Summoner Master Forum
October 07, 2024, 05:31:57 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: มีเรื่องอยากจะบอกทุกๆคนครับ..  (Read 10591 times)
0 Members and 15 Guests are viewing this topic.
Fiel
Member

Email
« on: July 16, 2006, 01:52:42 PM »

คือตอนนี้ผมกำลังคิดว่า

ตอนนี้ผมอาจจะออกจากการเป็นCMแล้วนะครับ

เนื่องจากว่า มันไม่ได้สนุกเหมือนแต่ก่อนแล้ว ที่ผมทำไปเนี้ยเพราะใจรักและสนุกกับงานครับ

แต่มาเจอแบบนี้ คงไม่เอาแล้วแหล่ะครับ

ถ้าถามว่า"แบบนี้" มันคืออะไร ผมไม่อยากจะพูดครับ ผมเชื่อว่าเพื่อนๆทุกคนคงเข้าใจดี
(หรือใครไม่รู้มาถามเป็๋นการส่วนตัวก้อได้ครับ)

ปล. ผู้ที่เกี่ยวข้องกรุณาอย่าโทรมาบ้านผมเลยครับ ผมขอร้อง.. เด๋วเรื่องจะยิ่งบานปลาย..

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #1 on: July 16, 2006, 07:07:16 PM »

ง่ะ ทำไมๆๆๆๆๆ ถึงออกอะ ทำไมออกตามๆกันเงี้ย

~• SawamurA`SeijI •~
Member

Email
« Reply #2 on: July 17, 2006, 12:44:29 AM »

กำ ทำไม ถึงออกหว่า ......

บอกสาเหตุด้วยขอรับ..... เด๋วอาจจะ IM ไปนะครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #3 on: July 17, 2006, 12:59:42 AM »

จะออกเพราะ?

IM มาบอกหน่อยก็ดีครับน้องบุ๊ค อยากรู้เหมือนกัน (ทำไมต้องตั้งกระทู้กระตุกต่อมอยากรู้มากๆ)

ถ้าออกไปจริงๆ ก็มาเยี่ยมเยียนกันบ้าง อย่าหายหน้าไปเฉยๆ  ;)

cmt
Member

« Reply #4 on: July 17, 2006, 01:44:26 AM »

ง่ะ ทำไมๆๆๆๆๆ ถึงออกอะ ทำไมออกตามๆกันเงี้ย

หง่ะ ออกตามๆกัน... มีคนอื่นนอกจากพี่บุ๊คจะออกอีกด้วยหรอคับ?

ไม่อยากให้พี่บุ๊คออกเลยอะ ฟี่ไม่เข้าใจคำว่า แบบนี้ อะคับ แต่เดี๋ยวเจอใน m ค่อยถามก็ได้คับ แต่อยากออกเลยนะคับ ไม่อยากให้ออก  :)

~Yamamoto~
Member

« Reply #5 on: July 17, 2006, 02:08:33 AM »

ออกเพราะอาไรอะครับ อยากรู้งะ ???

NoXMagiS
Member

« Reply #6 on: July 17, 2006, 02:49:07 AM »

เพราะ ... แน่เลยแฮะ

น่าจะใช่ T-T

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #7 on: July 17, 2006, 03:53:53 AM »

เพราะอะไร???

แล้วคนที่เกี่ยวข้องเนี่ย...ใคร?
« Last Edit: July 17, 2006, 05:44:27 AM by Little Angel » Logged

Member

« Reply #8 on: July 17, 2006, 04:03:58 AM »

อย่าออกกันเลยเหอะ นะๆ

beekini
Member

« Reply #9 on: July 17, 2006, 05:36:06 AM »

:'( ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย

Fiel
Member

Email
« Reply #10 on: July 17, 2006, 01:05:24 PM »

ก็บอกแล้วงายครับว่า "อาจจะ"

ยังไม่แน่..

ถ้าคน"ผู้นั้น"ปรับปรุงตัว

และเชื่อว่าหลายๆคนคงคิดอย่างงั้นแหล่ะ

หรือว่าผมอ่อนต่อโลกหว่า เลยรับไม่ได้..

boomkung
Member

« Reply #11 on: July 17, 2006, 09:54:59 PM »

ก็บอกแล้วงายครับว่า "อาจจะ"

ยังไม่แน่..

ถ้าคน"ผู้นั้น"ปรับปรุงตัว

และเชื่อว่าหลายๆคนคงคิดอย่างงั้นแหล่ะ

หรือว่าผมอ่อนต่อโลกหว่า เลยรับไม่ได้..
จริงๆพูดไปเลยก็ได้นะบุ๊ค ว่าคนนั้นคือใคร - - เราก็ไม่รุ้เรื่อง อยากรู้เหมือนกัน

cmt
Member

« Reply #12 on: July 17, 2006, 10:03:19 PM »

แง่ววว มันเรื่องร้ายแรงขนาดมีบุคคลที่ 3 มาเกี่ยวข้องด้วยหรอคับ (ต่อมอยากรู้ทำงานขั้นรุนแรง :-X )

แต่พี่บุ๊คอย่าออกเลยนะคับ ถ้าเกม Bomberman Land 4 ออกมาแล้วฟี่จะไปถามใครอะคับเวลาที่ฟี่เล่นไม่ผ่าน  :P

Fiel
Member

Email
« Reply #13 on: July 17, 2006, 11:18:39 PM »

.ครอยากรู้PMถามเป็นการส่วนตัวเลยนะงับ

ที่ตรงนี้มันสาธารณะ มันไม่สมควร..

Joker,!tt?
Member

« Reply #14 on: July 17, 2006, 11:58:50 PM »

อยากรู้เหมือนกันแหละว่า..
มันเกิดเรื่องอะไรกันขึ้นระหว่าง CM ด้วยกันเนี่ย
แต่ก็เข้าใจว่าไม่ควรพูดในที่นี้เพราะมันโจ่งแจ้งเกินไป

ยังไงก็คิดดีๆ แล้วก็ใจเย็นๆนะ ;)

Fiel
Member

Email
« Reply #15 on: July 18, 2006, 12:07:00 AM »

บอกให้ว่าไม่เกี่ยวกับCMด้วยกันครับ

เรารักทุกๆคนนะ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #16 on: July 18, 2006, 01:41:24 AM »

บอกให้ว่าไม่เกี่ยวกับCMด้วยกันครับ

เรารักทุกๆคนนะ

ทราบเรื่องแล้ว พี่ก็เข้าใจบุ๊ค

แต่ก็อยากให้เวลาเป็นตัวช่วยปรับให้ทั้งคู่เข้าใจ

จะให้เค้าปรับหาเรา 100 % ก็ไม่ได้ ลองเดินคนละครึ่งทาง 50 % ดูแล้วกัน

ตอนแรกๆ อาจจะอึดอัดบ้าง แต่พี่ว่าซักพักก็จะเป็นปกติแน่ๆ  ;)

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #17 on: July 18, 2006, 01:45:01 AM »

อุตส่าห์มาโพสท์บอก แต่ไม่ยอมบอกเหตุผลว่าเพราะอะไร
แล้วจาบอกทามมายอ่า ::)
ไปลาออกเงียบๆ จะไม่ดีกว่าหรอคับ

ทำอย่างนี้ คนอื่นเค้าจะพลอยไม่สบายใจไปด้วยนะคับ
น่าจะบอกเหตุผลกันตรงๆไปเลย จะได้เคลียร์ :-\

~★~ Yeo Ree : Come light like a star ~★~
Member

Email
« Reply #18 on: July 18, 2006, 01:46:36 AM »

อาจจะเป็นเรื่องของหัวใจ  :-[

boomkung
Member

« Reply #19 on: July 18, 2006, 02:55:28 AM »

อาจจะเป็นเรื่องของหัวใจ  :-[
ฟันธงว่าไม่ใช่ - -

• Ga Me •
Member

Email
« Reply #20 on: July 18, 2006, 03:01:21 AM »

ปัญหาทุกอย่างแก้ไข ได้เสมอนะ
CM เราก็เหมือนพี่น้องกัน
มีพี่จิง พี่จีน พี่บี พี่ปอ เป็นผุ้ปกครองดูแลเราอยู่เสมอ

ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นก็ตาม ปรึกษากันนะ ทุกคนไม่อยากให้เรื่องมันเป็นอย่างนี้ หรอกนะ

ปล.ให้กำลังใจเสมอนะ

EIMU
Member

« Reply #21 on: July 18, 2006, 04:14:36 AM »

อุตส่าห์มาโพสท์บอก แต่ไม่ยอมบอกเหตุผลว่าเพราะอะไร
แล้วจาบอกทามมายอ่า ::)
ไปลาออกเงียบๆ จะไม่ดีกว่าหรอคับ

ทำอย่างนี้ คนอื่นเค้าจะพลอยไม่สบายใจไปด้วยนะคับ
น่าจะบอกเหตุผลกันตรงๆไปเลย จะได้เคลียร์ :-\

ผมว่าถูกแล้วที่บุ๊คมาบอก ถ้าบุ๊คไม่บอก จะยิ่งไม่สบายใจมากกว่า
ส่วนเรื่องเหตุผล ผมคิดว่าอาจจะเป็นเหตุผลส่วนตัวของเค้าหนะครับ

Member

« Reply #22 on: July 18, 2006, 11:59:57 PM »

พี่บุ๊คครับ เอ่อ ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงให้ถูก แต่ผมอยากให้พี่ทำตามเหมือนที่พี่กงๆพูดอะนะ เวลาผ่านไปอาจจะดีขึ้นก็ได้นะครับ

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #23 on: July 19, 2006, 12:15:59 PM »

พี่บุ๊คครับ เอ่อ ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงให้ถูก แต่ผมอยากให้พี่ทำตามเหมือนที่พี่กงๆพูดอะนะ เวลาผ่านไปอาจจะดีขึ้นก็ได้นะครับ

เขาชื่อกุงๆ เว้ย ไม่ใช่ขันที อ๊ายอาย :-[

จะขอหยุดพักจากCm ไปก่อนก็ได้ ::)
( เหมือนพี่ละ คนอื่นเค้าไม่เห็นหน้ามานานแค่ไหนแล้วละ)

สุดท้าย
จะใช้ชีวิตอย่างไรก็ เรื่องของเธอเองละกัน

เพราะว่า คนที่จะสนุกหรือทุกข์กับชีวิตของเธอ

ก็คือ ตัวเธอเอง ;)

Immanuel(MichaelPaul)
Member

« Reply #24 on: July 19, 2006, 02:03:39 PM »

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=22796.0

อย่าลืมไปประชุมกันเน้อ ใครจะสมัครเข้าไปดูได้เรยยย

Kenny
Member

Email
« Reply #25 on: July 19, 2006, 07:00:15 PM »

ก็เหมือนๆที่เราเคยคุยๆกันอยู่หรอก(ไม่ใช่คุยกับบุ๊คนะ)
การ์ดก็ใช่ว่าจะได้แตะมันมากนักแต่ก็ยังชอบอยู่
ถึงมันจะเริ่มน่าเบื่อแต่ที่เรายังอยู่กันได้ก็ยังมีเพื่อนดีๆอยู่
คนอื่นที่มันเฮงซวยก็ไม่สนใจว้อย อยู่กันแค่นี้ก็มีความสุขดี
เดี่ยวงานเริ่มเป็นระบบก็น่าจะมีกิจกรรมที่น่าสนใจมากขึ้น
ไปประชุมเดี่ยวก็น่าจะรู้เรื่องกันเอง

Joker,!tt?
Member

« Reply #26 on: July 19, 2006, 11:07:02 PM »

ก็เรายังไม่รู้เรื่องแหละ เหอๆ แต่ว่าจะถามติดู ถึงปัญหามัน
ไม่เกี่ยวกับ CM แต่มันก็เกี่ยวกับ คนที่เป้น CM ด้วยใช่ไหมล่ะ

แต่ก็อย่างที่เคนนี่บอกแหละ
เดี๋ยวนี้เราเองก็ไม่ค่อยได้แตะการ์ดเท่าไหร่แล้ว
แต่ก็มีเพื่อนดีๆอยู่ที่นี่เสมอ ถ้าใครมันมาทำอะไรกับเรา
ก็ไม่ต้องไปสนใจมัน ช่างมันเหอะ ก็ได้

แต่ว่า ถ้าให้ดีกว่านั้น ถ้าปรับความเข้าใจกันได้ก็จะดีมาก
เพราะว่าเราทุกคนเป็น CM ด้วยกัน นั่นแหละ
จะออกจาก CM เพราะว่าคนๆเดียวเลยหรอ

เหอๆๆ จริงๆเราก็ยังพูดไรไม่ได้มากหรอก
ไว้เรารู้เรื่องแล้วจะมาพูดอีกทีนึงละกัน

แต่ยังไงก็ตามรักกันๆไว้น่ะดีแล้ว
อย่าทะเลาะขัดแย้งกันเลย
มีไรก็ค่อยๆพูดค่อยๆจากันนะ ;)

EIMU
Member

« Reply #27 on: July 20, 2006, 05:48:09 AM »

ไม่มีใครถูกไม่มีใครผิด
เพียงแต่เรามีความคิดที่แตกต่าง
เพียงเพราะเรามาจากบนคนละเส้นทาง
จึงเกิดช่องว่างขึ้นกลางระหว่างใจ

U-Sano'
Member

« Reply #28 on: July 21, 2006, 03:04:57 AM »

ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน ตกข่าวสารไปอื้อเลย
มีไรเกิดขึ้นบอกๆกันมั่งนะ --
แล้วบุ๊คจะออกทำไมอะ ไม่เก็ท

ช่วงนี้เตรียมตัวสอบ ขอโทษด้วยง๊าบบบ

Joker,!tt?
Member

« Reply #29 on: July 21, 2006, 11:55:57 AM »

เอ่อ.. เมื่อวานพึ่งคุยกะติมา
รู้สึกเหมือนเราเข้าใจตผิดมาตลอดเลยแฮะ เหอๆๆ
บุ๊คบอกว่า มันไม่สนุกเหมือนก่อน..
ความคิดของเราทำให้มันไม่สนุกเองด้วยหรือเปล่าล่ะ
ถ้าบุ๊คคิดว่าตอนนี้ CM มันไม่เหมือนก่อนแล้ว
แล้วตอนนี้เราไม่ได้ ใจรัก แล้วก็ไม่ได้ สนุกกับงาน แล้วหรอ
เพื่อนๆเราทุกคนก็พร้อมที่จะสนุกกับเราอยู่นะ
จริงๆเราก็ยังไม่ได้รู้อะไรมากเหมือนกันมั้ง
เพราะว่าเราไม่ได้ไปงาน GO
แต่ก็อยากรู้เหมือนกันว่าถึงขั้นรับไม่ได้เลยหรอ
แต่เรื่องอย่างนี้อย่างที่ติบอกแหละ
จะรอให้เค้าปรับมาหาเรา 100% ไม่ได้หรอก
ต้องคนละครึ่งทาง 50% 50% กำลังดีแหละ
มีอะไรจริงๆก็ควรจะคุยกันบ้าง หรือไม่ยังไงเราจะคุยให้ก็พอได้อยู่
ก็เข้าใจความรู้สึกบุ๊คอะนะ
แต่ยังไงก็คิดเหมือนเอมนะว่า.. เรื่องนี้ไม่มีใครถูก หรือ ผิดหรอก
เป็นความคิดที่แตกต่างกันเท่านั้นเองแหละ
สู้ๆต่อไปละกัน แต่ถ้าต่อไปจริงๆ ทุกอย่างไม่ดีขึ้น
แล้วบุ๊คคิดว่าจะออกจากการเป้น CM แล้วสบายใจกว่า ก็แล้วแต่ละกัน
ยังไงก็รอดูต่อไปละกัน ;)

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: