Summoner Master Forum
October 07, 2024, 05:28:27 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: -------ว่าด้วยCMชายที่ชื่อ Joke------- (ทวิภาค)  (Read 7395 times)
0 Members and 10 Guests are viewing this topic.
Lomikuro-LomaZine
Member

Email
« on: March 24, 2006, 07:21:20 PM »

;) ;)เรามาดูกันดีกว่าว่า CMอ โจ๊ค เจ้าชู้ขนาดไหน โฮะๆ แหม ถ้ามีรูป ปาปาราชซี่ คงจะเอามาหั้ยเพื่อนๆ
เหนกานนแหล้วว ;D
คิคิคิ

ครัยมีรูปก็เอามาเผากานได้นะ อิอิ
ขำๆนะครับคุณโจ๊ค แหม :D :D ;D ;D

Ot@,the CM Idol
Member

Email
« Reply #1 on: March 24, 2006, 07:50:52 PM »

ท่าทางคนตั้งกระทู้จะชอบคุณอิฐมากเลยนะเนี่ย ถึงขนาดมาหาผู้ร่วมอุดมการณ์ตั้งแฟนคลับกันเลยทีเดียว

ฮุๆๆๆๆ :-*

cmt
Member

« Reply #2 on: March 25, 2006, 12:09:46 AM »

อะเอ่อ.....คือว่าคือ กระทู้นองหมิวไม่ค่อยแปลกใจเท่าไหร แต่กระทู้คุณพี่โจ๊คนี่สิ

แบบว่าเรามีรูปพี่โจ๊คใส่ชุด Toxic ด้วยอะ แต่ไม่กล้าเอาให้ดูหรอก เดี๋ยวพี่เค้าพ่นไฟใส่เรา  ;D

ปล. น่าเสียดายมาก ปีนี้พี่จีนไม่มางาน GT ที่บ้านน้องหมิวเลยมะให้น้องหมิวเต้น น้องหมิวจึงมะได้มาเต้น ด้วยประการฉะนี้แล....  :'( น่าเสียดาย ฮือๆๆๆ

Joker,!tt?
Member

« Reply #3 on: March 25, 2006, 02:47:48 AM »

ยังไม่จบ ซะงั้นอ่ะ 5555
ต่อจากน้องหมิวแล้วมายุ่งอะไรกับเราเนี่ย ;D
นึกว่าจะถามว่า
CM ที่ชื่อโจ๊ค เป้นผู้ชายหรือผู้หญิง  ;D
« Last Edit: March 25, 2006, 02:48:43 AM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

NoXMagiS
Member

« Reply #4 on: March 25, 2006, 07:27:35 PM »

;) ;)เรามาดูกันดีกว่าว่า CMอ โจ๊ค เจ้าชู้ขนาดไหน โฮะๆ แหม ถ้ามีรูป ปาปาราชซี่ คงจะเอามาหั้ยเพื่อนๆ
เหนกานนแหล้วว ;D
คิคิคิ

ครัยมีรูปก็เอามาเผากานได้นะ อิอิ
ขำๆนะครับคุณโจ๊ค แหม :D :D ;D ;D

อยากได้รูปคุณโจ๊คก็บอกสิ เดี๋ยวจัดให้ อิอิอิ  ;D

โจ๊คนี่จาพยายามเด่นกว่าหมิวหลอ มีกระทู้หมิว แล้วมีกระทู้แกเนี่ย แง่มๆ  :P

Member

Email
« Reply #5 on: March 25, 2006, 10:07:23 PM »

แล้วถ้าเกิด  CM โจ๊ค  เปน Y ละครับบ จะทำยังไง  เออแล้วตกลงเขาไม่ใช่ หญิง สินะ เปน ชายแต่ Y ด้วยป่าวอะ  เง้ออ

CardKeeper_Jetpret
Member

Email
« Reply #6 on: March 25, 2006, 11:04:35 PM »

CM โจ๊ค โปรโมใหม่เหลอ ดับเบิ้ลคอมได้เท่าไหร่อ้ะ

ปล.โลกที่เราหยั่งไม่ถึง (อีกแล้ว)

Joker,!tt?
Member

« Reply #7 on: March 26, 2006, 02:42:42 AM »

จริงๆตอนแรกจะว่าอยุ่กระทู้มันดูไร้สาระนิดนึงอ่ะนะ เหอๆๆ
เหมือนไม่ได้สงสัยอะไรเลยแล้วอยุ่ดีๆก็มาตั้ง
แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะว่ามันอาจจะทำให้บอร์ดมีสีสันมาหน่อยอ่ะนะ
แต่ก็ดูซ้ำๆกับของน้องหมิวอ่ะนะ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #8 on: March 26, 2006, 05:21:31 AM »

กระทู้นี้เรียกง่ายๆ ก็คือ "ว่าด้วยCMหญิงที่ชื่อน้อง.... ภาค 2" นั่นเอง

cmt
Member

« Reply #9 on: March 26, 2006, 05:58:26 AM »

จริงๆตอนแรกจะว่าอยุ่กระทู้มันดูไร้สาระนิดนึงอ่ะนะ เหอๆๆ
เหมือนไม่ได้สงสัยอะไรเลยแล้วอยุ่ดีๆก็มาตั้ง
แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะว่ามันอาจจะทำให้บอร์ดมีสีสันมาหน่อยอ่ะนะ
แต่ก็ดูซ้ำๆกับของน้องหมิวอ่ะนะ

พี่โจ๊คอยากให้บอร์ดมีสีสันหรอ เดี๋ยวฟี่จะได้เปิดแสดงโชว์ Toxic By Joker เอาม๊ะ บอร์ดจะได้มีสีสัน  ;D

(คือแอบตัดต่อหน้าพี่โจ๊คกับเจ๊บริทตอนใส่ชุด Toxic ไว้นานแล๊ะ กะจะเอามาแกล้งพี่ แต่กลัวโดนด่าเลยมะเอา)

Joker,!tt?
Member

« Reply #10 on: March 26, 2006, 02:25:06 PM »

พี่โจ๊คอยากให้บอร์ดมีสีสันหรอ เดี๋ยวฟี่จะได้เปิดแสดงโชว์ Toxic By Joker เอาม๊ะ บอร์ดจะได้มีสีสัน  ;D

(คือแอบตัดต่อหน้าพี่โจ๊คกับเจ๊บริทตอนใส่ชุด Toxic ไว้นานแล๊ะ กะจะเอามาแกล้งพี่ แต่กลัวโดนด่าเลยมะเอา)
ไม่ต้อง ไม่เห็นอยากดูเลย= =" ตอนแรกนึกว่า ท๊อกซิกเทอเรี่ยน งง เลย เหอๆๆ ;D

Kenny
Member

Email
« Reply #11 on: March 26, 2006, 05:57:56 PM »

แค่ภาพตัดต่อ จะไปมีสีสันอะไร
รอดูวันงาน GT ดีกว่ามีสีสันกว่าเยอะ

cmt
Member

« Reply #12 on: March 26, 2006, 09:38:05 PM »

รอดูวันงาน GT ดีกว่ามีสีสันกว่าเยอะ

อ๋อ ที่พี่โจ๊คจะคอสเป็น... อุ๊บบบบ บอกมะได้จ้า รอดูงาน GT นะ  :-X ;D

ปล. ชอบอวาต้าของโอ๊ค รูปเอวาเจลีนจัง ในเนกิมะชอบเอวาเจลีนที่สุด ><  
« Last Edit: March 27, 2006, 03:42:49 PM by TOFFY *~[:ORIGINAL DOLL:]~* » Logged

Joker,!tt?
Member

« Reply #13 on: March 27, 2006, 11:41:51 AM »

อ๋อ ที่พี่โจ๊คจะคอสเป็น...... เปลื้องผ้าท่อนบนนะหรอ?  ;D

ปล. ชอบอวาต้าของโอ๊ค รูปเอวาเจลีนจัง ในเนกิมะชอบเอวาเจลีนที่สุด ><  
จุ๊ๆๆ Modify ออกเดี๋ยวนี้เลย โพสบอกงี้ก็ไม่หนุกดิ เดี๋ยวก็ไม่ตื่นเต้นหรอก :P
แต่ชุดแบบว่า X จริงๆนะ 5555
เมื่อวานเจอจั่นที่สยามเซ็น มันก้ยังถามว่า "แกจะคอสเป็นตัวนั้นจริงๆหรอ"
เราก็แบบว่า "แกจะเอาไหมล่ะมาแลกชุดกันเลยมา..555+"
แต่ถึงเป้นรูปตัดต่อก็ห้ามลง เราไม่เคยส่งรูปให้ฟี่เลยด้วย
ขโมยไปกันดื้อๆ เราไม่น่าเอาลงดิสเพล m เลย แย่จริงๆ
« Last Edit: March 28, 2006, 09:40:39 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

cmt
Member

« Reply #14 on: March 27, 2006, 03:55:01 PM »

อ๋อ ที่พี่โจ๊คจะคอส... อุ๊บบบบ บอกมะได้จ้า รอดูงาน GT นะ  :-X ;D

จุ๊ๆๆ Modify ออกเดี๋ยวนี้เลย โพสบอกงี้ก็ไม่หนุกดิ เดี๋ยวก็ไม่ตื่นเต้นหรอก :P
แต่ชุดแบบว่า X จริงๆนะ 5555
เมื่อวานเจอจั่นที่สยามเซ็น มันก้ยังถามว่า "แกจะคอสเป็นตัวนั้นจริงๆหรอ"
เราก็แบบว่า "แกจะเอาไหมล่ะมาแลกชุดกันเลยมา..555+"
แต่ถึงเป้นรูปตัดต่อก็ห้ามลง เราไม่เคยส่งรูปให้ฟี่เลยด้วย
ขโมยไปกันดื้อๆ เราไม่น่าเอาลงดิสเพล m เลย แย่จริงๆ

แก้ให้แล๊ะ พี่โจ๊คแก้ของพี่โจ๊คด้วยนะ ^^

ไอ้รูปดิสเพลใน m นะ มันเอาไปตัดต่อไม่ได้หรอก หน้าเล็กเท่าหัวนิ้วก้อยแบบนั้นอะ แถมยังไม่ค่อยชัดด้วย

แต่ที่ใช้ตัดต่อนะ รูปงาน GT ของปีที่แล้วที่มีคนเอามาโพสต์ลงบอร์ดนี้ตะหาก ตอนนั้นฟี่เซฟเก็บหมดเลย เลยมีรูปเกือบครบทุกคน

-------------------------------------------------------------------------------

ว่าไป สรุปพี่โจ๊คจะคอสเป็นไอ้ตัวนั้นจริงๆเด๊ะ คิดว่าพูดเล่น

ใส่บอดี้สูทสีเนื้อก็ได้นะ (ลงทุนซื้อหน่อย) แต่ถ้าให้ดีถอดเลยดีกว่า อยากเห็น 55+  :dirry1: (อ๊ะ ล้อเล่น ขำๆ  :P)

พี่ลิงรู้เรื่องยังหว่า? ถ้ารู้นี่ คง...

ปล. เค้าลบรูปตัดต่อพี่โจ๊คทิ้งไปแล้วนะ รูปในคอมมันเยอะ มะต้องห่วงว่าเค้าจะเอามาโพสต์หรอก แค่พูดให้กังวล  ;D

ปลล. ตัดชุดทีนึงแพงมากป่าวอะ พี่โจ๊ค อยากคอสบ้างจัง ตัวเท่ๆหลายตัวน่าคอสดี ถ้าตัดครั้งนึงเกิน 3000 นี่ เลิกคิดจะคอสเลย แพงกว่าชุดหลีดอีก - -'

Member

Email
« Reply #15 on: April 02, 2006, 07:44:06 PM »

เหอๆๆ อยากเหนอะอยากเหน

Neoboy
Member

« Reply #16 on: April 02, 2006, 09:17:07 PM »

อืม เปลี่ยนมาคุยเรื่องคอสเพลค่อยน่าอ่านหน่อย สร้างสรรกว่าหัวข้อกระทู้เดิมเยอะ

Joker,!tt?
Member

« Reply #17 on: April 03, 2006, 08:27:18 AM »

อืม เปลี่ยนมาคุยเรื่องคอสเพลค่อยน่าอ่านหน่อย สร้างสรรกว่าหัวข้อกระทู้เดิมเยอะ
เห็นด้วยครับ :D
หัวข้อเดิมไม่สร้างสรรค์เลย เหอๆ
ว่าแต่มี CM คนไหนจะคอสเป็นอะไรไหม
มีใครประกวดไหม
ไม่ใช่ CM ก็มาคุยกันได้นะ อิๆๆ
สำรวจตลาดหน่อย แหะๆ

U-Sano'
Member

« Reply #18 on: April 03, 2006, 08:59:20 AM »

Toxic ดีแมะ --*
ตอนนี้อยากเห็นที่สุดคือ Mega Insect

NoXMagiS
Member

« Reply #19 on: April 03, 2006, 07:23:08 PM »

เห็นด้วยครับ :D
หัวข้อเดิมไม่สร้างสรรค์เลย เหอๆ
ว่าแต่มี CM คนไหนจะคอสเป็นอะไรไหม
มีใครประกวดไหม
ไม่ใช่ CM ก็มาคุยกันได้นะ อิๆๆ
สำรวจตลาดหน่อย แหะๆ

ม่าได้ตัดชุดอะนะ คือแบบว่าขี้เกียจอะ (แกลบตางหาก)

อยากคอสอะนะ แต่มะค่อยอยากใส่ชุดเดิม มานใส่มา หลายร้อยหลายพันปีแล้ว -_-a

แต่เบลมันก็ยังใส่ชุดเดิม เอาไงดีวะนี่ตู -_-a

-_-a

ลงเสียงหน่อย เราใส่ชุดเดิมดีไหม จะได้แกล้งเด็กให้ร้องไห้เล่นต่อ แง่มๆ  :P

U-Sano'
Member

« Reply #20 on: April 03, 2006, 07:59:49 PM »

เห้ยถ้าจะคอสชุดเดิมอะอย่าดีก่า
เดิมแกเดินเล่นอีก
มาช่วยคนทำงานดีกว่า --*
รู้กันอยู่สลิงหนักหนาสาหัส คุมเกมส์ก้อใช่ย่อย
ปีทีแล้ว เอามึนเลยนะโดยเฉพาะสลิง
ขอเปลี่ยนไปนั่งคุมเกมส์แทนปวดหัว

Joker,!tt?
Member

« Reply #21 on: April 04, 2006, 08:05:40 AM »

เหอๆๆ ก็แต่งคอสไม่ใช่มาเดินแฟชั่นนะ เหอๆๆ
แต่งคอสแล้วมานั่งสลิงก็ได้นะ เหอๆ
ใส่ชุดซ้ำก็ได้อ่ะมั้ง คงไม่เปงไรอ่า :)
จะได้มีเพื่อน 555+

NoXMagiS
Member

« Reply #22 on: April 04, 2006, 01:48:42 PM »

เหอๆๆ ก็แต่งคอสไม่ใช่มาเดินแฟชั่นนะ เหอๆๆ
แต่งคอสแล้วมานั่งสลิงก็ได้นะ เหอๆ
ใส่ชุดซ้ำก็ได้อ่ะมั้ง คงไม่เปงไรอ่า :)
จะได้มีเพื่อน 555+

เหอๆๆๆ คุม QM น่อ มะได้ Slinging แง่มๆ

ว่างๆจาไปคุม Slinging น่อ

ปล. Deck เราห่วยอะ แพ้แน่เยย  :P

Pages: [1]
  Print  

Jump to: