Summoner Master Forum
September 30, 2024, 07:29:04 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เรียนจั๊ดที่มาออนทัวที่ราชบุรีเมื่อวันที่ 18 มิย 49  (Read 2735 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Saito,the Heaven Knight Form Hell
Member

Email
« on: June 19, 2006, 09:52:08 PM »

คือเด็คผมหายยกเด็คอ่ะครับ ไม่ทราบว่าติดไปกับจั๊ดรึเปล่า
ถ้ายังไงช่วยติดต่อหรือโพสบอกไว้ด้วยนะครับ (มะวานโทรไปแล้วโทรกลับมาเบอร์ผมหรือโพสไว้ก็ได้ครับ)
คือถ้าไม่ติดไปก็ขออภัยไว้ตรงนี้ด้วย
จะได้ตามถูกว่าใครเอาไป

ปล.ไม่ได้คิดว่าใครขโมยไปนะครับแต่จำได้ว่าเก็บแล้วเห็นว่าเพื่อนเก็บให้กับตาแต่รู้สึกว่ามะจะโยนใส่ผิดกระเป๋าเพราะตรงนั้นมีหลายใบ ถ้ายังถ้าติดไปกับกระเป๋าใครช่วยบอกหรือเอามาคืนด้วยนะครับ

แต่ถ้าไม่ได้คืนก็จะได้รู้ว่ามีผุ้ที่ประสงค์ที่จะเอาไปจริง
ปล2 . ผมจำการ์ดผมได้นะ

NaZa
Member

Email
« Reply #1 on: June 19, 2006, 10:25:15 PM »

ติดต่อจั๊ดจะได้ของเรอะงับ จั๊ดนะ ผู้คุมเกมงับ ผู้รู้ SMN งับ ไม่ใช่ผตำรวจ ตามหาคนขโมย

ที่ว่าจำการ์ดได้ เขาเปลี่ยนซอง หรือเอาไปขาย หาอีกใบมาก็ จบ -*-

พูดง่ายๆ ถ้าคนที่เอาไปอ่ะ มีจิตใจดี เขาก็จะเอามาคืนงับ

แต่ในทางตรงข้าม ก็ไม่เอามาคืนงับ

ปล. ขอให้ได้คืน นะคร๊าบๆ !!! เอาใจช่วย
« Last Edit: June 19, 2006, 10:27:32 PM by NaZa » Logged

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #2 on: June 19, 2006, 10:51:45 PM »

อ๊ายหย๋าเสียดายแทน :P
ขอให้มีคนมาคืนนะ -*-

Saito,the Heaven Knight Form Hell
Member

Email
« Reply #3 on: June 20, 2006, 01:29:54 AM »

ผมคิดว่าจั๊ดเค้าคงไม่อยากได้หรอก
การ์ดในกล่องก็มีที่มีราคาอยู่ไม่กี่ใบ แต่ผมคิดว่ามันอาจจะติดไปตอนเก็บของมากกว่าครับถ้าสมมุติว่ามันติดไปนะครับ
แล้วที่จำได้อ่ะผมจำได้จริงๆ เพราะทำจุดให้ผมจำได้เอาไว้

- Yami Anubis -
Member

« Reply #4 on: June 20, 2006, 01:34:19 AM »

ถ้าจำไม่ผิดพี่เห็นคนเล่นเด็คเปกาซัสเด็คนึงนะ ก่อนที่พี่จะกลับกรุงเทพฯ ก็เห็นโต๊ะข้าง ๆ เล่นเปกาซัสอยู่เลย รู้สึกจะชื่อไปร์ มั้งนะ

ยังไงเดี๋ยวพี่ลองไปเช็คที่ออฟฟิศให้อีกทีละกันเผื่อหลงไปอยู่ในตระกร้าใส่ของ

ใจเย็น ๆ นะ  ;)

Member

Email
« Reply #5 on: June 20, 2006, 03:43:54 AM »

ครับผมก็เด็คผมเองละครับมันเอาไปเล่น
ขอบคุณมากนะครับที่เช็คให้ : :D
ถ้าติดไป เด๊วไปร์ไป กทม จะให้มันไปเอาคืนให้
« Last Edit: June 20, 2006, 03:45:01 AM by Saitokung,the Heaven Knight » Logged

St. Liberta`
Member

Email
« Reply #6 on: June 20, 2006, 04:37:28 AM »

ไปท์ไม่เกี่ยวน้า  :-X  เช็คแล้วมะมีเลย

อันนั้นเด็ค พี่แชมป์แก เอามายืมเล่น ขำขำ  ;D

แต่ถ้าอยู่ที่ พี่ๆ จัตต์ เด่ว 24 ผมไป กทม.

แล้วค่อยว่ากันวันนั้น

Member

« Reply #7 on: June 20, 2006, 10:00:51 PM »

พี่เช็คที่ออฟฟิศให้แล้วนะครับ ปรากฎว่าไม่มี

เดี๋ยวจะไปเช็คที่ออฟฟิศอีกที่นึงให้ละกัน รู้สึกตระกร้าใส่ของจะแยกกันอยู่ออฟฟิศละอัน

เหอ ๆ เหนื่อยดีแฮะ พรุ่งนี้จะมาให้คำตอบอีกทีละกันนะ  ;)

Member

Email
« Reply #8 on: June 20, 2006, 11:51:03 PM »

ขอบคุณครับผมที่นี่ผมก็ยังเช็คไม่ได้อีกคนนึงอ่ะครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับที่ช่วยเช็คให้

Member

« Reply #9 on: June 21, 2006, 07:17:59 PM »

แฮ่ก ๆ มาแจ้งข่าวดีครับ ขณะนี้พี่หาเด็คของน้องเจอแล้วครับ

ลักษณะของกล่องเป็น กล่องพลาสติกใสลาย Geo Rat นะครับ

เดี๋ยวพี่จะทิ้งเด็คเอาไว้ที่ร้าน Heaven Light เอาไว้ละกัน  ;)

Member

Email
« Reply #10 on: June 21, 2006, 09:46:36 PM »

ขอบพระคุณอย่างสูครับนึกว่าจะไม่ได้คืนซะแล้วขอบคุณมากครับแล้วจะให้ไปร์ไปรับคืนให้นะครับ

St. Liberta`
Member

Email
« Reply #11 on: June 22, 2006, 01:01:51 AM »

โอ๊ะ ม้าพี่แชมป์บินได้จริงๆ แหะ

ว่าแต่เวลาไปเอาคืนจะบอกยังไงล่ะเนี่ย

ต้องบอกไหมว่ามี Seal กี่ใบ Mystic กี่ใบ  :P

ไปท์ก็ได้แต่เล่นของพี่แชมป์อ่ะ แต่จำไม่ได้หรอกว่ามีไรมั้ง

มีกี่ใบ เนี่ย  :-X

Suchan.poloplow
Member

Email
« Reply #12 on: June 24, 2006, 02:34:17 AM »

ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับ :D

Member

Email
« Reply #13 on: June 24, 2006, 03:37:59 AM »

ขอบคุณครับดีใจจังม้าน้อยๆจะได้กลับบ้านแล้ว
(จะขังปิดตายในกล่องซะเลยดันทำให้ต้องเป็นห่วง)

Pages: [1]
  Print  

Jump to: