Summoner Master Forum
October 01, 2024, 03:55:08 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3]  All
  Print  
Author Topic: ♨Zalom Imperial Guard♨  (Read 21368 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
boomkung
Member

« Reply #60 on: March 19, 2007, 03:15:06 PM »

3 คนละ

สรุปนะครับ ถ้าคิดจะเปิดซองหากำไร แนะนำว่าให้ไปเล่นหุ้น หรือขายหวยนะครับ
« Last Edit: March 19, 2007, 07:29:20 PM by BooMKunG » Logged

kantkung
Member

« Reply #61 on: March 19, 2007, 03:18:21 PM »

ไปๆมาๆ รู้สึกเหมือนกะมันใช้เล่นกะฟาริดจะดีกว่า

3 ลงหากระบอง 6 ลงหากระบอง 8 ลงฟาริด ติดกระบอง At 9  0ตี

ตีอังเดรล้มได้ในเทิร์นแรก ตีคานตอนที่ยังไม่บ้าพลังได้ 

H@ji
Member

« Reply #62 on: March 19, 2007, 04:01:24 PM »

ผมว่าเก่งเลยทีเดียวแต่การ์ดไม่ค่อยสวยอ่ะคับ

Plant
Member

Email
« Reply #63 on: March 20, 2007, 01:44:47 AM »

เหยื่อครับ . . .

peachkung
Member

« Reply #64 on: March 20, 2007, 01:48:25 AM »

อย่าพูดอย่างงี้ซิครับมันไม่ดีนะไปว่ากาด มานก็ดีก่า กิเลนเหยื่อและยูนิคอม ไนท์ เหยื่อ นั้นอ่าครับ

อย่าไปว่ากาดร์น้า

โอรีโอ้บลิซซาร์ดคุง
Member

« Reply #65 on: March 20, 2007, 03:26:39 AM »

อย่าพูดอย่างงี้ซิครับมันไม่ดีนะไปว่ากาด มานก็ดีก่า กิเลนเหยื่อและยูนิคอม ไนท์ เหยื่อ นั้นอ่าครับ

เหยื่อให้ปลากินเหรอคับ อิอิ (เหยื่อตัวไหย๊ใหญ่)  ;D

Baelzebub Evil Monarch
Member

Email
« Reply #66 on: March 20, 2007, 03:53:12 AM »

เริ่มหลังก็ สามหากระบองลงแปะ MP -1 ::013::จ่ายอีกสองสองเรียก
ซาลา อีกสามซาดินโปรโมลงคอมโซ๊ะเด๊ะ กระบองไม่มียังat 14 เลย

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #67 on: March 20, 2007, 12:45:11 PM »

เบื่อ คนเดิมๆ ปากเดิมๆ พฤติกรรมเดิมๆ แต่สุดท้ายก็ยังนั่งเล่นกันเหมือนเดิม (ด้วยโลกทัศน์เดิมๆ)

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #68 on: March 20, 2007, 01:02:09 PM »

ใบนี้ น่าจะได้ทำอะไรได้มากกว่าเด็คซาดินนะ

....นึกถึงตอนเจอ เด็ค เนริมอร์ โปรโม ถือคทาซาดิน ดูซาดิสต์ กว่าเจ้าของถือยังไงไม่รู้

ยังพวกมังกรไฟอีก

เห็นจะจริง ดั่ง พี่Exodiaว่า

คิดดีๆ มันทำอะไรได้เยอะนะ
« Last Edit: March 20, 2007, 01:13:23 PM by โยศิ, องเมียวดอกซากุระ » Logged

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Member

« Reply #69 on: March 20, 2007, 01:13:05 PM »

เหยื่อก็ถูกแล้วนี่
ลงมาหากระบองให้เจ้านาย เสร็จแล้วก็ไปให้มังกรกิน

ExodiA
Member

Email
« Reply #70 on: March 20, 2007, 01:23:10 PM »

จริงเป็นแรร์ราคาถูกก็ดีเหมือนกัน หามาใช้ง่ายดี..

เซอเซสลางคฑาลงไชน์ แล้วเอามาแปะตัวเองได้

ซิกมันเด็ก ลากจากกองลงมาแปะเลย

ไอ้นี่ลากขึ้นมือ แล้วมาแปะได้

จะมีลากไปโซนไหนอีกไหมเนี่ย?

fushigidane
Member

« Reply #71 on: March 20, 2007, 02:02:29 PM »

หน้าที่มีแค่หาของ เด็คเฉพาะทางอย่างเดียวเลยนะเนี่ย ถ้าไม่เล่นซาดินเนี่ยขายโลด

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #72 on: March 20, 2007, 02:15:53 PM »

ผู้ช่วยเหล่ากษัตริย์มากันแล้ว อาวุธก็มีแล้ว แล้วเมื่อไหร่เหล่าเจ้าหญิงของเราจะมีผู้ช่วย + อาวุธบ้างล่ะเนี่ย =="

ปล. อยากให้วันนาอันมีผู้ช่วย หรือ อาวุธ บ้างจัง ^^

God of Guardian
Member

Email
« Reply #73 on: March 20, 2007, 02:22:42 PM »

ผู้ช่วยเหล่ากษัตริย์มากันแล้ว อาวุธก็มีแล้ว แล้วเมื่อไหร่เหล่าเจ้าหญิงของเราจะมีผู้ช่วย + อาวุธบ้างล่ะเนี่ย =="

ปล. อยากให้วันนาอันมีผู้ช่วย หรือ อาวุธ บ้างจัง ^^

นั่นสินะ เท่าที่มีแล้วก็แค่ นางกำนัลของเจ้าหญิงเรจินา และ คฑาของวิโอเรีย แค่นั้นเอง

kantkung
Member

« Reply #74 on: March 20, 2007, 05:03:13 PM »

วานาแอน มันอยู่กะปู่ = =  แต่ว่า มันมีไอเทมที่ปู้ให้มา เป็น กำลัย กับคทา มั้ง

อ่างล้างหน้า ก็มีโฮลี่ไง  อาวุธก็คงเป็นไม้เท้าที่ปักไว้ตอนที่ซาโลมตีกะแอนดิซองคราวสุดท้าย

เนอริมอ ตายไปแย้วววว

เรจิน่า ก็คงจะเป็นดาบ 

Gaianas,The dark werewolf pugilist
Member

« Reply #75 on: March 20, 2007, 05:12:37 PM »

วานาแอน มันอยู่กะปู่ = =  แต่ว่า มันมีไอเทมที่ปู้ให้มา เป็น กำลัย กับคทา มั้ง

อ่างล้างหน้า ก็มีโฮลี่ไง  อาวุธก็คงเป็นไม้เท้าที่ปักไว้ตอนที่ซาโลมตีกะแอนดิซองคราวสุดท้าย

เนอริมอ ตายไปแย้วววว

เรจิน่า ก็คงจะเป็นดาบ 

ถึงคนจะตายไปแล้วแต่มีอาวุธ , สิ่งของ  ฯลฯ 

ที่เคยใช้สมัยยังมีชีวิตอยู่ออกมาก็ไม่เห็นจะแปลกเลยนี่   ???

kantkung
Member

« Reply #76 on: March 20, 2007, 05:20:17 PM »

ผมว่า ถ้าทำอาวุธออกมาของไฟ คงจะเป็นของซูไลก้า กับฟาริด

แล้วต้องมีเรื่องราวออกแนวน้ำเน่า เช่น ซาดินเคยไปปล่อยเชื้อไว้ แล้วทำให้เกิดเด็กชายขึ้นมาคนหนึ่ง แต่ไม่มีใครรู้  แล้วแม่หมอ นาซาอี ก็ได้นิมิตถึงอนาคตซาโลมว่า จะปรากฏดวงอาทิตย์ดวงที่สองทางทิศตะวันตก แล้วปรากฏว่าซูไลก้าหนีออกจากเมืองเพราะไม่อยากทำให้วานาแอนกะฮิสฮานลำบากใจ แล้วก็หลงทางไป แล้วเจอะกับฟาริด ที่ไปทำภาระกิจให้ฮิสฮาน แล้วก็มีเรื่องทำให้รักกัน แล้วนาซาอี ก็ได้นำฝันของตนมาทำนายชะตาซาโลม แล้วก็รู้ว่าดวงอาทิตย์อีกดวงคือ ฟาริด หลังจากนั้น ฟาริดเลยแต่งงานกะซูไลก้า แล้วรักษาคำสัญญาของซาโลมกับ.....(จำไม่ได้แระ) แล้วฮิสฮานก็ให้ฟาริดครองซาโลมแทน แล้วตนกับวานาแอนกลับไปยังฟูดินัน เพราะฮาริสันกะเจจังไปครองราชที่เกาะเต่าแล้ว ฟูดินันก็ขาดคนปกครองไม่ได้

ว่าแต่ว่า ผมพิมพ์มาทำไมเนี่ย     ผมไม่รู้ผมมาวววว เอิ๊กกกก

-P!k@{ h u ดิ๊กดุ๊ก-
Member

Email
« Reply #77 on: March 21, 2007, 01:06:27 AM »

ผมว่า ถ้าทำอาวุธออกมาของไฟ คงจะเป็นของซูไลก้า กับฟาริด

แล้วต้องมีเรื่องราวออกแนวน้ำเน่า เช่น ซาดินเคยไปปล่อยเชื้อไว้ แล้วทำให้เกิดเด็กชายขึ้นมาคนหนึ่ง แต่ไม่มีใครรู้  แล้วแม่หมอ นาซาอี ก็ได้นิมิตถึงอนาคตซาโลมว่า จะปรากฏดวงอาทิตย์ดวงที่สองทางทิศตะวันตก แล้วปรากฏว่าซูไลก้าหนีออกจากเมืองเพราะไม่อยากทำให้วานาแอนกะฮิสฮานลำบากใจ แล้วก็หลงทางไป แล้วเจอะกับฟาริด ที่ไปทำภาระกิจให้ฮิสฮาน แล้วก็มีเรื่องทำให้รักกัน แล้วนาซาอี ก็ได้นำฝันของตนมาทำนายชะตาซาโลม แล้วก็รู้ว่าดวงอาทิตย์อีกดวงคือ ฟาริด หลังจากนั้น ฟาริดเลยแต่งงานกะซูไลก้า แล้วรักษาคำสัญญาของซาโลมกับ.....(จำไม่ได้แระ) แล้วฮิสฮานก็ให้ฟาริดครองซาโลมแทน แล้วตนกับวานาแอนกลับไปยังฟูดินัน เพราะฮาริสันกะเจจังไปครองราชที่เกาะเต่าแล้ว ฟูดินันก็ขาดคนปกครองไม่ได้

ว่าแต่ว่า ผมพิมพ์มาทำไมเนี่ย     ผมไม่รู้ผมมาวววว เอิ๊กกกก

นี่ก็น้ำเน่าเกินไปนะ

ใบนี้....จะว่าดีก็กีนะsearchได้ดีเลย แต่ค่าร่ายค่าใช้skillหนักไปหน่อยนะ

Gaianas,The dark werewolf pugilist
Member

« Reply #78 on: March 21, 2007, 01:18:15 AM »

ฟาริดมันเป็นแค่ เฮดแมนคอมมานเดอร์ ไม่ใช่เหรอ   ???

ไม่ใช่เชื้อสายกษัตริย์ซักหน่อย  อยู่ๆ อิสฮานจะให้มาครองซาโลมมันก็แปลกๆ นะ

ผมว่าพอซาดินตาย  ซาโลมแพ้สงคราม  ทำให้ประชาชนแตกเป็นก๊กต่างๆ เอ๊ย  เผ่าต่างๆ มากกว่า

ซึ่งคนที่จะคอยดูแลความสงบเรียบร้อยก็คงจะเป็นทั่นลอร์ดยาเคฮานนั่นแล  น่าจะนะ   

อิสฮานไปเผยแพร่ศาสนาที่ลาซาล แล้วค่อยกลับไปที่ซาโลม ไปเจอกับบลาส เซจร่างปิศาจ แล้วอิสฮานก็ต่อสู้ด้วยสงครามปาก ทำให้บลาส เซจกลับใจร่างแตกสลาย บาปทั้ง 10 ปรากฏตัว ==" หลังจากนั้น อิสฮานก็ครองเมือง ประมาณนี้ล่ะมั้ง

ถ้าตามนิยายก็อันนี้แหละ  อันข้างบนนี่แค่เดาๆ เอา
« Last Edit: March 21, 2007, 01:33:02 AM by Gaianas,The dark werewolf pugilist » Logged

!~[D]~@/\/Ge|2ouS~X~! #[Evolution]#
Member

Email
« Reply #79 on: March 21, 2007, 01:22:07 AM »

อิสฮานไปเผยแพร่ศาสนาที่ลาซาล แล้วค่อยกลับไปที่ซาโลม ไปเจอกับบลาส เซจร่างปิศาจ แล้วอิสฮานก็ต่อสู้ด้วยสงครามปาก ทำให้บลาส เซจกลับใจร่างแตกสลาย บาปทั้ง 10 ปรากฏตัว ==" หลังจากนั้น อิสฮานก็ครองเมือง ประมาณนี้ล่ะมั้ง

peachkung
Member

« Reply #80 on: March 21, 2007, 02:34:35 AM »

เหยื่อให้ปลากินเหรอคับ อิอิ (เหยื่อตัวไหย๊ใหญ่)  ;D

ตัวไหนเหยื่อบ้างอะครับ

โอรีโอ้บลิซซาร์ดคุง
Member

« Reply #81 on: March 21, 2007, 03:43:22 AM »

ตัวไหนเหยื่อบ้างอะครับ
ต้องไปถามปลาล่ะครับ ว่าตัวไหนน่าเจี๊ยะ(ลงถังจังค์เเรร์)  :-X

Pages: 1 2 [3]  All
  Print  

Jump to: