Summoner Master Forum
October 05, 2024, 10:16:47 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามครับ ไม่ได้เล่นนานลืม  (Read 1294 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Kurei_[คุเร]
Member

« on: January 22, 2007, 02:55:54 AM »

1. เวนิสนี้จะเกิดผลยังไงครับเช่นว่าใช้สกิลแล้วหายไปเลยเหรอถ้าโดนลบอบิลลิตี้จะกลับมารึปล่าว
2. Shade ofยังคงส่งผลเมื่อซีลอยู่ในShineรึปล่าวครับ
3. ถ้าโดนลบอบบิลลิตี้Shade ofยังคงอยู่รึปล่าวครับ
4. ถ้าซิลตกเป็นเป้าหมายของสกิลที่มิใช่curseสามารถเป็นซิลรองรวมร่างได้รึปล่าวครับ

ตอบด้วยงับ

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #1 on: January 22, 2007, 03:10:29 AM »

1. อบิลิตี้ Vanish อ่านว่า "วานิช" นะครับ จะทำงานเมื่อซีลกลายเป็นอินแอคทีฟซีลครับ ส่วนที่ว่าถ้าถูกลบอบิลิตี้แล้วจะกลับมารึเปล่านี่ผมไม่เข้าใจคำถามครับ

2. ยังส่งผลอยู่ครับ

3. ไม่ครับ

4. ได้ครับ

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #2 on: January 22, 2007, 03:32:40 AM »

เช่นถ้าโดนซินแสงใช้สกิลครับ ซีลนั้นจะอยู่ในรีมูฟโซน หรือกลับเข้ามาในสนามครับ
หรือว่า ซิลที่มีอบิลลิตี้ วานิช จะไม่โดน สกิลช่วง วานิช ครับ

ปล.พี่GiantPaladin ยังคงติดค้างเราอยู่1กระทู้นะเรื่องจัดเด็คHell Knightให้ทีอะครับ
ปล.2 ความคมของการวิจารณ์ยังคงคมเหมือนเดิม กกน.แทบขาด555
ปล.3 ถามต่อเลย
ถ้าผมเลือกบาสเต็ต กระสือ บาสเต็ด กระสือ วนๆๆๆๆๆอยู่อย่างงี้กับมาวินแสง(ตัวเป้าหมาย) เราจะได้mpเยอะเลยหรือว่าได้แค่1ครับ
ขอบคุณรอบ2
« Last Edit: January 22, 2007, 03:41:06 AM by D-GENERATION X » Logged

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #3 on: January 22, 2007, 03:46:12 AM »

ตอน Vanish ซีลจะอยู่ในรีมูฟโซนซึ่งไม่สามารถเป็นเป้าหมายของสกิลหรืออบิลิตี้ได้ครับ

3. ได้ Mp เยอะครับขึ้นอยู่กับว่าสามารถวนนำมาติดได้กี่ครั้ง

Pages: [1]
  Print  

Jump to: