Summoner Master Forum
October 03, 2024, 01:47:26 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: คุยเรื่อง pugilist  (Read 8566 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Teeza
Member

« on: August 31, 2007, 03:33:38 AM »

ก็ไม่มีอะไรหรอก (แล้วจะตั้งทำไมละ) 

ผมก็ดูๆเผ่า pugilist มานานอ่ะนะ

เห็นทีมครีเอทก็ครีเอท ออกมาหลายธาตุ (หลากหลายดี)

แต่ไปๆมาๆเอาไปเล่นจริง หรือแข่งจริงไม่ได้เลย

(แต่ถึงงั้นผมก็เล่นอยู่  )

คือมันเป็นเผ่าใหม่ๆ เกือบล่าสุด ออกมา ช่วงเดียวกับ หลายๆเผ่า หลาย (name)

เช่น n(kobold) เผ่า plant n(aom)  <<< มาก่อนไอนี้ด้วย บลาๆๆๆ (อื่นๆ อีกมากมาย)

ซึ่งพวกนี้ก็เล่นได้และพอแข่งได้

อ่ะผมขอพูดถึงทีละใบ

Pugilist General
Type: pugilist Mp: 4 / 3 Lv: 3 Rarity: rare
At: 9 Df: 9 Sp: 3 Element: earth
+[Earth] Adamantite Fist At 11 Mp 3
+[Pugilist] Final Fist At 11 Df 10 Mp 4
NULL
Skill:
Pugilist General ยกเลิก Skill ของ Seal ฝ่ายตรงข้ามจนจบ Subturn (Inf) (Mp 1)
Ability:
[Pugilist] ใบอื่นฝ่ายเราเมื่อต่อสู้ At +1 Df +1 / 1 Turn
Pugilist General +At ตาม Lv ของ [Pugilist] ที่เป็น Seal ใบรองรวมร่างของ Pugilist General

โอว้ค่าพลังมาตราฐาน +พลังให้ pugilist อีก แต่ร่าย 4 ไม่มีตัว serach เด็ก เหมือน seal lv3 อย่าง

หลายตัวเช่น sigmund griifin centaurarcher karn และอื่นๆ

deck pugilist ผมเข้าใจว่า concept ออกมาคือตี (คงเข้าใจไม่ผิดหรอก)

แต่ด้วยค่าร่ายขนาดนี้ คงทำให้ deck ตีช้าไปเยอะ  (ผมถอดไอนี้ออกจาก deck pugilist ไปหมดแล้ว)

มาต่อทีตัวธาตุไฟ

Lazal Pugilist
Type: pugilist Mp: 2 / 1 Lv: 2 Rarity: rare
At: 6 Df: 5 Sp: 4 Element: fire
+[Pugilist] Fist Dance At 8(2 Times) Mp 2
+[Fire] Flame Hold At 9 Mp 2
NULL
Skill:
NULL
Ability:
เมื่อ Lazal Pugilist เข้ามาในสนาม สามารถนำ Mystic Card ชนิด [PS] ไม่เกิน 2 ใบในมือเราไปติดที่ Lazal Pugilist ได้
ขณะที่ Lazal Pugilist ต่อสู้ ผู้ควบคุมสามารถแสดง Mystic Card ใบบนสุด 1 ใบจากกอง Mystic Card 1 กอง ถ้า Mystic Card นั้นเป็น Mystic Card ประเภท Relic ชนิด [PS] นำไปติดที่ Lazal Pugilist ถ้าไม่ใช่นำไปยัง Shrine

ไอนี้ ability ดีจิงๆ เก่งมาก แต่ค่าพลังต่ำมาก เจอ  athena reverse justice

whirl to win freeze ตบ(def 5 ถ้าโดน lv1 ตีก็ยังตายเคยโดนมาแล้ว )

เก็บ deck คับค่าพลังต่ำเกินไป

ถ้าบอกว่ามันติด mystic free  2 ใบเลย นะ

ก็ช่วงต้นเกมส์ของเราแทบจะไม่มีอยู่แล้วติด 2 ใบ ก็หมดมือแล้วละ กล้า(ตี)พอไหม

(ปัจจุบันเล่นไอนี่ กับ warfare อยู่)

กลายเป็นว่าถ้าตายเราจะเสียของไปเยอะมาก เสีย warfare lazal seal รอง

เพราะมันตายง่ายจริงๆ

ที่จริง ก็อยากให้ทำตัวตีจริงๆ จังออกมาหน่อยคับ

ตีแบบมีลูกเล่น ก็ดีคับ

ปล.ขอเขียนแค่นี้ละกัน(เหนื่อยและ)คับ

ปล.อันนี้เป็นเพียงความเห็นจาก player คนนึงเท่านั้นเอง
« Last Edit: August 31, 2007, 03:36:45 AM by Teeza » Logged

MarvinSank
Member

Email
« Reply #1 on: August 31, 2007, 03:47:13 AM »

พูดถึง Pugilist นี่ก็เป็นเผ่าพันธุ์ที่น่าเล่นมากเลยนะครับ
เพีนงแต่มันยังไม่มีจุดแข็งเพียงพอ
จุดแข็งของมันก็พลังนี้แหละ -*-
แต่อย่างที่บอกPugilist General ก็เป็นซะแบบนี้
อยากเห็น Pugilist ที่น่าเล่นกว่านี้อีกอ่ะ
ฮารีซันร่างต่อมาอยากให้เป็น Pugilist  ;D

P_JuGGleR
Member

« Reply #2 on: August 31, 2007, 03:58:04 AM »

ลองมาเล่นกับพี่ใหญ่ แห่ง HL ดูครับ

แล้วจะรู้ว่า Lazal Pugilist มันแสบขนาดไหน 55+

วีต้าพี่พรุน แด๊กแล้วไปนอนซะ
Member

Email
« Reply #3 on: August 31, 2007, 03:58:19 AM »

แต่เวอร์ชั่นของคุณ Teeza นี่เก่งมากๆครับ จากที่โดนเหยียบมา  

ผมว่าที่พูจิลิสยังม่ะเก่งสุดๆ น่าจะเป็นเรื่องของการจั่วการ์ดอ่ะครับ ด้วยที่ว่าจุดเริ่มต้นของพูจิลิสเป็นธาตุดิน แล้วธาตุดินม่ะมีการเร่งจั่วเหมือนธาตุอื่นๆ ซะด้วย

จังหวะที่ดวลมิสติกการ์ดนี่ล่ะครับ สำคัญมากๆ พลังมหาศาล แต่ขาดการ์ดแก้ ในจังหวะที่ดวลกันนี่ลำบากเหมือนกัน

ปล.พูจิลิส เก่งจริงๆ ครับ  

Teeza
Member

« Reply #4 on: August 31, 2007, 03:58:44 AM »

พูดถึง Pugilist นี่ก็เป็นเผ่าพันธุ์ที่น่าเล่นมากเลยนะครับ
เพีนงแต่มันยังไม่มีจุดแข็งเพียงพอ
จุดแข็งของมันก็พลังนี้แหละ -*-
แต่อย่างที่บอกPugilist General ก็เป็นซะแบบนี้
อยากเห็น Pugilist ที่น่าเล่นกว่านี้อีกอ่ะ
ฮารีซันร่างต่อมาอยากให้เป็น Pugilist  ;D
การที่pugilist ออกมาหลายสีแล้วมันไม่เข้ากันเลยอย่าง pugilist น้ำ ตบไหลกับ puglist เก่าๆ
อารมณ์ประมาณว่า

รวมกันเราตายหมู่ แยกกันอยู่ให้มันงง

Teeza
Member

« Reply #5 on: August 31, 2007, 04:07:27 AM »

แต่เวอร์ชั่นของคุณ Teeza นี่เก่งมากๆครับ จากที่โดนเหยียบมา  

ผมว่าที่พูจิลิสยังม่ะเก่งสุดๆ น่าจะเป็นเรื่องของการจั่วการ์ดอ่ะครับ ด้วยที่ว่าจุดเริ่มต้นของพูจิลิสเป็นธาตุดิน แล้วธาตุดินม่ะมีการเร่งจั่วเหมือนธาตุอื่นๆ ซะด้วย

จังหวะที่ดวลมิสติกการ์ดนี่ล่ะครับ สำคัญมากๆ พลังมหาศาล แต่ขาดการ์ดแก้ ในจังหวะที่ดวลกันนี่ลำบากเหมือนกัน

อันนั้นผมก็แปลกใจอ่ะ พี่เล่น bastet แล้วบอกว่า deck ตัวเองไม่ใส่ athena  (ไม่งั้นผมคงแพ้ไปแล้วละ)

Member

Email
« Reply #6 on: August 31, 2007, 04:34:24 AM »

อันนั้นผมก็แปลกใจอ่ะ พี่เล่น bastet แล้วบอกว่า deck ตัวเองไม่ใส่ athena  (ไม่งั้นผมคงแพ้ไปแล้วละ)

เด็คนั้นตั้งใจม่ายได้ยัดลงไป

ทันเดอร์โบลท์ คูลมูน เวิร์ลทูวิน ก้อม่ะยัดลงไป

เด๊คประมานว่ามีแต่ขาไป ม่ะมีขากลับ  เลยตายอนาถไป

ว่างๆ เชิญที่ร้านอีกนะคร๊าบบบ 

เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์
Member

Email
« Reply #7 on: August 31, 2007, 04:08:29 PM »

Pugilist ไฟ-ดิน มีวิธีแก้ทางจั่วครับ

Panna Forest Oracle, Nazae(แนะนำมาก เพราะจัดฉากต่อยได้), Angel of Warfare ถึงเสียหายหน่อยก็ยอมครับ ถ้าเราต่อยได้
สนับมือใหม่ของชุดนินจานี่ Lazal Pugilist ตี 4 หนนะครับ โหดจัด ถ้าติดพวก "เมื่อโจมตี at+" ได้ อย่าลืมใส่พ่อค้าไว้ขายเกน mp ตอนดวลมิสติกล่ะ

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #8 on: August 31, 2007, 07:27:12 PM »

ถ้าพูดว่า Pugilist ยังไม่เก่งนี่ก็ไม่รู้จะมีเด็คไหนเก่งแล้วล่ะครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #9 on: August 31, 2007, 09:00:17 PM »

ลองมาเล่นกับพี่ใหญ่ แห่ง HL ดูครับ

แล้วจะรู้ว่า Lazal Pugilist มันแสบขนาดไหน 55+

ถ้า smn ไม่มี อาเธน่า กับ เวิร์ลทูวิน

เจ๊ใบนี้อาจจะโดนสั่งเก็บ หรือริสติกไปเลยก็ได้ ต่อยได้ทารุณเหลือหลาย 

Zairen Verotzard, [ Bibliophobia ]
Member

« Reply #10 on: August 31, 2007, 09:06:59 PM »

ถ้า smn ไม่มี อาเธน่า กับ เวิร์ลทูวิน

เจ๊ใบนี้อาจจะโดนสั่งเก็บ หรือริสติกไปเลยก็ได้ ต่อยได้ทารุณเหลือหลาย 

ถ้าพี่ใหญ่หา Saxon มาใส่ มันจะเป็นยังไงเนี่ย 

Teeza
Member

« Reply #11 on: August 31, 2007, 09:59:13 PM »

ถ้าพูดว่า Pugilist ยังไม่เก่งนี่ก็ไม่รู้จะมีเด็คไหนเก่งแล้วล่ะครับ

คือเจอ seal ตั้ง at 12 ขึ้นก็ตตีไม่เข้าแล้วละคับ

เพราะเดียวนี้มันใหญ่กับกับการจั่ว ผิดปรกติเยอะมากเลยอ่ะ

มังกร lv1 สู้ไม่ได้

libera ซินแสง ตีไม่ได้เปิด แถมพลังหาย

deck ตีแบบโหด อย่าง centaur karn  fast game ตีไม่ทันมันยันได้มากกว่า 12

sigmund  จะล้มสักกี่ครั้งพี่แกก็ลุกขึ้นมา counter หมดเลย == odette ยิงเป็นว่าเล่น

leraje  นะ at ....

ruin vandalion marsillio สั่ง cancle หลุดหมด

เจอหนังสือ สูญเสีย ability  .........

เจอ katapuasis deck stone บึ้ม นอนเนียน ตีไม่ได้เลย (ไม่สิไม่ได้ตีต่างหาก)

มิสติกก็มากมาย

ผมรู้สึกของแก้มันเยอะมากๆ เทียบกับ deck อื่นๆ
หรือผมไร้ความสามารถเองหว่า   

Đ ά ґ К ń ε ζ ζ - Ź ε ґ Θ
Member

Email
« Reply #12 on: August 31, 2007, 10:19:03 PM »

ผมก้อว่าเก่งดีนะครับ Pugilist อ่ะครับ เพราะผมเพิ่งแข่งมา(เมื่อเย็นนี้เอง) ผมใช้ซิกมันก้อแทบจะไม่ไหวเหมือนกัน เพราะเขาเรียก Pugilist General ออกมาได้เร็วมากๆ แถมยังเป็นเด็กผสม Pugilist กัน คาน ด้วย เลยค่อนข้างหนาทีเดียว แต่ส่วนใหญ่เขาจาใส่ตัวหนักๆเยอะน่ะครับ(ชนะได้เพราะตรงนี้แหละ ตายทีเยอะมาก) แถมPugilist GeneralยังถูกAzorinส่งไปเรียนอีกกลับมาใหญ่มาก -*- แต่ชนะเพราะตบแยก

[L]unifer
Member

Email
« Reply #13 on: September 01, 2007, 12:11:02 AM »

เสียดายเดค พูจิลิส เหมือนกันเพิ่งขายไป ก่อนนินจาออก
ไม่คิดว่าทีมงานจะปั้นพูจิ มาให้อีก 2 ตัว
แถมสนับก็ตีได้ดีมากๆ  ของเสริมครั้งนี้ไม่ควรมองข้ามเลย
ว่าจะเอามาเล่นกับ เดดคาวแอสซาซิน เสียดายๆ
มีพูจิลิส chard dark ด้วยอ่า แงๆ

Immaculate
Member

« Reply #14 on: September 01, 2007, 12:31:06 AM »

เราว่านะ pugilist อะ เป้นเดคที่น่าจะทำ เปนแนวการเสริมพลัง โดยใช้ seal lv.1 ช่วยทั้งในการรวมร่าง และ search ของ แล้วสามารถเรียก และการที่มี seal ระดับสูงมายึดเกมให้atหนักขึ้น (เราว่านะ ไม่น่าให้มันlvสูงเลย อะ น่าจะให้เปนเดคที่เรวเรื่องบุกไปเลย ไม่ต้องมายัน จ่ายตีเบาๆ แต่หนักเรว เพราะseal สมัยนี้ มันat หนักกว่า แถมเรวกว่าและหลากหลายมาก )ขึ้นมาเรื่อยๆ ทดแทน ในหลายๆด้าน เพราะ เดคนี้มันเปน style เดียว คือตีอย่างเดียว เราตีเรารอด ไม่ตีเราตายอะ

คือว่า ผม ว่าน่าจะมีseal ที่เสริมค่าพลังให้หลากหลายยิ่งขึ้น เพราะ มันเปน pugilist คงไม่มีเรื่องไหนนอกจากตี

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #15 on: September 01, 2007, 01:15:26 AM »

เผ่านี้นะหรือไม่เก่ง -*-

โอ้แม่เจ้า ถ้าโลกนี่มันไม่มีอาเทน่าเอกซ์คาเมชั่น -*- นักต่อยบางใบคงโดนทำอะไรไปบ้างแล้ว

ยิ่งตอนนี้มันมีของมาเสริมกันอีก รอดูกันต่อไป ว่าของไม่แรงเนี่ย จะตบคนตายกันไหม ;D

Teeza
Member

« Reply #16 on: September 01, 2007, 01:20:18 AM »

โอ้แม่เจ้า ถ้าโลกนี่มันไม่มีอาเทน่าเอกซ์คาเมชั่น -*- นักต่อยบางใบคงโดนทำอะไรไปบ้างแล้ว

ยิ่งตอนนี้มันมีของมาเสริมกันอีก รอดูกันต่อไป ว่าของไม่แรงเนี่ย จะตบคนตายกันไหม ;D

กลับสู่ โลกความจริง หน่อยคับ

ผมย้ำนะว่ายุคปัจจุบัน

โลกความจริง athena 2  bastet2 transmigate2

โลกความจริงอันแสนโหดร้าย

Member

Email
« Reply #17 on: September 01, 2007, 01:23:23 AM »

กลับสู่ โลกความจริง หน่อยคับ

ผมย้ำนะว่ายุคปัจจุบัน

โลกความจริง athena 2  bastet2 transmigate2

โลกความจริงอันแสนโหดร้าย

รวมทั้ง รูน นักบวชหญิง ลูเครเทีย แฟรี่อาเชอร์ธาตุไฟ   และอีกสารพัดของงัดมิสติก

Malboro
Member

Email
« Reply #18 on: September 01, 2007, 01:43:54 AM »

Icarus, Reverse Justice, Athena, Ruin,Marsillio, Chakra

เยอะจิงๆ ถ้าไร้ Relic Pugilist จะอยู่ยังไง

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #19 on: September 01, 2007, 01:52:42 AM »

พูจิลิสเก่งครับเก่งมากๆด้วย
แต่!
จุดอ่อนก็มากมายด้วยตามที่หลายๆท่านกว่าวมาแล้ว
ในรูปเกมตอนนี้มีหลายอย่างเกินไปที่พูจิลิสโดนแล้วจะมีปัญหา
ซึ่งเดคนี้จั่วช้า(มาก)อยู่แล้วกว่าจะแก้โน่นแก้นี่ก็ไม่เหลือแรงตีแล้วครับ
ส่วนตัวยังเก็บเดคนี้อยู่เพราะคิดว่าจะทำให้แรงได้ง่ายกว่าเผ่าอื่น(แต่ก็ไม่รูจะทำกันหรือไม่ )

Immaculate
Member

« Reply #20 on: September 01, 2007, 02:05:45 AM »

แต่!
จุดอ่อนก็มากมายด้วยตามที่หลายๆท่านกว่าวมาแล้ว
ในรูปเกมตอนนี้มีหลายอย่างเกินไปที่พูจิลิสโดนแล้วจะมีปัญหา
ซึ่งเดคนี้จั่วช้า(มาก)อยู่แล้วกว่าจะแก้โน่นแก้นี่ก็ไม่เหลือแรงตีแล้วครับ
ส่วนตัวยังเก็บเดคนี้อยู่เพราะคิดว่าจะทำให้แรงได้ง่ายกว่าเผ่าอื่น(แต่ก็ไม่รูจะทำกันหรือไม่ )

พูจิลิสดีนะครับ แต่ มิสติกอะ ครับ ช่างมัน แต่ปันหา คือที่ว่า ตัวหลักเราอะ เช่น general  มันห่วยไปอะครับที่ตัวอื่น ดุอย่างเจ้าชายต่างๆ ดิครับ มันโหดแบบไหนกัน จ่ายตี ก้อน้อยกว่า อีกด้วย บางตัวไม่คอม ยังโหดเลย
มาดูที่ pugilist มี general เก่ง มากนะครับ ถ้ามันไม่จ่าย 4 ตี แล้ว ablity ตอนลง โหดกว่านี้อะครับ

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #21 on: September 01, 2007, 02:09:51 AM »

แต่!

พูจิลิสดีนะครับ แต่ มิสติกอะ ครับ ช่างมัน แต่ปันหา คือที่ว่า ตัวหลักเราอะ เช่น general  มันห่วยไปอะครับที่ตัวอื่น ดุอย่างเจ้าชายต่างๆ ดิครับ มันโหดแบบไหนกัน จ่ายตี ก้อน้อยกว่า อีกด้วย บางตัวไม่คอม ยังโหดเลย
มาดูที่ pugilist มี general เก่ง มากนะครับ ถ้ามันไม่จ่าย 4 ตี แล้ว ablity ตอนลง โหดกว่านี้อะครับ

ก็ผมก็บอกว่าดีหนิครับ ???
ส่วนเจเนอรัลในตอนนี้ผมร่ายให้มันมา+พลังเท่านั้นแหละอาจเอาออกด้วย
เพราะเวลาที่ร่ายมันคือเวลาที่ตีไม่เข้าแล้ว

Teeza
Member

« Reply #22 on: September 01, 2007, 02:11:53 AM »

ผมถอดทั้ง arzoin กับ general ไปหมดและ

แรกๆก็เสียดายคับ แต่ถอดแล้วลื่นกว่ามาก 

Panther
Member

Email
« Reply #23 on: September 01, 2007, 02:13:52 AM »

นวม แบบ เทพๆ  ยังไม่มี เลย  เท่าที่เหง อ่า   

Teeza
Member

« Reply #24 on: September 01, 2007, 02:22:22 AM »

นวม แบบ เทพๆ  ยังไม่มี เลย  เท่าที่เหง อ่า   
ในเรื่องมิสติกปั้ม pugilist ดีๆ
ก็ สนับ harison
กับ adapted pestol

สนับใหม่ผมยังว่าหาตัวๆเหมาะติดไม่ได้เลย lazal pugilist ค่าพลังต่ำนะคับ
จะให้ตีถึง4 ที เอาแค่ 2 ทีแล้วเพิ่มพลังผมว่าดูดีกว่านะ

แล้วที่ผมเล่นตัวนี้เพราะ เป็นตัวเดียวทีแปะมิสติกฟรีคับ
ในยุคปัจจุบันขึนร่ายมิสติกสดๆแล้วตี มันจะ 
« Last Edit: September 01, 2007, 02:24:26 AM by Teeza » Logged

Member

Email
« Reply #25 on: September 01, 2007, 02:26:53 AM »

ในเรื่องมิสติกปั้ม pugilist ดีๆ

สนับใหม่ผมยังว่าหาตัวๆเหมาะติดไม่ได้เลย lazal pugilist ค่าพลังต่ำนะคับ
จะให้ตีถึง4 ที เอาแค่ 2 ทีแล้วเพิ่มพลังผมว่าดูดีกว่านะ

แล้วที่ผมเล่นตัวนี้เพราะ เป็นตัวเดียวทีแปะมิสติกฟรีคับ
ในยุคปัจจุบันขึนร่ายมิสติกสดๆแล้วตี มันจะ 

เหมือนเราจะลืม Magna Tear กันหรือป่าว ?

ตี 1 + 2 ตี 2 + 4 ตี 3 +6 ตี 4 +8      >>   ทำไงให้ตีได้ 4 ทีว่ะ 

Immaculate
Member

« Reply #26 on: September 01, 2007, 03:07:53 AM »

เหมือนเราจะลืม Magna Tear กันหรือป่าว ?

ตี 1 + 2 ตี 2 + 4 ตี 3 +6 ตี 4 +8      >>   ทำไงให้ตีได้ 4 ทีว่ะ 

ง่ายออก มีการ์ด ใบนึงอะ ซองนินจาตี 2 ที แต่ปันหาคือว่า เราต้อง มีถึง 3 ใบ พูดง่าย ต้อง มีเดกหมัดลม ด้วย ซึ่ง -*- จะติดกันเลยหรอ

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #27 on: September 01, 2007, 03:21:36 AM »

พูจิลิสออกจะเก่งอ่ะ เสียอย่างเดียวเรื่องการจั่วมิสติกช้าอ่ะ แต่ใส่พันนาไปน่าจะช่วยได้เยอะ พ่อค้าผมว่าไม่จำเป็นเท่าไหร่อะ มันจะช้า และดูเผ็นเหยื่อของเด็คเก็บเด็กทั้งหลาย
พูจิลิสตัวใหม่ที่เป็นนินจาผมว่าเก่งนะ เรียกอาวุธออกมาได้ และสนับอันใหม่ก็ดี ใช้ร่วมกับคทาเบรนด้าก็สนุกละคับ

Teeza
Member

« Reply #28 on: September 01, 2007, 03:29:15 AM »

พูจิลิสออกจะเก่งอ่ะ เสียอย่างเดียวเรื่องการจั่วมิสติกช้าอ่ะ แต่ใส่พันนาไปน่าจะช่วยได้เยอะ พ่อค้าผมว่าไม่จำเป็นเท่าไหร่อะ มันจะช้า และดูเผ็นเหยื่อของเด็คเก็บเด็กทั้งหลาย
พูจิลิสตัวใหม่ที่เป็นนินจาผมว่าเก่งนะ เรียกอาวุธออกมาได้ และสนับอันใหม่ก็ดี ใช้ร่วมกับคทาเบรนด้าก็สนุกละคับ

แปะมิสติกเพื่อหวดเพิ่ม 1 ชุด เก็บ mp ไว้ยิง mystic ไม่ดีกว่าหรอคับ 

Member

Email
« Reply #29 on: September 01, 2007, 03:49:21 AM »

แปะมิสติกเพื่อหวดเพิ่ม 1 ชุด เก็บ mp ไว้ยิง mystic ไม่ดีกว่าหรอคับ 

หมัดตี 2 ทีเอาไว้แปะฟรีน่าสน

แต่ถ้าต้องร่าย สงไสต้องคิดหน่อย

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: