Summoner Master Forum
October 01, 2024, 01:36:56 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ช่วยหน่อยงับจะลองจัดเด็ค ดิน+มั่ว อิอิ  (Read 1535 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
killerbonus
Member

Email
« on: June 05, 2007, 01:01:22 AM »

คือ มาแบบไม่มีความรู้เลย อิอิอิ ลองใช้
ปล.ใช้ศัพท์มั่วๆนะ

ตัวหลักๆ
karn ใหญ่ 3     ยืน-.-*+หาชายดิน
karn เล็ก   4     เบ้คานใหญ่
ชายดิน ที่จ่าย4ทุบออล  2      ลูกช่างทุบ
garuda wiser 3               กระโดดสโตนออล
dersert sorcerer   3         โชว์แล้วสโตน
จิมมี่นี่ที่เป้นเด้กคู่  2         ปัดเป่า+กู้ชีพ (จิงแล้วๆมันเปงราศีป๋มเลยอยากเอาเข้า อิอิ)
ไลเบล่า มี       4              ใช้ยิง+ตัวรงจิมมีนี่-.-+
ที่เหลือก้ยังคิดมะออก-.-*

การเล่น
พยายามเอาคานโหญ่มายืน เป้าหมายคือ สโตน สโตน และสโตน -.-+ ปล.เจอยกเลิกจะเเพ้อย่างแรง แต่เอาคานมาสู้แทน
การ์ดที่เหลือยังคิดมะค่อยออก ตอนนี้มันมั่วๆเกินไปแล้ว -.-+

ช่วยแนะนำหน่อยนะงับ

Danger!
Member

« Reply #1 on: June 05, 2007, 01:04:04 AM »

ไลเบล่า มี       4              ใช้ยิง+ตัวรงจิมมีนี่-.-+
จาใส่หรอคับ ผมว่าเปลี่ยนเป็น Sinแสง ยังดีกว่านะคับ ลิเบล่า มี จารวมร่างกับตัวอารัยอ่า

killerbonus
Member

Email
« Reply #2 on: June 05, 2007, 01:10:11 AM »

เออ คือ sinแสงทำไรได้อ่ะงับ  ;D

killerbonus
Member

Email
« Reply #3 on: June 05, 2007, 01:14:21 AM »

ความจิงแล้วเล็งไว้คือ เอาการูด้าโดด พอถึงตาเราก้ทุบ ถ้าสำเร็จ ใช้dersert sorcerer  จ่าย2เอาการูด้าขึ้นมือเตรียมโดดต่องับ (ที่พูดมามั่วๆเอา) แต่เท่าที่ดุต้องใช้หลายตาเลยกว่าจะตั้งได้ ตรงนี้มีวิธีที่จะตั้งให้ง่ายกว่านี้ไหมงับ

killerbonus
Member

Email
« Reply #4 on: June 05, 2007, 01:22:38 AM »

ถ้าเปงไปได้พอจะบอกตัวใช้search กาดหน่อยงับ เอาแบบเวล1-2พองับ

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #5 on: June 05, 2007, 01:32:41 AM »

อย่าโพสซ้ำนา ใช้ปุ่มโมดิฟายได้ครับ
เบรามี่ เม คอมยังไงอ่ะ เอาออกใส่อย่างอื่นดีกว่า Black Boa หรือ Sinแสดีกว่า

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #6 on: June 05, 2007, 01:57:32 AM »

คือ มาแบบไม่มีความรู้เลย อิอิอิ ลองใช้
ปล.ใช้ศัพท์มั่วๆนะ

ตัวหลักๆ
karn ใหญ่ 3     ยืน-.-*+หาชายดิน
karn เล็ก   4     เบ้คานใหญ่
ชายดิน ที่จ่าย4ทุบออล  2      ลูกช่างทุบ >>> ถ้าเป็นไปได้ โปรโม ดีกว่าครับ หรือไม่ก็ ภาค D4K
garuda wiser 3               กระโดดสโตนออล
dersert sorcerer   3         โชว์แล้วสโตน >>> แบล็คโบ 4 ครับ
จิมมี่นี่ที่เป้นเด้กคู่  2         ปัดเป่า+กู้ชีพ (จิงแล้วๆมันเปงราศีป๋มเลยอยากเอาเข้า อิอิ) >>> เป็นไปได้ใส่ Panna 3 นะครับ
ไลเบล่า มี       4              ใช้ยิง+ตัวรงจิมมีนี่-.-+ >>> แฟร์รี่เปิดกอง 2 + แทงโก้ 2
ที่เหลือก้ยังคิดมะออก-.-*

การเล่น
พยายามเอาคานโหญ่มายืน เป้าหมายคือ สโตน สโตน และสโตน -.-+ ปล.เจอยกเลิกจะเเพ้อย่างแรง แต่เอาคานมาสู้แทน
การ์ดที่เหลือยังคิดมะค่อยออก ตอนนี้มันมั่วๆเกินไปแล้ว -.-+

ช่วยแนะนำหน่อยนะงับ

ใส่ Avani Therion 2 หา Black Boa ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: