Summoner Master Forum
October 02, 2024, 06:32:19 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: โย่วๆมีร้านการ์ดเปิดใหม่ง้าบบบ  (Read 2668 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Themerit
Member

Email
« on: April 11, 2007, 01:54:07 PM »

;Dมีร้านการ์ดเปิดใหม่ที่แฟชั่นนะคับอยู่ด้านหลังร้านพีทอยซึ่งตอนนี้พีทอยได้ปิดไปแล้ว
น้องๆที่สนใจเล่นการ์ดลองแวะไปดูนะครับสำหรับช่วงนี้ร้านยังเพิ่งเปิดยังไม่มีของขายมากร้านเป็นร้านที่ขายโมเดลต่างๆด้วย   อ้อร้านนี้คนเปิดเป็นคนละคนกับร้านพีทอยนะครับ  ส่วนน้องๆที่อยากติดต่อกับเจ้าของเดิมของพีทอยกะมาขอเบอพี่1ได้นะครับแล้วพี่1จะพยายามเป็นธุระให้
                                                                                                  พี่1

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #1 on: April 11, 2007, 02:22:56 PM »

ขอให้ร้านเจริญรุ่งเรืองนะครับ
เงินทองไหลมาเทมา

ผมเอาไปเติมในนี้ให้และ
http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=25218.90
มีข้อมูลอะไรจะ update ก็บอกได้นะครับ

Brandisher ★ Cm
Member

« Reply #2 on: April 11, 2007, 04:55:06 PM »

เเล้วว่างๆจะไปอุดหนุนนะค๊าฟ!!! ;)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #3 on: April 11, 2007, 10:56:59 PM »

ขอให้ค้าขายรุ่งเรืองๆ เฮงๆ นะครับ 

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #4 on: April 11, 2007, 10:58:57 PM »

ค้าขายร่ำรวย มีโชคลาภ ไม่พบกับโรคภัยไข้เจ้บ คนขายหน้าตาดียิ่งขึ้น 

Hanuman & The Poseidon No.17
Member

« Reply #5 on: April 11, 2007, 11:42:36 PM »

ถ้าราคาการ์ดต่อใบ อยู่ในระดับมาตรฐานหรือถูกกว่าหน่อย และมีวัตถุดิบปริมาณมากหน่อย รับรองขายดีครับ

สู้ๆครับ ไว้มีโอกาสแวะไป จะไปอุดหนุนครับ (แต่ไกลเหลือเกิน  )

SMN Collector
Judge
Member

Email
« Reply #6 on: April 12, 2007, 03:54:55 AM »

โว้ว สายลาดพร้าวมีร้านเพิ่มแล้ว ดีใจมากมาย

►•Lucifer•◄►•Demon from Hell•◄
Member

Email
« Reply #7 on: April 18, 2007, 07:19:37 PM »

พี่1 นี่ตี๋นะ ขอเบอร์พี่หน่อยสิ วันนี้ไปร้านมา
อยากบอกสุดๆเลยว่าผิดหวัง
เขาเป็นร้านขายโมเดล
เป็นส่วนมาก
มากถึงมากที่สุด
ทั้งร้านมีซองซัม
ไม่ถึง20ซอง
ที่นั่งเล่นก็ไม่มี
น่าเสียดายจริงๆ
พี่ไปสนับสนุนห้เขามี
แข่งหน่อยสิ
เพราะรู้สึกแถวนั้นมันยิ่งหลบเข้าไป
อะคงหายาก
การ์ดเปิดแฟ้มก็ไม่มี
มีแต่เป็นซองที่เปิดแล้ว
แล้วใส่ซองซัมอะ
แล้วขาย
ทั้งแรร์ทั้งอันคอมยัง
อยู่เยย -*-
เซงมาก

mr.Tu
Member

« Reply #8 on: April 18, 2007, 10:27:22 PM »

น่าสนใจยิ่งนัก  เพราะผมเดินดูหนังแถวแฟชั่นบ่อย

แต่บ้านอยู่ จรัญนะ เหอๆ  ชอบโรงหนังแฟชั่นตรงที่ไม่ค่อย

มีคน,ไม่ต้องแย่งซื้อตั๋วหนัง  จู๋จี๋กับแฟนสบาย

พึ่งเปิดแน่นอนเพราะไม่เคยเห็น  แล้วจะไปอุดหนุน

นะครับ

►•Lucifer•◄►•Demon from Hell•◄
Member

Email
« Reply #9 on: April 19, 2007, 01:27:19 PM »

น่าสนใจยิ่งนัก  เพราะผมเดินดูหนังแถวแฟชั่นบ่อย

แต่บ้านอยู่ จรัญนะ เหอๆ  ชอบโรงหนังแฟชั่นตรงที่ไม่ค่อย

มีคน,ไม่ต้องแย่งซื้อตั๋วหนัง  จู๋จี๋กับแฟนสบาย

พึ่งเปิดแน่นอนเพราะไม่เคยเห็น  แล้วจะไปอุดหนุน

นะครับ
แล้วคุณจะผิดหวัง

Pages: [1]
  Print  

Jump to: