Summoner Master Forum
October 06, 2024, 12:16:04 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: เอ่อ อยากให้เปลี่ยน Format Webboard  (Read 17777 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
de-noo
Member

Email
« Reply #30 on: May 11, 2006, 05:33:37 PM »

บอร์ดที่ใช้อยู่ในปัจจุบันนี้ก็แสดงผลการใช้งานได้ดี มีการแสดงผลที่รวดเร็ว ใช้งานง่าย ผมมือใหม่ก็สามารถใช้งานได้โดยไม่ต้องถามใคร  :)

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #31 on: May 11, 2006, 07:54:40 PM »

ที่จริงถ้าใส่อะไรไปเยอะย่อมหมายถึงเวลาในการดหลดแสดงผลที่เพิ้มขึ้นด้วยนะ

-~EndlessDreams [Summoner]~-
Member

Email
« Reply #32 on: May 11, 2006, 08:59:35 PM »

ที่จริงถ้าใส่อะไรไปเยอะย่อมหมายถึงเวลาในการดหลดแสดงผลที่เพิ้มขึ้นด้วยนะ

เเต่ว่ามันไม่สวยอะ เเละผมชักเบื่อสีฟ้าเเล้วอะ

Furioso Fiamma
Member

« Reply #33 on: May 12, 2006, 03:05:18 AM »

อาจจะได้เวลาเปลี่ยนสีบอร์ดอีกแล้วอะพี่
ทำ Poll เลยว่าอยากได้สีไหน

SuperJong
Member

« Reply #34 on: May 12, 2006, 08:10:38 AM »

เฉยๆ ครับบ  แบบเดิมก็ดีอยู่แล้วนะ

Member

Email
« Reply #35 on: May 12, 2006, 12:46:11 PM »

ผมว่ามันมีเเต่สีฟ้ากะน้ำเงินอะ ... เบื่อ

23247
Member

« Reply #36 on: May 12, 2006, 02:21:41 PM »

นะครับ พี่ปอ 5 ปี เอาซักครั้ง :D

Hmu_Kung
Member

« Reply #37 on: May 12, 2006, 03:38:42 PM »

ผมเฉยๆเปลี่ยนก็ดีไม่เปลี่ยนก็ได้

Member

Email
« Reply #38 on: May 13, 2006, 11:59:03 PM »

สรุปคือว่า ไม่เปลี่ยนใช่มะ... -*-

Doraemon
Member

Email
« Reply #39 on: May 14, 2006, 02:23:05 AM »

แล้วทำไมผมต้องเปลี่ยนตามความต้องการของคนคนเดียวล่ะครับ คนที่เค้าไม่ต้องการให้เปลี่ยนก็มี

MC ChamP
Member

« Reply #40 on: May 14, 2006, 02:29:39 AM »

แล้วทำไมผมต้องเปลี่ยนตามความต้องการของคนคนเดียวล่ะครับ คนที่เค้าไม่ต้องการให้เปลี่ยนก็มี

ถูก

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #41 on: May 14, 2006, 02:50:14 AM »

ผมว่ามันมีเเต่สีฟ้ากะน้ำเงินอะ ... เบื่อ

ไม่มีคนขอให้คุณเขานะคับ

เบื่อก็ไม่ต้องเข้า

Sell
Member

« Reply #42 on: May 14, 2006, 07:44:11 AM »

ถูก

ถูกกว่า

Member

Email
« Reply #43 on: May 14, 2006, 01:01:48 PM »

เอ่อ ผมไม่ต้องการจะเปลี่ยนนะงับ คือว่า ขอความเห็นเฉยๆ ว่าอยากเปลี่ยนรึปล่าว ในใจผม ผมก็ยอมรับ ว่า อยากเปลี่ยน เเต่ผมไม่ได้ได้เปลี่ยนถึงขนาดที่พวกคุณคิดหรอกนะ  :'( (เเงๆๆๆ ทุกคนว่าเรา เเงๆๆๆ)  :'(

ใจร้าย  ทำร้ายจิตใจกันชัดๆ  :'(  ไม่คิดเลยว่าสังคนในบอร์ด Summon มันเปนงี้  :'( ไม่เคยคิดเลย เดี้ยวผมจะเข้ากะสังคม ก็ได้โดยเปลี่ยนตัวเองให้เปนอย่างพวกคุณใช่มะ คงพอใจเเล้วสินะ ผมก็ขอโทดด้วยที่มา POST อะไรบ้าๆอย่างงี้  :'( ผมจะไม่ Post อีกเเล้ว ถ้าคุณเข้าใจอย่างงี้กันทุกคน  :'( เเงๆ

เตือนครั้งที่ 1 กรุณาอย่าใส่ emotion smilies เยอะเกินความจำเป็นครับ ใส่เพียงอัน 2 อันคนก็รู้แล้วโพสของคุณอารมณ์ไหน
เตือนครั้งที่ 2 หากโพสข้อความแล้วต่อมันต่อจากโพสเดิม กรุณาใช้ปุ่ม   ทางด้านขวาบน เพิ่มเติมข้อความแทนนะครับ
« Last Edit: May 14, 2006, 01:22:41 PM by beekini » Logged

MC ChamP
Member

« Reply #44 on: May 14, 2006, 02:28:29 PM »

.........................................................เหอๆๆๆๆๆ ว่าไปนั่น

สิ่งแรกที่อยากจะแนะนำคือการเข้าสังคมนะครับน้อง
คนในบอร์ดไม่ใช่คอมพิวเตอร์นะครับ แต่เป็นคนจริงๆนะครับ
ดังนั้นที่นี่คือสังคม การอยู่รวมกันจึงต้องเคารพ สิทธิ และ ความเห็นของคนอื่นนะครับ
น้องที่ออกมาเรียกร้องให้ทำนู่น ทำนี่ พอไม่มีคนทำตาม ไม่มีคนสนใจมาอ่าน
น้องก็ออกมาโวยวาย มันถูกหรือครับ

ใครจะอ่าน ใครจะตอบ ใครจะผ่านไป มันก็เรื่องของเขา
น้องมี   สิทธิ   อะไรในการมาชี้นำให้คนอื่นทำตาม หรือมาสั่งให้คนอื่นมาตอบ มาตามใจตนเองครับ
ถ้าจะแค่นำเสนอว่า "เอ่อ พี่ครับ ผมไม่ชอบสีฟ้าเลยครับ ทำยังไงดีที่ผมจะสามารถเปลี่ยนสีตรงนี้ได้บ้าง"
มันจะดูดี น่ารัก น่าตอบ น่าช่วยเหลือ มากกว่าที่น้องพยายามทำอยู่

แล้วกับการที่คนมาตอบหรือไม่มาตอบ มันไม่ใช่อะไรที่น้องควรมาสั่งนะครับ
พี่ปอไม่มาตอบ ก็เรื่องของพี่เขา Mod มาตอบมั่ง ไม่มามั่ง ก็เรื่องของเขา
เขามีงาน เขายุ่ง หรืออาจะอ่าน แต่มีคนอื่นตอบไปแล้ว

การทำผิดแล้วปรับปรุงตัวทุกคนให้โอกาส และให้อภัย
แต่การทำผิดซ้ำๆซาก ไม่ปรับปรุงตัว แล้วยังมากล่าวโทษคนอื่น
คิดว่าจะมีใครเขาให้อภัย และยินดีต้อนรับไหมล่ะครับ

John Cena
Member

« Reply #45 on: May 14, 2006, 02:41:06 PM »

ผมว่าคุณEndlessDreams ไม่ได้มีเจตนาอาไรหรอกแค่ใช้คำไม่ถูกต้องมั้ง
เด็กใหม่ก็เงี้ยแหละ
ปล.คนในบอร์ดนี้ไม่ใจร้ายหรอกคับผมกล้ายืนยัน :thumbsup:

boomkung
Member

« Reply #46 on: May 14, 2006, 02:48:34 PM »

ต่างคนต่างความคิด เสียงส่วนใหญ่คือประชาธิปไตย

การอยู่ในสังคมได้คุณต้องยอมฟังความคิดเห็นคนอื่น ยอมทำตามในสิ่งที่ทุกคนเค้าอยากจะให้เป็นหากสิ่งนั้นเป็นสิ่งที่ถูก
และ เคารพในกฏของสังคมนั้นๆครับ ถึงจะทำให้เราอยู่ในสังคมได้

Member

Email
« Reply #47 on: May 14, 2006, 04:48:00 PM »

เเต่ว่า  :'( ผมเเค่ขอความคิดเห็นเองนะ ไม่ได้อยากให้เปลี่ยนมากหรอก เเล้วเค้ามารุมว่าผมอะ  :'( ผมจะไม่ตั้งกระทู้ที่ต้องการความเห็นอีกเเล้ว  :'( ตั้งไปก็โดนเข้าใจผิด + โดนว่า  :'(

Nasrova
Guest
« Reply #48 on: May 14, 2006, 08:29:05 PM »

ผมว่าก็ไม่เห็นจะมีใครมารุมว่าคุณเลยนี่ครับ

ลองเช็ครีพลายก่อนๆดูใหม่นะครับ

คนที่เห็นด้วยกับคุณก็มีเหมือนกันไม่ใช่หรือ

ในขณะเดียวกัน รีพลายของคุณ Doraemon ผมว่าก็ไม่ได้เป็นการเจตนาต่อว่าอะไรคุณเลย

ลองทำความเข้าใจสังคมในบอร์ดนี้ใหม่นะครับ

ทุกคนยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เสมอ ;)
beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #49 on: May 14, 2006, 09:05:39 PM »

จริงๆ เปลี่ยนสีบอร์ดน่ะ เปลี่ยนได้ แต่ก็เลือกสีที่ดูสบายๆ ก็พอไหวครับ อีกอย่างบอร์ดนี้ก็แค่เปลี่ยนสีอยู่บ่อยๆ

สำหรับเปลี่ยน Format ไปเลยคงไม่ไหวครับ สงสัยคนจัดการข้อมูลแย่เลยครับ

ฮืม ใช่ว่าไม่เปลี่ยน แต่เราเลือกช่วงที่จะเปลี่ยนมากกว่าครับ แต่เปลี่ยนเป็นสีชมพูเข้ากับชุด Fairy นี่ก็ดี(หรือเปล่าหว่า) หวานไปอีกแบบ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #50 on: May 14, 2006, 10:41:36 PM »

สีชมพูจะกระทบคนไม่มีแฟนมะ เหอ ๆ ๆ  ;D

น้องครับ ที่นี่ยังดีนะฮะที่มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ คอยเตือนน้องดี ๆ ไม่เหมือนสังคมข้างนอกนะครับถ้าเราทำอะไรผิด เขาไม่สนใจไม่เสียเวลาเตือนเราเลยนะครับ ที่ยังมีเพื่อน ๆ พี่ ๆ เตือนนี้ก็เพราะว่าเป็นห่วงนะครับ  :D

Member

Email
« Reply #51 on: May 14, 2006, 11:34:23 PM »

ขอขอบคุณทุกๆคนนะคับที่ช่วยดดนะนำอะไรหลายๆอย่างให้ผม  :D

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #52 on: May 17, 2006, 10:40:54 PM »

เเต่ว่า  :'( ผมเเค่ขอความคิดเห็นเองนะ ไม่ได้อยากให้เปลี่ยนมากหรอก เเล้วเค้ามารุมว่าผมอะ  :'( ผมจะไม่ตั้งกระทู้ที่ต้องการความเห็นอีกเเล้ว  :'( ตั้งไปก็โดนเข้าใจผิด + โดนว่า  :'(
เหอๆ เอาเหอะคับ

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: