Summoner Master Forum
October 08, 2024, 09:24:05 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถึง CM ทุกคน ด่วนมาก(เพิ่มเติม 27 พ.ย. 49)  (Read 4410 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Immanuel(MichaelPaul)
Member

« on: November 27, 2006, 07:45:52 PM »

งด Slinging ตามร้านทุกร้านอย่างเด็ดขาด และให้เปลี่ยนมาเป็นสอนเล่น Summoner Trinity แทน โดยเรทการให้คะแนนคือ สอน 1 คนได้ 2 คะแนน(เฉพาะโปรโมชั่นเดือน ธันวาคมนี้เท่านั้น) แต่จะต้องมีชื่อและเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ของคนที่เราสอนเล่นไปนะครับ

สิ่งที่ CM ต้องทำต่อไปนี้
     1. ขอให้ CM ทุกท่านที่ Slinging ตามร้านแจ้งให้ร้านทราบด้วยว่า CM จะงด Slinging
     2. ขอให้ CM ไปรับเด็คสอนเล่นได้ที่ร้าน Heaven Light เมื่อพี่ประกาศว่าได้ส่งเด็คสอนเล่นไปให้แล้ว
     3. หาก CM ไปถึงร้านก่อนจะมีเด็กมา ให้ CM สอนเจ้าของร้านเล่นด้วย
     4. ขอให้ CM ทุกคนเน้นสอนเด็กใหม่ที่ไม่ใช่เด็กที่เล่น SMN อยู่แล้ว จะเป็นเด็กที่เดินไปมาแถวนั้นก็ได้ แต่หากเด็ก SMN เก่าอยากเล่นก็สอนให้ได้แต่ขอให้เน้นเด็กใหม่ที่ไม่เคยเล่น SMN

ประกาศนี้มีผลทันทีนับจากวันที่ได้ประกาศลงในบอร์ด
                                                                   ประกาศ ณ วันที่ 27 พ.ย. 2549
                                                                   CM เอก ^^V

ปลห้ามถือโอกาสขอเบอร์สาว(หนุ่ม) นะจ๊ะ 
« Last Edit: November 28, 2006, 01:18:26 AM by Immanuel(MichaelPaul) » Logged

~OdIlOn_ToPpU~
Member

Email
« Reply #1 on: November 27, 2006, 08:34:33 PM »

แล้วเด็คสอนเล่นหาได้จากไหนอ่ะคับ  ยังไม่ได้รับเยย

(แปลว่ามีการเริ่มปริ้นจำหน่ายแล้วรึเนี่ย  ::))

Crimson Bunny
Member

Email
« Reply #2 on: November 27, 2006, 10:05:29 PM »

ของรางวัลยังเหลืออยุ่เลยครับ วันนี้ก็เพิ่มจัดสลิงไปเอง  อยากถามเหมือนทอปครับว่าเดคสอนเล่นเอาที่ไหน (ช่วงนี้เด็กๆกำลังติดป๋มอยุ่เลย) แล้วก็มีเด็กใหม่มาดูเล่นเยอะเหมือนกันน่าจะไปเบิกเดคสอนเล่นมา(ตั้งแต่จัดสลิงในโรงเรียนมันก็มีเด็กมาดูอยุ่เรื่อยๆอ่าครับ) ส่วนอันใหม่นี้ให้เริ่มยังไงเหรอครับ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #3 on: November 27, 2006, 10:10:49 PM »

เริ่มตั้งแต่วันไหนครับ เด๊คจะมีให้เบิกหรือยัง
ว่างๆจะไปเบิกเด๊ค

ปล.ไหงมีแต่เราชาวก.ท
« Last Edit: November 27, 2006, 10:16:40 PM by ~+*_CM_KiTTy^_^KunG_*+~ » Logged

U-Sano'
Member

« Reply #4 on: November 27, 2006, 11:27:09 PM »

พี่ครับที่ของผมนี่ไม่มี Summoner Trinity ขอรับ

Baelzebub Evil Monarch
Member

Email
« Reply #5 on: November 28, 2006, 12:42:23 AM »

ประกาศกฏอัยการศึกฉบับนี้บังคับใช้วันที่เท่าไหร่อะครับ

แล้วของจะเบิกที่ไหนละครับ ::)

Member

« Reply #6 on: November 28, 2006, 01:12:14 AM »

ตอนนี้กำลังนั่งทำเด็คสอนเล่นอยู่นะครับเป็นฉบับถ่ายเอกสาร เอาเป็นว่านับแต่ประกาศเป็นต้นไปขอให้บอกที่ร้านไว้ก่อนเลยว่า งดสลิง แล้ว และอื่นๆติดตามได้ที่หัวกระทุ้จะไป Edit เพิ่มให้เน้อ
« Last Edit: November 28, 2006, 01:19:38 AM by Immanuel(MichaelPaul) » Logged

S_A_Y
Member

Email
« Reply #7 on: November 28, 2006, 04:30:31 AM »

แนะนำให้สอนเพื่อนๆ พี่ๆ หรือน้องๆ ที่โรงเรียนครับ สอนได้เยอะ ก็ได้ point เยอะนะ

ปล. สอนอย่างมีคุณภาพด้วย เน้นทั้งคุณภาพและปริมาณ

Member

« Reply #8 on: November 28, 2006, 01:09:43 PM »

แนะนำให้สอนเพื่อนๆ พี่ๆ หรือน้องๆ ที่โรงเรียนครับ สอนได้เยอะ ก็ได้ point เยอะนะ

ปล. สอนอย่างมีคุณภาพด้วย เน้นทั้งคุณภาพและปริมาณ
แม่นแล้ววว

ที่สำคัญคือเน้นเด็กใหม่นะที่ไม่เคยเล่น SMN เอามาเล่นให้หมด

Kenny
Member

Email
« Reply #9 on: November 28, 2006, 02:30:43 PM »

ไปลากรุ่นน้องมาสอนเล่นให้หมดเหอๆ

cmt
Member

« Reply #10 on: November 29, 2006, 12:19:13 AM »

พี่เอกคับ เดคสอนเล่น Summoner Trinity นี่เอาไปใช้สอนได้เลยใช่มั้ยคับ

ถ้าเน้นเด็กใหม่ ผมจะได้เอามาสอนเพื่อนๆที่ ร.ร. อะคับ เพราะเพื่อนๆที่ ร.ร. ก็ชอบเล่น QM กับ MB อยู่คับ (เป็นคนแพร่เอง อิๆ) ส่วน SMN นี่ผมไม่ได้สอนเลยเพราะเพื่อนๆที่ ร.ร. ชอบเกมที่สามารถเล่นได้หลายๆคนพร้อมกันมากกว่า

Member

« Reply #11 on: November 29, 2006, 12:26:49 AM »

พี่เอกคับ เดคสอนเล่น Summoner Trinity นี่เอาไปใช้สอนได้เลยใช่มั้ยคับ

ถ้าเน้นเด็กใหม่ ผมจะได้เอามาสอนเพื่อนๆที่ ร.ร. อะคับ เพราะเพื่อนๆที่ ร.ร. ก็ชอบเล่น QM กับ MB อยู่คับ (เป็นคนแพร่เอง อิๆ) ส่วน SMN นี่ผมไม่ได้สอนเลยเพราะเพื่อนๆที่ ร.ร. ชอบเกมที่สามารถเล่นได้หลายๆคนพร้อมกันมากกว่า
ตอนนี้กำลังเร่งทำชุดสอนเล่นอยู่นะงับ T^T ทำมะทันเยย สอนได้ทุกคนครับ ใครที่ไปสลิงที่ร้านอาทิตย์นี้อย่าลืมบอกร้านนะครับว่างดสลิงทั้งเดือนเลยธันวานี้

boomkung
Member

« Reply #12 on: November 29, 2006, 02:33:55 AM »

โอ้ว คนละ 2 pt เลยแหะ ขยันสอนกันละ

Joker,!tt?
Member

« Reply #13 on: November 29, 2006, 11:20:40 PM »

สอน 10 คน 20 พอยน์ :o
ว่างๆเดี๋ยวเราเอาไปสอนเด็กที่ รร บ้างดีกว่า อิๆๆ
แต่อย่าลืมนะว่าต้องมี ชื่อ - นามสกุล + เบอร์โทร ด้วย
ไม่งั้นอด Point นะครับ :)

Member

« Reply #14 on: November 30, 2006, 04:01:55 AM »

ไปราชวินิตบางแก้วมา เอกกะเบียร์สอนเด็กไปราวๆ 40 กว่าคน เจ็บคอมากมาย >w< ดูการตอบรับดีมากมีเด็กเล็กๆมาสนใจเยอะนะ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: