาเล่นเยอะๆนะครับ

(O'-')=O>>Masaru<<O=('-'O)
Member

« Reply #15 on: September 07, 2007, 01:44:10 AM »

น่าสนุก แต่ไม่ได้ไปฟิวเจอร์อ่ะ เหงแล้วอยากไปเยี่ยมดูซักครั้ง

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #16 on: September 07, 2007, 02:46:54 AM »

ขอบคุณครับเพื่อน ๆ ทั้งหลาย แม้ไม่เจอหน้ากันนาน ก็ยังมาเยี่ยมชมกัน ขอให้พรอันดีส่งผลกลับไปทุกคนครับ

แล้วเราจะได้เจอกันแน่นอน

ค่าสมัคร 30 บาท รับฟรี 1 ซองนินจาครับ ถ้าในเด็คมีนินจา 10 ใบขึ้นไป ได้ที่ 1 - 5 ก็จะได้รางวัลเป็นซฮงพิเศษด้วย

ถ้าเอยมีรางวัลอะไรพิเศษ ฝากหมีมาวันศุกร์นะครับ จาเอามาแจกเด็กเพิ่ม

นักบวช BathoLoMew~*
Member

« Reply #17 on: September 08, 2007, 10:42:30 PM »

แล้วจะแวะไปดูร้านใหม่นะครับ

ค่าแท๊กซี่แพง ไปบ่อยไม่ได้ 555+

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #18 on: September 09, 2007, 02:26:15 AM »

พรุ่งนี้ไปดีก่า
เล่นขำๆมั่ง

Member

Email
« Reply #19 on: September 10, 2007, 12:01:21 AM »

เจ้าของร้านได้ที่1ซะงั้นงานนี้-*-
เซ้งจิตดันไปเจอเดคกีรีเอ้+ออมดิน
จะเอาไรไปสู้เนี่ยซิกมันด์ตู

ปล.ร้านบรรยากาศดีมากๆครับต้อนรับก็ดี
ปลล.คงไม่เรียกว่าปั๊มนะแบบนี้

[L]unifer
Member

Email
« Reply #20 on: September 10, 2007, 01:01:29 AM »

ชอบครับวันนี้แพ้คิริเอ้ ทั้งสองเดคเลย

ไปชนะอังเดร  เหยื่อเลยวันนี้แต่สนุกดีครับ  ร้านเป็นกันเองดี   

@~PaRa_XeTaMoN~@
Member

« Reply #21 on: September 11, 2007, 12:51:50 AM »

ที่ร้านแข่งกี่โมงครับเนี่ย

ปล.จะไปมั่ง

Sun Ce
Member

« Reply #22 on: September 11, 2007, 11:37:09 PM »

ทำมาค้าขึ้นครับ
ของถูกจัง ดีๆทั้งนั้น
แต่ไม่คุ้มค่ารถ  (อยุ่ไกล) :P

เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์
Member

Email
« Reply #23 on: September 12, 2007, 12:15:58 AM »

ยืนยันอีกคนว่าของถูกแน่นอน

ซื้อเยอะรับรองคุ้มค่ารถ

Member

Email
« Reply #24 on: September 12, 2007, 12:18:35 AM »

ใช่คับ คุ้มแน่ๆ
เสริมนะคับ ปัจจุบันร้านนี้ได้อัพเดทการ์ดยูกิเพิ่มแล้วนะคับ มีของใหม่ๆ ดีๆทยอยมาแล้วละ ใครเล่นยูกิด้วยก็ไปดูกันได้ แถมพี่สรยุทธยังหาจอมเวทย์มนต์ดำแห่งกลยุคอยู่ด้วยคับ ใครมีไปขายโลด
« Last Edit: September 12, 2007, 12:20:29 AM by ZeCh@12i@H_Earth » Logged

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #25 on: September 12, 2007, 02:32:13 AM »

เสริมนะคับ ปัจจุบันร้านนี้ได้อัพเดทการ์ดยูกิเพิ่มแล้วนะคับ มีของใหม่ๆ ดีๆทยอยมาแล้วละ ใครเล่นยูกิด้วยก็ไปดูกันได้ แถมพี่สรยุทธยังหาจอมเวทย์มนต์ดำแห่งกลยุคอยู่ด้วยคับ ใครมีไปขายโลด

คุ้มครับ

คุ้มคลั่ง         เคยมาขายเด็คอังเดรให้ใครบางคนแถวนี้ ขาดทุนเกือบ 80 บาท นั่งรถตู้ 2 ต่อ ไปกลับก็ 4 รอบ เหอ ๆ ๆ ๆ     
« Last Edit: September 12, 2007, 02:46:15 AM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ SAMURA[I] • » Logged

Member

Email
« Reply #26 on: September 12, 2007, 09:47:09 PM »

แข่งนินจาคราวหน้าเก็บแต้มลง NRS รึปล่าวครับ ???

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #27 on: September 14, 2007, 11:00:53 AM »

ได้เก็บคะแนนปรกติครับเพราะเป็นการแข่งประจำร้านแต่เพิ่มออพชั่นลงไปครับ

แล้ววันอาทิตย์นี้ก็เป็นครั้งที่ 2 อย่าพลาดครับน้อง ๆ

Member

Email
« Reply #28 on: September 14, 2007, 11:14:18 PM »

คุ้มครับ

คุ้มคลั่ง         เคยมาขายเด็คอังเดรให้ใครบางคนแถวนี้ ขาดทุนเกือบ 80 บาท นั่งรถตู้ 2 ต่อ ไปกลับก็ 4 รอบ เหอ ๆ ๆ ๆ     

เอ๊ะคุณเชส มันยังไงๆอยู่นะ ใส่ของมาให้ไม่ครบแล้วยางมาพูดงี้อีก เด๋วมีเหนี่ยว อีกอย่าง กวนประสาทมากๆนายอะ มุขแป้กเยอะ-*-

ปล.พี่บอล และแล้วผมก็ลืมเอา วันเดอร์ฟูล บ๊อก กลับมาอีกแล้วอะ สงสัยได้อยู่กะพี่ยาวแน่เลย

Pol SRV
Member

« Reply #29 on: September 16, 2007, 01:57:17 PM »

แข่งนินจาคราวหน้าเก็บแต้มลง NRS รึปล่าวครับ ???
[/quote

รังสิต  วันอาทิตย์ที่ 16 นี้เริ่มเก็บครั้งแรก
เอาบัตรมาให้ดูตอนสมัครครับ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: