Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:27:12 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ปีนี้คุณ สรยุทธ ไม่มาตั้งกระทู้จัดอันดับ ตัวเต็งเหมือนปีก่อนๆเหรอครับ  (Read 5184 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
สตรอเบอรี่คุง เวอชั่นหวานเจี๊ยบ...
Member

« on: April 14, 2007, 03:20:46 AM »

อยากให้มีอีกจะได้เรียกกระแสให้คึกคักกันหน่อย เห็นช่วงนี้เงียบๆอะครับ

Toad-Master
Member

Email
« Reply #1 on: April 14, 2007, 03:23:36 AM »

เหอะๆ ทำไมรูปเหมือนผมเลย  ::)

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #2 on: April 14, 2007, 03:31:33 AM »

ผมก็อยากให้มีเหมือนกันอ่ะ  คุณสรยุทธ์ไม่ว่างหรอครับ

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #3 on: April 14, 2007, 03:35:22 AM »

ถ้าจะโพสต์ ติดกันกรุณาใช้ปุ่ม Modify นะครับ 

คงเพราะ ลุงสอ ไม่ว่างมั้ฮะ เห็นว่า จะเปิด จับเข่าคุยกันรีเทิร์น เลยยังไม่มีเวลา 

Doraemon
Member

Email
« Reply #4 on: April 14, 2007, 01:57:34 PM »

ถ้าจะโพสต์ ติดกันกรุณาใช้ปุ่ม Modify นะครับ 

คงเพราะ ลุงสอ ไม่ว่างมั้ฮะ เห็นว่า จะเปิด จับเข่าคุยกันรีเทิร์น เลยยังไม่มีเวลา 

จะเตือนอะไรก็ดูดีๆครับ ปล่อยไก่ปล่าวๆ

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #5 on: April 14, 2007, 03:04:11 PM »

มีอิทาจิ2คน  - -" หรือว่าเราโดนเนตรนั้นเล่นงานซะแล้วหว่า...

ไม่ว่างมั้ง  เมจิกชุดจะพลีลิลีทแล้วก็ใกล้ออกแล้วนิ  ทำทั้งSMNทั้งMTGคงยุ่งหน่อยละ  หรืออาจเป็นเพราะSMNเว้นช่วงนานไปหน่อยมั้ง  ไฟเลยไม่ค่อยมี  เหอๆ

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #6 on: April 14, 2007, 03:11:22 PM »

อ้ากเราโดนวิชาเนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุบฝาแล้วววววว อ้ากกก!!!!
ปล.พี่สอเค้างานยุ่งมั้งครับ

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #7 on: April 14, 2007, 04:08:47 PM »

ปีที่แล้ว อ่านแล้วฮาท้องแข็งเลย ;D ถ้ามีออกมาอีกก็ดี(มาก)ครับ (ถึงจะรู้ว่าตัวเองไม่ติดแน่ :P)

Moonshiny Doll
Member

« Reply #8 on: April 14, 2007, 05:35:16 PM »

มีมาอ่านก็ดีเหมือนกัน

ปล อิทาจิโคลนนิ่งตัวเองได้ด้วย

Toad-Master
Member

Email
« Reply #9 on: April 14, 2007, 07:45:24 PM »

เอ็กอีเอ็ก เอ็กกกกกกก  ปล่อยไก่ ทำบุญช่วงสงกรานต์ อิอิ

SuperJong
Member

« Reply #10 on: April 14, 2007, 08:26:06 PM »

อาจจะแอบทำอยู่ก็ได้ครับบ   แล้วโผล่ออกมาให้ตกใจเล่น

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #11 on: April 15, 2007, 12:50:08 AM »

ทำเสร็จแล้วครับ แต่อยู่ในไวเซอร์เล่มที่กำลังจะออกครับ แหมช่วยมาโปรโมทดีจริง ๆ

และก็ หลังงานก็จะเอาผู้เล่นที่เด่น ๆ ในงานมาพูดกันอีกครับ เป็นบทความแนวใหม่ หาได้ไนไวเซอร์เลยครับ ทั้งย่าน Hl ลาดพร้าว โดนผมลงไว้หมดและ

ตามไปอ่านกันได้เลยครับ

Moonshiny Doll
Member

« Reply #12 on: April 15, 2007, 01:01:29 AM »

ทำเสร็จแล้วครับ แต่อยู่ในไวเซอร์เล่มที่กำลังจะออกครับ แหมช่วยมาโปรโมทดีจริง ๆ

และก็ หลังงานก็จะเอาผู้เล่นที่เด่น ๆ ในงานมาพูดกันอีกครับ เป็นบทความแนวใหม่ หาได้ไนไวเซอร์เลยครับ ทั้งย่าน Hl ลาดพร้าว โดนผมลงไว้หมดและ

Wiser เล่มหน้าไม่อ่านไม่ได้แว้ว (อิทธิพลสื่อป่าวเนี่ย :P )

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #13 on: April 15, 2007, 01:24:49 AM »

อย่างนี้นี่เอง   

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #14 on: April 15, 2007, 01:27:02 AM »

จะเตือนอะไรก็ดูดีๆครับ ปล่อยไก่ปล่าวๆ

เอ็กอีเอ็ก เอ็กกกกกกก  ปล่อยไก่ ทำบุญช่วงสงกรานต์ อิอิ

นี่ก็แสดงว่า ไม่เข้าใจกันทั้งคู่เลยสิเนี่ย
อุตส่าใช้ อีโม  เอาไว้เล่นด้วยแล้วนะเนี่ย

ถ้าเข้าใจว่า "ผมรู้แล้ว ว่าใช้ อิทาจิ เหมือนกัน" แต่ก็ยังเล่น ว่าให้ โมดิฟายเนี่ย ก็คงไม่ปล่อยเป็ดทั้งคู่ล่ะนะ 

Toad-Master
Member

Email
« Reply #15 on: April 15, 2007, 03:19:58 AM »

กรำ ... ขอโทษที่ไม่เข้าใจมุขครับ  :'(

ปล. หรือว่าแอบมาเนียน 

ล้อเล่ง
« Last Edit: April 15, 2007, 07:25:55 PM by Toad-Master » Logged

MENN' !*
Member

« Reply #16 on: April 15, 2007, 05:02:30 PM »

เค้ามุขจริงๆอ่ะแหละ

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #17 on: April 15, 2007, 10:01:22 PM »

กรำ ... ขอโทษที่ไม่เข้าใจมุขครับ  :'(

ปล. หรือว่าแอบมาเนียน 

ล้อเล่ง
อืม ซับซ้อนจิงๆ
ปล ออกในไวเซอร์แล้วจะมีรูปให้ดูป่าวอ่า :-\

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #18 on: April 17, 2007, 12:00:39 AM »

ไวเซอร์เล่มหน้ามันจะออกทันก่อนGtให้อ่านไหมฟะเนี่ย - -"

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #19 on: April 17, 2007, 02:12:26 AM »

ไวเซอร์เล่มหน้ามันจะออกทันก่อนGtให้อ่านไหมฟะเนี่ย - -"
ทันครับ ตามทฤษฎี

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #20 on: April 17, 2007, 04:21:57 AM »

ไม่รู้หนังสือเขาจาหารูปลงได้ไหมนะ

แต่ยังงัย ๆ ก็ลงไว้สักคนสองคนก็ดี

เพราะเนื่อที่มันน้อย ก็ค่อย ๆ อ่านกันไปนะ ไม่พอมีต่ออีกเล่ม ดูจะสนใจกันเยอะ

.....

รอดูภาคปฏบัติต่อไป

สตรอเบอรี่คุง เวอชั่นหวานเจี๊ยบ...
Member

« Reply #21 on: April 19, 2007, 06:51:38 AM »

ผมเห็นว่าคุณสรยุทธ น่าจะมาโพสเป็นกระทู้ดีกว่านะครับ
  เพราะถ้าลงใน wiser ผมคิดว่าตอนนี้ไม่น่าจะออกทันก่อน GT ครั้งนี้แน่ๆ
  ถ้า wiser ออกหลัง GT ผมว่ามันจะดูไม่มีประโยชน์ไงไม่รู้อะครับ เอาไป
  พิจารณากันหน่อยนะ   

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #22 on: April 19, 2007, 01:35:28 PM »

ผมเห็นว่าคุณสรยุทธ น่าจะมาโพสเป็นกระทู้ดีกว่านะครับ
  เพราะถ้าลงใน wiser ผมคิดว่าตอนนี้ไม่น่าจะออกทันก่อน GT ครั้งนี้แน่ๆ
  ถ้า wiser ออกหลัง GT ผมว่ามันจะดูไม่มีประโยชน์ไงไม่รู้อะครับ เอาไป
  พิจารณากันหน่อยนะ   

เห็นด้วยครับจะได้สร้างความคึกคักต่องาน ถ้าลงไวเซอร์อาจออกช้าได้แถมถึงออกก่อนงานไม่กี่วันก็คนคงไม่ค่อยสนใจแล้วมั้งจะต้องแข่งอยู่แล้วนี่ เอาเวลาไปซ้อมดีกว่า
ที่จริงน่าจะลงข้อมูลผู้เล่นเด่นๆในงานจีทีในไวเซอร์เล่มหลังจากจบจีทีจะดีกว่านะครับเรื่องตัวเต็งอะมาลงในเวปเลยดีกว่า

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #23 on: April 19, 2007, 01:50:43 PM »

ไวเซอร์ เหมือนไขฟูของแม่

มันจะมีเสียง กระทบกับน้ำมันดัง ซู่

ไวเซอร์ จะมาทันเวลาที่สุด และก็อร่อยที่สุด ..... เสมอ

อยากเอามาลงนะครับ แต่ก็จะเป้นข้อมูลซ้ำในไวเซอร์กันไป ผมคงจะทำไม่ได้

แต่ถ้าเป็นเรื่องที่นอกจากนี้ก็พอจะทำได้นะครับ

อยากจะทำจริง ๆ แต่ข้อมูลที่พอจะมี  ก็ลงไปหมดแล้ว

ออกจะคึกคักปีนี้ มีผมหรือไม่มีก็เหมือนกันแหละ

-P!k@{ h u ดิ๊กดุ๊ก-
Member

Email
« Reply #24 on: April 19, 2007, 06:54:43 PM »

มี3ตัวแล้ว

Pages: [1]
  Print  

Jump to: