Summoner Master Forum
October 18, 2024, 02:26:23 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามเรื่องการคั่นเวลารวมร่าง กะการสั่งร่ายมิสติก/สกิลอินเทอร์เฟียร์ก่อนผ่าน  (Read 784 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
vampire
Guest
« on: September 08, 2006, 05:08:02 AM »

คือผมเล่นกะเพื่อนที่โรงเรียนแล้วเกิดข้อสงสัยคับ
1.สมมติว่าผมกำลังเอา บลูฟิน รวมร่าง ผู้เล่นฝ่ายตรงข้ามสามารถจ่ายค่าร่ายเอามิสติกต่างๆนาๆมาคั่นการรวมร่างได้ไหมคับ รู้สึกโดนโกง ไงไม่รู้
2.สมมติว่าเทินผมผมใช้ mp จนหมดเมื่อผมสั่งผ่านแล้ว แล้วผู้เล่นฝ่ายตรงข้ามสามารถร่ายมิสติกหรือสกิลที่เป็นอินเทอร์เฟียร์ก่อนผมผ่านได้ไหมคับในเมื่อผมบอกจบไปแล้ว ประมาณว่าใช้ก่อนผมผ่านตอนผม mp หมด เช่นผมกางอาเทมิสอยู่ พอใช้ mp หมดสั่งผ่าน แล้วฝ่ายตรงข้ามสามารถนำ Inquistion ยิงอาเทมิสก่อนผ่านได้ไหมคับ  เพราะถ้าทำอย่างงี้ตอนเอ็มพีหมดก็คงไม่มีปัญญาไปร่ายมิติกไรแก้ได้หรอกคับ
Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: September 08, 2006, 05:52:22 AM »

1,สามารถทำได้ครับ

2.สามารถทำได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: