Summoner Master Forum
October 05, 2024, 06:20:06 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ซัมมอนเนอเกมวัดดวงงวงๆๆ ใครขนะ? ใครได้ไรมั่ง  (Read 6318 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
play
Member

« on: April 28, 2007, 09:45:52 PM »

ผมตกรอบตอนเรลือกซีอิ้วนี่แหละตกรอบปุ้บกลับเลย

แต่ก็ยังดีได้บัตเตสปลอบใจ

ติดใจบรัสเสจมาก มีติดวายทูวินส่งท้าย

รูนแฟรี่ ติดมิสติกยาวเป็นหางว่าว ทั้งๆที่mpไม่พอ :P

ตอนเปิดซองนีโอที่ได้มาจากรางวัลเหล่าเด็กๆก็มารุมๆพร้อมตะโกน เรือๆๆๆๆ

พอได้บัตเตสจะมาซื้อต่อพี่ๆ 50 พี่ๆ 100 พี่ๆ 80   :-\

ที่สำคัญ เกมวัดดวงครั้งนี้มี คุณแม่(ของใครก็ไม่รุ้) 2 ท่านมาร่วมเล่นด้วย และก้ตกรอบ รอบเดียวกับผม

ไอ้ซีอิ้ว กะ เซียงเพียงอุส เนี่ย

เหมือนผมลากแกให้ตกรอบมาด้วย รึว่าคิดไปเอง

promboon
Member

Email
« Reply #1 on: April 28, 2007, 10:29:41 PM »

ไม่ได้เล่น อ่ะ นั่งจับฉลาก 20บาทอยู่ โพไซดอน ชูไรก้าฟอย !! - -"

InnovateMan
Member

« Reply #2 on: April 28, 2007, 10:32:11 PM »

ออ พี่คนที่ได้บาสเตต - - ผมตกตอนซื้อของฝากหง่ะ โดนไปเลือก อันรองท้าย ลากลงไปกองกับพื้นทั้งเพื่อนทั้งผมเลย - -ส่วนของที่ได้วันนี้ มากมายครับ

FortuneTeller80
Member

« Reply #3 on: April 28, 2007, 10:52:52 PM »

แหะๆ ฟอร์ไปแข่ง side event รอบ4อ่ะค่ะ นั่งรากงอกอยู่นาน  ตกรอบ รองชนะเลิศได้ M3 มา5 ซอง ก้อโอเคค่ะ เย้ แต่ ที่เล็กเนอะคะ แทบจะเบียดกันตายเลยทีเดียว 

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #4 on: April 28, 2007, 10:58:56 PM »

อะไรคือเกมวัดดวงคับ ใช่อันที่อยู่ข้างๆ Slinging Cm รึ่ป่าวอ่า คือผมมัวแต่เล่นอันนั้นเลยไม่ได้ทำอย่างอื่นรอบๆ ตัวเลย ชนะ2 ตาติดได้ Timothy กะ Zagkelos

play
Member

« Reply #5 on: April 28, 2007, 11:49:42 PM »

เปิดM3ครั้งแรกแซดมากได้พูจิลิสมืด แต่ก็ยังได้ลูกน้องกระสือมา

ไซอีเว้นวันนี้ไม่ได้แข่งพรุ่งนี้ไปต่อ หึหึ

Hanuman & The Poseidon No.17
Member

« Reply #6 on: April 29, 2007, 12:00:57 AM »

ไม่ได้วัดดวง ไปแข่ง side แพ้ในรอบรอง (จะเสมอแล้วลุ้นตัดสินแล้วแท้ๆ แต่จั๊ดดันบอกหมดเวลาก่อน แต่ช่างเถอะ เราดวงไม่ดีเอง )

โดยรวมแล้วคุ้มจริงๆงานนี้ แข่ง side แล้วคุ้มจริงๆ แม้ได้ M3 5 ซอง แต่มีแต่ขยะก็เหอะ (ยกเว้น chales ฟอย กะ จักร) ก็คุ้มค่าแข่ง 50 แหละ

พรุ่งนี้ไปอีกรอบ แข่ง side แก้แค้น จะเอาชนะให้ได้ 

Red Hot Chili PepperS๛
Member

Email
« Reply #7 on: April 29, 2007, 12:05:38 AM »

ไม่ได้วัดดวง ไปแข่ง side แพ้ในรอบรอง (จะเสมอแล้วลุ้นตัดสินแล้วแท้ๆ แต่จั๊ดดันบอกหมดเวลาก่อน แต่ช่างเถอะ เราดวงไม่ดีเอง )

โดยรวมแล้วคุ้มจริงๆงานนี้ แข่ง side แล้วคุ้มจริงๆ แม้ได้ M3 5 ซอง แต่มีแต่ขยะก็เหอะ (ยกเว้น chales ฟอย กะ จักร) ก็คุ้มค่าแข่ง 50 แหละ

พรุ่งนี้ไปอีกรอบ แข่ง side แก้แค้น จะเอาชนะให้ได้ 
อยากบอกว่ามันโคตรๆ  อะผมเสมอให้นับใชร์ตัดสินเลยมีการไครตกก่อนแพ้ ผมเลยแพ้เพราะอีริคขึ้น4

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #8 on: April 29, 2007, 12:14:07 AM »

เกมวัดดวงมันดีอ่ะ มันเป็นเรื่องของดวงเจงๆ ตกรอบ 2 ง่ะ ไอ้ที่ตอบคำถาม แล้วอันราคาถูกที่สุดอ่ะ

มันดีอ่ะ เสียดายพรุ่งนี้ไม่มีแล้วอ่ะ  อยากให้มีอีกอ่ะ ปีหน้าอ่ะ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #9 on: April 29, 2007, 12:45:59 AM »

ไม่ค่อยได้ดูเลย เฝ้าของอยู่
ต้องขออภัยทีมSt.2ด้วยครับ ผมเลือกท่านเสื้อฟ้าให้ออกมาเอง เหอๆ

มันดีอ่ะ เสียดายพรุ่งนี้ไม่มีแล้วอ่ะ  อยากให้มีอีกอ่ะ ปีหน้าอ่ะ
ขอบคุณมากครับ

Fantasista
Member

« Reply #10 on: April 29, 2007, 01:36:42 AM »

ใช่ครับ จัดได้ดีจริงๆ ผมยืนยันได้

แต่ทำไมต้องเป่ายิงฉุบ ตกรอบก็ไอ้ตรงเนี้ย 

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #11 on: April 29, 2007, 02:12:34 AM »

ตาเอมประสพความสำเร็จมาก

และก็แจกแบบนี้ดีครับเด็ก ๆ จาได้อยู๋กับซัมไปนาน ๆ จนถึงช่วงเปิดเทอม

S_A_Y
Member

Email
« Reply #12 on: April 29, 2007, 02:44:44 AM »

รู้สึกปลื้มใจกับคุณแม่ผู้ปกครองเด็ก 2 คนนั้นมากๆ ครับ

คุ้มค่ามากครับ กับเงินแค่ 50 บาทที่เสียไป

ถ้า FeedBack ดีแบบนี้ ก็รู้สึกปลื้มใจกับทีมงานครับ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ปีนี้ คนดวงดีคือ คุณลุงจากเชียงใหม่ นั่นเองคร้าบบบบ ดีใจด้วย 

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

รู้หรือไม่ เกมวัดดวง เอ็มและจั่น ทำงานไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยทีเดียว

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #13 on: April 29, 2007, 02:52:20 AM »

รู้หรือไม่ เกมวัดดวง เอ็มและจั่น ทำงานไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยทีเดียว

ฮ่าๆ

ผมกับเอมทำพร็อพทั้งหมด ที่ใช้ในการเล่นเกมวันนี้ รวมทั้งสคริปต์+กติกา

ถึงเช้าๆเลย *-*

ดีใจที่หลายคนชอบนะครับ เดี๋ยวจะตั้งทู้ถามfeedbackอีกที :D

ถ้าชอบกันจริงๆ เราอาจจะขออนุญาตพี่ๆ จัดให้ ไปอีก (แต่รางวัลอาจไม่อลังเท่าGTนะ :P)

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ > < ซาบซึ้ง

หายเหนื่อยๆ :D นะ

ป.ล. บอกแว้วว ว่าคุ้มมม เอิ๊กๆ
« Last Edit: April 29, 2007, 02:54:43 AM by Zennigear !!, World's World » Logged

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #14 on: April 29, 2007, 12:25:40 PM »

สนุกได้ใจมากๆตอนเล่นเข้าไปรอบหลังๆด้วยโปโมได้ฟักทองตอนที่แจกงับรู้สึกคุ้มสุดๆเลือกซองST1เปิดที่บ้านได้Luอีกเหอะๆ50บาทตกรอบก็คุ้มล่ะ

รูนแฟรี่แปะตรึมเลย 555
บาสเซสตอนแรกๆแปะดีอยู่หรอกใบหลังวายทูวิน

ต่อมาใครแก่สุด
ซิกมัน เรจิน่า ท่านแม่

อีกรอบเพนกวิ้นใบไหนเล็กสุด มีอันโคตรเล็กเลยอ่ะครับเล็กว่าstอีก

ถ้าคุณมีเพื่อนคนนึ่งอยากรู้จักกับSMNจะซื้ออะไรให้ รอบนี่แหละเราตกรอบเพราะเลือกL Memoryตอนนั้นคิดว่าเพื่อนเรามันคงไม่เล่นเกมจับคู่หรอกมันง่ายไปนะตอนแรกคิดงั้นนะหลังๆโลภอยากได้มิสติกฟรอยเพื่อนเข้าไปรอบจะสุดท้ายแล้วเจอซีอิ้วเข้าไปฮากระจายครับ555
 ปล.จะมีทั้ง2วันเปล่านะเล่นอีกๆๆ

Radin,The Mirage Knight
Member

Email
« Reply #15 on: April 30, 2007, 02:24:38 AM »

ตกรอบเพราะความมั่นใจ

P_JuGGleR
Member

« Reply #16 on: April 30, 2007, 05:08:35 AM »

บอกแล้ว ว่า รูนแฟรี่ ติดอาวุธ กะ ลีลาเย่ ติดหยิน มันโดน 55+

Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #17 on: April 30, 2007, 06:01:56 PM »

เหอๆๆ สนุกคับ ผมก็ยิงมุขกระจายตลอดเกมสืวัดดวง แต่ผมอาศัยดวงคนอื่นตลอดเลย รอบแรกนี่ ขึ้นมาตลอดจนครั้งสุดท้ายให้คนอื่นครึ่ง ได้เลย เข้ารอบ รอบ 2 ก็ไปเชื่อคนอื่นเลยได้เข้ารอบ รอบ 3  ก็เช่นกัน รอบ 4นี่ เซียงเพียงอิ๊ว กับ ซีอุส ผมกับเพื่อของผมก็คู่กัน แต่ผมยังไม่ทันเล่นก็ได้ครบ 7 คู่แล้ว แต่เค้าก็ให้เล่นต่อจนหมด ผมก็ให้คนถือป้ายเลือกให้ ก็เข้ารอบอีก(อาศัยคนอื่นทั้งนั้น) คนมี 18 ลูกบอล มี 17 ผมเลยยอมจับคู่กับเพื่อ แล้วก็จบฉลาก ตกรอบไป อุส่าให้คนอื่นเค้าจับให้แล้วนะ

EIMU
Member

« Reply #18 on: April 30, 2007, 11:52:05 PM »

เอมรักเด็ก ฮิ้วววว

เดี๋ยวๆๆๆๆ ถ้าปีหน้าจะเอาให้มันแรงกว่านี้เลย

555+

มันส์ดีได้แกล้งคน 555555

Pages: [1]
  Print  

Jump to: