Summoner Master Forum
October 01, 2024, 01:29:45 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: pony pegasus เเรงเกินไปไหม?  (Read 8671 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
ถ้ารีบมาก ไม่ไปตั้งเเต่เมื่อวานล่ะ หิ หิ หิ
Member

« on: June 19, 2006, 05:55:27 PM »

คือผมเจอเเล้วคิดว่ามันเเรงไปคับ
มันโดดขึ้นลงง่ายเกินไป เเล้วก็หาขึ้นมือได้
ลงมาก็ได้จั่วเเละยังบวกให้โรน่าอีก
ผมว่ามันโกงไปน่ะคับ ในความคิดของผมนะ  :-X

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #1 on: June 19, 2006, 06:50:52 PM »

ถ้าเด็คเผ่าอื่นแรงให้ได้ยังงี้หลายๆ เด็คคงดี

เด็คที่ยัดมังกรนําได้ตอนนี้คงดี  แต่เด็คที่ยัดไม่ได้หมดสิทธิ์สูง  ถึงแม้จะยัดได้ก็ใช้ว่าเด็คPegasusจะแก้กลับไม่ได้เลยซะทีเดี่ยว

ลูกม้า สมบูรณ์แบบในเด็คของมันจริงๆ  พลังจั่ว สุดยอด!!!!!

boomkung
Member

« Reply #2 on: June 19, 2006, 09:10:06 PM »

แรงดีแต่ไม่มีคนเล่น

ปล. รู้สึกมีคนมาโพสไปหลายรอบละเรื่องการ์ดใบนี้

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #3 on: June 19, 2006, 09:19:36 PM »

แรงเกินไป

ถึงจะเก่งแต่เล่นแล้ว น่าเบื่อ - -

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #4 on: June 19, 2006, 10:47:24 PM »

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #5 on: June 19, 2006, 11:03:29 PM »

แรงเกินไป

ถึงจะเก่งแต่เล่นแล้ว น่าเบื่อ - -
ก็ว่างั้น :nga:

Venomousmegamouth2
Member

Email
« Reply #6 on: June 20, 2006, 12:50:35 AM »

ใบนี้สิ แรงของแท้ โดนทีถึงชีวิตเลยนะ เพกาซัส
« Last Edit: June 20, 2006, 12:51:15 AM by Venomousmegamouth2 » Logged

Nihil
Member

Email
« Reply #7 on: June 20, 2006, 03:45:14 AM »

twinkling แล้วเอาออกจาก shrine ไม่ได้ด้วย
แถมความสามารถยังใส่ในเด็คสามัญได้ด้วย

เป็นใบฆ่า Pony อีกใบที่ใส่ได้ทุกเด็คเลยนะครับ ใครกลัว ม้าน้อยก็ยัดใบนี้โลด

iMnemoniC™
Member

« Reply #8 on: June 20, 2006, 03:55:37 AM »

แรงคับ...
เจอแล้วตอน GT 3 Turn จบ...
การืดแก้ทางที่เสนอมา ก็น่าใส่คับ แต่ก็ใช้ได้กับ เพกาซัส เท่านั้น...
ถ้าเจอเด็คอื่นล่ะ...

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #9 on: June 20, 2006, 04:52:33 AM »

แรงคับ...
การืดแก้ทางที่เสนอมา ก็น่าใส่คับ แต่ก็ใช้ได้กับ เพกาซัส เท่านั้น...

เจอเด็คอื่นก็ใช้ร่ายลงมาเพื่อตั้งตัวไปพลางๆก็ยังได้นี่ครับ หรือจะเอามา Twinkling กันพวกใช้สกิลอย่าง Toxic ก็ยังได้

เก่งดีออกใบนี้ ยังไงก็น่าใส่แหละครับไม่ว่าจะเล่นเด็คอะไรก็ตาม

ถ้ารีบมาก ไม่ไปตั้งเเต่เมื่อวานล่ะ หิ หิ หิ
Member

« Reply #10 on: June 20, 2006, 05:01:20 AM »

โอ๊ะโอ เพิ่งเห็นนะเนี่ย เเรงดีงับ
ไว้หามาใส่บ้างดีกว่า  :D

SuperJong
Member

« Reply #11 on: June 20, 2006, 08:37:37 AM »

แรงจริงๆ ครับบ  ช่วง GT แต่ตอนนี้คนเบื่อกันหมดแล้ว  แทบจะไม่เห็นเล่นกันเลยย

boomkung
Member

« Reply #12 on: June 20, 2006, 10:27:51 AM »

แรงคับ...

เจอเด็คอื่นก็ใช้ร่ายลงมาเพื่อตั้งตัวไปพลางๆก็ยังได้นี่ครับ หรือจะเอามา Twinkling กันพวกใช้สกิลอย่าง Toxic ก็ยังได้

เก่งดีออกใบนี้ ยังไงก็น่าใส่แหละครับไม่ว่าจะเล่นเด็คอะไรก็ตาม
ทำได้หลายอย่างครับ ไม่ใช่เฉพาะมาฆ่าเปกาซัส ผมเองก็หาอยู่เนี่ย จะใส่เดค 2 ใบ

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #13 on: June 20, 2006, 04:38:04 PM »

Posted by: Jaoon  Posted on: Today at 12:01:20pm  
Quote from: ฟีโนมีนอน ปาร์ตี้ on Today at 05:47:24am
 ใบนี้มันSuperแรร์ไม่ใช้เหรอครับ  ในจังหวัดเปิดไปร่วมๆ10กว่าBoxยังไม่เคยเห็นเลย ???  เรื่องจริงนะ - -" นอกจากในนี้ยังมีSealอีก2-3ใบที่ยังไม่เคยเห็นด้วย  เห็นแต่เคาเตอร์

คงจำกัดการมีเล่นเหมือนอิราเฟลอีกแล้วสิ - -"

ลูกม้าจ่าย0แรงมากมาย

« Last Edit: June 20, 2006, 04:40:17 PM by Rattikarn » Logged

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #14 on: June 20, 2006, 07:49:35 PM »

Posted by: Jaoon  Posted on: Today at 12:01:20pm  
Quote from: ฟีโนมีนอน ปาร์ตี้ on Today at 05:47:24am
 ใบนี้มันSuperแรร์ไม่ใช้เหรอครับ  ในจังหวัดเปิดไปร่วมๆ10กว่าBoxยังไม่เคยเห็นเลย ???  เรื่องจริงนะ - -" นอกจากในนี้ยังมีSealอีก2-3ใบที่ยังไม่เคยเห็นด้วย  เห็นแต่เคาเตอร์
คงไม่อ่ะครับ ที่นี่เปิดกันได้ตามปกติ ใส่กันคนละ 2 เห็นได้ทั่วไป แต่ใช้ไปใช้มาก็เจอแฟรี่ตี Df ไป Df เสร็จทุกราย :P

ส่วนม้า ตอนนี้คนไม่ค่อยเล่น มันเก่งนะ แต่น่าเบื่อ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #15 on: June 21, 2006, 12:42:42 AM »

ตอนนี้ถ้าใครเล่นเปกาซัส ก็ไม่มีใครเล่นด้วยอ่ะครับ น่าเบื่อมาก  :-[

Nihil
Member

Email
« Reply #16 on: June 21, 2006, 04:27:07 AM »

ถูกที่มันแรง และถูกที่คนไม่ค่อยเล่นกันแล้วเพราะมันน่าเบื่อมากทั้งคนเล่นและคนที่เล่นด้วย
แต่ตามงานแข่งคิดว่าอาจจะโผล่มาบ้าง

ส่วน Fairy Lover นี่ก็เปิดได้พอดี ใส่เป็นใบสามัญของเด็คอีกใบหนึ่งเพราะใช้ได้ทั้งหยุด skill และตั้งตัว  :D

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #17 on: June 21, 2006, 04:09:49 PM »

ไม่ได้ตีแรงอย่างเดี่ยวจั่วไวบรรลัยด้วย  เหอๆ

Posted by: beabizz  Posted on: Today at 02:49:35am  
Quote from: Rattikarn on Yesterday at 11:38:04pm
Quote:

ใบนี้มันSuperแรร์ไม่ใช้เหรอครับ  ในจังหวัดเปิดไปร่วมๆ10กว่าBoxยังไม่เคยเห็นเลย   เรื่องจริงนะ - -" นอกจากในนี้ยังมีSealอีก2-3ใบที่ยังไม่เคยเห็นด้วย  เห็นแต่เคาเตอร์

คงไม่อ่ะครับ ที่นี่เปิดกันได้ตามปกติ ใส่กันคนละ 2 เห็นได้ทั่วไป แต่ใช้ไปใช้มาก็เจอแฟรี่ตี Df ไป Df เสร็จทุกราย

ส่วนม้า ตอนนี้คนไม่ค่อยเล่น มันเก่งนะ แต่น่าเบื่อ  

จริงเหรอพี่  มะวานเด็กมายกBox2Boxยังไม่ออกเลยนะ  นี้ก็จะร่วม10Boxแล้วนะที่เปิดผ่านตาผมนะ  สงสัยเจอBoxเหลือเดนตกค้างมาแน่ๆเลย   เห็นว่าชุดนี้ที่กรุงเทพฯเปิดหนักมากเลยนิ  อาทิตย์ที่แล้วของทั้งอาทิตย์ร้านผมกับเพื่อนสั่งไม่ได้เลย  

แต่เวลาแข่ง6-8คนเจอPegasus4คนUpก็ไม่ไหวแฮะ   เด็กทั้วไปหมดกำลังใจเล่นเด็คอื่นไปเลย  เหอๆ

ExodiA
Member

Email
« Reply #18 on: June 21, 2006, 07:21:55 PM »

Pony pegasus ใส่ได้ 4 ใบในเด็ค อัตราส่วนสูงสุดคือ 4/20 หรือ 4/25

แต่ Fairy Lover ใส่ได้ 2 ใบในเด็ค อัตราส่วนตอนนี้ คือ 2/50++

ห่างกันหลายเท่านัก

อีกอย่าง เรามีตัว search โพนี่เปกาซัส ที่ใช้ได้ง่ายมากๆด้วย

ตอบได้เลยว่าแรงเกิน... ที่สามารถจ่าย 0 ได้ ทำให้มันไม่สามารถจ่าย 0 ได้ ก็จะไม่แรงเกิน

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #19 on: June 21, 2006, 09:57:25 PM »

กลัวก็ใส่ บาลาลิสเลย  :P

ThE_UnDe@D
Member

« Reply #20 on: June 22, 2006, 12:06:23 AM »

เท่าที่ผมเห็นเพื่อนเล่นลูกม้าก็มีหน้าที่แค่
1.โดดจั่ว
2.เก็บม้าตัวอื่น
3.ปั้มพลังให้โรน่า        * ถ้ามีใช้อย่างอื่นอีกก็บอกหละกาน

ถามเต็มๆเลยคุณกลัวมานที่ตรงไหน?

ข้อ1 จั่วยังไงก็ต้องเกินแล้วก็ทิ้ง ค่าร่ายก็ยังต้องร่าย
ข้อ2 อานนี้ปัญหามากหน่อยตอนนั้นโดนโดดเก็บม้ายกเลิกมิสติกเท่าที่ดู ก็ฆ่ามานทิ้งก่อนซะไม่ก็ทำให้มานเป็นใบรองไม่ได้ก็สิ้นเรื่อง เช่นยิ่งเคริสใส่ซะ ไม่ก็ตบบู๊ไปเลยง่ายดี ไม่ก็ออลเก็บมานซะ
ข้อสุดท้าย ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ลูกม้าแต่ก็อยู่ที่โรน่าซึ้งการ์ดแก้ทางอะบิก็มีออกมาพอสมควรไม่ก็เพื่อนผมมานเคยลองทำเล่น เช่นเอาม้าโดดปั้ม ก็ยิงซินแสงไม่ก็ลิเบร่าไปซะง่ายดี ทั้งตาจะโดดกี่ทีก็เอาดิ เท่าที่ดูทั้งซินแสงและลิเบร่าก็เกือบเป็นการ์ดสามัญประจำเด็คอยู่แล้ว ไม่ก็พลักมานไปDF lineหรือตบอัดDFก็พอ

เท่าที่คิดคือลูกม้าคงจะบนหรือริสติกอยากเพราะเพิ่งออกมาใหม่ๆจะให้หายไปง่ายๆก็กระไรอยู่
ไม่ก็ริติกโรน่าซะก่อนก็ยังพอไหว แต่ดูแล้วเป็นการสกัดดาวรุ่งเฉพาะทางมากกว่า

สุดท้ายนี้คือจะกลัวทำไมเล่นไปเต็มที่ก็พอ

Farid Prophetkung
Member

« Reply #21 on: June 22, 2006, 12:15:55 AM »

ผมจะบอกให้ว่าทำไม มันเก่ง น่ะก็เพราะ มาวิลเล่ไงครับ  ลงมาคอมกะนกน้อยได้เลย ตั้ง 11 สปีด 5 จ่าย 1 ตี ไม่พอครับ มัน  - ค่าสกิลอีกของบีสในมืออะครับ เท่านั้นไม่พอ นะครับ มันยัง หาบีสได้อีก รู้สึกว่าถ้าเป็นน้ำ นำเข้ามาในสนามได้เลยหรือไงนี้ละ ก็ เจ้า ม้าน้ำสิ มาลด ค่าสกิลอีก1 ก็เป็น 0  ที่นี้ ก็ว่าง ต้นไม้แสง อบิลิตี้ คือ เมื่อ แสง หรือเผ่าต้นไม้เข้ามาในสนาม รักษาเคิส ซิล 1 ใบครับ ก็นะจะติดเคิสก็ 0โดด ได้จั่ว  โรน่า  แอดเพิ่ม  ง่ายนะครับคุณตีไปอดมากกว่า2  เค้าเอาม้าน้อยโดด ลงมา ฟรี 4 ตัว โรน่าแอด +4 ได้จั่ว 4  คิดว่างไลครับเฉยๆอีกป่าว   แต่ตอนนี้ไม่มีคนเล่นล่ะมันน่าเบื่อ -*-

ThE_UnDe@D
Member

« Reply #22 on: June 22, 2006, 12:47:24 AM »

เท่าที่บอกมาก็เคยรู้มาหมดแล้ว
ต้นไม้แสงมานไม่ใช่บีสจึงเสริจไม่ได้ง่ายๆหร้อก
เมลวินเล่ก็หาได้ตาละตัว อย่างมากตาแรกๆก็มีได้ 2 ตัว
ก็เข้าใจว่ามานน่าเบื่อ แต่สุดท้ายถ้าจะไปลุยจริงๆก็ต้องเจออยู่ดีแหละ
อย่างน้อยเจอเผื่อหาทางแก้ไว้ดีกว่า  มีอยู่ทีไปสลิงที่ฟิวฯถามเพื่อนที่เล่นเด็คเปกาซัส
ว่าทำไมไม่ลองเอาไปลุยดู เมื่อฟังมานพูดแล้วก็คือ บู๊ไม่ออกเลยจริงๆ
คนแรกเล่นหนุมานตบบึ้มตั้งเกมส์ไม่ทันแน่นอน
คนที่สองเล่นอีวิลมีวอเตอร์เกรฟเมอร์แมนมารอสอยอยู่แล้ว
คนสุดท้ายแม่การูด้ากับแฟรี่ไม่ต้องพูดกานเลยเล่นไม่ออกยิ่งกว่าเจอหนุมานบึ้มอีก
สุดท้ายก็เลยไม่คิดจะเอามาลองเล่นเลย ทางสกัดดาวรุ่งยังคงมีจะไปคิดมากกะมันทำไม
แต่ถ้าแค่เล่นกันเฉยๆเปลี่ยนเด็คอื่นคงจะเล่นสนุกกว่าอย่างน้อยก็แบ่งเล่นกัน2ฝ่าย
ถ้าคิดจะแข่งก็ต้องพร้อมไว้แหละ

Member

« Reply #23 on: June 22, 2006, 01:28:58 AM »

ต้นไม้แสงมานไม่ใช่บีสจึงเสริจไม่ได้ง่ายๆหร้อก
เมลวินเล่ก็หาได้ตาละตัว อย่างมากตาแรกๆก็มีได้ 2 ตัว
ก็เข้าใจว่ามานน่าเบื่อ แต่สุดท้ายถ้าจะไปลุยจริงๆก็ต้องเจออยู่ดีแหละ
อย่างน้อยเจอเผื่อหาทางแก้ไว้ดีกว่า  มีอยู่ทีไปสลิงที่ฟิวฯถามเพื่อนที่เล่นเด็คเปกาซัส
ว่าทำไมไม่ลองเอาไปลุยดู เมื่อฟังมานพูดแล้วก็คือ บู๊ไม่ออกเลยจริงๆ
คนแรกเล่นหนุมานตบบึ้มตั้งเกมส์ไม่ทันแน่นอน
คนที่สองเล่นอีวิลมีวอเตอร์เกรฟเมอร์แมนมารอสอยอยู่แล้ว
คนสุดท้ายแม่การูด้ากับแฟรี่ไม่ต้องพูดกานเลยเล่นไม่ออกยิ่งกว่าเจอหนุมานบึ้มอีก
สุดท้ายก็เลยไม่คิดจะเอามาลองเล่นเลย ทางสกัดดาวรุ่งยังคงมีจะไปคิดมากกะมันทำไม
แต่ถ้าแค่เล่นกันเฉยๆเปลี่ยนเด็คอื่นคงจะเล่นสนุกกว่าอย่างน้อยก็แบ่งเล่นกัน2ฝ่าย
ถ้าคิดจะแข่งก็ต้องพร้อมไว้แหละ
เอ่อ คือผมก็พอรู้ล่ะนะครับว่าเวลาไปเเข่งมันก็ต้องเจอ
เเต่ยังไงๆผมว่ามันก็เเรงอยู่ดีล่ะครับ เเล้วก็รีพลายก่อนหน้านี้
คุณTaTot บอกว่าปัญหามันไม่ได้อยู่ที่ pony pegasus เเต่อยู่ที่ rona
งั้นผมถามว่าถ้าไม่มี pony pegasus เเล้ว rona จะเป็นปัญหามากขนาดนี้ไหมครับ
คุณคิดว่าการจ่าย 0 mp เเล้วสิ่งที่ได้กลับมาคือการ์ดเพิ่มขึ้น 1 ใบในมือ
การบวกพลังอีก 1 เเละการรักษา curse ทุกชนิดเนี่ย
มันไม่เกินไปหน่อยเหรอครับ ผมว่ามันเกินไปนะ  :-X

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #24 on: June 22, 2006, 01:57:35 AM »

เอ่อ คือผมก็พอรู้ล่ะนะครับว่าเวลาไปเเข่งมันก็ต้องเจอ
เเต่ยังไงๆผมว่ามันก็เเรงอยู่ดีล่ะครับ เเล้วก็รีพลายก่อนหน้านี้
คุณTaTot บอกว่าปัญหามันไม่ได้อยู่ที่ pony pegasus เเต่อยู่ที่ rona
งั้นผมถามว่าถ้าไม่มี pony pegasus เเล้ว rona จะเป็นปัญหามากขนาดนี้ไหมครับ
คุณคิดว่าการจ่าย 0 mp เเล้วสิ่งที่ได้กลับมาคือการ์ดเพิ่มขึ้น 1 ใบในมือ
การบวกพลังอีก 1 เเละการรักษา curse ทุกชนิดเนี่ย
มันไม่เกินไปหน่อยเหรอครับ ผมว่ามันเกินไปนะ  :-X

อะไรของคุณๆๆๆๆ คุณ Jaoon กลัวมากใส่ บาลาลิสสิคับ คุณ

โอๆๆๆๆ ไม่รู้เรื่องเลย  :(

Member

« Reply #25 on: June 22, 2006, 02:03:27 AM »

อะไรของคุณๆๆๆๆ คุณ Jaoon กลัวมากใส่ บาลาลิสสิคับ คุณ

โอๆๆๆๆ ไม่รู้เรื่องเลย  :(
เอ คุณ-ChoCoBluE- นี่ท่าท่างจะพูดไม่รู้เรื่องนะครับ
ผมไม่ได้ต้องการจะเเก้ทางนะครับ เพราะถ้าจะเเก้ทาง
ก็หมายความว่า baranith นี่จะกลายเป็น seal สามัญประจำเด็ค
เลยใช่ไหมครับ อืม...กำจริงๆ  :(
« Last Edit: June 22, 2006, 02:04:56 AM by Jaoon » Logged

ThE_UnDe@D
Member

« Reply #26 on: June 22, 2006, 02:05:18 AM »

แล้วถ้าไม่มีโร่น่าคุณจะเอาอะไรลุยละ ซิกมันรึ พวกนี้มานเพิ่มพลังได้ไม่โหดแน่

เรื่องคอมโบอะมานเกินอยู่แล้ว แต่ที่ต้องการอธิบายคือวิธีหาทางจัดการมันมากกว่า

ดีกว่าจะไปคิดว่ามันโหดเกินไป    แล้วก็รอเวลาที่ทีมงานจะจัดการมัน                                            

แค่นี้เองเหรอ  ผมคิดว่าหาวิธีแก้ดีกว่าการมาบ่นกันว่ามันโหดเกินไป

สุดท้ายถ้ามันทำอะไรไม่ได้จริงๆ ทีมงานคงจะต้องจัดการเองแหละ                                              

ถ้ากระทู้ถามแค่ว่าโหดเกินไปไหม ผมก็ตอบแค่ว่า"โหดละกัน"

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #27 on: June 22, 2006, 02:11:15 AM »

แล้วถ้าไม่มีโร่น่าคุณจะเอาอะไรลุยละ ซิกมันรึ พวกนี้มานเพิ่มพลังได้ไม่โหดแน่

เรื่องคอมโบอะมานเกินอยู่แล้ว แต่ที่ต้องการอธิบายคือวิธีหาทางจัดการมันมากกว่า

ดีกว่าจะไปคิดว่ามันโหดเกินไป    แล้วก็รอเวลาที่ทีมงานจะจัดการมัน                                            

แค่นี้เองเหรอ  ผมคิดว่าหาวิธีแก้ดีกว่าการมาบ่นกันว่ามันโหดเกินไป

สุดท้ายถ้ามันทำอะไรไม่ได้จริงๆ ทีมงานคงจะต้องจัดการเองแหละ                                              

ถ้ากระทู้ถามแค่ว่าโหดเกินไปไหม ผมก็ตอบแค่ว่า"โหดละกัน"

คุณ ไม่รู้หรอกคับ ว่ามันโหดขนาดไหน ไม่เจอเอง

ถ้าไม่เชื่อว่ามันโหด คุณ ลองไป GT ซิคับ ว่ามันมีกี่เด็ค

เปกาซัสอ๊ะ ขนาด บาลาลิส ยังแทบ จะเอาไม่อยู่

ไม่เจอเองไม่รู้หรอกคุณ ถ้า คุณอยากรู้ ว่า เก่งขนาดไหน

จะลองเล่นดูก็ได้นะคับ จะลองเล่นกับ ผมดูก็นะไม่ว่า  :D

kokomaru
Member

Email
« Reply #28 on: June 22, 2006, 03:23:32 AM »

ในฐานะที่ผมเล่นเปกาซัสนะครับผมว่ามันก็โกงจริงๆอะหละ
แต่กรณีแต่ละ เด็คมันก็มีการคอมโบสมบูรณ์ของมัน
ถ้าจะบอกว่าเด็คม้านี้ออก มาอย่างนี้สมบูรณ์ สู้ไม่ได้

ผมก็ยอมรับคับว่าถ้ามันออกนะ ม้าไม่ใช่ไม่จั่วเน่า เมลวินเล่ไม่ขึ้นก็จะตายเอา
เจอตีข้ามลายก็ไม่รอดครับ เพื่อนผมที่เล่นด้วยมันเล่นไพทอนมันหมุนทีผมก็เซงนะคับ
(มันหมุนใส่ผม) แล้วเวลาขึ้นแต่เมลวินเล่โรน่าไม่ขึ้น เจอพวกพลังควายจะตายเอา

เจอออลก็ใช่ว่าจะรอด ถ้าคนว่าเมลวินเล่โกงยังขาดอีกอย่างคับ
ตีเสร็จยกบีสยกม้ายกเลิกมิสติก แล้วก็เปกาซัสมันโกงที่0 ตบด้วยอย่าพูดขาดครับเอาให้ครบ

แต่ความสมบูรณ์ที่ว่านี้โอกาศขึ้นพร้อมจะมีเท่าไร เด็คที่เก่งในเด็คของมันเองก็มีหลายอย่างนะคับ

ปล.ขอบคุณที่อ่าน
ปล2.ของที่คุณคิดว่าใช้แก้ไพทอนที่ผมโดนก็แก้โรน่าที่คุณโดนได้ไ

Nihil
Member

Email
« Reply #29 on: June 22, 2006, 03:47:19 AM »

อย่าทะเลาะหรือเถียงที่ตัวบุคคลนะครับ ให้วิจารณ์การ์ดกันไม่ใช่ให้ว่ากันที่บุคคลนะครับ

ขอบคุณครับ  :)

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: