Summoner Master Forum
September 29, 2024, 09:29:35 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มีอะไรถาม  (Read 2028 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
pokung123
Member

« on: April 12, 2007, 01:11:07 PM »

เด้กอังเดร ถ้าใส่farid  st.1แล้วจะมีแนวการเล่นแบบไหน จะใส่อะไรให้มันคอมดี
ระหว่างZalom’s Headman Commander
หรือ ...................ช่วยคิดหน่อย

chanatipyo2
Member

« Reply #1 on: April 12, 2007, 02:25:25 PM »

เด็ก อังเดรจะใส่ ฟาริดทำไมอะครับ

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #2 on: April 12, 2007, 02:29:42 PM »

Farid ใส่ได้นะครับ Sigmund ผมก็ใส่เหมือนกัน เหอๆ

ผมก็ไม่แน่ใจอ่ะครับ เพราะผมมะเคยเล่น Andre แต่การเล่นของฟาริดก็มาตีช่วงแรกๆนั่นล่ะครับ ลองอ่านจากใน Wiser 45 ดูนะ

Red Hot Chili PepperS๛
Member

Email
« Reply #3 on: April 12, 2007, 02:32:05 PM »

เด้กอังเดร ถ้าใส่farid  st.1แล้วจะมีแนวการเล่นแบบไหน จะใส่อะไรให้มันคอมดี
ระหว่างZalom’s Headman Commander
หรือ ...................ช่วยคิดหน่อย

ไอ้ตัวนี้ปกติเขาไส่เอาใว้ตีพวกเวล2-3ตายโดยไม่ต้องรวมร่างครับแล้วก็ไส่ใว้กันอบิลิตี้เช่นเด็คปู-เนโกะจั้มถ้าไส่นี่ก็ไม่แปลกครับมีคนไส่เยอะพอควรถ้าไส่จริงๆ2ตัวน่าจะดีกว่านะครับเพราะถ้าเราไส่เพื่อหวังผลเนี่ยขึ้นไม่ขึ้นไม่สน แต่ถ้าเอาแบบขึ้นบ่อยๆ3-4ไปเล้ย(แต่อาจจะทำให้สมดุลเด็คเสีย)แล้วแต่คนชอบคับ

Panther
Member

Email
« Reply #4 on: April 12, 2007, 03:51:15 PM »

ใส่ไว้กันability เฉยๆก็ดีนิ ระวังตายนะ เพราะat บวกเมื่อตี

saderd_man
Member

« Reply #5 on: April 12, 2007, 04:34:16 PM »

ใส่ไว้กันability เฉยๆก็ดีนิ ระวังตายนะ เพราะat บวกเมื่อตี
อังเดรติดดาบก้อยกเลิกอบิลิตี้อยู่แล้วนี่คับ

mr.Tu
Member

« Reply #6 on: April 12, 2007, 05:24:02 PM »

อังเดรติดดาบก้อยกเลิกอบิลิตี้อยู่แล้วนี่คับ

ก็กว่าจะหาดาบมาแปะได้มันช้าไปนะครับ  ถึงแม้ว่าเด็คอังเดรจะมี 
ขี่มังกรแล้วกัน Curse ติดดาบกัน Ability ก็จริงแต่มันต้องจั่วหา
มาติดตลอดมันไม่เหมือน ซิกมันที่ลงมาก็หาดาบมาแปะได้เลย

จั่วได้ Farid มาก็หวดสดได้เลยแค่นี้แหละครับ  แล้วยิ่งหวดตอน
Jomungandอยู่  ตบไหลได้อีก  ฮาไปอีกแบบ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: