Summoner Master Forum
October 09, 2024, 11:27:26 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถึง CM ที่สอนเล่น ST  (Read 5109 times)
0 Members and 10 Guests are viewing this topic.
Immanuel(MichaelPaul)
Member

« on: January 11, 2007, 01:09:48 PM »

ถึง CM ทุกคนที่สอนเล่น Summoner Trinity นะครับ ขอให้ส่งรายงานการสอนเล่นให้พี่ทาง IM ด้วยจ้า ขอแบบละเอียดๆนะครับ รายละเอียดก็ 1. สอนวันไหน 2. สอนที่ไหน 3.เด็กเปนอย่างไร (เก่า/ใหม่) 4.การอบรับ

ขอใหส่งให้พี่ให้เร็วที่สุดนะครับ (ขอก่อนวันอาทิตย์ที่ 14 ม.ค. จะดีมากมาย) เนื่องจากพี่ต้องสรุปในวันจันทร์ที่ 15 น้องๆช่วยพี่ด้วยเน้อ

cmt
Member

« Reply #1 on: January 14, 2007, 04:54:20 PM »

เอ่อ...พี่เอกคับ

พอดีเมื่อวาน (วันที่ 13) ผมไปซื้อ ST มาคับ ซื้อมา 2 เดคเป็นน้ำกับลม ถ้าผมจะเอาไปสอนเล่นได้มั้ยคับ
แล้วก็ส่งรายละเอียดให้พี่เอกทาง IM ได้มั้ยคับ คือผมจะเน้นสอนเพื่อนๆที่ไม่ได้เล่น Summoner ที่ ร.ร. ผมอะคับ
เพราะมันเล่นง่ายดี

Member

« Reply #2 on: January 15, 2007, 02:06:50 AM »

เอ่อ...พี่เอกคับ

พอดีเมื่อวาน (วันที่ 13) ผมไปซื้อ ST มาคับ ซื้อมา 2 เดคเป็นน้ำกับลม ถ้าผมจะเอาไปสอนเล่นได้มั้ยคับ
แล้วก็ส่งรายละเอียดให้พี่เอกทาง IM ได้มั้ยคับ คือผมจะเน้นสอนเพื่อนๆที่ไม่ได้เล่น Summoner ที่ ร.ร. ผมอะคับ
เพราะมันเล่นง่ายดี
ได้เลยจ้า

Kenny
Member

Email
« Reply #3 on: January 15, 2007, 04:05:16 AM »

อืม กะว่าจะไปเชคเรทติ้งวันศุกร์หน้าที่ร.ร.
แบบว่ายังไม่มีเป็นของตัวเองเลยชุดสอนก็ไม่ได้ไปเอา
คงซื้อแล้วไปดูเด็กๆเล่นกันแล้วจะมาเล่าให้ฟังแล้วกันนะครับ

Member

« Reply #4 on: January 23, 2007, 08:48:57 PM »

นอกจาก CM คิท ยังไม่มี CM คนไหนส่ง PM มาเลยนะค้าบเด๋วให้พี่ฟ้าจัดการให้หมด 

cmt
Member

« Reply #5 on: January 23, 2007, 11:15:23 PM »

นอกจาก CM คิท ยังไม่มี CM คนไหนส่ง PM มาเลยนะค้าบเด๋วให้พี่ฟ้าจัดการให้หมด 

ผมกะว่าจะรอรวบรวมทีเดียวเลย (หมายถึงทั้ง MB QM SMN และ ST)

แต่บางทีก็เกิดปัญหาแบบนี้อะคับ คือคนที่ผมสอนเล่นบางคนยอมให้ชื่อกับข้อคิดเห็นมาอะคับ แต่ไม่อยากให้เบอร์โทร เค้ากลัวว่าจะเอาเบอร์โทรไปทำอะไรแบบนี้อะคับ เหอๆ 

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #6 on: January 24, 2007, 12:41:59 AM »

คิท ท้อป อ๊อบ พูน คับ

Joker,!tt?
Member

« Reply #7 on: January 24, 2007, 10:39:16 AM »

ผมกะว่าจะรอรวบรวมทีเดียวเลย (หมายถึงทั้ง MB QM SMN และ ST)

แต่บางทีก็เกิดปัญหาแบบนี้อะคับ คือคนที่ผมสอนเล่นบางคนยอมให้ชื่อกับข้อคิดเห็นมาอะคับ แต่ไม่อยากให้เบอร์โทร เค้ากลัวว่าจะเอาเบอร์โทรไปทำอะไรแบบนี้อะคับ เหอๆ 
เบอร์โทรเราไม่ได้เอาไว้ทำอะไรเสียหายอย่แล้วคับไม่ต้องกลัว
ถ้าไม่ได้เบอร์โทรมาก็ถือว่าไม่ครบนะครับ ก็จะไม่ได้คะแนนของคนนั้นไป
แต่ถ้าเป็นเบอร์สาวๆส่งมาให้พี่ก็ดีนะ.. ล้อเล่นน่ะ

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #8 on: January 24, 2007, 11:34:51 AM »

เบอร์โทรเราไม่ได้เอาไว้ทำอะไรเสียหายอย่แล้วคับไม่ต้องกลัว
ถ้าไม่ได้เบอร์โทรมาก็ถือว่าไม่ครบนะครับ ก็จะไม่ได้คะแนนของคนนั้นไป
แต่ถ้าเป็นเบอร์สาวๆส่งมาให้พี่ก็ดีนะ.. ล้อเล่นน่ะ

ใช่ ต้องให้เบอร์หนุ่มๆต่างหากละ

Member

« Reply #9 on: January 24, 2007, 01:12:39 PM »

อ่า เรื่องเบอร์ เนี่ยเป็นอีกเรื่องซึ่งตรงเรื่องเบอรและรายชื่อเนี่ยต้องส่งให้พี่ฟ้าคิดคะแนนอ่ะจ้า แต่พี่ขอรายงานการสอนคือ "น้องๆไปสอนที่ไหนในวันไหนแล้วการตอบรับเป็นยังไง(ขออย่างละเอียดนะเช่นวันที่...เดือน... ไปสอนเล่นที่ร้าน...การตอบรับ..."

noofa
Member

Email
« Reply #10 on: January 24, 2007, 02:31:39 PM »

น้องๆ ก้อช่วยกันส่งให้พี่เอก หน่อยนะจ๊ะ เพราะพี่เอกเค้ารีบน่ะ
ช่วยเค้าหน่อยน๊ะ  เด๋วไม่ทันส่งอ่ะ   

godhand
Member

Email
« Reply #11 on: March 08, 2007, 07:40:52 PM »

;D ผมคงไม่ต้องส่ง งิ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #12 on: March 08, 2007, 11:34:30 PM »

ไม่ควรขุดกระทู้ที่การตอบครั้งล่าสุดเกิน2สัปดาห์มาแล้วนะครับ

ปล.พี่เบียร์รึป่าวอะ
« Last Edit: March 08, 2007, 11:56:37 PM by ~+*_CM_KiTTy_InZu_*+~ » Logged

Member

« Reply #13 on: March 09, 2007, 01:51:51 PM »

ไม่ควรขุดกระทู้ที่การตอบครั้งล่าสุดเกิน2สัปดาห์มาแล้วนะครับ

ปล.พี่เบียร์รึป่าวอะ
ช่าย มานกำลังเห่อ User น่ะเพิ่งเข้บอร์ดเป็น กรั๊กๆ (คาดว่าคงไม่ได้อ่านกฏกติกาอ่ะนะ)

godhand
Member

Email
« Reply #14 on: March 09, 2007, 03:35:22 PM »

อ่ะ เพิ่งรู้นะเนี่ย ขอบคุณนะครับที่บอก แง่มๆ พี่เบียร์เองจ้า โดนเอกแซว ซะแล้วว อิอิ  ;D

Pages: [1]
  Print  

Jump to: