Summoner Master Forum
September 30, 2024, 05:28:38 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มาใหม่ เยอะแยะเลย ฝากด้วยครับ  (Read 1110 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
superman202
Member

Email
« on: April 06, 2007, 06:54:26 PM »

คือ เด็คเฮลไนท์ผม(พิมไทยน่ะครับสะกดไม่ถูก)มี

เฮลไนท์ 3
แฝด(โซดิค) 2
ลิเบล่ามี 2
แอบบิสมอ เซนทอ 2
เอ้มเบอ อินเม็ม 4
แฟนทอม ฟังกัส 4
ไนท์โทร 4
เอดอ 4
คิบไวเปอ 4

ดียังเหรอครับแล้วผมจะลองจัดเด้คน้ำดุอ่าครับ

อาลาน่าโปรโม 4
เด็กบนน้ำเเข็งอ่าครับ(ที่ลงมาติดฟิส ถ้าใบนี้อยู่ในดิฟฟิสจะไม่สามารถยกเลิกได้) 4
เอดอ 4
ปลาโซดิก 4
สิงโตทะเล(ใช่สกิลซิบใบลอง) 3
เงือกโซดิก 3-4 (จำเลเวลไม่ได้)
บลูฟิน เมอเมด 2
แล้วก็ตัวเอาน้ำขึ้นมืออ่าครับไม่แน่ใจใช่ซองโซดิกอ่าป่าว 3-4(จำเลเวลไม่ได้
เด้คนี้ดียังอ่าครับจะลองจัดดุ

แล้วก็เวลาซิลหำลังตกชายมันมีอินเทอเฟียใช่มั้ยครับแล้วถ้าระหว่างนั้นเราใช้สกิล
ทำให้ติดฟิสแล้วใช้สกิลอีกทำให้ติดฟิสขึ้นมือได้อ่าเป่าเหรอ
ฝากด้วยน่ะครับมาใหม่

Longinus
Member

« Reply #1 on: April 06, 2007, 07:00:20 PM »

ผิดบอร์ดน่ะครับ

superman202
Member

Email
« Reply #2 on: April 06, 2007, 07:00:40 PM »

อยากทราบว่าเดือนนี้มีออนทัว ศรีราชามั้ยเหรอครับจาได้ไปถูกวันไหนบอกด้วยน่ะครับ
แล้วก็ที่พัทยามีร้านซัมบ้างมั้ยเหรอเพื่อนเคยอ่านเจอว่ามีแต่ผมเคยเดินหาดูตั้งนานร้อนก้ร้อนแต่ก็ยังหาไม่เจอเลย
ถ้ามีร้านส่งเมลบอกที่อยู่ร้านมาหน่อยน่ะครับจะไปอุดหนุน

krongrat@hotmail.com

Pages: [1]
  Print  

Jump to: