Summoner Master Forum
October 08, 2024, 05:27:05 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ใครเล่นการ์ดเเถว ตลิ่งชัน บ้างครับ  (Read 3277 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
-~EndlessDreams [Summoner]~-
Member

Email
« on: October 07, 2006, 10:10:46 PM »

ใครเล่นการ์ดเเถว ตลิ่งชัน บ้างครับ มาเล่นกับผมได้นะครับ ไม่มีเพื่อนเล่นด้วยอะครับ บ้านผมอยู่เเถวๆ นั้นอะคับ ไปเล่นที่เช็นทรัลปิ่นเกล้าก็สะดวกทุกวันนะครับ (ผมยังเรียนอยู่ ม2 นะครับ)

Keitaro, Geo Professer
Judge
Member

Email
« Reply #1 on: October 08, 2006, 02:48:26 AM »

วัน เสาร์ - อาทิตย์ ที่ เซนทรัลปิ่นเกล้า ก็มาแข่งได้ครับ  ชวนเพื่อนๆมาแข่งกันเยอะๆ

เสาร์ Tournament
อาทิตย์ Slinging

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #2 on: October 08, 2006, 02:54:45 AM »

เออ มีประกาศบอกว่างดแข่งถึงวันที่ 16 ต.ค. ไม่ใช่หรอครับ 

ผมก็ไปครับเจอผมได้  บ้านอยู่แถวตลิ่งชัน

Member

Email
« Reply #3 on: October 08, 2006, 04:21:19 PM »

วัน เสาร์ - อาทิตย์ ที่ เซนทรัลปิ่นเกล้า ก็มาแข่งได้ครับ  ชวนเพื่อนๆมาแข่งกันเยอะๆ

ไม่เคยลงเเข่งเเต่รู้ว่ามีเเข่ง  อืม พี่เป็นคนที่ควมคุมประจำที่นั้นหรืองับ (เจอหน้าบ่อยๆ ใครหว่า)

N, the Player of Deck Poseidon
Member

Email
« Reply #4 on: October 08, 2006, 11:58:31 PM »

พี่อยู่ จรัญ 37 อะคับ แต่เสาร์ อาทิตย์ จะไปเล่นที่ สะพานเหล๊กคับ ถ้าสะดวกก็มาเล่นกันได้คับ 

Toys,,*
Member

Email
« Reply #5 on: October 09, 2006, 12:14:17 AM »

ไม่เคยลงเเข่งเเต่รู้ว่ามีเเข่ง  อืม พี่เป็นคนที่ควมคุมประจำที่นั้นหรืองับ (เจอหน้าบ่อยๆ ใครหว่า)

จัดจ์เอิร์ทหลอ ? ชื่อผิดป่ะหว่า

Member

Email
« Reply #6 on: October 09, 2006, 03:49:54 AM »

วันอาทิตย์ทำไมไม่ค่อยมีคนไปเลยอะครับ ผมไปเจอแต่เจ้าของกระทู้  

รู้สึกว่าจะมีจัดจ์ผลัดกันไป 2 คนนะ  แต่เดี๋ยวนี้เบี้ยวบ่อยมากๆ

Judge
Member

Email
« Reply #7 on: October 10, 2006, 04:24:29 AM »

วันอาทิตย์ทำไมไม่ค่อยมีคนไปเลยอะครับ ผมไปเจอแต่เจ้าของกระทู้  

รู้สึกว่าจะมีจัดจ์ผลัดกันไป 2 คนนะ  แต่เดี๋ยวนี้เบี้ยวบ่อยมากๆ

555+ มันมีความผิดพลาดทางการสื่อสารและบุคลากรเล็กน้อย  อาจทำให้ช้าหรือไม่มีแข่งเลยก็ได้  ต้องอภัยมา ณ ที่นี้ 

สำหรับคนที่อ่านบอร์ด แล้วอยู่แถวนั้นก็สามารถไปแข่งได้ โดยเฉพาะวันอาทิตย์ที่เป็น Slinging คนเดียว ไม่ต้องรอคนแข่งอื่น

ส่วนผมก็คนที่คุมบ่อยที่สุดละที่นั้น สิงอยู่ตั้งกะเริ่มเป็นจัดจ์เลย

ปล.สัปดาห์นี้ (14-15 ตุลา) ยังงดแข่งอยู่นะครับ  มาอีกที สัปดาห์ต่อไปเลย หรือไม่ก็แวะไปซื้อของที่ร้านเค้าบ้างก็ดี
« Last Edit: October 10, 2006, 04:27:44 AM by Keitaro, Geo Professer » Logged

Member

Email
« Reply #8 on: October 10, 2006, 04:50:12 AM »

555+ มันมีความผิดพลาดทางการสื่อสารและบุคลากรเล็กน้อย  อาจทำให้ช้าหรือไม่มีแข่งเลยก็ได้  ต้องอภัยมา ณ ที่นี้ 

สำหรับคนที่อ่านบอร์ด แล้วอยู่แถวนั้นก็สามารถไปแข่งได้ โดยเฉพาะวันอาทิตย์ที่เป็น Slinging คนเดียว ไม่ต้องรอคนแข่งอื่น

ส่วนผมก็คนที่คุมบ่อยที่สุดละที่นั้น สิงอยู่ตั้งกะเริ่มเป็นจัดจ์เลย

ปล.สัปดาห์นี้ (14-15 ตุลา) ยังงดแข่งอยู่นะครับ  มาอีกที สัปดาห์ต่อไปเลย หรือไม่ก็แวะไปซื้อของที่ร้านเค้าบ้างก็ดี

พี่ใช่ Judge คนที่เล่นเด็คสโตน-ทุบ เปล่าครับ 

แล้วถ้าแข่งนี่ ของรางวัลยังเป็นเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ(หมายถึงยังเป็นโปรโมของ เดือน กันยายน ที่มี Nehebkau อะครับ)

Judge
Member

Email
« Reply #9 on: October 10, 2006, 02:14:10 PM »

ต้องรอประกาศอีกที  แต่คงจะเปลี่ยนของรางวัลแล้วล่ะ

Member

Email
« Reply #10 on: October 11, 2006, 03:13:21 PM »

Judge คนไหนคุมร้านการ์ด เช็นปิ่นครับ 

Member

Email
« Reply #11 on: October 12, 2006, 04:05:28 AM »

วันที่ 21 ต.ค.  จะมีแข่งที่ปิ่นเกล้าไหมครับ  ถามไว้เพื่อพี่จะเบี้ยว  อยากได้โปรโมไฟใหม่อะ

Member

Email
« Reply #12 on: October 12, 2006, 06:26:29 PM »

ใช่ๆ ผมอยากเล่นด้วยอะนะ เดี้ยวเบี้ยวอีก

Judge
Member

Email
« Reply #13 on: October 13, 2006, 03:58:32 AM »

จะพยายาม แต่ไม่สามารถรับรองได้ 100%

Member

Email
« Reply #14 on: October 13, 2006, 06:02:33 PM »

จะพยายาม แต่ไม่สามารถรับรองได้ 100%

กำงั้นเเสดงว่าพี่คุมเเถบนั้นอยู่อะจิ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: