Summoner Master Forum
October 06, 2024, 12:18:53 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ใครของหายในงาน GO 9 มาประกาศหาในนี้ รวมทั้งคนที่เก็บของต่างๆ ในงานนี้ได้ด้วยครับ  (Read 2249 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« on: November 20, 2006, 02:33:10 AM »

เนื่องจากตั้งกระทู้ไว้หลายๆ กระทู้ ยากต่อการอ่าน และเปลืองพื้นที่บอร์ด ใครของหายหรือเจอของก็มาฝากประกาศในกระทู้นี้นะครับจะ Sticky ติดไว้ซักระยะนะครับ

หลังจากงานนี้ ขอให้ทุกท่าน รักษาของของท่านให้ดีนะครับ เพราะพี่เห็นน้องๆ ชอบวางของทิ้งกันไว้ ไม่หายก็แปลกอยู่น่ะครับ ทางที่ดี พกติดตัวไว้ดีที่สุดนะครับ

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #1 on: November 20, 2006, 11:08:44 PM »

กล่อง Precon  Ascensiano -  Mystics Card  ประมาณ 80 ใบ
กล่อง Precon  Maradan Cult - Deck Andre(Dragon) , Deck Therion(Precon)
กล่อง Precon  Sagitarius - Deck Kobold , Deck Angel of Music

ทำหายที่โต๊ะ Slinging ตรงที่ CM อั้มและ CM แบงค์นั่งอยู่อะครับ

BanKy`&AomoN
Member

« Reply #2 on: November 22, 2006, 01:38:39 AM »

เด็ค ซิกมันของ Cm Aom ก็หายคร้าบ แง้ๆๆๆ

หายไปพร้อมกับการ์ดของน้องข้างบนเลย ทำไมมันไวแบบนี้   

ถ้าใครมีน้ำใจอยากเอามาคืนจะเป็นพระคุณอย่างมากเลยครับ รวมถึงการ์ดของน้องข้างบนด้วย

แต่ผมก็ทำใจแล้วแหล่ะครับ คิดว่ายังไงก็คงไมได้คืน 
« Last Edit: November 22, 2006, 01:41:32 AM by BanKy`&AomoN » Logged

-~EndlessDreams [Summoner]~-
Member

Email
« Reply #3 on: November 23, 2006, 06:57:00 PM »

เด็ค ซิกมันของ Cm Aom ก็หายคร้าบ แง้ๆๆๆ

หายไปพร้อมกับการ์ดของน้องข้างบนเลย ทำไมมันไวแบบนี้   

ถ้าใครมีน้ำใจอยากเอามาคืนจะเป็นพระคุณอย่างมากเลยครับ รวมถึงการ์ดของน้องข้างบนด้วย

แต่ผมก็ทำใจแล้วแหล่ะครับ คิดว่ายังไงก็คงไมได้คืน 

กรรม คิดง่ายๆงี้เลยหรืองับ (ถึงพี่เเบงค์ / พี่อั้ม ที่เป็น CM น้า ขอนอกเรื่องนะ ปั้น / ต้นน้ำ ไม่ขาย Pumpkin ครับ)

Pages: [1]
  Print  

Jump to: