Summoner Master Forum
October 04, 2024, 10:26:39 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: งุง  (Read 2658 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
superman202
Member

Email
« on: April 06, 2007, 07:15:20 PM »

ออนทัววันไหนเหรอครับจะได้ไปถูก
ปล.ถ้ามีออนทัว เอาการ์ด พัมกิ้นวิสสไป เซราฟ อาลาน่าโปรโม
แล้วก็เด็กบนก้อนน้ามเเข็ง(ที่ลงมาติดฟิสแล้วถ้าอยู่ในดิฟลายซิลนั้นยกเลิกฟิสไม่ได้)
มาด้วยก้ดีน่ะครับจะเอาไปจัดเด็กแล้วจะช่วยอุดหนุนด้วยเพราะอยากได้ไปจัดเด็คจริงๆ
ปล2.อยากค่าเด็ค 6เดือนของเพื่อนมากกกกกกกกแต่ไม่เคยชนะซะทีแล้วก็เด็คเซนทอด้วย
โทนี่ หัวบ๋วย เราอยากชนะแกกกกกกกกกกกกกกกก

ENVY
Member

Email
« Reply #1 on: April 06, 2007, 11:58:21 PM »

ออนทัววันไหนเหรอครับจะได้ไปถูก
ปล.ถ้ามีออนทัว เอาการ์ด พัมกิ้นวิสสไป เซราฟ อาลาน่าโปรโม
แล้วก็เด็กบนก้อนน้ามเเข็ง(ที่ลงมาติดฟิสแล้วถ้าอยู่ในดิฟลายซิลนั้นยกเลิกฟิสไม่ได้)
มาด้วยก้ดีน่ะครับจะเอาไปจัดเด็กแล้วจะช่วยอุดหนุนด้วยเพราะอยากได้ไปจัดเด็คจริงๆ
ปล2.อยากค่าเด็ค 6เดือนของเพื่อนมากกกกกกกกแต่ไม่เคยชนะซะทีแล้วก็เด็คเซนทอด้วย
โทนี่ หัวบ๋วย เราอยากชนะแกกกกกกกกกกกกกกกก

ปรับปรุงภาษาที่ใช้หน่อยครับอ่านไม่รู้เรื่อง

•[S]quaLL_LeonHearT•
Member

Email
« Reply #2 on: April 07, 2007, 12:38:52 AM »

อือ อ่านอะ อ่านรู้เรื่อง แต่ จาสื่อความหมายอารายอะ

Felasia knight
Guest
« Reply #3 on: April 07, 2007, 12:44:53 AM »

อยากได้ มูลค่า ของเดค 6 เดือนหรอครับ ( ค่า หรือ ฆ่า  :P )
Ramio*
Judge
Member

Email
« Reply #4 on: April 07, 2007, 12:45:42 AM »

เหมือนจะมาบ่นอะไรก็ไม่รู้  

-Maguz-
Guest
« Reply #5 on: April 07, 2007, 01:55:44 AM »

งุง กว่าจขกท.อีกมั้งนี่เรา
♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #6 on: April 07, 2007, 02:13:38 AM »

ก่อนอื่นชื่อกระทู้ควรบอกให้ละเอียดกว่านี้นะครับไม่ใช่ งง อยากรู้ ถาม อะไรอย่างนี้ใช้ไม่ได้นะครับ ระวัง Mod ว่าเอานาคับ

อยากได้ มูลค่า ของเดค 6 เดือนหรอครับ ( ค่า หรือ ฆ่า  :P )

ออนทัวร์มีวันไหนเหรอครับจะได้ไปถูก

ปล.ถ้ามีไครจะมาออนทัว เอาการ์ด Pumpkin Witch Sprite, Seraph Portrait, Alana Promo
แล้วก็ Lonely Squire (ที่ลงมาฝ่ายตรงข้ามติด Freeze แล้วถ้า (S) อยู่ใน Dfl ine Seal นั้นยกเลิก Freeze ไม่ได้)
มาด้วยก็ดีน่ะครับจะเอาไปจัดเด็คคับ จะช่วยอุดหนุนด้วยเพราะอยากได้ไปเด็คนี้จริงๆ
     ปล2.อยากฆ่าเด็ค 6เดือนของเพื่อนมากแต่ไม่เคยชนะซะทีแล้วก็เด็ค Centaur ด้วย
โทนี่ หัวบ๋วย (งงอ่ะ) เราอยากชนะแก

แก้ได้อย่างเงี้ย
ยังไงถ้าจะไปออนทัวร์ ก้อน่าจะบอกชื่อ เบอร์ติดต่อด้วยนะครับ และร้านที่จะไปเจอด้วยนะครับ
ปล. เพื่อนๆ ในบอร์ดก้อไม่ต้องไปว่าเค้าก้อได้ เด็กใหม่มาบอร์ดนี้อาจยังไม่ชินกับกฎของบอร์ดก็ได้
« Last Edit: April 07, 2007, 02:15:47 AM by @pp12enTice Nec12om@nce12 » Logged

S_A_Y
Member

Email
« Reply #7 on: April 07, 2007, 02:19:26 AM »

ถ้าพิมพ์ให้อ่านรู้เรื่อง ก็จะให้ความเห็นได้ครับ

แต่นี่...ผมก็งงๆ โก๊ะๆ เหมือนกัน

-P!k@{ h u ดิ๊กดุ๊ก-
Member

Email
« Reply #8 on: April 07, 2007, 02:40:57 AM »

ก็น่าจะสะกิดใจตั้งแต่ชื่อกระทู้ละ
ขนาดชื่อกระทู้ยังขนาดนั้น น่าจะรู้ว่าข้างในมันจะ....รู้เรื่องขนาดไหน

St. Liberta`
Member

Email
« Reply #9 on: April 07, 2007, 02:43:25 AM »

ดีนะที่มีคนแปล ไม่งั้นแย่เลย  

แต่ดูเหมือนว่าคงจะเป็นพวกมะเคยเข้าบอร์ดสินะ

ไม่เป็นไร ครั้งแรกๆ ให้อภัยๆ

Paranoid Android
Member

« Reply #10 on: April 07, 2007, 06:21:47 AM »

งุง แปลว่าอะไรหว่า 

James KuB
Member

« Reply #11 on: April 08, 2007, 12:33:40 AM »

ผมว่าเพิ่มกฏในบอร์ด ให้พิมพ์ ภาษาที่ อ่านรุ้เรื่อง แบบไม่ต้องแปล ดีกว่าครับ

แบบว่า ให้ช่วยกัน พิมพ์ ให้ถูก ๆ อย่าเพี้ยน มากเกินไปนัก น่าจะดีนะคับ

[O]ver[L]ord
Member

Email
« Reply #12 on: April 08, 2007, 01:26:45 AM »

สรุปก็คือ จะถามว่าออนทัวร์นี่วันไหน ใช่ป่ะ - -

bankoong
Member

Email
« Reply #13 on: April 08, 2007, 01:44:49 AM »

ท่าทางจะยังเป็นเด็กอยู่ พิมภาษาเพี้ยนๆ- - * มะเป็นไรคนเราแก้ไขกันได้ 

Pages: [1]
  Print  

Jump to: