Summoner Master Forum
October 05, 2024, 04:20:20 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ฝากถึง จัดจ์เทร่า และก็น้อง Book รังสิตด้วยครับ  (Read 2357 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
สรยุทธ
Member

Email
« on: August 29, 2006, 01:45:42 AM »

เผอิญผมไม่มีเบอร์ติดต่อ และก็กว่าจะเจอกันก็ วันเสาร์นู่น คือ ทางร้านเราได้เก็บเด็คของท่านไว้นะครับ เล่นแล้วมาลืมทิ้งกันไว้ แถมวันเดียว สองเด็คเลย ทั้ง เซอร์ เซส และ พานอบัน (แหม่มันน่าเอาไปขายต่อจริง ๆ พูดเล่น ๆ)

กลัวว่าจะกะวนกะวายว่าเด็คหายไปที่ไหน ก็ไปเอาคืนที่ร้านพี่ชาติได้นะครับ เด็กที่นี่เจอของใครหายจามาฝากไว้ที่ร้านตลอดแหละครับ เลยไม่มีปัญหาของหาย อาจจะมีบ้างก็พวกมิสติกบางใบที่ติดไปกับขาจร

มารับคืนด้วยนะครับ มีทั้ง Doll Foil และมิสติก Foil เต็มไปหมดเลย ช้าเดี๊ยวจาหาว่าสอไม่เตือน งัย ๆ ก็มาเอาไปวันเสาร์ละกันนะถ้าไม่รีบ หุหุ

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #1 on: August 29, 2006, 02:28:15 AM »

โทรแจ้งพี่เทร่าเรียบร้อยแล้วครับ เด๋วเค้าหาเนทเข้ามาดูอีกที

ตัวพี่เค้าจะกลับขอนแก่นวันเสาร์ เด๋วเค้าเข้าไปร้านพี่ชาติวันพฤหัสนะครับ  ;)

เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์
Member

Email
« Reply #2 on: August 29, 2006, 04:01:26 AM »

กร๊าซ ลืมจริงๆด้วย

ขอบคุณพี่สอที่เก็บไว้ให้มากๆคร่า

มิสติกฟอยล์ เด็คมืดฟอยล์ช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ว่าไป โนโจ๊กฟอยล์ผมก็สาบสูญไปแถวๆนั้นเหมือนกันนะ ถ้าพี่เห็นมีใครขายโนโจ๊กฟอยล์ตัด เก็บไว้ให้ผมด้วยนะงับ

แถวนั้นไม่มีใครมีโนโจ๊กฟอยล์ตัดซะด้วย แง่มๆ ใครเอาไปนะ พ่อจะหวดดดดดดดด
« Last Edit: August 29, 2006, 04:09:39 AM by เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์ » Logged

เนโกะ-มาตะ
Member

« Reply #3 on: August 29, 2006, 09:34:02 PM »

Book เขาไปเอาตั้งแต่ มะวานแล้วครับ เดินมาหน้ารกๆ มาเลย

พี่เทร่าครับแล้ว ไวเซอน์ ของผมง่าคืนมาหรือยังครับ

เทราสเฟียร์ เอล เซราฟีเตอร์
Member

Email
« Reply #4 on: August 30, 2006, 06:14:23 AM »

Book เขาไปเอาตั้งแต่ มะวานแล้วครับ เดินมาหน้ารกๆ มาเลย

พี่เทร่าครับแล้ว ไวเซอน์ ของผมง่าคืนมาหรือยังครับ

คืนแล้ว ถามจ๋ายดูก็ได้งิ พี่คืนให้กะมือเลยนิ

สมดุ่ย
Member

« Reply #5 on: August 30, 2006, 07:42:24 PM »

Joke Foil ตัด ผมก็มีนะเทร่า  ;D

เนโกะ-มาตะ
Member

« Reply #6 on: August 30, 2006, 08:25:21 PM »

คงอยู่ที่ร้านนะ ครับผมว่า

Pages: [1]
  Print  

Jump to: