Summoner Master Forum
October 05, 2024, 10:15:54 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ชุดใหม่ random เป็นไงบ้าง  (Read 3619 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
fushigidane
Member

« on: August 24, 2006, 08:20:17 PM »

อยากรู้จัง เห็นบางคนเปิดได้ใบซ้ำๆกันเยอะอยู่
คนอื่นเป็นไงบ้างคับ

@~PaRa_XeTaMoN~@
Member

« Reply #1 on: August 24, 2006, 08:51:03 PM »

ต้องขอชมเลยว่าชุดนี้การแรนด้อมดี

เห็นเด็กเปิดบ๊อกแล้วได้ของดีพอสมควรเลย

แรร์หลาย ๆ ใบไม่ได้ออกยากนัก

Zairen Verotzard, [ Bibliophobia ]
Member

« Reply #2 on: August 24, 2006, 10:31:48 PM »

บ๊อกซ์ผมไม่มีซ้ำเลยล่ะ  :D

@lvalon
Member

Email
« Reply #3 on: August 24, 2006, 10:53:10 PM »

บ๊อกซ์ผมไม่มีซ้ำเลยล่ะ  :D
บ๊อกซ์แรกผมได้ครุฒแสงตั้ง3ตัวแน่ะ = . =

๏Andre OF Cup๏
Member

« Reply #4 on: August 24, 2006, 10:55:17 PM »

ถ้าจะจับซองครับแนะนำซองแรกๆของบอ็กน่ะ อาจได้แรร์บ็อกซ์

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #5 on: August 24, 2006, 11:11:50 PM »

แรนดอมเหมือนโอกาศได้เท่าๆกันหมดเลยอ่ะมีแต่ของดีๆ ;D

boomkung
Member

« Reply #6 on: August 24, 2006, 11:21:12 PM »

ถ้าจะจับซองครับแนะนำซองแรกๆของบอ็กน่ะ อาจได้แรร์บ็อกซ์
ขอบอกว่าไม่จริง

ยกมา box นึง ได้ซ้ำบ้างนิดๆหน่อย ไม่เป็นไร รอยกอีก อุอุ

Member

« Reply #7 on: August 24, 2006, 11:22:12 PM »

ง่า ผมก็บอกว่าอาจนะ เพราะผมเปิดมา 5บ็อกซ์อ่ะพวกดีๆส่วนใหญ่อยู่หน้าๆหมดเลยอ่ะ

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #8 on: August 25, 2006, 12:34:29 AM »

ก็เฉลี่ยๆ กันไปดีกว่าชุดที่เคยผ่านๆมานะ ^^

Member

« Reply #9 on: August 25, 2006, 12:41:21 AM »

ก็เฉลี่ยๆ กันไปดีกว่าชุดที่เคยผ่านๆมานะ ^^
ถูกต้องนะค้าบบบ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #10 on: August 25, 2006, 12:53:51 AM »

แรนด้อมดีขึ้นกว่าเดิมเยอะมากกกก ครับ 

God of Guardian
Member

Email
« Reply #11 on: August 25, 2006, 12:54:25 PM »

ก็อาจจะนะครับ เพราะยังไม่ได้แรร์ซ้ำกันเลย (ยกเว้นแมลงลม)

DokaQungZ
Member

« Reply #12 on: August 25, 2006, 10:19:33 PM »

มะรู้จิ  เปิดบ๊อกนึง ได้เรจิ 3 รา 3 แดนลม 2 มังกรแสง 2 เป็ดอีก 2 

Fiel
Member

Email
« Reply #13 on: August 25, 2006, 10:27:46 PM »

Boxผม Delano 5 ใบ  ;D

ทีแรกอยากเล่นโจรเปิดได
้ใบแรก เย้ วี๊ดวี๊ว
ใบที่2 เย้ได้เล่นแล้ว
ใบที่ 3 อืม ไม่ต้องหาเพิ่มแล้วหล่ะ
ใบที่ 4 หา! มาอีกแล้วเหรอ
ใบที่ 5 นู๋ไม่อยากเล่นโจรก็ด้าย T_T

(สังเกตได้ว่าความดีใจค่อยๆลดลงตามลำดับ)

Soul_Griff
Member

« Reply #14 on: August 25, 2006, 11:16:51 PM »

อ่า......ผมเปิดไป 2 Box แล้ว ครับ
Box แรก ได้ อิสฮาน ที่มี นางฟ้าอยู่ 2 ข้างอ่ะครับ กะ lazal force ฟรอย คิดว่า ลาซาล ฟอซ นี่ แรงดีนะ
ลงมาเทิร์นแรก ป้องกันการ ถูกทำลาย0.0.... แถม เมื่อต่อสู้ ผู้เล่นสามารถ ให้ซีล ที่สู้ด้วย สลับ AT-DF ได้อีก(หยั่งงี้ มันถือว่า สั่งผู้เล่นป่าวหว่า ซีลที่ยกเลิกอบิลิตี้ ยกเลิกอบิลิตี้ นี้ได้ไหม)
แล้ว ก็โจร ไฟ อีก 2ใบ....ใบนี้ ก็น่าเล่นอ่ะครับ..เมื่อโจมตี สติลการ์ดบน มือชาวบ้าน 1 ใบ แถมAT+ ตามจำนวนการ์ด ที่สติลได้อีก(คือตีไป +1 แน่ๆ) แต่อบิลิตี้ อีกอันนี่ดิ ทำให้น่าเล่นมาก
เมื่อเจ้าโจรไฟ นี่ออกจากสนาม เอาการ์ดที่มันสติลมา ลงไชน์!!!!..........(0.0).....งี้เห็นการ์ด ซีลใบไหน เค้าถือไว้นานๆไม่ร่ายซะที น่าเสี่ยงแลกชีวิต ตีไปดูนะครับ
อย่างน้อย ก็เอาบนมือที่ถือ มาลงไชน์ล่ะ....(ไม่เป็นพวก เวลเยอะร่ายแพง ก็พวกแฟร์รี่แสบๆล่ะ)
.....มาดูBox2
....เงือกไฟ มา4ตัวเลย ครับ-  -
อบิลิตี้ น่าเล่นอีกแล้ว....เมื่อมี พวกเมอเมจ ใบอื่น ซีลติดเคิร์ส ที่สู้กะมัน โดนทำลาย เลยครับ(เกิดตอนต่อสู้ งี้เงือกไม่ตายใช่ไหม เหมือนเซนทอร์AT+2เมื่อต่อสู้กะซิลที่Spน้อยกว่า +AT2ก่อน ค่อยเทียบค่าพลัง).....งี้แสดงว่า ซีล ที่ติดเคิร์ส จะโดนทำลายไปก่อนที่ จะเทียบ ค่าพลังอ่ะป่าว (วานผู้รู้บอกที)
แถมเมื่อมันรวมร่างกะ เมอเมจ  ดันไปลบ พลังฝ่ายตรงข้ามอีก ........
....แล้วก็ได้ แรร์ฟรอย ก็คือ เทพรา....อันนี้ ไม่รู้แพงไม่แพง แต่น่าใช้ดี
แรร์  อีก2ใบ ที่ชอบมากๆคือ ซิกมันต์ (ทั้งเด็ก ทั้งโตเลย อย่างละใบ)
.............สรุป เปิดBoxก็ดีนะครับ.......มานั่งเปิด กะแฟนที่บ้าน เปิดไปโดนด่าไป 5555+
                                       ปล. แต่ซิล ที่เอามาเสริม Deck ผม มันกลายเป็นแค่ คอมมอน ไม่กี่ใบเอง..อิอิ ส่วน มิสติก ก็ เจ้าเทพ รา นี่แหละครับ

SuperJong
Member

« Reply #15 on: August 26, 2006, 01:22:56 AM »

ผมว่าค่อนข้างดีนะ  หาของได้ง่ายดี

Soul_Griff
Member

« Reply #16 on: August 26, 2006, 01:38:07 AM »

อ่า......ผมเปิดไป 2 Box แล้ว ครับ
Box แรก ได้ อิสฮาน ที่มี นางฟ้าอยู่ 2 ข้างอ่ะครับ กะ lazal force ฟรอย คิดว่า ลาซาล ฟอซ นี่ แรงดีนะ
ลงมาเทิร์นแรก ป้องกันการ ถูกทำลาย0.0.... แถม เมื่อต่อสู้ ผู้เล่นสามารถ ให้ซีล ที่สู้ด้วย สลับ AT-DF ได้อีก(หยั่งงี้ มันถือว่า สั่งผู้เล่นป่าวหว่า ซีลที่ยกเลิกอบิลิตี้ ยกเลิกอบิลิตี้ นี้ได้ไหม)
แล้ว ก็โจร ไฟ อีก 2ใบ....ใบนี้ ก็น่าเล่นอ่ะครับ..เมื่อโจมตี สติลการ์ดบน มือชาวบ้าน 1 ใบ แถมAT+ ตามจำนวนการ์ด ที่สติลได้อีก(คือตีไป +1 แน่ๆ) แต่อบิลิตี้ อีกอันนี่ดิ ทำให้น่าเล่นมาก
เมื่อเจ้าโจรไฟ นี่ถูกทำลาย เอาการ์ดที่มันสติลมา ลงไชน์!!!!..........(0.0).....งี้เห็นการ์ด ซีลใบไหน เค้าถือไว้นานๆไม่ร่ายซะที น่าเสี่ยงแลกชีวิต ตีไปดูนะครับ
อย่างน้อย ก็เอาบนมือที่ถือ มาลงไชน์ล่ะ....(ไม่เป็นพวก เวลเยอะร่ายแพง ก็พวกแฟร์รี่แสบๆล่ะ)
.....มาดูBox2
....เงือกไฟ มา4ตัวเลย ครับ-  -
อบิลิตี้ น่าเล่นอีกแล้ว....เมื่อมี พวกเมอเมจ ใบอื่น ซีลติดเคิร์ส ที่สู้กะมัน โดนทำลาย เลยครับ(เกิดตอนต่อสู้ งี้เงือกไม่ตายใช่ไหม เหมือนเซนทอร์AT+2เมื่อต่อสู้กะซิลที่Spน้อยกว่า +AT2ก่อน ค่อยเทียบค่าพลัง).....งี้แสดงว่า ซีล ที่ติดเคิร์ส จะโดนทำลายไปก่อนที่ จะเทียบ ค่าพลังอ่ะป่าว (วานผู้รู้บอกที)
แถมเมื่อมันรวมร่างกะ เมอเมจ  ดันไปลบ พลังฝ่ายตรงข้ามอีก ........
....แล้วก็ได้ แรร์ฟรอย ก็คือ เทพรา....อันนี้ ไม่รู้แพงไม่แพง แต่น่าใช้ดี
แรร์  อีก2ใบ ที่ชอบมากๆคือ ซิกมันต์ (ทั้งเด็ก ทั้งโตเลย อย่างละใบ)
.............สรุป เปิดBoxก็ดีนะครับ.......มานั่งเปิด กะแฟนที่บ้าน เปิดไปโดนด่าไป 5555+
                                       ปล. แต่ซิล ที่เอามาเสริม Deck ผม มันกลายเป็นแค่ คอมมอน ไม่กี่ใบเอง..อิอิ ส่วน มิสติก ก็ เจ้าเทพ รา นี่แหละครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: