Summoner Master Forum
September 29, 2024, 07:26:49 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ชาวเชียงใหม่เข้ามาหน่อยคราบ  (Read 2355 times)
0 Members and 7 Guests are viewing this topic.
supakit
Member

Email
« on: July 08, 2007, 10:44:47 PM »

ใครก็ได้ช่วยบอกสถานที่ร้านการ์ดในเชียงใหม่ที  เรารู้นี้สเดียวเองช่วยบอกชื่อร้านและสถานที่ด้วยน้าคราบแลกเปลี่ยนกันน้าการ์ดจาได้หมุนเวียนแลกเปลี่ยนกัน

supakit
Member

Email
« Reply #1 on: July 14, 2007, 12:31:41 AM »

มาบอกกันมั่งดิเด็กเชียงใหม่อะ

Salamander
Member

« Reply #2 on: October 06, 2008, 02:16:44 PM »

อยู่หลังดาราอะคับร้านชื่อ speed daraหลังรั้วเลยอะคับ

Casper
Member

Email
« Reply #3 on: October 06, 2008, 11:44:22 PM »

ร้านCardในเชียงใหม่ มีทั้งหมด6ร้านคับ

ร้านพี่อ้อย หน้ามงฟอตใหญ่

ร้านCard Game เยื้องๆหน้าโรงเรียนหอพระ

ร้านSpeedหลังโรงเรียนดารา

ร้านพรีเมียรหน้าโรงเรียนพระหฤทัย ใกล้มีๆ ร้านปิ่นหน้าโรงเรียนมงฟอตเล็ก ห่างกันไม่ถึง1นาทีเดินไปก็ถึง

ร้านLoopLip หลังมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หลังร้านเดี่ยวนมสด

Annedisonge chicken
Member

Email
« Reply #4 on: October 06, 2008, 11:55:13 PM »

พี่ ออย ครับ (oil) ไม่ใช่ อ้อย อยู่หน้า โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย แผนก มัธยม ครับ

ร้าน สนามปิ่นทอง (ลุงป่ิ่น) หน้า   โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย แผนก ประถม ครับ\

ร้าน พรีเมียร์ด้วย เหมือน เรป บนครับ

(เคยไปอยู่ 3 ร้าน)
« Last Edit: October 06, 2008, 11:57:05 PM by Annedisonge chicken » Logged

auujuu
Member

Email
« Reply #5 on: October 07, 2008, 12:01:03 AM »

ร้านที่หลัง มอ นิ คน เล่นเยอะ ป่าว คราบๆ แล้ว เปิด มา นาน เท่ารัยแล้ว คราบๆ พอ ดี ไม่ รู้ จัก

Casper
Member

Email
« Reply #6 on: October 07, 2008, 12:32:54 AM »

ก็แล้วแต่อารมของนักเล่นCardล่ะนะคับ แต่ช่วงนี้ปิดเทอมคนคงไม่เยอะเท่าไหร่

แล้วก็ร้านหลังมอเป็นร้านใหม่ล่าสุดคับเปิดได้ประมาณ3เดือนคับ

auujuu
Member

Email
« Reply #7 on: October 07, 2008, 12:57:10 AM »

คราบๆ เด๋ว กระผมจะ ไป เล่น คราบๆ ขอบคุน นะ คราบๆ

Selfishness
Member

Email
« Reply #8 on: October 08, 2008, 02:47:39 AM »

พี่ ออย ครับ (oil) ไม่ใช่ อ้อย อยู่หน้า โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย แผนก มัธยม ครับ

ร้าน สนามปิ่นทอง (ลุงป่ิ่น) หน้า   โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย แผนก ประถม ครับ\

ร้าน พรีเมียร์ด้วย เหมือน เรป บนครับ

(เคยไปอยู่ 3 ร้าน)

ละก้อ ลุงปื่น ครับ ไม่ใช่ ลุงป่น    -*-

ละพวกผมเรียกพี่ออย ว่าพี่อ้อย เพราะตอนนั้น หนังปิดเทอมใหญ่กะลังดัง พอดี  /gg   -*-

6 ร้าน ตามที่ คุณ Casper  ว่า เลยครับ ทั้งหมด   

บอกคนที่ร้าน เลย ครับว่า กลุ่มแซนผู้ใช้ซิน  -*-  แนะนำมา เอ่อชื่อพวกผม  รู้จักทุกร้าน 
เพราะมีหนี้อยู่ทุกร้าน -.-    เย้ย !! 

ถ้ามีอะไรจะถามมาที่บอร์ด เชียงใหม่ นะครับ จะได้ไม่ตั้งกระทูซ้ำ  เพราะส่วนมาก ก้อสิงกันที่นั้นอยู่แล้ว  -.-

Pages: [1]
  Print  

Jump to: