Summoner Master Forum
October 03, 2024, 03:38:39 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามผู้รู้งับ  (Read 778 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
nalomoly
Member

Email
« on: August 31, 2007, 01:33:38 AM »

1.ติด chram ย้ายlineได้ป่ะ

2.ถ้าเกิดว่ามีsealสองใบในสนาม หนึ่งใบป้องกันcurse อีกใบไม่ป้องกัน
และใบที่ป้องกัน curse At น้อยสุด ถ้า A-doll สับลงมา จะโดนไหมครับ

3.Seal ที่ยกเลิก curse ถ้าหากมี มิสติก stone curse ติดอยู่ มิสติกจะหลุดไหมครับ
และนับว่ายังติด curse อยู่เปล่า

4.ถ้าผ่ายตรงข้ามมีซีลในสนามตัวเดียว และเรา ไดแมนชั่นเขา จะตบขึ้นมือได้ไหมครับ

5.ถ้าฝ่ายตรงข้ามติดมิสติดมาที่ตัวฝ่ายเรา เราจะเอาซีลนั้นเป็นซีลรองได้ไหมครับ

6.charm curse ที่ติดที่ซีลฝ่ายเรา จะสามารถตบเข้าsealที่ df line ได้ไหมครับ และถือว่าอยู่ในสนามฝ่ายใคร
และจัดว่าเป็นซีลฝ่ายใครครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ มีอะไรสงสัยจะมาถามอีก ^^

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #1 on: August 31, 2007, 02:56:47 AM »

1. ได้ครับ

2. ไม่โดนครับ

3. หลุดครับ ไม่ติดเคิร์ส

4. ได้ครับ

5. ไม่ได้ครับ

6. ถ้าใน At Line ไม่มีซีลก็ตีไปที่ Df Line ได้ครับ ซีลที่ติดชาร์มยังอยู่ในสนามฝ่ายเราครับ แต่ถือเป็นซีลฝ่ายตรงข้ามชั่วคราว

Pages: [1]
  Print  

Jump to: