Summoner Master Forum
October 01, 2024, 08:40:13 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: แนะนำ เด๊ค ผมหน่อย....ชอบมาก แต่แพ้ประจำ 555+  (Read 6994 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
the hampromo
Member

Email
« Reply #30 on: July 30, 2007, 10:31:57 PM »

ไม่มีเด้คบีสเด้คไหนไม่มี โกลเด้นเฟอร์หรอกนะ

blazerusz
Member

Email
« Reply #31 on: July 31, 2007, 03:16:07 PM »

ไม่มีเด้คบีสเด้คไหนไม่มี โกลเด้นเฟอร์หรอกนะ

โกลเด้นเฟอมันเน้นในสนามอ่าเดะ 

โซลมันเน้นในสุสาน

จขกท. ถม shrine มันกว่า 

superman
Member

« Reply #32 on: July 31, 2007, 03:35:58 PM »

เด็คแนวๆนี้ผมก็เคยเล่น

แพ้ซินน้ำ  กับแชนน่อน  อย่างแรง   ถ้าแก้พวกฟรีสรัวๆได้  เด็คแนวนี้อาจจะถึงเมต้าครับ  เพราะไม่ต้องสร้างบ้าน  ทำให้เล่นง่าย  พลิกเกมได้ตลอด

Soul_Griff
Member

« Reply #33 on: August 08, 2007, 03:34:35 PM »

เฮือก!!!!!....

เจอฟรีซ รัวๆ นี่ จะไม่ไหวเอา จริงๆ ครับ........

โดน มาแว้ว.....สภาพ อนาถมาก........(leraje ยังลงไปนอน)...

...แต่ โดน ฟรีซ รัวๆ อย่างนี้......ก็ สงสัย ต้อง มี เด๊ค เซนทอร์ ติดไปเล่นด้วย ซะแล้ววว...อิอิ

....แต่โดน ฟรีซ ยังพอไหว......เจอ เมดูซ่า สโตน ตลอดกาล นี่ น่าสมเพศ กว่า ครับ.......จากเด็ค บีสมืด...กลายเป็น เด็ค หมาวัด ไปเลย 5555+

....ไปลอง เทส กับเด๊ค เคิร์ส มาเกือบ ทุกประเภท แล้วครับ...

ส่วนใหญ่ จะแพ้ นะ....อิอิ.....(แพ้ เคิร์สอย่างแรง)......

จะไปชนะ พวกเด๊ค ตี ทั้งหลาย อ่ะครับ.....(ซิกมันต์ ตีไม่มี ร่างให้ แยกนะ เออ.....).......แต่ ก็ ยังพอถูไถ เล่นเอา มันได้อยู่ ดีนะ.....555+

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: