Summoner Master Forum
October 15, 2024, 07:27:53 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: โสมเล่นกับ...  (Read 9200 times)
0 Members and 29 Guests are viewing this topic.
-ChoCoBluE-
Member

« Reply #30 on: March 23, 2006, 01:44:04 AM »

โหดสุดไปคว้าโควต้า GT มาให้ได้แล้วไปแข่งชนะเด็คโสมในงาน GT นะคับ จะรอดู

ปล.ขอให้จริงอย่างปาก
ผมไม่ได้ใช่ปากโพสนะครับ ผมใช้ "คีย์บอร์ด" โพสอ่ะ โมใหม่ด้วยก็ดีนะจ๊ะ  :blushhappy:[/color]

จะให้ผมช่วยขำไหมคับ ?

ปล.ไม่ต้องอั้น
ไม่อั้นหรอกงับ เดี๋ยวเป็นนิ่ว  :blushhappy:

กระทู้ที่คุณตั้ง ขอสาระเรื่อง โสมนะคับ ว่าเล่นกับอะไร

แต่คนตั้งกลับทำตัวไรสาระเองซะงั้นเหรอคับ  :D

- Man!aC - #39
Member

« Reply #31 on: March 23, 2006, 01:46:31 AM »

โพสตอบด้วยความคิด

แต่ตอบกลับแบบไร้สาระ

ต้องให้ผมตอบยังไงหรอ ถ้าคนเรามีความคิด ที่จะคิดคนละแนวทาง

ให้ผมตอบเห็นด้วยกับทุกคน ??

ตอบให้ตรงตามใจคุณคิด ??

คงไม่ได้มั้งคับ .. ~*

ปล. ขำขำ ..

Divinare de Fides
Member

« Reply #32 on: March 23, 2006, 01:53:52 AM »

เอาเหอะพอๆเดี๋ยวได้เป็นเรื่องใหญ่กันพอดี (สันติเป็นที่ 1)  :D

S_A_Y
Member

Email
« Reply #33 on: March 23, 2006, 02:09:30 AM »

เริ่มใช้ถ้อยคำรุนแรงแล้วนะครับ ถึงจะสุภาพกันก็เถอะนะ

ขอให้หยุด และจบเท่านี้นะครับ กลับเข้าประเด็นกันต่อ

Member

« Reply #34 on: March 23, 2006, 02:19:11 AM »

ตอนผมเจอโสมตัด Mp ใหม่ๆ ตายอนาถเลย มันหาทางแก้ยากจริงๆน้า

แต่ชนะได้เพราะตีแหลกจนเขาตั้งตัวไม่ทัน  :mad1:

Plant
Member

Email
« Reply #35 on: March 24, 2006, 02:00:30 AM »

ตอนผมเจอโสมตัด Mp ใหม่ๆ ตายอนาถเลย มันหาทางแก้ยากจริงๆน้า

แต่ชนะได้เพราะตีแหลกจนเขาตั้งตัวไม่ทัน  :mad1:

โสม  เวอร์ชั่น ตัด mp เล่นกับมาวิน + แบล๊คไวเซอร์ ป่าวครับ?

มานจะช้า กว่าโสม + ซูไลก้า + 3 แม่ครัว ป่าวหว่า ?

แก๊ง 3 แม่ครัวได้จั่วเทอร์โบ แล้วก้อมีซุไลก้าช่วยป๊อด

ส่วนโสมตัด Mp มีแผน 2 ไงมั้งหว่า ?

ยังม่ะเคยเห็น  - - a

กัวโสมม่ะออก แบล๊คไวเซอร์ม่ะขึ้น มาวินน้ำม่ะได้คอม   จาโดนเวอร์ชั่นนู้นขย่มเอาป่าวหว่า ?

ใครมี list โสม กิน MP ขอหน่อยก้อดีนะครับ  ^ ^

ขอบคุณล่วงหน้าครับ   ;D
« Last Edit: March 24, 2006, 02:02:05 AM by Plant » Logged

Member

« Reply #36 on: March 24, 2006, 02:10:43 AM »

โสม  เวอร์ชั่น ตัด mp เล่นกับมาวิน + แบล๊คไวเซอร์ ป่าวครับ?

มานจะช้า กว่าโสม + ซูไลก้า + 3 แม่ครัว ป่าวหว่า ?

แก๊ง 3 แม่ครัวได้จั่วเทอร์โบ แล้วก้อมีซุไลก้าช่วยป๊อด

ส่วนโสมตัด Mp มีแผน 2 ไงมั้งหว่า ?

กัวโสมม่ะออก แบล๊คไวเซอร์ม่ะขึ้น มาวินน้ำม่ะได้คอม   จาโดนเวอร์ชั่นนู้นขย่มเอาป่าวหว่า ?

ใครมี list โสม กิน MP ขอหน่อยก้อดีนะครับ  ^ ^

เนี่ยแหละจุดอ่อนโสมตัด Mp

อาจช้ากว่า 3 แม่ครัว

แต่ถ้าให้ตั้งตัวได้แล้วพร้อมๆกัน

โสมตัด Mp จะ เสถียรกว่ามากเลยครับ

ติดอยู่ตรงข้อเสียที่ว่าแหละครับ

ต้องหาทางแก้ อิ อิ

ขอบคุณเช่นกันที่ แนะจุดอ่อนของโสม

ตอนนี้ก็จะพยายาม ตีก่อนเขาจั่วได้โสม

จะได้ชนะ  :)

List

Seal 17

โสม 3

Black wiser 4

Marvin น้ำ 4

อันดีน 2

วานาอัน PP 2

ซินแสง 2

เท่าที่เคยสู้ด้วย เจอประมาณเนี้ยอ่ะ -*-

แต่มีแค่นี้ก็ ใหญ่เกินพอแล้ว  :D
« Last Edit: March 24, 2006, 02:14:21 AM by (-, -") » Logged

@rsen Wenger
Member

Email
« Reply #37 on: March 24, 2006, 02:41:45 PM »

เนี่ยแหละจุดอ่อนโสมตัด Mp

อาจช้ากว่า 3 แม่ครัว

แต่ถ้าให้ตั้งตัวได้แล้วพร้อมๆกัน

โสมตัด Mp จะ เสถียรกว่ามากเลยครับ

ติดอยู่ตรงข้อเสียที่ว่าแหละครับ

ต้องหาทางแก้ อิ อิ

ขอบคุณเช่นกันที่ แนะจุดอ่อนของโสม

ตอนนี้ก็จะพยายาม ตีก่อนเขาจั่วได้โสม

จะได้ชนะ  :)

List

Seal 17

โสม 3

Black wiser 4

Marvin น้ำ 4

อันดีน 2

วานาอัน PP 2

ซินแสง 2

เท่าที่เคยสู้ด้วย เจอประมาณเนี้ยอ่ะ -*-

แต่มีแค่นี้ก็ ใหญ่เกินพอแล้ว  :D

โสมตัด mp ขอบอกว่า สร้างบ้านช้ากว่า 3 แม่ครัวมากๆ 3 แม่ครัว ถึงจะสร้างช้าแต่ก็จั่วไวอยู่ดี

tytyty
Member

« Reply #38 on: March 27, 2006, 08:33:11 PM »

ฮเหอผมเล่นกะมังกรดินไว้บั้นอย่างเดียวเล่นกะวานาอันd4kอะ

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: