Summoner Master Forum
October 06, 2024, 10:24:34 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3]  All
  Print  
Author Topic: ★★★เงือกเย็นๆ★★★  (Read 17692 times)
0 Members and 50 Guests are viewing this topic.
GiantPaladin
Member

Email
« Reply #60 on: August 15, 2006, 05:52:23 PM »

dancer กับเงือกมันเล่นกันคนละแนวทางเลยครับ ดังนั้นอย่าเอามาเทียบกันเลย

แต่จะว่าไป dancer มันไม่ค่อยสนใจพลังอยู่แล้วนะแค่แดนซ์ ได้ผมก็ว่าเก่งมากแล้วล่ะ แถมยังมีของออกเสริมเรื่อยๆทุกชุดยิ่งกว่าหลายๆเผ่าซะอีก เอาจริงๆผมว่า dancer น่าอิจฉากว่าเงือกอีกนะ

ส่วนปุ่ม modify อยู่มุมขวาบนของ reply นั่นแหละครับ ไม่น่าจะหายาก

Aki
Member

Email
« Reply #61 on: August 15, 2006, 07:21:16 PM »

dancer กับเงือกมันเล่นกันคนละแนวทางเลยครับ ดังนั้นอย่าเอามาเทียบกันเลย

แต่จะว่าไป dancer มันไม่ค่อยสนใจพลังอยู่แล้วนะแค่แดนซ์ .gif[/img] ได้ผมก็ว่าเก่งมากแล้วล่ะ แถมยังมีของออกเสริมเรื่อยๆทุกชุดยิ่งกว่าหลายๆเผ่าซะอีก เอาจริงๆผมว่า dancer น่าอิจฉากว่าเงือกอีกนะ

ส่วนปุ่ม modify อยู่มุมขวาบนของ reply นั่นแหละครับ ไม่น่าจะหายาก

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
เพราะถ้าเอาเงือก ไป เทียบกะเดค คาร์น เงือกก็สู้ไม่ได้อยู่ดี
มานก็เหมือนกานแหละครับ ผมว่าอย่าเอามาเทียบกานเลย เล่นเอาหนุกหนานดีก่า

ExodiA
Member

Email
« Reply #62 on: August 15, 2006, 07:53:58 PM »

อย่างนี้ร่ายมาจากกองเลย ก็เป็นใบรองได้เลยสิ...

เป็นใบรองไม่ได้เพราะมันร่ายได้มิสติค
อันนี้มุกๆ ไม่ได้รั่ว..

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #63 on: August 16, 2006, 12:51:15 AM »

อย่างนี้ร่ายมาจากกองเลย ก็เป็นใบรองได้เลยสิ...

เป็นใบรองไม่ได้เพราะมันร่ายได้มิสติค
อันนี้มุกๆ ไม่ได้รั่ว..

ถ้ามุกก็แป้กแหละคนอ่านยังไม่เข้าใจเลยว่าเป็นมุก

blazerusz
Member

Email
« Reply #64 on: August 19, 2006, 12:38:46 AM »

แต่จะว่าไป dancer มันไม่ค่อยสนใจพลังอยู่แล้วนะแค่แดนซ์ .gif[/img].gif[/img] ได้ผมก็ว่าเก่งมากแล้วล่ะ แถมยังมีของออกเสริมเรื่อยๆทุกชุดยิ่งกว่าหลายๆเผ่าซะอีก เอาจริงๆผมว่า dancer น่าอิจฉากว่าเงือกอีกนะ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
เพราะถ้าเอาเงือก ไป เทียบกะเดค คาร์น เงือกก็สู้ไม่ได้อยู่ดี
มานก็เหมือนกานแหละครับ ผมว่าอย่าเอามาเทียบกานเลย เล่นเอาหนุกหนานดีก่า

เงือกกะคาร์น ? เงือกออลได้น้า เข้า ตัวหลังด้วย

blazerusz
Member

Email
« Reply #65 on: August 19, 2006, 01:43:51 PM »

แต่จะว่าไป dancer มันไม่ค่อยสนใจพลังอยู่แล้วนะแค่แดนซ์ .gif[/img] ได้ผมก็ว่าเก่งมากแล้วล่ะ แถมยังมีของออกเสริมเรื่อยๆทุกชุดยิ่งกว่าหลายๆเผ่าซะอีก เอาจริงๆผมว่า dancer น่าอิจฉากว่าเงือกอีกนะ

อืม นั่นสินะ เล่นแดนเซอร์ต่อไปแหละ เผื่อจะมีอะไรมาช่วยเสริมให้มั่

Pages: 1 2 [3]  All
  Print  

Jump to: