Summoner Master Forum
September 29, 2024, 01:18:32 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: Deck Andre Army come back update 2/4/2007  (Read 12581 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
Danger!
Member

« Reply #30 on: April 07, 2007, 12:15:24 AM »

ผมว่า ความคิดของ เจ้าของกระทู้ก็ดีนะครับ ใส่หลายๆ แบบจะได้หลากหลาย เด้กนี้ก็ไม่เหมือนเมต้าด้วยดีออก ดูแล้วความคิดสร้างสรรค์ กว่าเยอะ ไม่ต้องตามใครอยากใส่ไรใส่เลยครับ แล้วแต่ คอนเซ็พ ตัวเอง เล่นเเบบนี้แหละ สนุก 
เห็นด้วย นะครับ อย่าตามเมต้าเลย น่าเบื่อ

Polearm
Member

Email
« Reply #31 on: April 07, 2007, 12:27:23 AM »

ผมว่า ความคิดของ เจ้าของกระทู้ก็ดีนะครับ ใส่หลายๆ แบบจะได้หลากหลาย เด้กนี้ก็ไม่เหมือนเมต้าด้วยดีออก ดูแล้วความคิดสร้างสรรค์ กว่าเยอะ ไม่ต้องตามใครอยากใส่ไรใส่เลยครับ แล้วแต่ คอนเซ็พ ตัวเอง เล่นเเบบนี้แหละ สนุก 
เห็นด้วย นะครับ อย่าตามเมต้าเลย น่าเบื่อ
มีคนความคิดเห็นเหมือนกันด้วย   ครับอย่างว่าผมพยายามให้ทุกตัวคิยช่วยเหลืออังเดรและให้การเล่นมีหลายแนวมากขึ้น   

up อีกแล้วนะครับ เข้ามาติๆชมๆกัน ไม่เครียดคับไม่เครียด

Panther
Member

Email
« Reply #32 on: April 09, 2007, 12:35:14 AM »

สงสัยไหมว่าทำไมตัวเองใส่ซีลแปลกๆ (แปลกจิงๆนะ)

Danger!
Member

« Reply #33 on: April 09, 2007, 12:39:48 AM »

ฮามากไปอ่ะป่าว Seal เราว่ากระจายมากไปนะ ลองใส่ ซ้ำๆ กันเยอะดิ ขึ้นดีแน่ๆ เราว่าแบบนี้ อังเดรขึ้นช้านะ

Polearm
Member

Email
« Reply #34 on: April 09, 2007, 02:57:16 PM »

ฮามากไปอ่ะป่าว Seal เราว่ากระจายมากไปนะ ลองใส่ ซ้ำๆ กันเยอะดิ ขึ้นดีแน่ๆ เราว่าแบบนี้ อังเดรขึ้นช้านะ

มะช้าไปหรอกครับ มีarcher paladin อยู่ด้วยคอยยื้อจนกว่าอังเดรจะขึ้นมืนยืนไม่ค่อยอยู่กะจิงแต่ร่ายพวกการ์ดค่าร่าย3 หวังผลพลิกเกมได้ไม่ยาก

Panther
Member

Email
« Reply #35 on: April 09, 2007, 10:45:29 PM »

เอาจอร์ ออกคงเบาไชรน์ไปเยอะล่ะคับ  ;D
เอาจอร์ ออกคงเบาไชรน์ไปเยอะล่ะคับ  ;D
ใส่จอไหนดีอ่ะครับ มันเลือกไม่ถูกหรือว่าเอาออกหมดเลยดี มะได้ซีเรียดเรื่องจออยู่แล้ว

เราแนะนำว่า จอใหม่ดีกว่า จอเก่าไม่ดีอะไรเลย
จอเก่าไว้ แช่แข็งออลก็ได้ ไว้ Growth ให้จอใหม่ก็ได้นะจะได้โหดขึ้น

ใส่จอแบนหรือไม่ก็จอLCDครับเชื่อผมแจ่ม (คงไม่ฮาเช่นเคย )

quote หลาย ๆ ครั้งใน rep เดียวอย่างงี้ทำยังไงหรอคับ  ???

ก็กด ธรรมดา นิ

saderd_man
Member

« Reply #36 on: April 09, 2007, 11:02:33 PM »

ใส่จอไหนดีอ่ะครับ มันเลือกไม่ถูกหรือว่าเอาออกหมดเลยดี มะได้ซีเรียดเรื่องจออยู่แล้ว

เราแนะนำว่า จอใหม่ดีกว่า จอเก่าไม่ดีอะไรเลย
จอเก่าไว้ แช่แข็งออลก็ได้ ไว้ Growth ให้จอใหม่ก็ได้นะจะได้โหดขึ้น

ใส่จอแบนหรือไม่ก็จอLCDครับเชื่อผมแจ่ม (คงไม่ฮาเช่นเคย )

quote หลาย ๆ ครั้งใน rep เดียวอย่างงี้ทำยังไงหรอคับ  ???

ก็กด ธรรมดา นิ

ถ้ากดธรรมดามันก้อจะเข้าหน้าให้พิมพ์นี่คับ ก้อได้แค่ Quote เดียวเอง

gb_seaoer
Member

« Reply #37 on: April 10, 2007, 12:56:52 PM »

กด insert quote ด้านล่าง ตรง topic summary ไงคับ

saderd_man
Member

« Reply #38 on: April 10, 2007, 02:57:29 PM »

กด insert quote ด้านล่าง ตรง topic summary ไงคับ

ตรงไหนอ่ะไม่เห็นมีเลย

Panther
Member

Email
« Reply #39 on: April 10, 2007, 10:08:31 PM »

ตรงไหนอ่ะไม่เห็นมีเลย

ก็กดธรรมมา ไม่ใช่หรอ  ??? งงหนัก
« Last Edit: April 10, 2007, 11:18:54 PM by Panther » Logged

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: