Summoner Master Forum
October 06, 2024, 11:40:16 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3] 4  All
  Print  
Author Topic: CM รุ่น4 จะรับดีไหม  (Read 33184 times)
0 Members and 39 Guests are viewing this topic.
cmt
Member

« Reply #60 on: July 16, 2006, 06:13:03 PM »

ยังไง คุณสมบัติหลักๆข้อเดียวเท่านั้นแหละ ใจรัก ครับ

รักในการงานและ/หรือการ์ดนะคับ ไม่ใช่รักอย่างอื่น ::)
ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังมีกฎข้อ 5 อยู่รึป่าว

แล้วก็เด็กอายุ 17 แต่ชือลืมไปละ

พี่ Kenny อายุเท่าไหร่คับ 8)
เรียกซะตัวเองแก่เลย

เด็กอายุ 17 ที่พี่เคนนี่ว่า ใช่เพื่อนฟี่รึป่าวหว่า คิทกับท๊อปอะ ที่งาน GO ไปสมัครกัน 2 คนที่เจ๊จิงว่าอะ (น่าจะใช่นะ)

ประชุมคราวก่อนกับงาน GO ฟี่ไม่ได้ไปต้องขอโทษด้วยนะคับ ตอนนี้ฟี่สมัครเรียน Pre-Degree ที่รามฯ (เตรียมปริญญาตรี) ก็เลยต้องไปม.ราม1อยู่บ่อยๆ (ไปให้รุ่นพี่ติวให้ ลงบริหารไว้)

รูปถ่าย 1 นิ้วไม่มีแต่ถ้าใหญ่กว่านั้นก็ได้ใช่มั้ยคับ

เสาร์ที่ 29 นี่คนคงไปเยอะน่าดู ตื่นเต้นจัง อิๆ

ปล. พี่ๆ CM ปกติเล่น DotA กันที่ไหนอะ พอดีฟี่พึ่งเริ่มเล่นเองอะ เห็นเพื่อนมันเล่นแล้วว่าภาพมันน่ารักดี เลยเล่นตามมัน แล้วก็ติดเลย เหอๆ ชอบๆ เผื่อว่าจะขอติดไปเล่นด้วย

« Last Edit: July 16, 2006, 06:15:36 PM by Toffy, the Candy Dall » Logged

series
Member

« Reply #61 on: July 16, 2006, 07:36:18 PM »

คือว่าบ้านผมไกลมากเลยอ่ะแต่อยากเป็นจะทำไงดีอ่ะครับ
บ้านอยู่อ่อนนุชครับ
แถมติดเรียนพิเศษยัน4โมงเลยด้วยทำไงครับช่วยตอบที

อยู่อ่อนนุชไปง่ายสุด ๆ เลยคับ
นั่งรถไฟฟ้ามาลงสนามกีฬาแห่งชาติก็ได้แล้ว
มีปัญกาตรงที่แม่กับพ่อยังไม่ปล่อยอ่ะจิถ้าพ่อกับแม่ปล่อยก้ไปได้แล้วอ่ะครับ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #62 on: July 16, 2006, 09:18:43 PM »

ยังไง คุณสมบัติหลักๆข้อเดียวเท่านั้นแหละ ใจรัก ครับ

รักในการงานและ/หรือการ์ดนะคับ ไม่ใช่รักอย่างอื่น ::)
ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังมีกฎข้อ 5 อยู่รึป่าว

แล้วก็เด็กอายุ 17 แต่ชือลืมไปละ

เด็กอายุ 17 ที่พี่เคนนี่ว่า ใช่เพื่อนฟี่รึป่าวหว่า คิทกับท๊อปอะ ที่งาน GO ไปสมัครกัน 2 คนที่เจ๊จิงว่าอะ (น่าจะใช่นะ)

ประชุมคราวก่อนกับงาน GO ฟี่ไม่ได้ไปต้องขอโทษด้วยนะคับ ตอนนี้ฟี่สมัครเรียน Pre-Degree ที่รามฯ (เตรียมปริญญาตรี) ก็เลยต้องไปม.ราม1อยู่บ่อยๆ (ไปให้รุ่นพี่ติวให้ ลงบริหารไว้)

รูปถ่าย 1 นิ้วไม่มีแต่ถ้าใหญ่กว่านั้นก็ได้ใช่มั้ยคับ

เสาร์ที่ 29 นี่คนคงไปเยอะน่าดู ตื่นเต้นจัง อิๆ

ปล. พี่ๆ CM ปกติเล่น DotA กันที่ไหนอะ พอดีฟี่พึ่งเริ่มเล่นเองอะ เห็นเพื่อนมันเล่นแล้วว่าภาพมันน่ารักดี เลยเล่นตามมัน แล้วก็ติดเลย เหอๆ ชอบๆ เผื่อว่าจะขอติดไปเล่นด้วย

ไม่ใช่ละฟี่ เรากะท้อปยังไม่17เลยนะ :P

cmt
Member

« Reply #63 on: July 16, 2006, 11:05:52 PM »

ไม่ใช่ละฟี่ เรากะท้อปยังไม่17เลยนะ :P

ท๊อปอะไม่ใช่ แต่ถ้าเธอละก็เราแค่เห็นหน้ากับขนาดตัวก็อาจเข้าใจผิดคิดว่ารุ่นพี่มหาลัยได้...

Joker,!tt?
Member

« Reply #64 on: July 17, 2006, 11:07:01 PM »

ใครๆสนใจอะไรยังไงก็ลองมาคุยกันได้ในวันนั้นนะคับ

ยังไงก็อย่าลืมเตรียมตัวมา Audition กันนะ^^

มีอะไรดีงัดมาให้หมดเลย อิอิ

แล้วเจอกันวันที่ 29 นะคร้าบบ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #65 on: July 18, 2006, 01:35:06 AM »

ใครๆสนใจอะไรยังไงก็ลองมาคุยกันได้ในวันนั้นนะคับ

ยังไงก็อย่าลืมเตรียมตัวมา Audition กันนะ^^

พูดแบบนี้แปลว่า วันที่ 29 จะมาด้วยกันใช่ไม๊ ถ้าเบี้ยว งานนี้ฆ่าเอ็งตายคามือแน่  :-X

ต้อง quote ไว้เป็นหลักฐาน 555+ จะได้กลับคำพูดไม่ได้ หึหึ  ::)

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #66 on: July 18, 2006, 01:41:30 AM »

บ้านอยู่สาทรอ่ะนั่งรถเมล์สายไรอ่ะครับ (แม่อนุญาตแล้วดีใจจริงๆเลย)

เคยออกจากบ้านมั้ยคับ พี่น้อง = ="
สาย 163 177 ที่สีลมก็ไปได้
ไม่ก็ 162 จากช่องนนทรี ก็ได้เหมือนกัน
จากสาทรอะ ไม่มีหรอก มีแต่ bts ที่ไปได้อะ

NoXMagiS
Member

« Reply #67 on: July 18, 2006, 02:18:28 AM »

บ้านอยู่สาทรอ่ะนั่งรถเมล์สายไรอ่ะครับ (แม่อนุญาตแล้วดีใจจริงๆเลย)

เคยออกจากบ้านมั้ยคับ พี่น้อง = ="
สาย 163 177 ที่สีลมก็ไปได้
ไม่ก็ 162 จากช่องนนทรี ก็ได้เหมือนกัน
จากสาทรอะ ไม่มีหรอก มีแต่ bts ที่ไปได้อะ

ฺBTS ไปลงสถานี สนามกีฬาก็ได้ครับ ง่ายก่าด้วย

ลง MBK ไปที่ชั้น 7 นะครับ

เจอที่ร้าน Heaven Light อยู่หลัง โรงหนังนะครับ

Acolyte
Guest
« Reply #68 on: July 18, 2006, 02:16:12 PM »

โห ต้องเต้นๆ แบบที่เค้าซ้อมหลังโรงหนังนั่นป่ะ
Member

« Reply #69 on: July 18, 2006, 10:10:16 PM »

Auditionอย่างไรหรือครับ? :o

หาข้อดีของตัวเองก่อนดีกว่า ???

Kenny
Member

Email
« Reply #70 on: July 19, 2006, 07:05:00 PM »

Auditionอย่างไรหรือครับ? :o

หาข้อดีของตัวเองก่อนดีกว่า ???
อย่าเพิ่งไปใส่ใจอะไรมากเอาเป็นว่าอยากทำแล้วตั้งใจจริงก็น่าจะพอแล้ว
แต่คงอาจมีการคัดถ้ามาสมัครกันเยอะเกินความคาดหมาย
เพราะถ้าเอาจริงๆแล้วเรียก Cm ที่ทำงานได้อยู่มากันมันก็มากพอดูทีเดียวเชียว

Joker,!tt?
Member

« Reply #71 on: July 19, 2006, 10:19:32 PM »

โห ต้องเต้นๆ แบบที่เค้าซ้อมหลังโรงหนังนั่นป่ะ
ถูกต้องแล้วครับต้องซ้อมเต้นมาด้วย ร้องเพลงด้วย
โห ไม่ใช่ล้ะ.. ไม่ต้องเต้น ต้องร้องก็ได้
แต่ทำอะไรได้ก็ทำเลยครับ 555+

แต่เรายังไม่ 100% นะ ติ เหอๆๆ มีการเอาหลักฐานมายืนยันด้วย
แต่จะพยายามมาให้ได้ล้ะกัน จริงๆอาจจะติดไปค่ายกับที่ รร
แต่ถ้าหนีมาได้จะหนีมาละกันนะคับ

Judge
Member

Email
« Reply #72 on: July 20, 2006, 02:14:10 AM »

อ่าว ผู้ก่อตั้งโครงการ audition จะไม่ไปร่วม audition ด้วยเรอะนั่น >:(

U-Sano'
Member

« Reply #73 on: July 21, 2006, 03:08:19 AM »

ใช่ เกมส์ Audition online ปะ -*- เต้นๆเหมือนกัน
รึจาเป็น o2jam Drum mania

มะช่ายแระ

ปล.
มาป่วนเล่น อย่าถือสา

MENN' !*
Member

« Reply #74 on: July 21, 2006, 08:48:11 PM »

ง่ะไม่มีไรดีเลยเรา แบบทดสอบ 2 อันที่เคยทำก็ต่ำกว่าปกติ กับ เป็นคนโรคจิต :'(

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #75 on: July 21, 2006, 09:02:13 PM »

มีปัญกาตรงที่แม่กับพ่อยังไม่ปล่อยอ่ะจิถ้าพ่อกับแม่ปล่อยก้ไปได้แล้วอ่ะครับ

ถ้าพ่อแม่ยังไม่ปล่อย  ก็คงจะทำไม่ได้อ่ะคับ
เพราะพวกพี่ไม่อยากให้น้อง ๆ มีปัญหากับที่บ้าน

ดังนั้น  น้อง ๆ ควรเคลียร์กับที่บ้านก่อน

และที่สำคัญ  พี่ยังถือกฏเดิมอยู่คือ
ถ้าอยู่ในวัยเรียน มัธยม   CMต้องผลการเรียนไม่ตก  หรือ ตกได้ในระดับที่พอรับได้

น้อง ๆ ที่มาสมัคร  ขอให้รับทราบไว้ด้วยนะคะ

MENN' !*
Member

« Reply #76 on: July 21, 2006, 09:05:42 PM »

รับทราบครับ
ปล.จะมี audition จริงๆเปล่าหว่า

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #77 on: July 21, 2006, 09:08:33 PM »

audition เนี่ย....เขาเล่นกันเอง

แต่ถ้าอยากจะขอรางวัลให้คนที่เล่นก็ขอได้  :D

แม่บุญทุ้มเว้ย  ;D

cmt
Member

« Reply #78 on: July 21, 2006, 11:54:02 PM »

แล้ว audition นี่มันเล่นยังไง มันคืออะไรอะคับ (อายว๊ะที่ถาม)  :-[

Judge
Member

Email
« Reply #79 on: July 22, 2006, 02:43:03 AM »

ก็ประมาณแสดงความสามารถ ศักยภาพไรงี้ของตัวเองให้ประจักษ์ต่อสายตาคนรอบข้างอะ
มีอะไรดีก็ให้แสดงให้คนอื่นดู ไรประมาณนี้
ประมาณว่า ประกาศตัว ::)
ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับความหนาของผิวหน้าด้วย ว่าจะหนาแค่ไหน

แต่ก็อย่างว่า แค่เล่นๆขำๆ ไม่ต้องซีเรียสไรมากมายหร้อก ;D

(รับน้องมา เลยเจอเยอะ ค่อนข้างจะชินและ)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #80 on: July 22, 2006, 04:38:23 AM »

ก็ประมาณแสดงความสามารถ ศักยภาพไรงี้ของตัวเองให้ประจักษ์ต่อสายตาคนรอบข้างอะ
มีอะไรดีก็ให้แสดงให้คนอื่นดู ไรประมาณนี้
ประมาณว่า ประกาศตัว ::)
ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับความหนาของผิวหน้าด้วย ว่าจะหนาแค่ไหน

แต่ก็อย่างว่า แค่เล่นๆขำๆ ไม่ต้องซีเรียสไรมากมายหร้อก ;D

(รับน้องมา เลยเจอเยอะ ค่อนข้างจะชินและ)

ถือว่าถูกกกกก จริงๆ แล้วคือ อยากรู้ว่าน้องๆ CM รุ่นใหม่ ทำอะไรได้บ้าง

เพราะแค่ดูชื่อ ประวัติ อะไรพวกนี้ มันไม่รู้ความสามารถครับ ก็แค่นั้นเอง ^^

Member

« Reply #81 on: July 22, 2006, 10:21:59 PM »

สรุปว่าเราต้องไปแสดงSkill และ Abilitiesใช่มั้ยครับเนี่ย-*-

คาราโอเกะมั้ยค้าบ :D

NoXMagiS
Member

« Reply #82 on: July 23, 2006, 12:20:00 AM »

สรุปว่าเราต้องไปแสดงSkill และ Abilitiesใช่มั้ยครับเนี่ย-*-

อย่าเลยก๊าบบบ ผมกลัว

boomkung
Member

« Reply #83 on: July 23, 2006, 12:59:07 AM »

ปะ ไปร้องเกะ 555+

MENN' !*
Member

« Reply #84 on: July 23, 2006, 03:31:22 PM »

พูดไม่หยุดถือเป็นความสามารถพิเศษเปล่าครับ :P

cmt
Member

« Reply #85 on: July 23, 2006, 08:15:43 PM »

ฉันเห็นด้วยกับแกอะ คิทตี้ อยากร้องเกะเหมือนกัน อิๆ  ;D

Member

« Reply #86 on: July 23, 2006, 08:34:46 PM »

ฉันเห็นด้วยกับแกอะ คิทตี้ อยากร้องเกะเหมือนกัน อิๆ  ;D
ไว้หลังประชุมละกัน-*- ถ้าเราหายเจ็บคอแล้วนะ :P

อย่าลืมรูปถ่าย1นิ้วนะ^^

Farid Prophetkung
Member

« Reply #87 on: July 24, 2006, 02:17:04 AM »

หาย ใจ รั่วๆ นี้ ความสามารถพิเศษ ผมเลย  - -a อายนะเนี่ย 19แล้วให้ทำอะไรแบบนี้อ่ะ -*- ว่าแต่มีใครเป็นCMอยู่ ทำมาสาดป่ะครับ

Judge
Member

Email
« Reply #88 on: July 25, 2006, 01:15:24 AM »

มีกระจายไปทั่วแหละคับ
อยู่ศิลปากรก็มีนะคับ ;D

S_A_Y
Member

Email
« Reply #89 on: July 25, 2006, 01:26:16 AM »

หาย ใจ รั่วๆ นี้ ความสามารถพิเศษ ผมเลย  - -a อายนะเนี่ย 19แล้วให้ทำอะไรแบบนี้อ่ะ -*- ว่าแต่มีใครเป็นCMอยู่ ทำมาสาดป่ะครับ

จั่นไง อยู่ มธ.

Pages: 1 2 [3] 4  All
  Print  

Jump to: