Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:22:14 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ดูเด็คผมที  (Read 2864 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
T a S a k i L O @ b e '
Member

Email
« on: July 25, 2007, 02:52:40 AM »

ลาลิเย่*1
a-doll*4
m-doll*2
scarlet reaper*4
grim terion*4
ปาปิยอง*1
omecon-o*4

อนาคต(อีกมะไกล)
sinแสง*1
ด้วย

แนะนำ,ต่อว่า,ตักเตือน,ติชมทีงับ

Farid Prophetkung
Member

« Reply #1 on: July 25, 2007, 03:16:18 AM »

ถ้า ไม่มีพวกแรร์สามัญ (มิสติก) แนะนำให้ใส่ สามัญทำมาดาไปเลยอย่า ใส่อะไรแปลกๆมาอ่ะครับ

แค่นี้ก็เล่นได้แล้ว เพราะพี่ เย่ แก โหด +เก่งอ่ะ ใส่แฟรี่ดิน เซน2 ตกชายตัดเอ็มีฝ่ายตรงข้ามสอง

ก็ดีนะครับ ใส่มังกรแสง นีโอ1 ที่ตกชายจากกองแล้ว เอาเข้ามาในสนามได้อ่ะครับ กะลังดีเลย

SCHOLAR BEGIN
Member

Email
« Reply #2 on: July 25, 2007, 03:33:52 AM »

ถ้าเลราเย่ไม่ขึ้นนี่ นอกจากปาดเอาก็ไม่ต้องหวังอะไรเลยอ่ะครับ น่าจะเพิ่มตัวยืนหรือตัวทำเกมส์อื่นๆไปอีกนะครับ

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Moderator
Member

« Reply #3 on: July 25, 2007, 03:59:17 AM »

ขั้นแรก โพสซ้ำ มีความผิดแล้ว ยังไม่พอ ซ้ำ 2 รอบอีกต่างหาก รู้ตัวก็แก้ไขซะครับ

เรื่องของเรื่องที่ไม่มีคนตอบ คุณไม่ตั้งประเด็นไว้เลย ว่าโพสเพื่ออะไท่สำคัญไม่ได้บอกทั้งคอนเซ็ปต์ วิธีเล่น แบบนี้ไม่มีใครรู้เรื่องหรอกครับ

ปรับปรุงด้วย

M^O^S
Member

« Reply #4 on: July 25, 2007, 08:03:53 PM »

ทามมัยไม่ใส่( บันยิบ )ด้วยอ่ะคับ
                                                                                    - โหด -

Member

Email
« Reply #5 on: July 25, 2007, 08:57:31 PM »

ตอนแรกผมกะใส่ลาลิเย่*2แต่ไปๆมาๆมันลงมาได้เพื่อนมันไปยังshineด้วยตาแรกก็shineก็ปาเข้าไป5-7แล้วงับ

ลืมบอกไปงับใส่ treetop*1 ไปด้วย

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #6 on: July 25, 2007, 08:58:54 PM »

ขั้นแรก โพสซ้ำ มีความผิดแล้ว ยังไม่พอ ซ้ำ 2 รอบอีกต่างหาก รู้ตัวก็แก้ไขซะครับ

เรื่องของเรื่องที่ไม่มีคนตอบ คุณไม่ตั้งประเด็นไว้เลย ว่าโพสเพื่ออะไท่สำคัญไม่ได้บอกทั้งคอนเซ็ปต์ วิธีเล่น แบบนี้ไม่มีใครรู้เรื่องหรอกครับ

โหผิดขนาดนั้นเลยหรอ ::006::ผมผิดไปแย้ว+_+

ผิดแล้วยังจะทำอีกทำไมครับ
จะแก้ก็ใช้ปุ่ม modify เอานะครับ

ปล
                                                                 ทามมัยไม่ใส่( บันยิบ )ด้วยอ่ะคับ
                                                                                    - โหด -
ซินแสงเขาซื้อไม่ไหวเลย - -"

Member

Email
« Reply #7 on: July 25, 2007, 09:30:32 PM »

โหผิดขนาดนั้นเลยหรอ ::006::ผมผิดไปแย้ว+_+

ผิดแล้วยังจะทำอีกทำไมครับ
จะแก้ก็ใช้ปุ่ม modify เอานะครับ

ปล
                                                                                    - โหด -
ซินแสงเขาซื้อไม่ไหวเลย - -"

จริงอะแก้ได้ด้วยหรอmodiflyเนี่ยหรอ(เพิ่งรู้นะเนี่ย)

sinแสงแพงกว่าbunyipอีก

Moderator
Member

« Reply #8 on: July 25, 2007, 11:45:46 PM »

กดลบแหลก อย่าโพสซ้ำอีกนะครับ

Member

Email
« Reply #9 on: July 27, 2007, 03:10:27 AM »

กดลบแหลก อย่าโพสซ้ำอีกนะครับ

ไม่เข้าใจ งง ??? ???

Moderator
Member

« Reply #10 on: July 27, 2007, 01:33:12 PM »

เสนอกฏให้อ่านก่อนเลยล่ะครับ

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=27473.0

Pages: [1]
  Print  

Jump to: