Summoner Master Forum
October 10, 2024, 09:23:13 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากรู้ว่ามีใครเคยเจอการ์ด Mystic ใบที่ผมบอกในนี้ไหม...?  (Read 2151 times)
0 Members and 7 Guests are viewing this topic.
Fenrirwolfen, The Werewolf Wanderer
Member

Email
« on: December 25, 2006, 06:59:47 PM »

มันเป็น Mystic Card Tarot : The Moon อ่ะครับ... เท่าที่คร่าวๆที่ผมจำได้ก็มีแต่ชื่อมัน, รูป, ที่ติด กับอบิลิตี้ข้อหนึ่งอ่ะครับ...

ชื่อ : BLOODY MOON << ชื่อชัวร์ๆ จำได้ครับ...
รูป : รู้สึกจะเป็นพระจันทร์ออกแดงๆแล้วมีเทพแดงๆยืนค้ำให้อยู่มั้งครับ...
ที่ติด : จำได้ระหว่างสองอย่าง ติดที่ Seal กับ สนามครับ...
อบิลิตี้ : เมื่อ [Dark] โจมตี [Dark] ใบนั้นได้รับ ATK + 3 จนจบ Subturn

ผมจำได้แค่นี้อ่ะครับ... อยากทราบว่ามีใครเคยเห็นหรือเป็นเจ้าของไหมครับ...?
ผมพยายามเดินถามหาตามร้านขายการ์ดมาแล้วเขาก็บอกว่าไม่มีและไม่ม... ถามผู้เล่นก็ไม่เจอ...
อยากรู้ว่าอยู่ซองไหนด้วยอ่ะสิครับ...
(ถ้าขาย ผมยินดีรับซื้อนะครับ...)

« Last Edit: December 25, 2006, 07:09:28 PM by Fenrirwolfen » Logged

Immortal-th
Member

Email
« Reply #1 on: December 25, 2006, 07:19:13 PM »

เคยเห็นครับ เป็นโปรโม ครับ

Dark หรือน้ำ ก็บวกนะ คล้าย cresent

แล้วก็มี text แถมว่า ถ้า seal ที่ติดเป็น [dark] เมื่อโจมตียกเลิกสกิลและอบิลิตี้ของ [light] ด้วยหละ

เคยเห็นที่ร้านแฟชั่น (ซึ่งปัจจุบันย้ายไปแล้วครับ)

-Maguz-
Guest
« Reply #2 on: December 25, 2006, 07:28:48 PM »

มันเป็น Mystic Card Tarot : The Moon อ่ะครับ... เท่าที่คร่าวๆที่ผมจำได้ก็มีแต่ชื่อมัน, รูป, ที่ติด กับอบิลิตี้ข้อหนึ่งอ่ะครับ...

ชื่อ : BLOODY MOON << ชื่อชัวร์ๆ จำได้ครับ...
รูป : รู้สึกจะเป็นพระจันทร์ออกแดงๆแล้วมีเทพแดงๆยืนค้ำให้อยู่มั้งครับ...
ที่ติด : จำได้ระหว่างสองอย่าง ติดที่ Seal กับ สนามครับ...
อบิลิตี้ : เมื่อ [Dark] โจมตี [Dark] ใบนั้นได้รับ ATK + 3 จนจบ Subturn

ผมจำได้แค่นี้อ่ะครับ... อยากทราบว่ามีใครเคยเห็นหรือเป็นเจ้าของไหมครับ...?
ผมพยายามเดินถามหาตามร้านขายการ์ดมาแล้วเขาก็บอกว่าไม่มีและไม่ม... ถามผู้เล่นก็ไม่เจอ...
อยากรู้ว่าอยู่ซองไหนด้วยอ่ะสิครับ...
(ถ้าขาย ผมยินดีรับซื้อนะครับ...)

เป็นโปรโมครับ ผมก็มี แต่ใส่เด็คอ่ะ

ปล.ทำไมเห็นร้านข้างรร.มีตรึมเลย
Fenrirwolfen, The Werewolf Wanderer
Member

Email
« Reply #3 on: December 25, 2006, 07:31:44 PM »

ร้านตรงไหนอ่ะครับ...? เผื่อจะได้ลองไปดู... (แถวโรงเรียนผมเคยเห็นแค่รอบเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลยครับ... เลยต้องมาถามบนนี้ดู...)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #4 on: December 25, 2006, 09:45:08 PM »

ลองเดินไปร้านการ์ดละแวกอื่นๆ สิครับ ผมว่าน่าจะมีเยอะแยะ ทั่วไปครับผม

ปล. ตอนที่เค้าแจกกันเยอะๆ ไปอยู่ไหนมา >..< แง่มๆๆ

- Yami Anubis -
Member

« Reply #5 on: December 25, 2006, 10:29:02 PM »

ร้านตรงไหนอ่ะครับ...? เผื่อจะได้ลองไปดู... (แถวโรงเรียนผมเคยเห็นแค่รอบเดียวแล้วก็ไม่มีอีกเลยครับ... เลยต้องมาถามบนนี้ดู...)

HL มี 100%

-:-NelumBo-:-
Member

« Reply #6 on: December 25, 2006, 10:38:49 PM »

เจอ รู้สึกว่าไม่น่าจะเกิน 40 นะ  ราคาทั่วๆ ไป 30 อ่านะ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: