Summoner Master Forum
October 06, 2024, 11:40:32 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มาเล่นที่ Nut Magic เซ็นทรัลพระราม 3 กัน  (Read 2785 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
MENN' !*
Member

« on: August 30, 2006, 10:57:51 PM »

คือ อยากจะบอกว่าที่เซ็นทรัลพระราม 3 มันค่อนข้างเงียบอ่ะคับเลยอยากเชิญชวนทุกคนมาเล่นด้วยกันนะครับโดยผมจะไปเล่นทุกวันอาทิตย์นะคับผมคือ เด็กแว่น สูง170นิดๆ เล่นเด๊คเซอร์เซสจับฉ่ายนะคับ ใครว่างๆแวะมาเล่นกันได้นะคับเพราะจั๊ดจ์ประจำวันอาทิตย์เค้า (ขอไม่เอ่ยนามนะครับ) ค่อนข้างจะระเบียบจัดอ่ะคับคนมันก็ดันมะค่อยจะครบ 6 คนด้วยอ่ะคับเลยแข่งมะได้ซักทีงูก็มะออกT-Tเลยอยากเชิญชวนทุกคนมาเล่นด้วยกันนะครับโดยจะมีผู้เล่นหน้าประจำดังนี้นะครับ
1.ผมเอง
2.กร
3.พี่นัท
3คนนี้จะประจำการทุกวันอาทิตย์นะครับใครผ่านมามาเล่นกันได้นะครับ

arm6716
Member

Email
« Reply #1 on: August 30, 2006, 11:02:04 PM »

เซงอดงูไปเลย แต่อาทิตย์นี้เราไม่เล่นนะต้องไปรับพ่อที่สนามบิน :-X

Moonshiny Doll
Member

« Reply #2 on: August 30, 2006, 11:14:59 PM »

แต่ก่อนผมกับน้องและเพื่อนแถวบ้านก็ไปเล่นบ่อยๆแต่พอย้ายบ้านก็ไม่ค่อยได้ไป แต่ก่อนไปคนก็เยอะดีอยู่หรอก แต่ไม่รู้ทำไมจู่คนเล่นมันน้อยลงเรื่อย :(

Felasia knight
Guest
« Reply #3 on: August 31, 2006, 01:57:58 AM »

คือ อยากจะบอกว่าที่เซ็นทรัลพระราม 3 มันค่อนข้างเงียบอ่ะคับเลยอยากเชิญชวนทุกคนมาเล่นด้วยกันนะครับโดยผมจะไปเล่นทุกวันอาทิตย์นะคับผมคือ เด็กแว่น สูง170นิดๆ เล่นเด๊คเซอร์เซสจับฉ่ายนะคับ ใครว่างๆแวะมาเล่นกันได้นะคับเพราะจั๊ดจ์ประจำวันอาทิตย์เค้า (ขอไม่เอ่ยนามนะครับ) ค่อนข้างจะระเบียบจัดอ่ะคับคนมันก็ดันมะค่อยจะครบ 6 คนด้วยอ่ะคับเลยแข่งมะได้ซักทีงูก็มะออกT-Tเลยอยากเชิญชวนทุกคนมาเล่นด้วยกันนะครับโดยจะมีผู้เล่นหน้าประจำดังนี้นะครับ
1.ผมเอง
2.กร
3.พี่นัท
3คนนี้จะประจำการทุกวันอาทิตย์นะครับใครผ่านมามาเล่นกันได้นะครับ

จะพูดอย่างนี้ก็ไม่ถูก   เพราะมันเป็นกฎ  จัดจ์นั้น มีหน้าที่ทำให้การแข่งขันเป็นไปตามกฎระเบียบ

ถ้าจัดจ์ผิดกฎซะเอง แล้วใครจะนับถือล่ะครับ !?
Shepherd Boy
Member

« Reply #4 on: September 02, 2006, 02:13:35 AM »

~HarisoN_KuNG~ ใช่อยู่ ม.3 ป่าวอะ

Chaos Knight
Member

Email
« Reply #5 on: September 02, 2006, 07:43:43 PM »

ผมก็อยากไปเล่นนะคับแต่เนื่องจากช่วงนี้ไม่ว่าง

มีปัญหาทั้งทำรายงานส่ง ซ้อมเชียร์กีฬาแผนก แล้วก็เงินหมดอีก

ผมไปได้สบายสุดก็วันศุกร์ซึ่งไม่มีใครไปเล่นด้วยอยู่แล้วอ่ะคับ

เอาไว้หมดจากช่วงนี้ไปก็คงจาได้เล่นแล้วล่ะคับ

ป.ล.ตอนนี้เด็คใหม่ยังไม่สมบูรณ์เลยต้องใช้เด็คไฟซาดินเก่าเราไปก่อนไว้จัดครบอาจจะได้เหนเด็คนักสู้ต่อยไม่ยั้งก็ได้ ;D

MENN' !*
Member

« Reply #6 on: September 03, 2006, 04:28:38 PM »

1.ผมเอง
2.กร
3.พี่นัท

จะพูดอย่างนี้ก็ไม่ถูก   เพราะมันเป็นกฎ  จัดจ์นั้น มีหน้าที่ทำให้การแข่งขันเป็นไปตามกฎระเบียบ

ถ้าจัดจ์ผิดกฎซะเอง แล้วใครจะนับถือล่ะครับ !?
ง่า โทดค้าบบบบความจริงก็มะถึงขนาดนั้นหรอกคับเหอๆ
ปล.งูครบแล้วเย้!!!!!!!!!

MENN' !*
Member

« Reply #7 on: September 03, 2006, 04:29:17 PM »

~HarisoN_KuNG~ ใช่อยู่ ม.3 ป่าวอะ

ม.2คับแต่นี่ใครอ่ะบอกด้วยคับ

MENN' !*
Member

« Reply #8 on: September 04, 2006, 09:45:54 PM »

โห มากันครบ 8 คนเลยดีจังๆมากันเยอะๆนะครับเฮฮาปาตี้ดีคับ

Shepherd Boy
Member

« Reply #9 on: September 08, 2006, 12:53:45 AM »

คนที่เล่นเด็คแกะน่ะแต่อาจจะคนละคนกับที่คิดก็ได้

MENN' !*
Member

« Reply #10 on: September 08, 2006, 09:55:38 PM »

คนที่เล่นเด็คแกะน่ะแต่อาจจะคนละคนกับที่คิดก็ได้
ไม่เคยเห็น

Pages: [1]
  Print  

Jump to: