Summoner Master Forum
October 08, 2024, 11:29:40 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: +++***!!!Update!!! MV Cm งาน GT7~~~  (Read 13395 times)
0 Members and 7 Guests are viewing this topic.
Joker,!tt?
Member

« on: April 30, 2007, 05:02:53 PM »

***Update!!! มาดู MV ภาพบรรยากาศงาน ของเฉพาะ CM เรากัน

>>>>Click โลดเลย!!!<<<<<

***มีปัญหานิดหน่อยนะครับ เพราะว่าเวลาอัปโหลดแล้วมันมี Delay เหมือนกัน
ทำให้ภาพมันจะไปช้ากว่าเสียง ใครที่อยากดูแบบเนียนๆคงต้องมาดูต้นฉบับแหละครับ

แต่เพราะมันขนาด 320*240 เอง เวลาดูหน้านี้มันจะแตกหน่อยนะคับ เพราะโดนขยาย
แต่น่าจะแก้ได้โดยเปิด Fullsize แล้วย่อหน้าต่างเอาเองน่ะครับ

ตอนแรกตัวหนังสือตอนจบให้เวลานานกว่านี้อ่ะ แต่พึ่งรู้ว่าเว็บจำกัดแค่ 5 นาที
เลยต้องมานั่งทำใหม่ เพราะอัปแล้วไม่ติด ตอนนี้ตัวหนังสือเลยขึ้นเร็วไป
อาจจะอ่านไม่ทันกันขอโทษด้วยนะคับ

แล้วก็ขออภัยด้วยนะครับสำหรับคนที่ไม่มีรูปเพราะเราถ่ายวันที่ 2 หมดเลยอ่า

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณทุกคนก่อนนะครับ

ขอบคุณ พิธีกร เอม-จั่น รวมถึง อั้ม ด้วยนะที่เป็นพิธีกรคู่กับเรา
     เอม - จั่น ฮามั่กๆ แล้วเกมวัดดวงก็สุดยอดอ่ะ เห็นแล้วอยากลงไปเล่น สมกับที่อดหลับอดนอนทำมาจริงๆอ่า

ขอบคุณ CM น้องๆพี่ๆทุกท่านที่คุมซุ้มทุกคนด้วยนะ ไม่ว่าจะเป็น ซุ้ม Caller / Trinity / สอนเล่น / ตู้เซฟ / แข่ง QM
     ทั้ง คิท พี่เกม พี่เอ ท๊อป ท๊อฟฟี่ พี่เอก หนึ่ง อ๊อฟ เต๋า ปอจัง อั้ม แบงค์ พี่แซม พฤกษ์ รัน โอ๊ค โกเจ๋ง ติ๊ก เคนนี่ แล้วก็ บูมกุ้ง ด้วยนะ  

-ถ้าตกหล่นใครไปก็ขอโทษด้วยนะคับ

ขอบคุณ ติ สำหรับ การประสานงานทุกอย่าง ด้วยนะ นายทำหน้าที่เต็มที่มากจริงๆ ทั้งเรียกหาคนเล่นเกมวัดดวง จัดหาของรางวัลต่างๆ ประสานงานอีกหลายๆฝ่าย

และสุดท้ายที่ขาดไม่ได้

ก็ขอบคุณ พี่ฟ้า พี่จิง พี่ปอ ด้วยนะครับ สำหรับกำลังใจ ที่มีให้เราทุกคน

อ่ะ ต่อไปเรามาดูภาพเล็กๆน้อยๆกันก่อนดีกว่า~~

พิธีกรทั้ง 3 คน^^"

อันนี้เป็นระบบรักษาความปลอดภัยของตู้เซฟของพี่นอร์ 555+

CM กุงๆหัวเป็นประกาย

รูปฮาๆของพิธีกรทั้ง 2

เมื่อแฟแรทโดนหยิกหู

ปิดท้ายด้วยเจ๊จีนของเรา 

>>ต่อไปคงไม่ค่อยเจอพี่ฟ้าแล้วนะครับ
ยังไงพวกเราก็จะคิดถึงพี่ฟ้านะครับ ความรู้สึกคล้ายๆกับครั้งพี่จีนเลยอ่ะ
ต่อไปก็คงต้องปรับตัวกันใหม่อีกรอบแล้วล่ะ
แล้วก็อย่าลืมน้องๆทุกคนด้วยนะครับพี่ฟ้า อิๆๆ
« Last Edit: May 22, 2007, 08:45:23 PM by Joker!tt » Logged

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #1 on: April 30, 2007, 05:50:00 PM »

ขอบใจน้อง ๆ ทุกคนจ๊ะ  ทุกคนขยันทำงานดีมาก

ขอบใจเป็นพิเศษสำหรับ กุงกุง เอม จั่น โจ๊ก
โดยพี่เรียกใช้งานเยี่ยงทาสตลอดทั้ง 2 วัน 

และแน่นอน....กฃังจบงาน...เราจะไป Dream World กัน

เอ๊า...CM  ไปไม่ไป~~~~~~~~~~~~~~~~

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #2 on: April 30, 2007, 07:16:52 PM »

อขบคุณทุกคนด้วยคนคร้าบบบบ

ปีนี้ก็เป็นอีกปีที่เหนื่อยและมันส์กันจริงๆ

ไปเที่ยวกันเท้อออ ซีเอ็มมมมมมมมมมมมม~!!!!

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #3 on: April 30, 2007, 07:19:16 PM »

ขอบคุณหลาย ทุกๆคนเลย

ป.ล. แล้วอย่างนี้ นายเม่นจะได้ไปมั้ยครับเนี่ยะ แอบขี้อยู่บ้านคนเดียวอะ
« Last Edit: April 30, 2007, 07:23:32 PM by Phenomenon Knight, the Legend » Logged

cmt
Member

« Reply #4 on: April 30, 2007, 07:30:16 PM »

แบบว่ามีควันหลง 55+
เมื่อคืนฝันว่าพี่โจ๊คกับพี่ติวิ่งหาของรางวัลกันใหญ่ เพราะมันไม่พอ

งานนี้ก็สนุกมากคับ คนเยอะแยะดี บางทีอาจจะเมื่อยไปบ้าง(ยืนล้วงกล่องจนเมื่อย)แต่ก็สนุกสนานคับไม่น่าเบื่อมีคนมาเล่นด้วยมากมาย

ต้องขอบคุณทุกๆคนจริงๆคับ ที่ช่วยๆกันจนงานบรรลุสำเร็จไปได้ด้วยดี สนุกจริงๆ 

Member

Email
« Reply #5 on: April 30, 2007, 08:52:17 PM »

เฮ้ย...แอบขี้ไหลอยู่บ้านคนเดียว แล้วจะไปได้งัย
กฏต้องเป้นกฏสิ  บอกแล้วว่าใครไม่ทำงาน ก็ไม่ต้องไป   

แต่กฏเขามีไว้แหก 
เพราะฉะนั้น...จะพิจารณาอีกที 
อาจจะให้ไป แต่จ่ายเอง...หรือ อาจจะให้ไป แต่จ่ายครึ่งหนึ่ง
หรือ... อาจจะให้เอาแต้มแลก  แล้วไปฟรี...

โฮะ โฮะ โฮะ  ขอคิดดูก่อน

Joker,!tt?
Member

« Reply #6 on: April 30, 2007, 09:00:47 PM »

เมื่อคืนฝันว่าพี่โจ๊คกับพี่ติวิ่งหาของรางวัลกันใหญ่ เพราะมันไม่พอ
อันนี้ฝันแบบ แสดงให้เห็นว่าอารมณ์ค้างอย่างแรง เหอๆๆ
แล้วทำไมต้องเป็นเรากับติด้วยเนี่ย เหอๆๆ

~OdIlOn_ToPpU~
Member

Email
« Reply #7 on: April 30, 2007, 09:15:06 PM »

ครั้งนี้สนุกมากๆ น่าเสียดายที่อยู่ไม่ถึงตอนดราฟเพราะคุณแม่เรียกให้กลับบ้านก่อน

ปล. ไป dream world วันไหนกันอ่ะคับ ผมเปิดเทอมวันที่ 9 แล้วอ่า ขอวันเสาร์ที่ 12 ได้มะคับ 
« Last Edit: April 30, 2007, 09:22:06 PM by ~VaLeNtInO_eSt_ToPpU~ » Logged

Judge
Member

Email
« Reply #8 on: April 30, 2007, 09:29:42 PM »

แล้วทำไมต้องเป็นเรากับติด้วยเนี่ย เหอๆๆ

มันพยายามจะเป็นข่าวให้ได้

Member

Email
« Reply #9 on: April 30, 2007, 11:39:50 PM »

ฮั่นแน่

อิจฉาเค้าละสิน้องเบสท์

EIMU
Member

« Reply #10 on: April 30, 2007, 11:42:17 PM »

ฮารูปอย่างแรง!!!!

กุนี่ทำไปได้

cmt
Member

« Reply #11 on: April 30, 2007, 11:46:07 PM »

ครั้งนี้สนุกมากๆ น่าเสียดายที่อยู่ไม่ถึงตอนดราฟเพราะคุณแม่เรียกให้กลับบ้านก่อน

ปล. ไป dream world วันไหนกันอ่ะคับ ผมเปิดเทอมวันที่ 9 แล้วอ่า ขอวันเสาร์ที่ 12 ได้มะคับ 

อยากแบบไปกินๆไรงี้มากกว่า จะได้คุยๆกันหนุกหนานๆ ถือเป็นเลี้ยงส่งพี่ฟ้าไปด้วยเลย

อันนี้ฝันแบบ แสดงให้เห็นว่าอารมณ์ค้างอย่างแรง เหอๆๆ

ไม่รู้อะ จำได้ด้วยในฝันอะว่าพี่ติบ่นๆว่าเพราะฟี่ของรางวัลเลยไม่พอ 55+ แบบอาการรุนแรงจริงๆ ยังคิดถึงงาน GT อยู่

Joker,!tt?
Member

« Reply #12 on: April 30, 2007, 11:53:10 PM »

เดี๋ยวอีกไม่นานจะลงบรรยากาศงานในซุ้มของ CM คิดว่ามีรูปทุกคนนะ
ในรูปแบบของ ภาพเคลื่อนไหว อิๆๆ เสดแล้วจะเอามาลง อิๆๆ

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #13 on: April 30, 2007, 11:58:09 PM »

อ้วนง่ะ โจ๊ก

ไม่ Crop เยย ใจร้าย

แต่ก็ สูบไปแล้วนะ 555 เอารูปคนอื่นๆไปด้วย ไปอวดน้องหมิว 555

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #14 on: May 01, 2007, 12:15:31 AM »

อ้วนง่ะ โจ๊ก

ไม่ Crop เยย ใจร้าย

อ้วนแบบนั้นน่ารักดีออกคร้าบ ให้ความรู้สึกเหมือนเจ็จิงดี

MENN' !*
Member

« Reply #15 on: May 01, 2007, 12:52:19 AM »

ป.ล. แล้วอย่างนี้ นายเม่นจะได้ไปมั้ยครับเนี่ยะ แอบขี้อยู่บ้านคนเดียวอะ
-*- พูดซะเสีย ขอให้มาเป็นบ้างเหอะ ชิ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #16 on: May 01, 2007, 01:22:30 AM »

ชอบมาก ติดใจ แต่ปีหน้ามีแผนจะล่าโควต้าไปชิงแชมป์โลกบ้าง อิอิ

ก็ขอวันเสาร์ที่12ละกันครับ น้าๆๆๆ
ถ้าไปดรีมเวิลด์ ไปนั่งเอ๋อในสวนสนุกแน่เลย ไม่กล้านั่งรถไฟกับเครื่องเล่นหมุนๆเหวี่ยงๆสูงๆอะคับ ปมด้อยในวัยเยาว์ที่ว่งผลถึงปัจจุบัน

]-*- พูดซะเสีย ขอให้มาเป็นบ้างเหอะ ชิ
งานวันแรกก็น่าจะโทรหาพี่ฟ้าหน่อยน้า พี่เขาดูเคืองๆเลยล่ะ
« Last Edit: May 01, 2007, 01:27:46 AM by ~+*_KiTTy_AzAr_*+~ » Logged

S_A_Y
Member

Email
« Reply #17 on: May 01, 2007, 04:19:51 AM »

เอาเป็นว่า วันเสาร์นี้มีประชุม ส่วนเรื่องจะไปเที่ยวหรือไปไหน อะไร วันไหน ก็คุยกันในวันประชุม

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

รูปถ่ายไว้แค่นี้จริงๆ หรอ - -"

ชอบมาก ติดใจ แต่ปีหน้ามีแผนจะล่าโควต้าไปชิงแชมป์โลกบ้าง อิอิ

ก็ขอวันเสาร์ที่12ละกันครับ น้าๆๆๆ
ถ้าไปดรีมเวิลด์ ไปนั่งเอ๋อในสวนสนุกแน่เลย ไม่กล้านั่งรถไฟกับเครื่องเล่นหมุนๆเหวี่ยงๆสูงๆอะคับ ปมด้อยในวัยเยาว์ที่ว่งผลถึงปัจจุบัน ::008

เดี๋ยวพี่ลากขึ้นไปเอง ดีม๊ายยยย 

Joker,!tt?
Member

« Reply #18 on: May 01, 2007, 12:10:40 PM »

เดี๋ยวอีกไม่นานจะลงบรรยากาศงานในซุ้มของ CM คิดว่ามีรูปทุกคนนะ
ในรูปแบบของ ภาพเคลื่อนไหว อิๆๆ เสดแล้วจะเอามาลง อิๆๆ
นี่ไงๆบอกแล้วไง เดี๋ยวเอามาลงเพิ่มจ้า

ใครจะเหมือนแกล่ะ ไวกิ้งไปกี่รอบล่ะปีนั้นอ่ะ คนอื่นเค้าอ๊วกแตกอ๊วกแตน
แกบัตรหมดไปขอขึ้นไวกิ้งเพิ่ม

Judge
Member

Email
« Reply #19 on: May 01, 2007, 07:06:56 PM »

ไปเล่นไวกิ้งกันเถอะ ชอบๆ เฉียวดี

ฮั่นแน่

อิจฉาเค้าละสิน้องเบสท์

พักนี้พี่จั่นเอ๋ยจั่นเจ้า จะขยันตอดจริงเลยครับ

cmt
Member

« Reply #20 on: May 01, 2007, 10:12:10 PM »

ถ้าไปดรีมเวิลด์ ไปนั่งเอ๋อในสวนสนุกแน่เลย ไม่กล้านั่งรถไฟกับเครื่องเล่นหมุนๆเหวี่ยงๆสูงๆอะคับ ปมด้อยในวัยเยาว์ที่ว่งผลถึงปัจจุบัน

]-*- พูดซะเสีย ขอให้มาเป็นบ้างเหอะ ชิ
งานวันแรกก็น่าจะโทรหาพี่ฟ้าหน่อยน้า พี่เขาดูเคืองๆเลยล่ะ

เราว่าพี่เค้าไม่เห็นจะดูเคืองๆเลยนะ เหมือนๆเป็นห่วงมากกว่า

Joker,!tt?
Member

« Reply #21 on: May 01, 2007, 11:18:58 PM »

ตอนนี้ UPDATE ...MV ของงานแล้วนะครับ
ตัดต่อเองเลย เหอๆๆ เป็นไงบอกกันด้วย

พักนี้พี่จั่นเอ๋ยจั่นเจ้า จะขยันตอดจริงเลยครับ
เป็นไงล่ะ พันธมิตรหมดแล้วสิ กัดเค้าไปทั่ว สมน้ำหน้า 555+
วันเสาร์มาประชุมดิเดี๋ยวเอาที่ฉีดผมไปฉีดต่อทั้งหัวเลยเหอะ  

ปล.ท๊อฟฟี่พูดถูกครับ พี่ฟ้าเค้าบอกว่าห่วง
เห็นเม่นบอกจะมาแต่ไม่มากลัวเป็นอะไรหรือเปล่า

cmt
Member

« Reply #22 on: May 01, 2007, 11:34:56 PM »

ตอนนี้ UPDATE ...MV ของงานแล้วนะครับ
ตัดต่อเองเลย เหอๆๆ เป็นไงบอกกันด้วย

เป็นไงล่ะ พันธมิตรหมดแล้วสิ กัดเค้าไปทั่ว สมน้ำหน้า 555+
วันเสาร์มาประชุมดิเดี๋ยวเอาที่ฉีดผมไปฉีดต่อทั้งหัวเลยเหอะ  

ปล.ท๊อฟฟี่พูดถูกครับ พี่ฟ้าเค้าบอกว่าห่วง
เห็นเม่นบอกจะมาแต่ไม่มากลัวเป็นอะไรหรือเปล่า

แต๊งกิ้วนะคับพี่โจ๊ค ขอสูบ MV ไปดูเลยล่ะกันนะ ถ้าไม่มีฟี่อยู่ใน MV นี่ แอบมีเคืองนะคับ 55+ 

~OdIlOn_ToPpU~
Member

Email
« Reply #23 on: May 01, 2007, 11:42:25 PM »

ชอบ MV มากๆเยย อิอิ แต่ติดท๊อปครึ่งตัวเองอ่า 

ม่ะเปนไรให้อภัยๆ ไปติดกล้องอื่นเขาเยอะละ 

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #24 on: May 02, 2007, 12:00:28 AM »

เพลงนี้จะส่งมอบให้ใครคนใดคนหนึ่งในกลุ่มCMเป็นพิเศษรึป่าวครับ?

ติดปอตั้ง2รูปแน่ะ

Peacesea ,the wonder Maskettia
Member

Email
« Reply #25 on: May 02, 2007, 12:14:13 AM »

เหอๆๆๆ ขอบคุณพี่ๆๆ เเละเพื่อนๆๆมากๆๆคับ  สำหรับงานgt   ครั้งนี้

ว่าเเต่ที่ไปดรีมเวิ ให้เม่นไปเเทนผมได้ปะ  ผมคงไปมะได้ เพราะเปิดเทอมเเว้ว อ่า

Member

Email
« Reply #26 on: May 02, 2007, 01:19:04 AM »

โจ๊กทำเป็นซึ้ง 55+

MVเจ๋งๆ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #27 on: May 02, 2007, 03:33:11 AM »

MV เว่อร์ได้ใจมากๆ 

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #28 on: May 02, 2007, 06:25:55 AM »

MV แจ่มมาก 

ปรบมือ แปะๆๆๆ

Member

Email
« Reply #29 on: May 02, 2007, 06:52:07 AM »

คิ คิ  ดีจ๊า

เสียอย่างเดียว... เอาตอนฉันคลำโปเกม่อนไม่เจอมาลงทำไมย่ะ
หน้าตูมอย่างแรง 

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: