Summoner Master Forum
September 30, 2024, 03:40:26 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: พี่งับคือซิกมนของผมมันมี15ใบเองใส่ไรเพิ่มดีครับ  (Read 2760 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
q12341234
Member

Email
« on: June 15, 2007, 10:53:31 PM »

ที่มีนะครับ
sigmund3rd                           3   
sigmundเด็ก                          2   
เงือกลม                                 2
raatasquirrel                          2
thunderix                               2
wind godess shaman            3
lucretia                                  1
ก็แค่นี้แหละครับ

-[• o •]- :PecCa_TheSin_Of_nEwbiE:-[• o •]-
Member

Email
« Reply #1 on: June 15, 2007, 10:57:35 PM »

ลืม ตัว นี้ ไป ได้ ไง   ม้าpony ไง 2ใบ   ใบ รองอีก เรนโบ เปกาซัล 2-4 ใบ  ใส่ เรจิน่าไหม ถ้า จะใส่ ต้อง ใส่ มิสติกpa family จะได้ แจ่มๆ  แล้ว ไม่ ลอง ใส่ ซิกมัน pomo เวล 2 อ่า ลอง ดู ก็ เก่ง ดี นะ 
« Last Edit: June 16, 2007, 01:09:25 AM by guanyu009 » Logged

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #2 on: June 16, 2007, 01:26:26 AM »

เปกาซัสจะเล่นแต่ละทียากมากแล้วคับ ใส่เรโบว์วิงถ้าขึ้นมาตัวเดียวไม่มีโพนี่จะเล่นลำบากมากนะคับ regina ภาคไหนอ่า แต่กระตุกมาตีนี่เราตีไป Df line เลยไม่ดีกว่าเหรอ ซิกมันโปโมไม่เคยเห็นใส่นะ แต่ก้อลองดูก้อได้
แนะนำหนุมาน3 กะนักเวทย์หญิง1 ที่เหลือก้อรอคนเล่นเด็คนี้มาโพสละกัน เราก้อแค่เห็นตามที่เคยแข่งด้วย

-[• o •]- :PecCa_TheSin_Of_nEwbiE:-[• o •]-
Member

Email
« Reply #3 on: June 16, 2007, 01:34:46 AM »

ที่เราให้ ใส่ เรจิน่า  เพราะ ถ้า มัน อยุ๋ กับ ซิกมัน family  จะได้ + aT  และตีถูก ส่วน โพนี่ ถ้าเรา มี  ซิกมัน โปโม่ เวล 2 ก็ ดึงได้ เพราะมี เนม เปกาซัสคับ
  แต่ ให้ ดีไม่ต้องใส่ก็ ได้ คับ แล้ว  แต่ เลย แต่  ซิกมัน เมล สตอมไม่แนะนำนะ เรา ลอง มัน แปลกๆๆ ถึง จะ ดัน ตบก็เถอะ
« Last Edit: June 16, 2007, 01:38:20 AM by guanyu009 » Logged

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #4 on: June 16, 2007, 01:37:46 AM »

ที่เราให้ ใส่ เรจิน่า  เพราะ ถ้า มัน อยุ๋ กับ ซิกมัน family จะ บึ้มไม่ได้ไง  (ใช่ ป่ะ) ต้อง ฆ่า เรจิ น่า ก่อน  ส่วน โพนี่ ถ้าเรา มี  ซิกมัน โปโม่ เวล 2 ก็ ดึงได้ เพราะมี เนม เปกาซัสคับ

เอ่อ
เดคซิกมันด์จริงๆจะตีทุกเทิร์นไม่มีเวลากางแฟมิลี่หรอกครับนอกจากจะหนุมานตีเปิดเอา
ส่วนโปรโมเลเวล2ถ้าไม่มีดาบจะเหยื่อมากเพราะเก่าแล้วมั้ง

Member

Email
« Reply #5 on: June 16, 2007, 01:40:16 AM »

ที่เราให้ ใส่ เรจิน่า  เพราะ ถ้า มัน อยุ๋ กับ ซิกมัน family จะ บึ้มไม่ได้ไง  (ใช่ ป่ะ) ต้อง ฆ่า เรจิ น่า ก่อน  ส่วน โพนี่ ถ้าเรา มี  ซิกมัน โปโม่ เวล 2 ก็ ดึงได้ เพราะมี เนม เปกาซัสคับ

เอ่อ
เดคซิกมันด์จริงๆจะตีทุกเทิร์นไม่มีเวลากางแฟมิลี่หรอกครับนอกจากจะหนุมานตีเปิดเอา
ส่วนโปรโมเลเวล2ถ้าไม่มีดาบจะเหยื่อมากเพราะเก่าแล้วมั้ง

เหรอ เราเอาไว้ตี ก็เก่ง ดี เพราะ ซิกมัน เวล 3 เอาไว้ เรียกพวก + at เฉยๆ  เวล 2 เราว่ามันก็เก่ง นะ จ่าย 2 รวมร่าง โย่ + at อีกไง  กัน เหนียว ตอน จะ ตาย

เราก็ เด็ก พึ่งหัด มีไรไม่ ถูก ขอโทษ ด้วย ละ กัน ค๊าบ

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #6 on: June 16, 2007, 01:41:49 AM »

เอ่อ

เหรอ เราเอาไว้ตี ก็เก่ง ดี เพราะ ซิกมัน เวล 3 เอาไว้ เรียกพวก + at เฉยๆ  เวล 2 เราว่ามันก็เก่ง นะ จ่าย 2 รวมร่าง โย่ + at อีกไง  กัน เหนียว ตอน จะ ตาย

เราก็ เด็ก พึ่งหัด มีไรไม่ ถูก ขอโทษ ด้วย ละ กัน ค๊าบ

เอ่อไม่ได้ว่าไรนะครับ
แค่แนะนำน้า

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #7 on: June 16, 2007, 01:42:05 AM »

ที่เราให้ ใส่ เรจิน่า  เพราะ ถ้า มัน อยุ๋ กับ ซิกมัน family  จะได้ + aT  และตีถูก ส่วน โพนี่ ถ้าเรา มี  ซิกมัน โปโม่ เวล 2 ก็ ดึงได้ เพราะมี เนม เปกาซัสคับ
  แต่ ให้ ดีไม่ต้องใส่ก็ ได้ คับ แล้ว  แต่ เลย แต่  ซิกมัน เมล สตอมไม่แนะนำนะ เรา ลอง มัน แปลกๆๆ ถึง จะ ดัน ตบก็เถอะ

เก่งนาเมลสตอร์ม มาคู่กะอีกตัวหรือกับ Wind Goddess Shaman หละตีมันส์ ตีตัว Dfline ถีบตัวยืนแล้วใช้อีกตัวตามตีอีก ป่วนพอสมควรเลยคับ
ตัวตีเด็คนี้เยอะมากแล้วหละ เมลสตอมใช้ป่วน หนุมานก้ออมตะตามมาจุ้นตลอดเลยตายยากสุดๆ มีซิกมันต์เด็กตี Df line ด้วย

Member

Email
« Reply #8 on: June 16, 2007, 01:44:22 AM »

เหรอ  เรา เห็น ตอนไป แข่ง มัน แปลกๆๆ อ่า เรา อาจจะ มองไม่เห็น ความดี มัน ก็ได้ มั้ง งั้น ขอโทษ ด้วย เราก็ พึ่งหัด พูดตามที่ เจอ+ลองอ่า จัดไปเลยคับ เด็ค ของ ตัวเอง ตัวเองจัด จะ รุ ดี และ เล่นได้ ดี สุด

Member

« Reply #9 on: June 16, 2007, 01:52:33 AM »

แหม... ชั่งมันเหอะ เราก็ไม่ได้เก่งอะไรแค่เห็นว่าไอ้เมลสตอมเจอมันมากับ Wind Goddess Shaman ทีไรเบื่อจิงๆ

Member

Email
« Reply #10 on: June 16, 2007, 01:57:53 AM »

เรา เซง คาน +ฟุจิริสจัง  มัน มี ไก่ ยิง + แบ็คโบอ่า  อ่าเซงเลย เข้าซับตี สโตน  เข้าซับกัน สโตน แถม ฟุจิริส  มัน รีด seal ไว จิงๆๆ  แถม มัน ยัง เอา tee tango ให้ คาน เล็ก ตี จาก df มา df อีก ไม่ ตาย ดู มัน ซิ กวน จิงๆๆ -*- เลย เล่น เฮ จังเลย all อย่างเดียว เก็บ เด็ก 

saderd_man
Member

« Reply #11 on: June 16, 2007, 01:06:03 PM »

ก้อตีข้ามไป df line สู้เลยสิคับ
ร่ายสดแล้วตบเลย

ปล.ซิกมันสายไนท์ กะ สายเปกาซัสคิดว่าสายไหนเก่งกว่ากันคับ

Member

« Reply #12 on: June 16, 2007, 03:55:09 PM »

ไนท์นา เปกาซัสมันจวนจะล่มอยุ่แล้ว

Member

Email
« Reply #13 on: June 17, 2007, 11:30:37 PM »

ก้อตีข้ามไป df line สู้เลยสิคับ
ร่ายสดแล้วตบเลย

ปล.ซิกมันสายไนท์ กะ สายเปกาซัสคิดว่าสายไหนเก่งกว่ากันคับ

สายไนท์จะแรงสม่ำเสมอตีทุกเทิร์นเน้นป่วนจนชนะ
ส่วนสายเปกาซัสจะเน้นตั้งรับตอนแรกไปก่อนจนได้0จั่วหลังจากนั้นจะโหดมาก
ส่วนตัวคิดว่าสายเปกาซัสโหดกว่าแต่คนเล่นต้องเล่นดีๆโพนี่ตายตัวนึงก็แพแตก

ใช่พี่ที่เล่นอังเดรไม่มีกระสือรึป่าวครับ
ถ้าใช่พี่ตัดสินใจเลือกสายไหนอะ
« Last Edit: June 18, 2007, 01:09:12 AM by CIFA -In The Name of Felasia- » Logged

Pages: [1]
  Print  

Jump to: