Summoner Master Forum
October 06, 2024, 11:28:41 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: Ruler กลับมาแล้ว 27 พฤษภาคม สะพานเหล็ก  (Read 12086 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
coach
Member

« Reply #30 on: May 25, 2006, 02:40:13 AM »

7มันไปได้ครับ-*- ลงเดินนิดหน่อยมันไม่ได้ผ่านเลยแค่นั้นเองจริงๆมันก็ลงป้ายเดียวกับปอ.7แหละครับ สาย7นั่งจาดข้างในหัวลำโพงทำไมจะไม่มีครับ เพราะมันเป็นสุดสายของสาย7 -*- ส่วนปอ.7ถ้าจะไปต้องเดินออกไปนั่งที่พระราม4ครับไม่ก็วัดไตรมิตร

Hmu_Kung
Member

« Reply #31 on: May 25, 2006, 10:46:51 PM »

อีก 2 วันเท่านั้นวันเสาร์นี้ก็ถึงเวลาเปิดเผยรางวัลแล้วจะคุ้มกับการรอคอยมั้ยเนี้ยะ

coach
Member

« Reply #32 on: May 26, 2006, 05:07:35 PM »

เอาแฟรี่จากชุดเก่าลงด้วยได้ป่าวหว่า-*-มันก็แฟรี่นะ

เอริก้า
Member

« Reply #33 on: May 28, 2006, 12:07:41 AM »

วันนี้แข่งเป็นไงบ้านรายงานผลให้ฟังหน่อยสิ

SuperJong
Member

« Reply #34 on: May 28, 2006, 09:25:36 AM »

อยากรู้เหมือนกันครับบ  ท่าทางคนจะเยอะ ( รึเปล่า )

Felasia knight
Guest
« Reply #35 on: May 28, 2006, 02:29:08 PM »

สภาพงาน ในมุมมอง ของจัดด์

วันนั้น แข่งกันสนุกดี

มีทั้งคนที่เล่น ขำๆ   มีทั้งคนที่เล่นแบบจริงจัง หน้าตาคร่ำเครียด  :P

งานนี้ มี  เจ้าโลก... :-X   ผิดๆๆ  แชมป์โลก GT6  นาย เบนซ์  ก็มาลงแข่งด้วยเช่นกัน ( ก็ถิ่นเค้านิ :P )

ตอนแรกบอกว่า จัดมาสั่วๆๆ กะจะมาเอาที๋โหล่....แต่ก็ได้ โอดิน(F) ไปในที่สุด  :P

ตอนแข่งก็เจอ อะไรแปลกๆ เยอะ  เนื่องจากเป็นการ์ดใหม่  เล่นผิดสเต็ปกันตรึม เหอๆๆ

ส่วนเดคลิสต์ของแชมป์นั้น......ไม่ได้จดมา  รอเจ้าตัวมาโพสละกาน  ;D

คร่าวๆ ก็เป็นเดคที่เน้น แฟรี่มืด ชาม อินฟินิตี้เทิร์น + Xerxes + ทาลิแสง + แฟรี่ลมเสียอบิลิตี้ ประมานนั้น  
( จำไม่ได้แระ - -" )

« Last Edit: May 28, 2006, 02:29:41 PM by Silverfox, the Sleeper » Logged
MENN' !*
Member

« Reply #36 on: May 28, 2006, 05:05:02 PM »

แชมป์ก็ยังคงเป็นแชมป์

FortuneTeller80
Member

« Reply #37 on: May 29, 2006, 02:02:22 AM »

สภาพงานในมุมมองของผู้เข้าแข่งขันนะคะ

ฟอร์ได้มีโอกาสไปแข่งด้วยแหละค่ะ อย่างที่บอกไปว่า ฟอร์ร้างสนามแข่งค่อนข้างนานน อืมม แล่วโชคดีและร้าย ที่รอบแรกฟอร์ไปเจอคุณเบนซ์เลยค่ะ อยากจะบอกว่า วันนั้นหลายคนคงงงกับการ์ดที่ใส่ คิกๆ สนุกเชียวค่ะ แล้วก็โชว์โง่ไปหลายอย่าง แหะๆ ไม่รู้นิคะ แถมแฟรี่ครึ่งเด๊ค ยากชะมัด ก้อนั้นแหละคะ สเตปคนสมัยก่อนกับ สเตปปัจจุบัน แพ้ศูนย์สองเลยค่ะ หนุมานฟอร์เจอชามแบบแคนเซิลไม่ได้ งอนไปเลย แง่ง

รอบสองเจอลีเบอร่า กับ ท๊อคซิก ก้อแพ้ แล้วไปถึงไปชนะรอบสุดท้ายโน่น งานก้อสนุกดีค่ะ ได้เห็น กับรู้อะไรใหม่ๆตั้งแยะแน่ะ หวังว่า หลังจากนี้ คงจะมีโอกาศได้เล่นการ์ดเยอะขึ้นแน่ๆเลยค่ะ  

แล้วเด๊คลิสต์ของแชมป์ก้อนั่นแหละค่ะ เซอเซส แฟรี่ชาม อ๋อมีแฟรี่น้ำสองตัวด้วยค่ะ ตัวตีแล้วติดเคิสกับ ตัวที่ตีขึ้นมาอ่ะค่ะ จำได้ๆๆ อิอิ

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: