Summoner Master Forum
October 03, 2024, 05:24:18 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: +++ที่ร้านฟิวเจอร์รังสิต+++  (Read 4702 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
Zadinner
Member

Email
« on: June 08, 2006, 04:47:17 AM »

>>อยากถามว่า ร้านที่ฟิวเจอร์ รังสิต เค้ามีแข่ง วันอาทิตย์มั้ยครับ หรือมีวันไหน เวลาไหน ช่วยบอกผมหน่อยครับ

>>ที่ฟิวเจอร์รังสิต เค้า มีร้านขายการ์ดทั้งหมดกี่ ร้านอะงับ

Acolyte
Guest
« Reply #1 on: June 08, 2006, 06:11:14 AM »

มีครับ ร้าน Gift Hut น่ะ

ฟิวเจอร์มีทั้งหมด 2 ร้านนะครับ
pokeq
Member

Email
« Reply #2 on: June 08, 2006, 09:18:51 PM »

แล้วอยู่ชั้นไหน โซนไหน มั่งครับ

เผื่อไปซื้อ

•StarwarS•
Member

« Reply #3 on: June 08, 2006, 10:39:34 PM »

ร้านที่ฟิวเจอ ผมไปประจำครับ มี ร้านเดียวแล้วครับ sunshine หายไปแล้ว(ไม่รุย้ายไปไหน)  กะอีกร้านเป็นร้านแบบ ตู้โชว์ตั้งข้างทาง อยู่ชั้น 3 อยู่ใกล้โรงหนังถ้าเดินจากโซน campus ไปโรงหนังจะเจอครับมันเป็นตู้โชว์ อยู่ข้างเสาร์ แถวนั้นจะมีร้านขายแผ่นเกมอะไรงี้ครับ เรื่องแข่งอันนี้ผมไม่รุครับ

Salamandery Doll
Guest
« Reply #4 on: June 08, 2006, 10:48:57 PM »

ร้านที่ฟิวเจอ ผมไปประจำครับ มี ร้านเดียวแล้วครับ sunshine หายไปแล้ว(ไม่รุย้ายไปไหน)  กะอีกร้านเป็นร้านแบบ ตู้โชว์ตั้งข้างทาง อยู่ชั้น 3 อยู่ใกล้โรงหนังถ้าเดินจากโซน campus ไปโรงหนังจะเจอครับมันเป็นตู้โชว์ อยู่ข้างเสาร์ แถวนั้นจะมีร้านขายแผ่นเกมอะไรงี้ครับ เรื่องแข่งอันนี้ผมไม่รุครับ
ร้านSunshine ไม่ได้หายครับเเต่ว่าย้ายไปร้านGift hut (ถูกป่ะไม่เเน่ใจ)ส่วนร้านอีกร้านคือร้านพี่ชาติ มีเเข่งวันเสาร์ ช่วงประมาณบ่ายสามโมง เเล้วไปเล่นกันเเถวนั้นเยะๆนะคร้าบบ (ผมจะได้ขายของมั่งอ่า ตังไม่มีเเล้ว เด็กเล่นใหม่ก้อเยอะทำไมไม่มีตังเข้าเป๋าเลยอ่า :'()
Zadinner
Member

Email
« Reply #5 on: June 08, 2006, 10:57:42 PM »

ร้านSunshine ไม่ได้หายครับเเต่ว่าย้ายไปร้านGift hut (ถูกป่ะไม่เเน่ใจ)ส่วนร้านอีกร้านคือร้านพี่ชาติ มีเเข่งวันเสาร์ ช่วงประมาณบ่ายสามโมง เเล้วไปเล่นกันเเถวนั้นเยะๆนะคร้าบบ (ผมจะได้ขายของมั่งอ่า ตังไม่มีเเล้ว เด็กเล่นใหม่ก้อเยอะทำไมไม่มีตังเข้าเป๋าเลยอ่า :'()

>>>> แล้ว วันอาทิตย์   ร้าน Gift hut  มีแข่งกี่โมงครับ (เล่น mp  เท่าไรด้วยก็ดีครับ)   ช่วยตอบทีนะครับ วันอาทิตนี้ ผมจาไปครับ

เนโกะ-มาตะ
Member

« Reply #6 on: June 08, 2006, 11:03:44 PM »

ร้าน Gift hut  แข่งบ่ายโมง ครับวันอาทิตย์  แต่คนไปแข่งกันน้อยมาก 2-3คนส่วยใหญ่คนเขาจะไปร้ายตู้กระจกครับ แข่งวันเสาร์ บ่าย3

Salamandery Doll
Guest
« Reply #7 on: June 08, 2006, 11:13:06 PM »

ร้าน Gift hut  แข่งบ่ายโมง ครับวันอาทิตย์  แต่คนไปแข่งกันน้อยมาก 2-3คนส่วยใหญ่คนเขาจะไปร้ายตู้กระจกครับ แข่งวันเสาร์ บ่าย3
ช่วยๆกันหาเงินเข้าร้านเนอะตาเเมว งานนนี้ไปเอาค่าโฆษณากะพี่ชาติกัน ;D
NaZa
Member

Email
« Reply #8 on: June 08, 2006, 11:28:59 PM »

จริงไหมที่ว่า 2-3 คนผมจะได้ไปมั้ง เพราะคนแข่งยิ่งน้อยยิ่งได้โปโมเยอะชอบๆ

แข่งบ่ายโมงเรอะ เป็นไปได้ เที่ยงอ่ะจะดี

Zadinner
Member

Email
« Reply #9 on: June 08, 2006, 11:53:17 PM »

ที่ คนไปน้อย เพราะ ว่า มีปัญหากัน ระหว่าง 2ร้านอะเป่างับ ทำไม ไม่เล่นทั้ง เสาและอาทิตย์ล้า  ปล. อาทิตแข่งบ่าย  ผม ก็ไป มะทันอยู่ดี  อยากเล่น วันอาทิตสัก บ่าย2 บ่าย3 อะงับ - -"

NaZa
Member

Email
« Reply #10 on: June 08, 2006, 11:56:56 PM »

ที่ คนไปน้อย เพราะ ว่า มีปัญหากัน ระหว่าง 2ร้านอะเป่างับ ทำไม ไม่เล่นทั้ง เสาและอาทิตย์ล้า  ปล. อาทิตแข่งบ่าย  ผม ก็ไป มะทันอยู่ดี  อยากเล่น วันอาทิตสัก บ่าย2 บ่าย3 อะงับ - -"

ใครจะไปได้ทุกวันจริงมะ อาทิต คิดว่าจะไปแข่งดู

เนโกะ-มาตะ
Member

« Reply #11 on: June 09, 2006, 01:28:35 AM »

ไม่ได้มีปัณหากัน ครับ แต่คนจะไปแข่นร้านตู้กระจกมากไม่รู้ เพราะอะไร
ส่วน ผมนะ เพราะ
1.คนแข่งทีก็ 6-8คน เก่งๆ ทั้งนั้น
2.ร้านเล็กดี อบอุ่นมากๆ กันเอง ฮาๆ บ้าๆบอๆตามภาษา
3.บางวันเจ้าของร้านของขึ้น เปิดเอง10-15 ซอง ขยะทุกซอง(ดวงเขางะนะ) แล้วเราไปเก็บของเอาได้สบายๆ
4.มีเด็ดแปกๆทุกวัน
5.ไม่งกความรู้ ครับ
6.มีสเต็บลับทุก อาทิตร์  
7.  หอก ออโดนัส 5-9 ใบได้
8.มีแฟ้ม 7-8 ได้ ของเลยมากสุดๆ
9. มีเกนนำกานหาของมาก เช่น   จาย/ไทย/พี่บอล(กลับมาวันที่15)/Tom/พี่ชาติ (เจ้าของร้าน)/แมว(คนนี่ราคาตามอารมถูกมากๆ)/และพี่ๆ อีก3 คนจำชื่อไม่ได้  

ปล. วันเสาร์จะไปก็ไปกันได้

Acolyte
Guest
« Reply #12 on: June 09, 2006, 01:40:06 AM »

ร้าน Gift hut  แข่งบ่ายโมง ครับวันอาทิตย์  แต่คนไปแข่งกันน้อยมาก

แต่ก้อมีแข่งครับ แล้วจริงๆ ไม่ใช่มี 2 - 3 คน แต่มีถึง 6 - 7 คนเลยทีเดียว เพียง แต่มากันไม่พร้อมกันครับ
เพราะว่า ไม่ทราบเวลาที่แน่นอนกัน

บางคนมาตอนบ่ายโมง รอๆ ซํกพัก ก้อไป แล้วพอตอน 2 โมงก้อมา รอๆ แล้วก้อไป แล้ว 3 โมงก้อมาอีก คือต่างคนต่างรอกัน แบบนี้

ร้าน Gift Hut จริงๆแล้ว แข่ง บ่าย 2 โมงนะครับ  แล้วมี Slinging ประจำสัปดาห์ในวันเดียวกันด้วย
« Last Edit: June 09, 2006, 01:42:30 AM by Acolyte » Logged
•StarwarS•
Member

« Reply #13 on: June 09, 2006, 02:58:25 AM »

Gift Hut ที่เดิม sunshrine ไหมครับ

Acolyte
Guest
« Reply #14 on: June 09, 2006, 06:14:58 AM »

Gift Hut ที่เดิม sunshrine ไหมครับ

ไม่ใช่ เดินออกมาจากซอยของ Sunshine เดิม มาทางโรงหนังนะ

แล้วร้านจะอยู่ติดกับร้านที่ขายนาฬิกาเยอะๆครับ
Popilasain
Member

Email
« Reply #15 on: June 09, 2006, 05:00:17 PM »

เอ่อ ร้าน  Gif  Hut นี่ใช่ร้านที่ ข้างมีขาย
ของเล่น ตุ้กตาด้วยใช่มั้ยครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: