Summoner Master Forum
October 10, 2024, 04:18:14 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มีเรื่องอยากจะขอร้อง ลองอ่านกันดูขอโทษที่ไม่ได้ปรึกษาใคร  (Read 6974 times)
0 Members and 7 Guests are viewing this topic.
โฮโจ ซาโตชิ
Member

« on: March 27, 2007, 01:42:50 AM »

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อยากจะขอร้องน่ะครับ ไม่มีใครเป็นส่วนเกี่ยวข้องทั้งนั้นทั้งหมดเกิดจากการตัดสินใจของผมเอง

ผมอยากจะขอลาออกจากการเป็น CM โปรดพิจารณาด้วย

หลายๆคนอาจคิดว่ามีอะไรหรือป่าวทำไมถึงมาแปปเดียวก็จะไปซะแล้ว

มันเป็นเหตุผลไร้สาระสำหรับหลายๆคนแต่มันเป็นเหตุผลที่ยิ่งใหญ่สำหรับผมพอสมควร

สาเหตุหลักๆคือผมคิดว่าหลังจากนี้ไปผมทำงานไปคงจะไม่มีความสุขด้วยเหตุผลสองประการ

1.เพื่อนผมคนนึงไม่ได้เป็นCMแล้ว
2.ผมไม่อยากให้เพื่อนผมคนนึงได้เห็นผมแล้วนึกถึงเรื่องเก่าๆ

เพราะฉะนั้นก็ไม่มีเหตุผลอะไรที่ผมจะอยู่ต่อเพื่อให้เพื่อนผมไม่มีความสุขและต้องทำให้คนอีกหลายๆคนไม่มีความสุข  เพราะคนแบบผมยึดถือเพื่อนมาก่อนเสมอ มันเกิดจากความคิดไร้สาระของผมเองที่อยู่ๆก็อยากตีจากเขาขึ้นมา
เอาเถอะครับ ข้อความพวกนี้ไม่ใช่ข้อความที่ต้องการเรียกร้องอะไรทั้งนั้น เพราะสิ่งเดียวที่ผมต้องการตอนนี้ก็แค่ต้องการคืนดีกับเขา ถึงจะไม่สนิทกันเหมือนเดิมแต่ไม่ต้องการให้มันคลางแคลงใจแบบนี้ คนที่รู้เรื่องหรือเดาเรื่องราวได้ก็ขอให้เงียบไว้เถอะครับ เพราะบอกแล้วไม่ต้องการความเห็นใจเพราะไม่มีใครที่จะช่วยอะไรผมได้ อีกอย่างก็ไม่อยากให้มองเขาเป็นคนไม่ดี เพราะเพื่อนผมคนนี้เขาเป็นคนดีมากๆแต่ผมเองที่ไปทำไม่ดีกับเขา เพราะฉะนั้นอยากให้มองผมไม่ดีที่ทำแบบนี้แค่คนเดียวก็พอ ขอโทษที่ไม่สามารถเอ่ยชื่อได้ ขอบคุณมากครับ

ถ้าเรื่องนี้ได้รับการอนุมัติผมอยากจะขอขอบคุณๆหลายๆคนมากครับ

ขอขอบคุณคนแรกเลยก็ต้องเป็นพี่ปอ ที่ทำการ์ดออกมาให้เราได้เล่นกันขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณพี่จิง ถึงผมจะเป็นCMต่างจังหวัดถึงจะเคยเจอกันแค่ครั้งเดียวแต่ก็ยังเปิดโอกาสให้เป็น

ขอบคุณพี่ฟ้า ที่เปิดโอกาสให้ผมเป็นCM ถึงแม้ว่าเวลาเหล่านี้มันอาจจะไม่มากแต่แค่นี้ก็ดีแล้วล่ะครับ

ขอบคุณพี่บอล เป็นคนแรกๆที่ทำให้ผมกลับมาเล่น SMN อีกครั้งถึงแม้ว่าเราจะไม่เคยเจอกันเลยก็ตาม

ขอบคุณพี่บัญ ที่คุยด้วยกันบ่อยๆและเป็นคนที่ผมรู้สึกว่าผมคุยด้วยแล้วสนุกนะครับ

ขอบคุณพี่แชมป์ ที่ถึงผมจะเคยทำให้พี่โกรธเรื่องบางเรื่องแต่ก็ยังให้อภัยอยู่และผมจะยังคงเป็นลูกค้าร้านพี่ต่อไปครับ

ขอบคุณพี่ปุ๊ ที่คอยให้คำปรึกษาและคุยด้วยเสมอมาและยอมรับในงานที่ผมทำ

ขอบคุณพี่แอน ที่ยินดีจะรับธนาณัติและส่งของให้ผมเสมอถึงแม้การส่งจะเป็นแบบEMSแต่พี่ก็ยังส่งมาให้

ขอบคุณพี่ออย ที่คุยกันเรื่องมังคุด(พี่คูส)บ่อยๆอิอิ พี่คูสเค้ายังอยากได้เบอร์อยู่เลยอย่าไปให้เค้านะงับ

ขอบคุณพี่นอ เป็นจัดจ์ที่คุยด้วยแล้วก็นะคุยได้เรื่อยๆอ่ะแล้วก็ให้คำปรึกษาที่ดีมากครับ

ขอบคุณพี่เอม เป็นCMที่รู้จักกันเพราะเรื่องรหัสกับอัจฉริยะข้ามคืนชอบความคิดพี่มากเลยครับ

ขอบคุณพี่หนึ่ง ถึงแม้การที่เจอกันจะเป็นการทำงานครั้งแรกของผมแต่พี่ก็ให้คำปรึกษาที่ดีถึงแม้จะไม่มีโอกาสได้เจอกันอีกก็ตาม

ขอบคุณพี่เบียร์ ถึงอีกไม่นานพี่จะออกแล้วแต่ขอให้สู้ต่อไปในเวลาที่เหลือนะครับ

ขอบคุณพี่ยศ ที่คุยด้วยกันบ่อยๆคอยรับฟังผมบ่นอยู่เสมอ

ขอบคุณอั้ม ที่ให้คำปรึกษาทำงานวันแรกด้วยกันเป็นอย่างดี

ขอบคุณแบงค์ เช่นเดียวกันที่ให้คำปรึกษากับการทำงานวันแรกอย่างดี

ขอบคุณพี ถึงจะเคยคุยกันน้อยแต่ทุกครั้งที่คุยก็ได้รับความรู้สึกดีดีตลอด

ขอบคุณคิท เอ่อถึงแม้ว่าพี่จะไม่อยู่แล้วแต่เรายังเหมือนเดิมนะครับขอบคุณที่คุยด้วยตลอด

ขอบคุณฟี่ ถึงจะคุยกันไม่มากแต่คุยกับฟี่ก็สนุกดีนะ

ขอบคุณเม่น ถึงแม้ว่าการทำครั้งนี้มันอาจจะทำให้เม่นรู้สึกไม่ดีขอโทษด้วยแต่ขอบคุณที่รู้จักกันมานะงับ

ผมว่ายังมีอีกหลายๆคนที่ผมยังไม่ได้ขอบคุณไม่ใช่ว่าไม่สำคัญนะครับแต่บางคนมันไม่สามารถอธิบายเป็นคำพูดได้น่ะงับ บางคนผมก็ไม่รู้จักชื่อด้วยซ้ำเฮ่อ(ก็ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดีอ่ะแหละ)ไงไงก็ขอขอบคุณทุกๆคนมากครับ
อ่อยังมีอีกนี่นาอิอิขาดไม่ได้ ขอขอบคุณ MSN และระบบออนไลน์โทรศัพท์ในประเทศไทยที่ทำให้ผมได้คุยและรู้จักทุกคนครับ

สุดท้ายขอปิดด้วยคนพิเศษสามคนนี้แล้วกัน

ขอบคุณน้องเฟลม ที่อนาคตจะมาเป็นCMนะครับไงไงก็ฝากงานด้วยล่ะขอให้ทำงานให้เต็มที่นะครับแล้วไว้เจอกันอีกนะขอบอกว่าอย่าดูถูกหน้าตาตัวเองนะครับที่บอกว่าเหมือนเรนอ่ะพี่ก็ว่าใช่นะ ไงไงก็เอาแชมป์GTมาให้ได้นะครับ

ขอบคุณบุ๊คและเมท เพื่อนที่ดีเสมอมาถึงแม้ว่าการที่เราได้รู้จักกันจะเป็นแบบแปลกๆก็เหอะอย่างบุ๊คก็แค่ทำเกมขึ้นมาแล้วสนใจ อย่างเมทนี่ก็แค่แอดเมล์ผิด เหอๆ เพื่อนที่คอยให้กำลังใจเสมอในเรื่องที่รู้กันอยู่แล้วว่าเราคงเหลือเวลาอยู่กับพวกนายไม่มากแล้ว ไงไงก็อยากเจอกันบ่อยๆนะแต่ว่าโอกาสคงหายากแล้วล่ะเพราะเราอาจจะใช้เวลาที่เหลืออยู่อีกไม่มากทำในสิ่งที่ตามใจตัวเองสักนิด ขอโทษด้วยที่มักทำตัวให้ไม่สบายใจบ่อยๆรวมทั้งเรื่องนี้ด้วยที่ไม่ได้ปรึกษาเลย ขอบคุณที่ถึงแม้ทำอะไรที่ให้ไม่พอใจก็ยังให้อภัยกันเสมอขอสาบานไปจนตายว่าพวกนายจะอยู่ในใจเราตลอดไป เพราะเราบอกไปหลายรอบแล้วว่าเรายึดมิตรภาพมากกว่าความรักลมๆแล้งๆ(ไม่ใช่ว่าความรักไม่ดีนะครับแต่ไงไงเพื่อนผมก็มาก่อนอ่ะ)

ไงไงก็ไม่ต้องการที่จะให้ใครมาเห็นใจนะครับเพราะผมบอกแล้วว่าผมต้องการแค่การคืนดีเท่านั้นคนที่รู้หรือเดาได้ว่าเรื่องอะไรกรุณาอย่าทำตัวเป็นรู้เลยครับผมขอร้องการทำเป็นรู้ในเรื่องที่เราไม่รู้จริงๆมันเป็นการส่งผลที่ไม่ดีต่อคนอื่นน่ะครับขอร้อง

ใครที่จะเม้นอะไรก็ขอให้เม้นตามสมควรนะครับไม่ต้องการให้โอนเอนไปทางไหนทั้งนั้นเพราะบอกแล้วว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมตัดสินใจเองแล้วก็เป็นเรื่องที่ผมผิดเองทั้งหมดไม่มีใครผิดทั้งนั้นนอกจากการที่ผมทำตัวงี่เง้าและไร้สาระเองทั้งสิ้น

อยากปิดท้ายด้วยประโยคสักประโยคว่า

การที่เรามีคนที่เราห่วงใย...เป็นธรรมดาที่เราก็ต้องการที่จะอยู่กับคนๆนั้นนานๆ และเช่นกัน ต่อให้ความสุขอยู่กับเราได้ไม่นานแค่เพียงช่วงเวลาหนึ่ง...แต่ความรู้สึกดีดีที่ให้กันจะตราตรึงอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป

สำหรับเพื่อนผมแล้วไม่ว่าเขาจะดีหรือเขาจะเลวแค่ไหนความสัมพันธ์ของคำว่าเพื่อนมันไม่มีวันที่จะลดลงมันมีแต่จะเท่าเดิมหรือเพิ่มขึ้นตามกาลเวลาต่อให้ผมคิดอยู่คนเดียวก็ตาม

ขอบคุณมากๆครับโปรดพิจารณาด้วย ขอบคุณครับ

ใครที่อยากทราบเรื่องทั้งหมดผมว่าคุยกับผมเป็นการส่วนตัวจะดีกว่าผมทิ้งเบอร์กับเมล์ไว้ให้แล้วกัน(เรื่องทั้งหมดที่ว่านี่ผมสามารถบอกได้เฉพาะเรื่องที่บอกได้เท่านั้นนะครับ)

08-9930-4232
ralos13@hotmail.com
« Last Edit: March 27, 2007, 03:35:22 PM by RaloS<เs>KunG » Logged

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #1 on: March 27, 2007, 01:50:36 AM »

ลาก่อนครับ
ผมว่า ถ้าจะลาออกจาก CM ก็แค่บอกพี่ฟ้าหรือพี่จิงว่าจะขอลาออก ก็แค่นั้นเองหนิครับ
ไม่ต้องมาขอร้องอะไรหรอกครับ รู้สึกเหนื่อยแทน เห็นพิมพ์ซะเยอะเลย
« Last Edit: March 27, 2007, 01:53:50 AM by Phenomenon Knight ว่างโลด~~~ » Logged

โฮโจ ซาโตชิ
Member

« Reply #2 on: March 27, 2007, 02:14:53 AM »

อ่าคับก้แค่อยากขอบคุณหลายๆคนแล้วก็ไม่อยากให้เรื่องมันค้างคาจนต้องไปอธิบายซ้ำๆซากๆ

MENN' !*
Member

« Reply #3 on: March 27, 2007, 01:51:40 PM »

::008::ง่ะ บายคับ หวังว่าคงได้พบกันอีกนะคับพี่เร(เหอๆแอบอยากซึ้ง)

"การพบเจอเป็นดั่งสายลม ที่พัดพานำความสุขมาให้เรา แล้วพัดจากไป ทำให้เราทำได้เพียงรอให้สายลมนั้นพัดหวลคืนมาอีกครั้ง"
« Last Edit: March 27, 2007, 01:55:43 PM by ~<<!.:i:.!@[•ChAoS-MagE•]@!.:i:.!>>~ » Logged

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #4 on: March 27, 2007, 02:13:14 PM »

ไว้พบกันใหม่เมื่อชาติต้องการครับ

ถ้ามีโอกาส จะไปช่วยออนทัวร์ร้านพี่รัตน์นะครับ

ปล.โอย ท้องอืด

noofa
Member

Email
« Reply #5 on: March 27, 2007, 02:14:27 PM »

พี่รับทราบนะค๊ะ
ขอให้ เร โชคดีนะ   ;)

โฮโจ ซาโตชิ
Member

« Reply #6 on: March 27, 2007, 03:32:18 PM »

ครับขอบคุณมากครับ อืมแต่ผมว่าอาจจะมีบางคนสงสัยไงไงคนที่รู้ก็ขอบอกไว้แล้วนะครับว่าขอให้เงียบไว้

ใครที่อยากทราบเรื่องทั้งหมดผมว่าคุยกับผมเป็นการส่วนตัวจะดีกว่าผมทิ้งเบอร์กับเมล์ไว้ให้แล้วกัน(เรื่องทั้งหมดที่ว่านี่ผมสามารถบอกได้เฉพาะเรื่องที่บอกได้เท่านั้นนะครับ)

08-9930-4232
ralos13@hotmail.com

ยังไงก็ขอขอบคุณทุกคนมากครับถึงมันจะเป็นแค่ช่วงเวลานึงแต่ผมก็สนุกกับมันมากครับ

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #7 on: March 27, 2007, 05:59:48 PM »

จริงๆก็ไม่เห็นจะต้องลาออกนิแค่ทำหน้าที่ไปตามปกติ (แล้วโดดประชุมถ้าไม่อยากเจอหน้า...)
ทางเลือกมีอยู่มากแต่เลือกทางนี้ก็ช่วยไม่ได้นะถ้ามันเป็นทางเลือกที่ไม่ทำให้ตัวเองเสียใจภายหลังก็ทำไปเหอะ

cmเริ่มหายไปทีล่ะคนแล้ววว
ปล.รู้สึกท่อนขอบคุณของผมจะเด่นกว่าใครเพื่อน
« Last Edit: March 27, 2007, 06:19:45 PM by ♫◄♪!←!Xerxe$kunG!→!♪►♫ » Logged

EIMU
Member

« Reply #8 on: March 27, 2007, 06:31:16 PM »

หนทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน

cmt
Member

« Reply #9 on: March 27, 2007, 07:33:52 PM »

เห็นพิมพ์แล้วเหนื่อยแทนเลย....

นี่คือทางเลือกที่ดีที่สุดแล้วหรอ?

แน่ใจหรอว่าทางเลือกนี้มันจะทำให้อะไรๆทั้งหมดมันดีขึ้น?

ซึ่งบางทีทางเลือกที่คล้ายๆกันแต่ไม่ใช่แบบนี้อาจจะทำให้มันดีขึ้นกว่าทางเลือกที่เลือกอยู่ก็ได้

โฮโจ ซาโตชิ
Member

« Reply #10 on: March 28, 2007, 01:03:06 AM »

จริงๆก็ไม่เห็นจะต้องลาออกนิแค่ทำหน้าที่ไปตามปกติ (แล้วโดดประชุมถ้าไม่อยากเจอหน้า...)
ทางเลือกมีอยู่มากแต่เลือกทางนี้ก็ช่วยไม่ได้นะถ้ามันเป็นทางเลือกที่ไม่ทำให้ตัวเองเสียใจภายหลังก็ทำไปเหอะ

cmเริ่มหายไปทีล่ะคนแล้ววว
ปล.รู้สึกท่อนขอบคุณของผมจะเด่นกว่าใครเพื่อน
เอ่อขอบคุณน้องเฟลมนะครับแต่คือจะบอกว่า ถ้าไม่ไปประชุมมันก็ไม่เจอหน้ากันแค่ตอนประชุมแต่ว่า ตอนไปทำงานอ่ะคับเช่นงานGTเงี้ยก็เจอหน้ากันอยู่ดีถึงมันจะปีละครั้งแต่ก็บอกแล้วว่าไม่อยากให้เค้าต้องการนึกถึงเรื่องเก่าๆถ้าเค้าไม่ได้สนใจแล้วก็อย่าไปรั้งเค้าไว้เลยดีกว่า

เห็นพิมพ์แล้วเหนื่อยแทนเลย....

นี่คือทางเลือกที่ดีที่สุดแล้วหรอ?

แน่ใจหรอว่าทางเลือกนี้มันจะทำให้อะไรๆทั้งหมดมันดีขึ้น?

ซึ่งบางทีทางเลือกที่คล้ายๆกันแต่ไม่ใช่แบบนี้อาจจะทำให้มันดีขึ้นกว่าทางเลือกที่เลือกอยู่ก็ได้
อืม มันอาจจะไม่ดีแต่ว่า ตัดสินใจไปแล้วและก็คิดว่าดีแล้วถ้าไม่มีใครสนใจก็ทำแบบนี้ดีกว่ามังครับ แล้วก็บอกแล้วว่าตอนนี้สิ่งที่ต้องการก็มีแค่เรื่องเดียวขอบคุณที่ยังคอยเตือนนะครับ

แล้วอีกเรื่องคือไม่ต้องการให้มองใครไม่ดีนะครับ เพราะผมเน้นแล้วว่าเรื่องนี้ ผมผิดเองคนเดียวทั้งหมด ไม่มีใครที่เป็นส่วนผิดนอกเหนือจากนี้เพราะฉะนั้นอย่าไปมองใครในสายตาไม่ดีเด็ดขาดเพราะผมก็ต้องการให้คนที่เหลืออยู่ทำงานกันแบบดีดีไม่มีอะไรตะขิดตะขวงใจนะครับ
« Last Edit: March 28, 2007, 01:08:43 AM by RaloS<เs>KunG » Logged

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #11 on: March 28, 2007, 01:13:47 AM »

จ้ะ  อย่างที่พี่ฟ้าว่า

พี่ก็อนุมัติค่ะ  ขอให้โชคดี 

S_A_Y
Member

Email
« Reply #12 on: March 28, 2007, 03:30:02 AM »

รับทราบครับ ขอให้โชคดีแล้วกัน

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #13 on: March 28, 2007, 02:37:32 PM »

ครับขอบคุณมากครับ อืมแต่ผมว่าอาจจะมีบางคนสงสัยไงไงคนที่รู้ก็ขอบอกไว้แล้วนะครับว่าขอให้เงียบไว้

(ไม่ได้จะโจมตีหรือกล่าวหาอะไรนะ)
รู้สึกยิ่งอธิบาย จะยิ่งทำให้เกิดข้อสงสัยมากขึ้นนะครับ
ไหนว่าอุตส่าห์ตั้งกระทู้มาเพื่อเคลียร์ข้อสงสัยต่างๆนานา จะได้ไม่มีข้อกังขาใดๆให้ปิดบัง

แต่จากข้อความข้างบนนี้ กลับยิ่งทำให้รู้สึกว่ามีอะไรอยู่เบื้องหลังอีก

godhand
Member

Email
« Reply #14 on: March 28, 2007, 02:47:04 PM »

ขอให้โชคดีนะครับ ชีวิตเรา เราเลือกเองนะครับ (แต่ไม่เดือดร้อนใครดีที่สุดครับ)  ;)

U-Sano'
Member

« Reply #15 on: March 28, 2007, 08:11:16 PM »

โชค D ครับ

:::: AD12ENaL!Ne ::::
Member

Email
« Reply #16 on: March 28, 2007, 09:22:36 PM »

ข้าพเจ้าขอนับถือ พิมพ์มาซะยาวเหยียด โชคดีนะครับ สู้ๆ

โฮโจ ซาโตชิ
Member

« Reply #17 on: March 29, 2007, 12:39:36 AM »

(ไม่ได้จะโจมตีหรือกล่าวหาอะไรนะ)
รู้สึกยิ่งอธิบาย จะยิ่งทำให้เกิดข้อสงสัยมากขึ้นนะครับ
ไหนว่าอุตส่าห์ตั้งกระทู้มาเพื่อเคลียร์ข้อสงสัยต่างๆนานา จะได้ไม่มีข้อกังขาใดๆให้ปิดบัง

แต่จากข้อความข้างบนนี้ กลับยิ่งทำให้รู้สึกว่ามีอะไรอยู่เบื้องหลังอีก
มันไม่ได้มีอะไรปิดบังหรอกครับอย่าคิดมากแต่ที่ผมพูดไปอ่ะแค่คร่าวๆมันก็ยาวแล้วมันยังไม่ละเอียดเท่าไหร่นะครับก็เลยว่าอาจจมีบางคนที่ว่าอ่านแล้วยังไม่เคลียก็มาคุยกับผมต่างหากเอาแล้วกันผมหมายถึงแบบนี้ต่างหากเฮ้อผมมานก็แบบนี้แหละครับ

cmt
Member

« Reply #18 on: March 30, 2007, 12:20:04 AM »

ฟี่คิดว่าเรทำผิดพลาดนะ...

boomkung
Member

« Reply #19 on: March 30, 2007, 01:12:29 AM »

ยังไมได้เป็น cm ไม่ใช่หรอครับแล้วจะลาออกทำไม

ตอนรับ cm ต้องรอพิจารณาและทดลองงานก่อนนิครับ ถึงจะได้เป็น cm หรือเจ๊จิงเปลีย่นระบบ???

Joker,!tt?
Member

« Reply #20 on: April 02, 2007, 01:07:56 AM »

เป็นไปแล้วงานก็ทำแล้วนะครับสับสนอะไรหรือป่าวครับเนี่ยเหอๆ
ใครสับสนกันแน่ครับ ที่บูมพูดน่ะไม่ผิดหรอกครับ
ตามระบบของ CM ตั้งแต่แรกเริ่มเดิมทีนะครับ
การรับ CM ช่วงแรกจะอยู่ในช่วงทดลองงานก่อน
และเมื่อพวกพี่(พี่จิง พี่ฟ้า)เห็นว่าทำงานได้จริงๆ
ถึงจะเป็น CM อย่างเต็มตัว
แต่จากที่เราได้ยินมา นายน่าจะอยู่แค่ในช่วงทดลองงาน
แค่ไปทำงานในช่วงแรกเท่านั้นหนิครับ
ยังไม่ได้เป็น CM เต็มตัว

ว่าแต่นายเองสำคัญตัวผิดไปหรือเปล่านะครับ

แต่เรื่องระบบนั้นพี่ว่าพี่มั่นใจนะ ว่าเราพูดถูก
เพราะตั้งแต่เราที่เป็นรุ่น 1 เข้ามาทำงาน ยังไม่การเปลี่ยนระบบนี้นะครับ

อยากให้เรื่องนี้จบเร็วๆ มันไม่น่าจะมีอะไรที่มาโพสต่อให้ยืดยาวแล้วนะ

ยังไงก็โชคดีนะ คิดว่าทุกคนรับทราบแล้ว
« Last Edit: April 02, 2007, 01:17:15 AM by Joker!tt » Logged

-CM-~•Por--JunG•~
Member

Email
« Reply #21 on: April 06, 2007, 02:20:29 AM »

แน่ๆ 

Pages: [1]
  Print  

Jump to: