Summoner Master Forum
October 03, 2024, 10:18:38 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ข่าวดีสำหรับเพื่อน ๆ ที่ประกวด SMN Side Story Contest !!!  (Read 2569 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Nihil
Administrator
Member

Email
« on: July 15, 2007, 03:15:41 AM »

เนื่องจากมีผู้สนใจประกวดส่งผลงานเข้ามามากมายตั้งแต่ต้น ทำให้ทางทีมงานตกลงใจที่จะเพิ่มรางวัลเข้าไปอีก
จากที่มีรางวัลอยู่เพียง 3 อันดับแต่เดิมนั้น จะมีการเพิ่ม รางวัลชมเชย สำหรับผลงานที่เข้าตาโดนใจคณะกรรมการ ด้วย

โดยของรางวัลสำหรับรางวัลชมเชยนั้นก็มีการ์ด Logos Foil กับการ์ดพรีคอนแบบ Foil
โดยจำนวนของรางวัลชมเชยนี้ยังไม่กำหนดแน่นอน ทั้งนี้ทั้งนั้นจะพิจารณาจากจำนวนผลงานที่ส่งเข้ามาอีกทีหนึ่ง

ดังนั้นอย่าลืมส่งกันเข้ามาเยอะ ๆ นะครับ ผลงานของเพื่อน ๆ อาจโดนตาโดนใจคณะกรรมการ และได้ logos foil + พรีคอน foil ไปนอนกดอได้นะครับ

mantellumarydoll
Member

Email
« Reply #1 on: July 15, 2007, 03:18:13 AM »

โอ้ว  ยอดเยี่ยมไปเลย   เดี๋ยวงานนี้มีแก้แน่  อันเก่ามันแปลกไปหน่อยอ่าครับ

Suchan.poloplow
Member

Email
« Reply #2 on: July 15, 2007, 03:29:57 AM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ (ปั๊มเนียน)

เอ่อ...  พูดอะไรมั่งดีกว่า  ผมว่าก็ดีนะครับอย่างน้อยก็จะทำให้คนที่ไม่ได้ที่ 1 ,2 และ 3
มีกำลังใจที่จะแต่งต่อ ๆ ไป

ปล. ผมว่าน่าจะมีของที่ระลึกนะ  เช่น  ทุกคนที่ส่งประกวด(แบบไม่ทำลวก ๆ ส่ง)
      จะได้โปรโมใหม่  คนละ 1 ใบ  อย่างเงี้ย

==I{}*A*timazo *S*word >>>
Member

« Reply #3 on: July 15, 2007, 01:16:12 PM »

โอวเย

ต้องไปเกลาสำนวนใหม่แว้ว

เพราะจะได้เพิ่มโอกาสเข้าไปอีกๆๆๆๆ

แล้วที่นิยายพวกนี้ที่ส่งๆเข้ามาจะได้ลง wiser ป่าวครับ

อิอิ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #4 on: July 15, 2007, 10:48:01 PM »

โอวเย

ต้องไปเกลาสำนวนใหม่แว้ว

เพราะจะได้เพิ่มโอกาสเข้าไปอีกๆๆๆๆ

แล้วที่นิยายพวกนี้ที่ส่งๆเข้ามาจะได้ลง wiser ป่าวครับ

อิอิ

คงเอาของคนชนะเลิศลงครับ

lordvader555
Member

Email
« Reply #5 on: July 21, 2007, 03:48:16 PM »

มีโอกาสเพิ่มแล้ว เย้ๆๆๆ
กำลังแต่งไปเรื่อยๆครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: