Summoner Master Forum
September 29, 2024, 01:26:03 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มาใหม่ฝากด้วยครับผม  (Read 3109 times)
0 Members and 9 Guests are viewing this topic.
superman202
Member

Email
« on: April 09, 2007, 12:41:19 AM »

ขอแก้นิสนุง 6เดือน  -  ซิกมัน (โทษทีครับที่ทำให้งง)
คืออยากทราบว่ามีออนทัวศรีราชาวันไหนเหรอครับรบกวนส่งเมลมาบอกทีน่ะครับจะได้ไปถูกวัน
krongrat@hotmail.com แล้วก้ถ้าใครมีที่อยู่ร้านการ์ดที่พัทยารบกวนส่งมาบอกด้วยก็ดีครับ
แล้วก้รบกวนคอมเม้นเด็คผมทีครับ
เฮลไนท์ 3
แฝด (โซดิค) 2
ลิเบล่ามี 2
แอบบิดมอลเซ็นทอล 2
เอ้มเบออินเม็มโมลี่ 4
เอดอ 4
ไนท์โทร 4
แฟนทอมฟังกัส 4
คิบไวเปอ 4
(ปล.พิมอังกิดไม่ถูกโทษทีน่ะครับ)
แล้วก็ใครที่พอมีเทคนิคที่จะเอาชนะเด็คซิกมันตั้งตัวเร็วทีครับมันตั้งตัวเร็งเหลือเกิน
รบกวนทีน่ะครับ
ปล.ครั้งที่แล้วผมไม่ค่อยรู้เรื่องขอโทษด้วยน่ะครับ

คือผมอยากลองจัดเด้คน้ำสกิลอ่าครับ
อาลาน่าโปรโม 4
ซินน้ำ 2
เงือก(โซดิก) 3
เอดอ 4
ปลา(โซดิก) 4
สิงโตทะเล(ใช้สกิลซิลใบลอง) 2
เด็กก้อนน้ำเเข็งอ่าครับที่ลงมาซิบ1ใบในดิฟลายติดฟิส 4
ที่เหลือนึกไม่ออกแล้วอ่าครับใครมีความเห็นยังไงลบกวนบอกได้น่ะครับ
แบบว่าลืมไป2-4ตัวจำไม่ได้ว่าต้องใส่อะไร
ฝากด้วยน่ะครับ

superman202
Member

Email
« Reply #1 on: April 09, 2007, 12:45:31 AM »

นึกออกและครับอีก2ใบใส่บลุฟินเมอเมด
ใครที่งง งง ทำใครหน่อยน่ะครับจำชื่อกาดไม่ค่อยได้

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #2 on: April 09, 2007, 01:10:50 AM »

ขอแก้นิสนุง 6เดือน  -  ซิกมัน (โทษทีครับที่ทำให้งง)
คืออยากทราบว่ามีออนทัวศรีราชาวันไหนเหรอครับรบกวนส่งเมลมาบอกทีน่ะครับจะได้ไปถูกวัน
krongrat@hotmail.com แล้วก้ถ้าใครมีที่อยู่ร้านการ์ดที่พัทยารบกวนส่งมาบอกด้วยก็ดีครับ
แล้วก้รบกวนคอมเม้นเด็คผมทีครับ
เฮลไนท์ 3
แฝด (โซดิค) 2
ลิเบล่ามี 2
แอบบิดมอลเซ็นทอล 2
เอ้มเบออินเม็มโมลี่ 4
เอดอ 4
ไนท์โทร 4
แฟนทอมฟังกัส 4
คิบไวเปอ 4

เอ่อ...ช่วยฌพสต์ชื่ออังกฤษได้ปะคับ มันเข้าใจยากอะแบบนี้มะรู้เรื่องอะ ถ้าพิมไม่ถูกดูจากการ์ดจิคับ

Toad-Master
Member

Email
« Reply #3 on: April 09, 2007, 02:02:12 AM »

เล่นแบบนี้ไม่มี เคริสเทอเรียน ได้ไง  ???

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #4 on: April 09, 2007, 02:07:26 AM »

เฮลไนท์ 3          Hell Knight
แฝด (โซดิค) 2    Twin Mages of Gemini
ลิเบล่ามี 2           Libera Me
แอบบิดมอลเซ็นทอล 2      Abysmal Centaur
เอ้มเบออินเม็มโมลี่ 4        Amber the Valkyrie in Memory
เอดอ 4   เปลี่ยนเป็น ดอล ได้ไม่กั๊บ           Assasin Doll
ไนท์โทร 4                          Night Troian
แฟนทอมฟังกัส 4                Phantom Fungus
คิบไวเปอ 4                         Crypt Viper

เอ่อ...ช่วยฌพสต์ชื่ออังกฤษได้ปะคับ มันเข้าใจยากอะแบบนี้มะรู้เรื่องอะ ถ้าพิมไม่ถูกดูจากการ์ดจิคับ

Translate ให้แล้วนะคับ ทางที่ดี จขกท Edit ด้วยนะครับ

NuttoKung
Member

Email
« Reply #5 on: April 10, 2007, 01:15:41 PM »

Deck น้ำอ่ะครับ
- รู้สึกว่าจะไม่มีตัวยืนนะครับ ???
- เด็กก้อนน้ำเเข็งอ่าครับที่ลงมาซิบ1ใบในดิฟลายติดฟิส 4  ตัวนี้ใช่ Lonely Squiat ป่าวครับ ??(สะกดถูกป่าวหว่า)
- เอดอล (Assassin Doll) อันนี้ไม่ต้องก็ได้มั้งครับ 

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #6 on: April 10, 2007, 02:25:40 PM »

คราวหน้าช่วยเขียนเป็นชื่ออังกฤษนะครับ อ่านแล้วงงไม่รู้ตัวอะไร จะหา Text ก็ไม่รู้ว่าเขียนยังไง

NC
Member

« Reply #7 on: April 10, 2007, 10:00:51 PM »

อาลาน่าโปรโม 4
ซินน้ำ 2
เงือก(โซดิก) 3
เอดอ 4
ปลา(โซดิก) 4
สิงโตทะเล(ใช้สกิลซิลใบลอง) 2
เด็กก้อนน้ำเเข็งอ่าครับที่ลงมาซิบ1ใบในดิฟลายติดฟิส 4

เด็คน้ำที่เจ้าของกระทู้หมายถึงคงจะเป็นแบบนี้นะครับ

Princess Alana                             4
Pecca Zelus , The Sin of Envy    2
Mermage of Aquarius                   3
Assasin Doll                                  4
Fish of Pisces                               4
สิงโตทะเลอันนี้ไม่ทราบอ่ะครับ -*-
Lonely Square                              4

ก้อ เป็นเด็คที่ใช้ได้แล้วครับ น่าจะใส่ปลาคอมมอนของ Saint 1 ด้วย ที่ทิ้ง Freeze อ่ะครับ แล้วก็ใส่ Timperra ไว้โม่
หา Mystic เล่นๆก็ดีนะครับ  ;D ;D ;D

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #8 on: April 10, 2007, 10:06:39 PM »

เด็คน้ำหาตัวยันดีๆหน่อยก็ดีนะครับ เจอ Karn ก็ลำบากหน่อย

bankoong
Member

Email
« Reply #9 on: April 10, 2007, 10:08:44 PM »

เด๊กน้ำเจอคาน ฟรีซก็มะเข้า พ๊อยก็ไม่ได้ -- * คงต้องหาอย่างอื่นจัดการอ่า-  -* ต่อยๆๆมาน -- *

gb_seaoer
Member

« Reply #10 on: April 11, 2007, 01:39:15 AM »

ถ้าเจอคาร์นก็เอา เงือก 6 ปี ออลไปเลยคับ
แต่เตรียม ยกเลิกเคิร์ส ไว้ด้วย เพราะไก่มันโตนแน่ๆ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: