Summoner Master Forum
October 03, 2024, 01:21:33 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3]  All
  Print  
Author Topic: ----คุณคิดว่า 4 กษัตริย์ตอนนี้ใครโหดสุด----  (Read 14968 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
Đ ά ґ К ń ε ζ ζ - Ź ε ґ Θ
Member

Email
« Reply #60 on: August 30, 2007, 03:34:24 AM »

เกเกอรี่ครับ  เพราะเรียกเฮเวนไนท์ได้  555+

๐[- ก๊าบ -] ๐
Member

« Reply #61 on: August 30, 2007, 04:01:11 AM »

ใครตั้งเกมส์ได้ก่อน นั้นแหละ . . . ใช่เลย !!! 

ส่วนตัวทั้งใจยกให้อังเดร . . . มิเปลี่ยนแปลง 

Xerxes_boyZ
Member

Email
« Reply #62 on: August 30, 2007, 03:08:11 PM »

Cheer'S My XerxeS   

watzap
Member

Email
« Reply #63 on: September 01, 2007, 12:56:23 AM »

Trahern งับ เพราะมันมีตัวเสริมที่ดี ซัพอตกันลงตัว เช่น คารน์ลงมาหาตัวเรียกหอก พ่อค้าเกนตบ พันนาหาเผา แทงโก้ตีข้ามหัว และที่สำคัญหอกก็ติดได้ง่ายกว่าเมต้าอื่นๆด้วยน่ะ

เพิ่งรู้วันนี้แหละว่า Trahern เป็นกษัตริย์

โทดทีครับ คือ ผมเป็นเด็กใหม่อ่ะน่ะ ทำผิดพลาดยังไงก็อย่าถือสาผมเลยน่ะครับ เอาเป็นว่า ผมโง่เองล่ะกาน okน่ะ

Panther
Member

Email
« Reply #64 on: September 01, 2007, 02:17:54 AM »

Trahern งับ เพราะมันมีตัวเสริมที่ดี ซัพอตกันลงตัว เช่น คารน์ลงมาหาตัวเรียกหอก พ่อค้าเกนตบ พันนาหาเผา แทงโก้ตีข้ามหัว และที่สำคัญหอกก็ติดได้ง่ายกว่าเมต้าอื่นๆด้วยน่ะ

เพิ่งรู้วันนี้แหละว่า Trahern เป็นกษัตริย์

โทดทีครับ คือ ผมเป็นเด็กใหม่อ่ะน่ะ ทำผิดพลาดยังไงก็อย่าถือสาผมเลยน่ะครับ เอาเป็นว่า ผมโง่เองล่ะกาน okน่ะ

โธ่ ถง กะละมังหม้อ   น้อบใจซะแร้น อิอิ   

farid333
Member

« Reply #65 on: September 01, 2007, 02:21:47 AM »

ซิกมันต์ครับ ในนิยายเห็น สู้กะซาดิน แต่ดูเหมือนซาดินจะเจ็บหนักกว่า

แถมซิกมันต์ฟื้นตัวไว มีเมืองใกล้ๆ มีคนรอบตัวน่าเชื่อถือ

ก็ซาดินมันโดน สองกษัตริย์ 1 เจ้าหญิงรุมอะ เป็นใครจะสู้ได้
เเต่ส่วนตัว ผมชอบ ซาดินมากที่สุด
เกลียด ซิกมันต์ ทั้งเรื่องจริงเเละนิยาย มันหยิ่งเน
ยังไงเกียรติ์ ก็ไม่สำคัญเท่าชีวิต หรอก
เเต่ ฮารีซัน น่านับถือจริงๆ ใจเย็น ซะขนาดนั้น
ส่วน อังเดร เย็นชา ไปเลย

MAMAซาง
Member

« Reply #66 on: September 01, 2007, 03:04:36 AM »

ซาดีนมั้งครับ

Đ ά ґ К ń ε ζ ζ - Ź ε ґ Θ
Member

Email
« Reply #67 on: September 01, 2007, 11:19:09 AM »

โธ่ ถง กะละมังหม้อ   น้อบใจซะแร้น อิอิ   

ผมว่าไม่มีไรหรอครับ เขายิงมุขเล่นเท่านั้นเอง 

ส่วนตัวตามนิยายแล้ว ผมชอบชาวฟูดินันทั้งหลายครับ ถึงแม้คนอื่นๆ จะไม่ใจเย็น(มากๆๆๆๆๆ)เหมือนฮารีสัน แต่ก้อฮาดีครับ โดยเฉพาะคาน ชอบคำรามเล่นเวลาว่าง

ส่วนซิกมันชอบตรงที่มันกวนดี แต่บางทีก้อรำคาญ

อังเดรไปหลงอะไรวิโอเรีย 

กษัตริย์ซาโลม แต๊น แต๊น แต้น ... ~~~ 
ชอบซินครับ ( อ้าวเป็นงั้นไป -*- )

thekidz
Member

« Reply #68 on: September 02, 2007, 01:20:39 PM »

ตอนนั้นเล่นอังเดรเจอซิกมันด์ ซิกมันด์ขี่แฟรี่เปลี่ยนธาตุทำให้ cancle curse   แพ้เลยเพราะเกมยืดเยื้อซิกมันด์จั่วไวกวาช่วงหลังๆ

[C]ho[C]o[B]lue
Guest
« Reply #69 on: September 02, 2007, 02:00:54 PM »

ซิกมัน โหดสุด !!
machine.ip
Member

Email
« Reply #70 on: September 02, 2007, 03:48:41 PM »

ซิกมันครับ เพราะแทงข้างหลังได้ หรือจะแทงแล้วแยกก็ได้นะ 

Cyberrider
Member

« Reply #71 on: September 03, 2007, 08:00:27 PM »

ซาดินโหด แต่โง่
Andres เจ๋งสุด

Pages: 1 2 [3]  All
  Print  

Jump to: