Summoner Master Forum
October 05, 2024, 08:23:23 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เปิดแฟรี่วันเปิดเทอมครับดูที  (Read 1941 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
ThuchZaa
Member

« on: June 02, 2006, 08:55:53 PM »

คือว่าผมยังไม่รู้ว่าชุดนี้ตัวไหนแรร์อะครับผมเปิดได้พวกนี้อะดูให้หน่อยแรร์ไหมเพราะสัญลักษณ์มันไม่บอกอะครับมี  live branch fairy*2 seed keeper fairy*1 แฟร่ธาตุนําเวล1เป่าขลุ่ย
migth night  light fairy*1 fairy pirate*1 และก็ฟรอย Blue water fairy*1 fairy chaviol*1
farfy pet ดูให้ที่งับดีไหม

iMnemoniC™
Member

« Reply #1 on: June 02, 2006, 09:00:23 PM »

มันแรร์ทุกใบแหละคับเพราะมันเป็นชุดพิเศษ...
แรร์คือหายากนะคับ ไม่ใช่เก่ง..

โด
Member

« Reply #2 on: June 02, 2006, 09:46:35 PM »

แฟรี่ไพเรท คับที่เป็นแรร์

ต้องเอาไปเรียงตามเลขทั้งหมดนะคับถ้าใบไหนอยู่หน้าๆของธาตุก็เป็นใบหายาก(มั้งนะ)

อย่าไปเชื่อว่าหายากเท่ากันหรือแรร์ทุกใบนะคับ ใครมาบอกคุณอย่างนี้แสดงว่าจะโกงคุณแล้วแหล่ะ

เตือนหลายๆคนด้วยนะคับ หลอกเด็กหน่ะมันบาปนะ

ThuchZaa
Member

« Reply #3 on: June 02, 2006, 10:08:16 PM »

แล้วไอ้ live branch fairy นี้พอจาใช้ได้ไหมหรือหาได้ทั่วไปอะครับ บอกหน่อยงับ
แล้วอีกเรื่อง ชุด fairy นี้อะผมว่าภาพสวยงามมากๆ คื่อว่าอยากจะรู้ด้วยว่าตอนนี้ตัวไหนหรอครับที่พี่ๆยังไม่ค่อยมีหรือหายากๆอะครับ
แบบว่าเปิดมาหลายboxยังไม่ได้อะ ถามดูเพื่อผมเปิดได้ตัวดีๆแล้วพี่เค้าหรอกซื้อในราคาถูก
ผมก็โดนไปหลายครังแล้วงับเลยกลัวโดนหลอกอีกอะ T T

โด
Member

« Reply #4 on: June 02, 2006, 10:19:36 PM »

แล้วไอ้ live branch fairy นี้พอจาใช้ได้ไหมหรือหาได้ทั่วไปอะครับ บอกหน่อยงับ
แล้วอีกเรื่อง ชุด fairy นี้อะผมว่าภาพสวยงามมากๆ คื่อว่าอยากจะรู้ด้วยว่าตอนนี้ตัวไหนหรอครับที่พี่ๆยังไม่ค่อยมีหรือหายากๆอะครับ
แบบว่าเปิดมาหลายboxยังไม่ได้อะ ถามดูเพื่อผมเปิดได้ตัวดีๆแล้วพี่เค้าหรอกซื้อในราคาถูก
ผมก็โดนไปหลายครังแล้วงับเลยกลัวโดนหลอกอีกอะ T T

live branch เป็นแรร์นะ

ส่วนการ์ดแบบที่น้องว่ามาในชุดนี้ยังไม่มีคับ การกระจายการ์ดต้องบอกว่าทำได้ดีจิงๆ

แต่เรื่องราคานี่ก็นิดนึงนะคับ ไอ้ตัวแรร์แต่ไม่เก่งเนี่ยบอกขาย 100 นึงคนซื้อสะสมก็เครียดนะคับ

ThuchZaa
Member

« Reply #5 on: June 02, 2006, 10:56:47 PM »

ขอบคุณที่ตอบครับพี่ Doe

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #6 on: June 03, 2006, 03:06:07 AM »

เรื่องราคาเนี่ย ถ้าไม่รู้จริงๆ ก็เก็บไว้ก่อนก็ได้ ซักพัก ค่อยปล่อย

หรือสนใจที่จะ เก็งไว้ว่า ตัวไหนเป็นที่ต้องการของ ตลาด ก็ได้ ~

Pages: [1]
  Print  

Jump to: