Summoner Master Forum
October 08, 2024, 01:22:04 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: โครงงาน Summoner Master ณ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ปีที่ 2  (Read 1592 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
Immortal-th
Member

Email
« on: January 08, 2007, 11:46:06 PM »

ตอนนี้ก็ดำเนินงานมาถึงปีที่ 2 (แบบเงียบๆ) แล้วครับผม

โดยเมื่อวันศุกร์ที่ 5 มกราคม ที่ผ่านมา ก็ได้มีการจัดแสดงโครงงานไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ (ขออภัยที่มาลงกระทู้ช้า)

เนื้อหาโดยรวมของปีนี้ก็ได้สรุปลงไว้ในรายงานฉบับนี้แล้วครับ

แตก RAR ออกมาจะเป็นไฟล์ .doc นะครับ ใช้ microsoft word 2003  เปิดจะแสดงผลได้ดีที่สุด

การทำงานโดยรวมในปีนี้ ก็ได้เริ่มมีการประสานงานกับทางบริษัทบ้างแล้ว

เช่นการจัดกิจกรรมนี้
SMN พบคุณครู ในวันห้องสมุด

ปีหน้าก็คงจะดำเนินงานต่อครับ โดยเน้นด้านกิจกรรมให้มากขึ้น (เพราะแบบข้อมูลไม่ค่อยมีคนสนใจ แต่พอจัดกิจกรรม มุงกันพรึ่บ)

อยากรบกวนให้ช่วยแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับตัวโครงงานนี้หน่อยครับ

« Last Edit: January 09, 2007, 01:06:52 AM by [HOLYMAN] » Logged

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #1 on: January 09, 2007, 06:58:14 AM »

ดำเนินการแบบดังๆก็ได้ครับ

Immanuel(MichaelPaul)
Member

« Reply #2 on: January 09, 2007, 03:10:53 PM »

ลองจัดแข่งดูยังครับ

อ่อ อย่าลืม Summoner Trinity ด้วยนะครับ สำหรับน้องๆที่ยังเล่น Summoner ไม่ค่อยเป็นก็จัดให้มีสอน Summoner Trinity ด้วยก็ดีนะครับ จะได้มีสมาชิกมากมายหลายแบบ

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #3 on: January 09, 2007, 04:51:43 PM »

ผมว่าก็ดีนะครับ มีเป็นโครงงานในโรงเรียนเลย
ในขณะที่บางโรงเรียนยังปิดกั้น ยังไม่ยอมรับ...

น่าจะมีการจัดแข่งขันฟรี ในโรงเรียนด้วย แล้วก็แจกรางวัลให้ (แบบที่แข่งตามร้านทั่วไป แต่ว่าลดระดับโปรโมลงหน่อย เพราะแข่งฟรีอะ)
จะได้มีคนสนใจมากขึ้น คุณครูก็จะได้ไม่เพ่งเล็งมากนัก เดี๋ยวถ้าเก็บเงินแล้ว จะกลายเป็นว่า หาว่าเป็นการพนันไปซะ
เพราะงั้นก็ดำเนินงานไปแบบฟรีๆก่อน แล้วค่อยมีการพัฒนาลำดับต่อไป ::)

Immortal-th
Member

Email
« Reply #4 on: January 10, 2007, 12:30:22 AM »

ลองจัดแข่งดูยังครับ

อ่อ อย่าลืม Summoner Trinity ด้วยนะครับ สำหรับน้องๆที่ยังเล่น Summoner ไม่ค่อยเป็นก็จัดให้มีสอน Summoner Trinity ด้วยก็ดีนะครับ จะได้มีสมาชิกมากมายหลายแบบ

ปีหน้า(เทอมหน้า) จัดแน่นอนครับ เดี๋ยวจะติดต่อไปอีกทีในเรื่องนี้
ผมว่าก็ดีนะครับ มีเป็นโครงงานในโรงเรียนเลย
ในขณะที่บางโรงเรียนยังปิดกั้น ยังไม่ยอมรับ...

น่าจะมีการจัดแข่งขันฟรี ในโรงเรียนด้วย แล้วก็แจกรางวัลให้ (แบบที่แข่งตามร้านทั่วไป แต่ว่าลดระดับโปรโมลงหน่อย เพราะแข่งฟรีอะ)
จะได้มีคนสนใจมากขึ้น คุณครูก็จะได้ไม่เพ่งเล็งมากนัก เดี๋ยวถ้าเก็บเงินแล้ว จะกลายเป็นว่า หาว่าเป็นการพนันไปซะ
เพราะงั้นก็ดำเนินงานไปแบบฟรีๆก่อน แล้วค่อยมีการพัฒนาลำดับต่อไป ::)

ขอบคุณที่แนะนำครับ

ดำเนินการแบบดังๆก็ได้ครับ

พยายามให้ดังอยู่ครับ เลยเอามาลงบอร์ด 
« Last Edit: January 10, 2007, 12:40:13 AM by [HOLYMAN] » Logged

Pages: [1]
  Print  

Jump to: