Summoner Master Forum
October 03, 2024, 01:38:40 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: คุณจะทำอย่างไร  (Read 3291 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
...WinChesTer...
Member

« on: April 13, 2007, 12:36:31 AM »

คุณจะทำอย่างไรเมื่อเจอ เหตุการณ์  เช่นนี้..

จ่าย MP 2สั่งAndre ตี ซินไฟ จ่าย0 ดิส +พลัง ทิ้งวาเลนเซีย ทำลายดาบอังเดร 
  แล้วผมสู้กับมันจนมันจนมันตาย แล้วเค้าก็พูดขึ้นว่า "พี่ ขอใหม่ๆๆ ไม่ตีละ ผมไม่รู้นิว่า มันทำลายได้ ไม่ตีละ " แล้วเค้าก็ไม่สั่ง ตี  ไปร่ายนู่นทำนี่แทน  อ้าวผมละเซงเละทีนะ แล้วเค้า Reset step อย่างนี้ เกือบทั้งเกมที่เค้าทำ เกมใส่ผม -*- คุณ คิดอย่างไร มันทำอย่างนี้จนผม แพ้มัน ---***---

boomkung
Member

« Reply #1 on: April 13, 2007, 12:37:28 AM »

-_-"  มีแบบนี้ด้วยหรอ???

แนะนำให้เลิกเล่นไปเลย

ถ้า step เดียวยังพอทน นี่พี่แกเอาทั้งเฟียร์เลยนิหว่า -_-"

Moonshiny Doll
Member

« Reply #2 on: April 13, 2007, 12:44:08 AM »

อย่างนี้มันเอาเปรียบกันเกินไปหน่อยมั้ง ผมว่า :(

~*hodini*~
Member

« Reply #3 on: April 13, 2007, 12:47:40 AM »

อย่าไปยอมคับ แล้วบอกเค้าไปว่า " ตอนพี่จะแพ้พี่ขอแบบนี้บ้างนะน้อง "

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #4 on: April 13, 2007, 12:51:30 AM »

ถ้าทั้งเฟียร์ นี่ก็ อย่าไปยอมครับ ถ้าไม่งั้นก็เลิกเล่นด้วยไปเลย

Member

« Reply #5 on: April 13, 2007, 12:52:30 AM »

ใช่ครับ แล้วไม่ใช่ ครั้งเดียวนะ เกือบทั้งเกม + เค้ายังถามว่า พี่ครับ ที่ มันทำไรได้ -*- ผมก็เลยสวนไปเลย "น้อง อ่านเอาสิครับ -*-" ถามมาได้ ผม ไปเล่นกับคนอื่น ผมไม่รู้ text ก็ขออนุญาติ เค้ามาอ่าน -*- แต่ไอ้นี่ ... แถมยังมี บ่นว่า
"คอมโบ ผมมาแล้วพี่ เสร็จผมแน่" เล่นไปเล่นมา มันก็แพ้ผมไปเกมนึง -*-

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #6 on: April 13, 2007, 01:22:10 AM »

ถ้าเล่นกันขำๆผมก็ให้ย้อนนะครับ จะมาซีเรียสอะไร  ???

ENVY
Member

Email
« Reply #7 on: April 13, 2007, 01:22:18 AM »

ใช่ครับ แล้วไม่ใช่ ครั้งเดียวนะ เกือบทั้งเกม + เค้ายังถามว่า พี่ครับ ที่ มันทำไรได้ -*- ผมก็เลยสวนไปเลย "น้อง อ่านเอาสิครับ -*-" ถามมาได้ ผม ไปเล่นกับคนอื่น ผมไม่รู้ text ก็ขออนุญาติ เค้ามาอ่าน -*- แต่ไอ้นี่ ... แถมยังมี บ่นว่า
"คอมโบ ผมมาแล้วพี่ เสร็จผมแน่" เล่นไปเล่นมา มันก็แพ้ผมไปเกมนึง -*-

เจอแบบนี้ผมก็คงไม่ยอมหรอกครับจะด่าให้ด้วยซ้ำ

bankoong
Member

Email
« Reply #8 on: April 13, 2007, 01:48:31 AM »

เป็นผมเล่นรอบเดียวแล้วเลิกเลย ผมว่าแบบนี้มานย้อนstepกันเกินไปอ่า มันทำให้เสียจังหวะกะอารมณ์การเล่นได้อ่า

been117
Member

« Reply #9 on: April 13, 2007, 01:56:19 AM »

ใช่ๆ  ถ้าเล่นกันเล่นๆก็ให้ย้อนไปเหอะคับ  สนุกดี

แต่ถ้าแข่งจิงๆเช่นแข่งงาน จีทีค่อยไม่ให้

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Member

« Reply #10 on: April 13, 2007, 02:36:16 AM »

เจองี้ให้ "ถามย้ำ" ครับ อย่าใจร้อน อย่าเล่นเร็วเกิน ขออนุญาตมันทุก Step

"ตีจริงนะ ไม่มีย้อนแล้วนา"
"จริงดิ ร่ายนี่แน่นะ ให้คิดอีกที"

ถึงมันจะย้อน แต่เราก็จะได้ไม่เสียเปรียบ ไม่เสียน้ำใจด้วย

เชื่อว่าคนแบบนี้เราคงชนะมันแฟร์ ๆ ไม่ยากเท่าไรหรอกครับ เผลอ ๆ โดนถามมาก ๆ เข้ามันจะสติแตกไม่กล้าตีมาเอง

Member

« Reply #11 on: April 13, 2007, 03:21:48 AM »

ที่ผม พูดมานี่ เปนการแข่งประจำสัปดาห์ น่ะครับ

แต่พอแข่งจบ ผมก็ไม่คิดไรมาก

BanKy`&AomoN
Member

« Reply #12 on: April 13, 2007, 03:24:42 AM »

ขอทราบรูปร่างหน้าตา ของคนที่นี้หน่อยได้ไหมครับ เหมือนผมจะเคยเจอนะ เหอะๆ

Hanuman & The Poseidon No.17
Member

« Reply #13 on: April 13, 2007, 03:30:40 AM »

เจองี้ให้ "ถามย้ำ" ครับ อย่าใจร้อน อย่าเล่นเร็วเกิน ขออนุญาตมันทุก Step

"ตีจริงนะ ไม่มีย้อนแล้วนา"
"จริงดิ ร่ายนี่แน่นะ ให้คิดอีกที"

ถึงมันจะย้อน แต่เราก็จะได้ไม่เสียเปรียบ ไม่เสียน้ำใจด้วย

เชื่อว่าคนแบบนี้เราคงชนะมันแฟร์ ๆ ไม่ยากเท่าไรหรอกครับ เผลอ ๆ โดนถามมาก ๆ เข้ามันจะสติแตกไม่กล้าตีมาเอง

ถูก

THE SUN
Member

Email
« Reply #14 on: April 13, 2007, 04:36:20 AM »

ฮ่าๆๆ
ใช่ครับ ต้องถามย้ำๆๆๆๆๆๆครับ
แหมๆๆ  บอกว่าเล่นสนุกๆไม่ซีเรียสงั้นหรือครับ
ผิดด้วยหรือครับที่บางคน(เช่นผม)เป็นพวกจริงจังกับชีวิต
เล่นย้อนกันถึงใจแบบนี้
เราก็ถามย้ำๆๆๆมันแบบขำๆบ้างละกันนะครับ
เอาให้ขำกันทุกเสต็ป
ให้บ้าตายกันไปข้างนึง

เยส!!! 

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #15 on: April 13, 2007, 05:28:59 AM »

ที่ผม พูดมานี่ เปนการแข่งประจำสัปดาห์ น่ะครับ

แต่พอแข่งจบ ผมก็ไม่คิดไรมาก

ก็เพราะมันเป็นแข่งขัน นี่ล่ะครับ ที่ไม่ควร -*-

ถ้าแค่เล่นกันเอง จะอธิบายสเตป ไปเลยก็ยังได้  :D

Pages: [1]
  Print  

Jump to: